Kết quả Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Nhật Bản và Trung Quốc vượt lên, Mỹ kiên trì bám đuổi

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 ngày 28/7. Cập nhật kết quả, bảng tổng sắp, trực tiếp các môn thể thao tại Olympic 2020 năm 2021 ngày 28/7 nhanh nhất trên thethao.vn.

Hôm nay 28/7, Olympic 2021 chứng kiến sự so kè quyết liệt của Nhật Bản và Trung Quốc, trong khi đoàn Mỹ âm thầm ở phía sau. Úc thể hiện sức mạnh ở môn bơi lội và bắt đầu vượt lên ở nhóm bám đuổi.

Nhật Bản có 3 tấm HCV quan trọng như Hashimoto Daiki ở nội dung toàn năng thể dục dụng cụ nam, Yui Ohashi ở nội dung bơi 200m hỗn hợp cá nhân nữ và môn Judo. Nhưng họ chứng kiến Kento Momota bị loại ở môn cầu lông.

Trong khi đó, Trung Quốc có 3 HCV đến từ những môn thế mạnh như Rowing, Cử tạ, nhảy cầu.

Mỹ cuối cùng cũng có HCV từ Katie Ledekcy ở nội dung 1500m tự do nữ, sau khi cô thất bại ở nội dung 400m tự do và 200m tự do trước Titmus. Cuối ngày, họ có HCV bóng rổ 3x3. Úc có 2 HCV đều đến từ môn bơi.

Ở Đông Nam Á, Indonesia đã có thêm 1 HCĐ cử tạ, trong khi Philippines chắc chắn có 1 HCĐ khi vận động viên quyền Anh của họ lọt vào bán kết.

Bảng tổng sắp huy chương đến hết ngày 28/7

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Kento Momota bị loại! - Ảnh 27

Diễn biến

20:48

Mỹ và Latvia giành HCV bóng rổ 3x3

Đội nữ Mỹ giành HCV bóng rổ 3x3 khi thắng ROC ở chung kết, còn đội nam ROC thua Latvia cũng ở trận tranh ngôi vị số 1.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Kento Momota bị loại! - Ảnh 25
Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Kento Momota bị loại! - Ảnh 26
20:08

NHẬT BẢN CÓ HCV THỂ DỤC DỤNG CỤ

Hashimoto Daiki giành HCV toàn năng cá nhân Nam

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Kento Momota bị loại! - Ảnh 24
Daiki Hashimoto - Ảnh Getty
19:45

Kento Momota bị loại

Rất bất ngờ, tay vợt số 1 thế giới Kento Momota bị loại ở vòng bảng bởi một VĐV xếp hạng gần 50 Heo Kwang-hee.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Nhật Bản đòi lại ngôi đầu! - Ảnh 23
Momota - Ảnh: Getty
19:45

TRUNG QUỐC CÓ HCV CỬ TẠ - PHÁ KỶ LỤC THẾ GIỚI

Thạch Trí Dũng phá kỷ lục thế giới với mức tổng cử 364kg, giành HCV nội dung 73kg nam. 
Bất ngờ là VĐV Indonesia giành HCĐ dù thi đấu ở nhóm B.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Nhật Bản đòi lại ngôi đầu! - Ảnh 22
19:12

Trung Quốc giành HCĐ

 

Môn bóng rổ 3x3 nữ, Trung Quốc thắng Pháp 16-14 để giành HCĐ

 

19:00

ĐỨC CÓ HCV - HCB MÔN CƯỠI NGỰA

Jessica von Bredow-Werndl cùng chú ngựa Tsf Dalera giành chiến thắng trước đối thủ đồng hương Isabell Werth để giành HCV.

18:35

Georgia có HCV

Lasha Bekauri giành HCV Judo nội dung dưới 90kg của nam. Anh đánh bại đối thủ người Đức bằng 1 waza-ari.

18:33

HÀN QUỐC CÓ HCV 

Đội Hàn Quốc giành HCV nội dung kiếm chém đồng đội nam khi thắng Italia với tỷ số 45-26.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Trung Quốc lấy lại ngôi đầu! - Ảnh 20
18:31

NHẬT BẢN CÓ HCV

Chizuru Arai giành HCV Judo nội dung dưới 70kg của nữ. 

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Trung Quốc lấy lại ngôi đầu! - Ảnh 19
18:28

Schoenmaker phá kỷ lục Olympic

Tatjana Schoenmaker đạt thành tích 2:19.16 ở nội dung 200m ếch nữ, phá kỷ lục Olympic và kém kỷ lục thế giới vài phần trăm giây.

17:20

Emma McKeon phá kỷ lục bơi 100m tự do nữ

Kình ngư 27 tuổi người Úc, Emma McKeon đã lập kỷ lục Olympic mới ở vòng loại 100m bơi tự do nữ với thành tích 52,13 giây.

17:12

Bóng đá nam: Olympic Đức bị loại!

Ở loạt trận vừa kết thúc tại bảng D môn bóng đá nam, Olympic Đức đã bị Olympic Bờ Biển Ngà cầm hòa 1-1 và chính thức bị loại.

16:12

FIJI BẢO VỆ THÀNH CÔNG HCV BÓNG BẦU DỤC

Fiji đã bảo vệ thành công HCV bóng bầu dục 7 người khi đánh bại kình địch New Zealand ở trận chung kết với tỷ số áp đảo 27-12.

15:29

Tennis: Novak Djokovic vào tứ kết đơn nam

Tay vợt số 1 thế giới Novak Djokovic đã tránh được vết xe đổ của các ngôi sao tennis khác khi đánh bại Alejandro Davidovich sau 2 sét chóng vánh (6-3, 6-1) để ghi tên mình vào vòng tứ kết đơn nam.

15:27

Primoz Roglic giành HCV đạp xe đường trường - tính giờ cá nhân nam

14:57

Link xem Olympic 2021 môn bóng đá nam hôm nay 28/7

Giờ Bảng Trận đấu Link xem trực tiếp
15:00 Bảng D Saudi Arabia vs. Brazil LINK 1 - LINK 2
15:00 Bảng D Đức vs. Bờ Biển Ngà LINK 1 - LINK 2
15:30 Bảng B Romania vs. New Zealand LINK 1 - LINK 2
15:30 Bảng B Hàn Quốc vs. Honduras LINK 1 - LINK 2
18:00 Bảng C Australia vs. Ai Cập LINK 1 - LINK 2
18:00 Bảng C Tây Ban Nha vs. Argentina LINK 1 - LINK 2
18:30 Bảng A Pháp vs. Nhật Bản LINK 1 - LINK 2
18:30 Bảng A Nam Phi vs. Mexico LINK 1 - LINK 2
13:44

TRUNG QUỐC LẤY LẠI NGÔI ĐẦU BẢNG TỔNG SẮP!

Trung Quốc đã có HCV thứ 11 sau chiến thắng của bộ đôi Zhang Zongyuan và XIE Siyi tại môn nhảy cầu 3m đồng đội nam. Về nhì là đoàn Mỹ.

13:36

Thể dục dụng cụ: Simone Biles rút lui!

Ngôi sao thể dục dụng cụ của Mỹ, Simone Biles đã quyết định rút lui khỏi chung kết nội dung toàn năng nữ vì lý do "sức khỏe tinh thần". Hôm qua, Simone Biles đã rời sàn đấu ở chung kết toàn năng đồng đội nữ ngay sau bài thi đầu tiên.

Không có Simone Biles, đội thể dục Mỹ đã mất HCV vào đội ROC.

13:00

Andy Murray chính thức chia tay Olympic Tokyo 2021

Trưa nay, ngôi sao quần vợt Vương quốc Anh Andy Murray đã chính bị loại khỏi Olympic 2021 sau khi anh và Joe Salisbury thua trận tứ kết đôi nam nữ. Trước đó, nhà vô địch Olympic 2 lần này đã rút lui khỏi nội dung đơn nam vì vấn đề sức khỏe.

11:57

BẢNG TỔNG SẮP HUY CHƯƠNG TÍNH ĐẾN 12H00 NGÀY 28/7

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 18
11:19

Chung kết bóng bầu dục 7 người được xác định!

Sáng nay, New Zealand đã đánh bại Vương quốc Anh 29-7 trong khi Fiji vượt qua Argentina ở vòng bán kết bóng bầu dục 7 người. Như vậy, không có bất ngờ nào xảy ra ở môn thi đấu này.

10:46

HÀ LAN GIÀNH HCV ĐUA XE ĐẠP

VĐV Vleuten của Hà Lan giành HCV nội dung đua xe đạp tính giờ nữ với thành tích 30:13.49 cho chặng đường 22km.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 17
10:40

Vương Quốc Anh có HCV Bơi lội

Đội VQ Anh giành HCV nội dung 4x200m tự do tiếp sức nam 

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 16
10:30

Yui Ohashi vui mừng khi giành HCV

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 15
Ảnh: AFP
10:25

LEDECKY MANG HCV VỀ CHO MỸ

Cuối cùng thì Katie Ledekcy có HCV đầu tiên tại Olympic Tokyo 2021. Cô về nhất ở nội dung 1500m tự do.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 14
09:54

NHẬT BẢN CÓ HCV BƠI LỘI

Yui Ohashi bất ngờ vượt qua 2 VĐV người Mỹ để về nhất ở nội dung 200m hỗn hợp cá nhân 

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 13
09:39

Xác định chung kết bơi 200m ếch nam

Stubblety-Cook (Úc), James Wilby (VQ Anh), Arno Kamminga (Hà Lan), Nic Fink (Mỹ), Matti Mattsson (Phần Lan), MURA Ryuya (Nhật Bản), Anton Chupkov (ROC), Erik Persson (Thụy Điển) là những VĐV lọt vào chung kết. Anton Chupkov đang là đương kim HCV.

09:29

Xác định chung kết 200m bơi bướm nữ

Yu Liyan, Zhang Yufei (Trung Quốc), Hali Flickinger, Regan Smith (USA), Boglarka Kapas (Hungary), Brianna Throssell (Úc), Svetlana Chimrova (ROC), Alys Thomas (Anh) sẽ cạnh tranh tấm HCV 200m bơi bướm nữ

 

08:59

TRUNG QUỐC CÓ HCV THỨ 10

Đội nữ 4 mái chèo Trung Quốc giành HCV khi phá kỷ lục thế giới môn Rowling

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 12
08:59

Niềm vui của Titmus

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh 11
Titmus một lần nữa đánh bại Ledecky - Ảnh Getty
08:50

HUNGARY CÓ HCV

Kristof Milak giành HCV ở nội dung 200m bơi ếch nam.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Pháp, Romania có HCV - Ảnh 10
08:46

TITMUS GIÀNH HCV CHO ÚC

Titmus giành HCV ở nội dung 200m tự do nữ. Ledecky chỉ về thứ 5

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Pháp, Romania có HCV - Ảnh 9
08:42

HÀ LAN CÓ HCV

Đội nam Hà Lan giành HCV ở nội dung 4 mái chèo

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Pháp, Romania có HCV - Ảnh 8
08:21

ÚC THỐNG TRỊ ĐƯỜNG ĐUA ROWING

Lại một HCV nữa cho đoàn Úc, lần này là nội dung đồng đội nam 2 mái chèo

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Pháp, Romania có HCV - Ảnh 7
08:00

ÚC CÓ HCV

Đội nữ 2 mái chèo của Úc có HCV khi đánh bại Hà Lan và Ireland.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Pháp, Romania có HCV - Ảnh 6
07:58

Đoàn Pháp tiệm cận top đầu

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Pháp, Romania có HCV - Ảnh 5
Cặp đôi của Pháp giành HCV - Ảnh Getty
07:52

PHÁP CÓ HCV

Hugo Boucheron và Matthieu Androdias đánh bại đội Hà Lan để giành HCV nội dung đôi nam 2 mái chèo.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Bóng rổ Mỹ áp đảo - Ảnh 4
07:34

ROMANIA CÓ HCV

Cặp đôi Bodnar/Radis giành HCV Rowing ở nội dung đồng đội nữ hai mái chèo. New Zealand có HCB, Hà Lan có HCĐ.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7: Bóng rổ Mỹ áp đảo - Ảnh 3
07:24

Mỹ và Ba Lan vào chung kết rowing

Cả 2 đều thi đấu thành công ở nội dung đồng đội nam 2 mái chèo. Trận chung kết sẽ diễn ra vào cuối buổi sáng.

06:26

Chào buổi sáng

Thông tin đầu tiên vào sáng nay là ĐT Bóng rổ nữ của Mỹ đã có chiến thắng thứ 50 liên tiếp tại đấu trường Olympic. Họ đả bại Nigeria với tỷ số 81-72.

02:21

BẢNG TỔNG SẮP HUY CHƯƠNG HẾT NGÀY 27/7

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7 - Ảnh 2

Thông tin

Sau hàng loạt cuộc tranh tài đầy bất ngờ và giàu cảm xúc vào hôm qua, ngày thi đấu chính thức thứ 5 vào hôm nay của Olympic Tokyo 2021 tiếp tục hứa hẹn rất hấp dẫn. Sẽ có tổng cộng 23 bộ HCV được trao trong ngày 28/7, và cuộc đua nhất toàn đoàn giữa “tam mã” Nhật Bản, Mỹ và Trung Quốc chắc chắn có biến động lớn.

>>> Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2021 hôm nay

>>> Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam tại Olympic Tokyo 2021

Trong ngày 28/7, 29 môn thi đấu sẽ diễn ra trên khắp Tokyo và các thành phố lân cận. Bóng rổ 3x3 sẽ khép lại với hai trận chung kết nam, nữ, trong khi đua thuyền Rowing là bộ môn trao nhiều huy chương nhất hôm nay, với 6 nội dung thi đấu chung kết. Bơi lội cũng có thể tạo ra bước ngoặt lớn trong cuộc đua huy chương với 5 nội dung chung kết.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7 - Ảnh 1

Ngoài ra, bóng đá nam là điểm nhấn không thể bỏ qua trong ngày 28/7 với các trận đấu hạ màn vòng bảng. Rất nhiều ông lớn đứng trước nguy cơ bị loại sớm, và rất thú vị khi chờ xem 8 đội mạnh nhất vào vòng tứ kết là những đội bóng nào.

Về đoàn Việt Nam, ngày 28/7 chúng ta có 3 vận động viên thi đấu nhưng không có nội dung tranh huy chương. Vào buổi sáng, Nguyễn Thùy Linh sẽ chơi trận cuối cùng ở vòng bảng cầu lông đơn nữ, gặp Sabrina Jaquet của Thụy Sĩ. Sau đó, cung thủ Ánh Nguyệt sẽ đấu với ngôi sao nước chủ nhà, Ren Hayakawa ở vòng 1/32 môn bắn cung. Vào buổi chiều, võ sĩ Nguyễn Văn Đương thượng đài với Erdenebat Tsendbaatar ở vòng 1/8 môn đấm bốc hạng lông nam.

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp Bóng chuyền Olympic 2021 ngày 28/7 mới nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền Olympic Tokyo 2021 ngày 28/7. Cập nhập danh sách kênh xem trực tiếp các nội dung bóng chuyền tại Olympic Tokyo 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp bóng bàn Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 28/7

Link xem trực tiếp bóng bàn Olympic Tokyo 2021 ngày 29/7. Cập nhập danh sách kênh xem trực tiếp các nội dung bóng bàn tại Olympic Tokyo 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả Cầu lông Olympic Tokyo 2021 Nguyễn Thùy Linh vs Sabrina Jaquet, 07h40 ngày 28/7

Kết quả cầu lông Nguyễn Thùy Linh vs Sabrina Jaquet - Olympic Tokyo 2021, 07h40 ngày 28/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nguyễn Thùy Linh vs Sabrina Jaquet hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 8/8: Mỹ chiếm ngôi số 1 của Trung Quốc!

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 8/8 nhanh, chi tiết nhất. Tường thuật trực tiếp, cập nhật bảng tổng sắp huy chương Thế vận hội mùa Hè tại Tokyo, Nhật Bản.

Link xem trực tiếp lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021, 18h ngày 8/8

Link xem trực tiếp lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021. Cập nhật link tường thuật trực Lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 18h ngày 8/8 nhanh nhất trên thethao.vn.

Xem lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 ở đâu, kênh nào?

Xem lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 hôm nay lúc 18h00 ngày 8/8.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Mỹ, chung kết Olympic Tokyo 2021 11h30 ngày 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Mỹ, chung kết Olympic Tokyo 2021, 11h30 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận nữ Brazil vs Mỹ hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Olympic Tokyo 2021 trên VTV6, VTV5, HTV ngày 8/8

Link xem trực tiếp tại Olympic Tokyo 2021 ngày 8/8. Cập nhật link tường thuật trực tiếp Olympic 2020 năm 2021 ngày 8/8 nhanh nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Serbia, tranh hạng 3 Olympic Tokyo 2021 07h00 ngày 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Serbia, tranh hạng 3 Olympic Tokyo 2021, 07h00 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận nữ Hàn Quốc vs Serbia hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Bóng chuyền Olympic 2021 ngày 8/8 mới nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền Olympic Tokyo 2021 ngày 8/8. Cập nhập danh sách kênh xem trực tiếp các nội dung bóng chuyền tại Olympic Tokyo 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Bảng tổng sắp huy chương vàng Olympic Tokyo 2021: Mỹ vượt Trung Quốc vào ngày cuối cùng

Cập nhật liên tục cuộc đua Bảng tổng sắp huy chương vàng Olympic 2021. Xem BXH huy chương tại Thế vận hội mùa hè Tokyo 2021.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Pháp vs ROC, chung kết Olympic Tokyo 2021 19h15 ngày 7/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Pháp vs ROC, chung kết Olympic Tokyo 2021, 19h15 ngày 7/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Pháp vs ROC hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nam Olympic 2021: Brazil vs Tây Ban Nha

Link xem trực tiếp chung kết bóng đá Nam Olympic 2021 giữa Brazil vs Tây Ban Nha lúc 18h30 ngày 7/8. Xem trực tiếp trận Brazil vs Spain hôm nay nhanh nhất.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá