LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn thắng FearX, DRX giành chiến thắng thứ hai

Trong trận đấu với FearX, DRX dù giành chiến thắng 2-0 nhưng gặp rất nhiều khó khăn tại cả hai ván đấu. Dù vậy, chiến thắng này giúp Teddy và các đồng đội thắng trận thứ hai tại LCK mùa Hè 2024.

Bước vào ván 1, DRX thi đấu trước ở đội xanh và chọn bộ đôi chủ lực Hwei - Ashe. Trong khi đó, FOX sử dụng đội hình hai xạ thủ Tristana - Jhin. DRX khởi đầu tốt hơn khi các chủ lực đều giành được điểm hạ gục nhưng chỉ tạo được khoảng cách 1.000 tiền. Tới giai đoạn giữa, hai đội liên tục giằng co tại các mục tiêu. Phút 23, DRX thắng giao tranh tại đường dưới, qua đó vươn lên dẫn trước. 

LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn thắng FearX, DRX giành chiến thắng thứ hai - Ảnh 1
Nhọc nhằn thắng FearX, DRX giành chiến thắng thứ hai

Sau đó, DRX liên tục thắng giao tranh nhưng không thể giành được Baron. Phải tới phút 30, DRX mới giành được bùa lợi, sau đó tiếp tục thắng giao tranh chỉ 2 phút sau đó, tạo cú quét sạch và phá hủy nhà chính, vươn lên dẫn trước 1-0. 

Sang ván 2, FOX qua đội xanh và lựa chọn bộ đôi tấn công mạnh với Vi - Taliyah, còn DRX vẫn giữ nguyên đội hình hai xạ thủ với Tristana - Kai'sa. Giai đoạn đầu, thế trận khá cân bằng nhưng DRX vẫn là đội kiểm soát rồng tốt hơn. Tuy nhiên bước vào giai đoạn giữa, DRX liên tục thắng giao tranh, bắt đầu tạo khoảng cách. 

Phút 26, DRX thắng giao tranh tại Baron, hạ 4 người và giành được bùa lợi. Sau đó, DRX liên tục đẩy được trụ và tạo chênh lệch 6.000 tiền. Tuy nhiên, DRX không thể kết thúc ván đấu và FOX vẫn phòng thủ thành công. Phải tới phút 39, FOX giành được Baron nhưng DRX tạo cú quét sạch và đẩy thẳng đường giữa, kết thúc trận đấu với chiến thắng 2-0.

TIN LIÊN QUAN

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, Kwangdong Freecs giữ mạch toàn thắng

Ở trận đầu tiên của tuần 2 LCK mùa Hè 2024, Kwangdong Freecs (KDF) không gặp nhiều khó khăn để đánh bại NS RedForce 2-0, theo đó giành chiến thắng trận thứ 3 liên tiếp và tạm chiếm ngôi đầu bảng.

LCK mùa Hè 2024: T1 chấm dứt chuỗi thắng của Dplus KIA

Trong trận đấu tâm điểm đầu tiên ở tuần 2 LCK mùa Hè 2024, T1 dù gặp nhiều khó khăn tại ván 1 nhưng vẫn có thể đánh bại Dplus KIA (DK) 2-0, qua đó giành chiến thắng thứ hai tại mùa giải và chấm dứt chuỗi thắng 2 trận liên tiếp của DK.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt KT Rolster, GenG trở lại ngôi đầu

Đối đầu KT Rolster đang thua 2 trận liên tiếp, GenG không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0, qua đó nâng chuỗi thắng lên 3 trận liên tiếp, đồng thời tiếp tục giữ ngôi đầu bảng cùng Kwangdong Freecs.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, GenG lập hàng loạt kỷ lục

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, GenG lập hàng loạt kỷ lục

Trong trận đấu cuối cùng của đội tại vòng bảng LCK mùa Hè 2024, GenG đã không gặp nhiều khó khăn để đánh bại NS RedForce 2-0. Theo đó, GEN đã kết thúc lượt đi vòng bảng với thành tích 9 thắng - 0 thua và chưa thất bại bất cứ ván nào, đồng thời tạo chuỗi dài nhất lịch sử LCK với 20 ván thắng liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: T1 thua trận thứ 4 trong mùa giải

LCK mùa Hè 2024: T1 thua trận thứ 4 trong mùa giải

Dù chỉ gặp FearX (FOX) đang không có phong độ tốt, T1 vẫn nhận thất bại chung cuộc 2-1. Theo đó, nhà đương kim vô địch thế giới đã thua trận thứ 4 mùa này, đồng thời vẫn đang giữ vị trí thứ 4 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, Hanwha Life Esports đòi lại ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, Hanwha Life Esports đòi lại ngôi nhì bảng

Dù phải đối đầu Kwangdong Freecs (KDF) đang có phong độ tốt tại mùa này, Hanwha Life Esports vẫn giành chiến thắng chung cuộc 2-0. Theo đó, đội tuyển này cũng đòi lại vị trí thứ hai trên bảng xếp hạng từ tay Dplus KIA.

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, Dplus KIA tạm chiếm ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, Dplus KIA tạm chiếm ngôi nhì bảng

Ở trận đấu cuối cùng của đội ở lượt đi, Dplus KIA (DK) không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0 trước BRION. Theo đó, DK kết thúc lượt đi với 7 chiến thắng, tạm giành ngôi nhì bảng, trong khi BRO không giành được chiến thắng nào sau 9 trận đấu và vẫn đang đứng cuối bảng.

Team Whales công bố bộ đôi ngoại binh người Hàn Quốc

Team Whales công bố bộ đôi ngoại binh người Hàn Quốc

Sau nhiều đồn đoán, Team Whales đã chính thức công bố bộ đôi ngoại binh người Hàn Quốc gồm Kim "Dove" Jae-yeon và Kong "Sounda" In-hyuk. Đây đều là những sự bổ sung quan trọng cho "Bầy Cá Voi" khi đội vẫn đang thi đấu rất chật vật kể từ đầu mùa.

LCK mùa Hè 2024: Viper tỏa sáng, Hanwha Life Esports giành ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Viper tỏa sáng, Hanwha Life Esports giành ngôi nhì bảng

Ở trận đấu cuối cùng của tuần 4 LCK mùa Hè 2024, Hanwha Life Esports (HLE) giành chiến thắng nhẹ nhàng 2-0 trước FearX (FOX) với màn tỏa sáng của xạ thủ Park "Viper" Do-hyeon. Theo đó, HLE đã giành vị trí thứ hai trên bảng xếp hạng từ Dplus KIA do hơn hiệu số phụ.

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm DRX, Kwangdong Freecs trở lại Top 4

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm DRX, Kwangdong Freecs trở lại Top 4

Chỉ phải đối đầu DRX đang không có phong độ cao, Kwangdong Freecs (KDF) không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0, theo đó vươn lên vị trí thứ 4 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, NS RedForce thắng trận thứ hai mùa này

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, NS RedForce thắng trận thứ hai mùa này

Trong trận "Chung kết ngược" giữa NS RedForce và BRION (BRO), Morgan và các đồng đội đã giành rất nhiều lợi thế trong cả hai ván nhưng cuối cùng vẫn phải nhận thất bại 0-2. Theo đó, BRO vẫn dậm chân ở vị trí bét bảng với 8 trận thua liên tiếp, trong khi NS đã giành chiến thắng thứ hai tại mùa giải này.

LCK mùa Hè 2024: GenG độc chiếm ngôi đầu bảng xếp hạng

LCK mùa Hè 2024: GenG độc chiếm ngôi đầu bảng xếp hạng

Dù đối đầu Dplus KIA (DK) đang thăng hoa với ngôi nhì bảng, GenG không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0. Theo đó, Chovy và các đồng đội vẫn giữ được ngôi đầu LCK mùa Hè 2024 với 8 trận toàn thắng.

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại T1, Hanwha Life Esports vươn lên vị trí thứ ba

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại T1, Hanwha Life Esports vươn lên vị trí thứ ba

Ở trận đấu tâm điểm ngày 12/7, Hanwha Life Esports (HLE) đã giành chiến thắng 2-1 trước T1, theo đó vượt qua chính nhà đương kim vô địch thế giới để chiếm vị trí thứ ba trên bảng xếp hạng LCK mùa Hè 2024.

U19 Đông Nam Á U19 Đông Nam Á
Group
Malaysia U19 Malaysia U19
Brunei Darussalam  U19 Brunei Darussalam U19
U19 Thái Lan U19 Thái Lan
Singapore U19 Singapore U19
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 4
Atletico San Luis Atletico San Luis
Club Tijuana Club Tijuana
Puebla Puebla
Atlas Atlas
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 17
Internacional RS Internacional RS
Flamengo Flamengo
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 15
IK Sirius FK IK Sirius FK
Malmo FF Malmo FF
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 1
Schaffhausen Schaffhausen
Etoile Carouge Etoile Carouge
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Stade Ouchy Stade Ouchy
Aarau Aarau
Thun Thun
Ba Lan Ba Lan
Vòng 1
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Na Uy Na Uy
Vòng 15
Bodo Glimt Bodo Glimt
Odd Grenland Odd Grenland
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 2
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
FC Botosani FC Botosani
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 1
Aarhus AGF Aarhus AGF
Midtjylland Midtjylland
Nordsjaelland Nordsjaelland
Aalborg Aalborg
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 16
Huachipato Huachipato
Cobreloa Cobreloa
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 1
Cherno More Varna Cherno More Varna
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 6
Argentinos Juniors Argentinos Juniors
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto AC Cordoba Instituto AC Cordoba
Independiente Independiente
Barracas Central Barracas Central
Newells Old Boys Newells Old Boys
Belgrano Belgrano
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Rosario Central Rosario Central
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 1
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 1
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 7
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Valour Valour
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 3
Dagon FC Dagon FC
Ispe FC Ispe FC
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 19
Croydon Kings Croydon Kings
Adelaide Panthers Adelaide Panthers
Australia U20 Australia U20
Vòng 17
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Bayswater U20 Bayswater U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Western Knights U20 Western Knights U20
Pires U20 Pires U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Charleston Battery Charleston Battery
Miami FC Miami FC
Louisville City FC Louisville City FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
North Carolina North Carolina
Detroit City Detroit City
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 11
IBV Vestmannaeyjar Nữ IBV Vestmannaeyjar Nữ
IR Reykjavik Nữ IR Reykjavik Nữ
HK Kopavogur Nữ HK Kopavogur  Nữ
Grindavik Nữ Grindavik Nữ
Afturelding Nữ Afturelding Nữ
Grotta Nữ Grotta Nữ
UMF Selfoss Nữ UMF Selfoss Nữ
Fram Reykjavik  Nữ Fram Reykjavik Nữ
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Last 32
Al Ahly SC Al Ahly SC
El Alominiom El Alominiom
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 1
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Llaneros FC Llaneros FC
Cucuta Cucuta
Atletico FC Atletico FC
Atletico Huila Atletico Huila
Deportes Quindio Deportes Quindio
Cortulua Cortulua
Real Cartagena Real Cartagena
Leones Leones
Real Santander Real Santander
Valledupar FC Valledupar FC
Orsomarso Orsomarso
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Barranquilla FC Barranquilla FC
Union Magdalena Union Magdalena
Bogota FC Bogota FC
VCK U19 Châu Âu VCK U19 Châu Âu
Group
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
U19 Pháp U19 Pháp
U19 Thổ Nhĩ Kỳ U19 Thổ Nhĩ Kỳ
U19 Tây Ban Nha U19 Tây Ban Nha
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Millonarios Millonarios
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
Patriotas FC Patriotas FC
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Deportes Tolima Deportes Tolima
FFSA PL FFSA PL
Vòng 19
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Salisbury United Salisbury United
Adelaide Victory Adelaide Victory
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Cumberland United FC Cumberland United FC
Western Strikers SC Western Strikers SC
Fulham United FC Fulham United FC
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Playford City Patriots Playford City Patriots
West Adelaide SC West Adelaide SC
Sturt Lions Sturt Lions
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 25
Manly United Manly United
Marconi Stallions Marconi Stallions
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 2
Toluca (nữ) Toluca (nữ)
Unam Pumas (nữ) Unam Pumas (nữ)
Aguilas de Leon (nữ) Aguilas de Leon (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Santos Laguna (nữ) Santos Laguna (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ) Saint Louis Athletica (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 23
Riga FC Riga FC
Jelgava Jelgava
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 23
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Langwarrin Langwarrin
Western United FC NPL Western United FC NPL
Brunswick City Brunswick City
Kingston City Kingston City
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Northcote City Northcote City
Werribee City Werribee City
Bentleigh greens Bentleigh greens
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Preston Lions Preston Lions
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Last 32
Palestino Palestino
Cuiaba Cuiaba
Cerro Porteno Cerro Porteno
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Always Ready Always Ready
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 1
B93 Copenhagen B93 Copenhagen
Kolding FC Kolding FC
Hvidovre IF Hvidovre IF
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
Vendsyssel Vendsyssel
Roskilde Roskilde
Singapore Singapore
Vòng 9
Geylang United FC Geylang United FC
Tanjong Pagar Utd Tanjong Pagar Utd
DPMM FC DPMM FC
Hougang United FC Hougang United FC
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Santo Andre (Youth) Santo Andre (Youth)
Gremio Prudente SP (Youth) Gremio Prudente SP (Youth)
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
Marilia (Youth) Marilia (Youth)
Referencia SP Youth Referencia SP Youth
OSTO youth team OSTO youth team
Sertaozinho -SP (Youth) Sertaozinho -SP (Youth)
Portuguesa (Youth) Portuguesa (Youth)
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
Sao Caetano (Youth) Sao Caetano (Youth)
XV de Jau (Youth) XV de Jau (Youth)
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
XV de Piracicaba (Youth) XV de Piracicaba (Youth)
Guarani SP (Youth) Guarani SP (Youth)
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 15
Yoogali SC Yoogali SC
Canberra FC Canberra FC
OConnor Knights OConnor Knights
Cooma Tigers Cooma Tigers
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 25
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
Northern Tigers Northern Tigers
Canterbury Bankstown FC Canterbury Bankstown FC
Bankstown City Lions Bankstown City Lions
Inter Lions Inter Lions
Bulls Academy Bulls Academy
Macarthur Rams Macarthur Rams
Rydalmere Lions FC Rydalmere Lions FC
University NSW University NSW
Mt Druitt Town Rangers FC Mt Druitt Town Rangers FC
Bonnyrigg White Eagles Bonnyrigg White Eagles
Hake Ya Dong in Sydney City Hake Ya Dong in Sydney City
SD Raiders FC SD Raiders FC
Dunbar Rovers FC Dunbar Rovers FC
Nepean Football Club Nepean Football Club
Dulwich Hill SC Dulwich Hill SC
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 19
Mitchelton FC Mitchelton FC
Ipswich City Ipswich City
Southside Eagles Southside Eagles
Moreton City II Moreton City II
Logan Lightning Logan Lightning
Brisbane Strikers Brisbane Strikers
Broadbeach United Broadbeach United
Eastern Suburbs Brisbane Eastern Suburbs Brisbane
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
Caboolture FC Caboolture FC
St George Willawong FC St George Willawong FC
SWQ Thunder SWQ Thunder
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 17
3 De Febrero 3 De Febrero
Encarnacion FC Encarnacion FC
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
Guairena Guairena
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 16
Vila Nova Vila Nova
Santos Santos
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Chapecoense SC Chapecoense SC
U21 Nga U21 Nga
Vòng 15
Fakel Youth Fakel Youth
FK Rostov Youth FK Rostov Youth
Zenit St.Petersburg Youth Zenit St.Petersburg Youth
Chertanovo Moscow Youth Chertanovo Moscow Youth
FK Ural Youth FK Ural Youth
FK Nizhny Novgorod Youth FK Nizhny Novgorod Youth
Rubin Kazan (R) Rubin Kazan (R)
FK Krasnodar Youth FK Krasnodar Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Strogino Youth Strogino Youth
Spartak Moscow Youth Spartak Moscow Youth
Baltika Kaliningrad Youth Baltika Kaliningrad Youth
FC Terek Groznyi Youth FC Terek Groznyi Youth
FK Orenburg Youth FK Orenburg Youth
Krylya Sovetov Samara Youth Krylya Sovetov Samara Youth
Konopliev Youth Konopliev Youth
Dinamo Moscow Youth Dinamo Moscow Youth
CSKA Moscow  (R) CSKA Moscow (R)
PFC Sochi Youth PFC Sochi Youth
Lokomotiv Moscow Youth Lokomotiv Moscow Youth
USA USL League One Cup USA USL League One Cup
Vòng 1
Northern Colorado Northern Colorado
Omaha Omaha
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Spokane Velocity Spokane Velocity
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 16
FC Jetisay FC Jetisay
FK Aktobe II FK Aktobe II
FK Arys FK Arys
Altay FK Altay FK
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 17
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Kochi United Kochi United
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Ulsan Citizens Ulsan Citizens
Daegu FC II Daegu FC II
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 12
Honka Espoo Nữ Honka Espoo Nữ
PK Keski Uusimaa Nữ PK Keski Uusimaa Nữ
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 6
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Real Santa Cruz Real Santa Cruz
Royal Pari FC Royal Pari FC
Blooming Blooming
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 2
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Cusco FC Cusco FC
Sport Huancayo Sport Huancayo
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
Rubio nu Rubio nu
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women Brazil Campeonato Brasileiro A2Women
Vòng
EC Bahia (nữ) EC Bahia (nữ)
Sport Recife (nữ) Sport Recife (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
Atlantis II Atlantis II
OLS Oulu OLS Oulu
FC Vaajakoski FC Vaajakoski
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
Mypa Mypa
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Fortaleza (Youth) Fortaleza (Youth)
Ceara (Youth) Ceara (Youth)
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 19
Queensland Lions SC Queensland Lions SC
Redlands United FC Redlands United FC
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 1
Opava Opava
FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 15
Belarus U17 Belarus U17
FK Orsha FK Orsha
Torpedo-2 Zhodino Torpedo-2 Zhodino
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
Kommunalnik Slonim Kommunalnik Slonim
Energetik-BGU Minsk Energetik-BGU Minsk
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
MINNESOTA United B MINNESOTA United B
Austin FC II Austin FC II
New York City Team B New York City Team B
Philadelphia Union II Philadelphia Union II
Australia NPL Victoria U23 Australia NPL Victoria U23
Vòng 23
Port Melbourne U23 Port Melbourne U23
Green Gully U23 Green Gully U23
St Albans Saints U23 St Albans Saints U23
Oakleigh Cannons U23 Oakleigh Cannons U23
Melbourne Knights U23 Melbourne Knights U23
Altona Magic U23 Altona Magic U23
Avondale U23 Avondale U23
Dandenong Thunder U23 Dandenong Thunder U23
Moreland City U23 Moreland City U23
Heidelberg United U23 Heidelberg United U23
South Melbourne U23 South Melbourne U23
Dandenong City U23 Dandenong City U23
Hume City U23 Hume City U23
Manningham United Blues U23 Manningham United Blues U23
Liga de Elite Liga de Elite
Vòng 8
CD Monte Carlo CD Monte Carlo
Gala FC Gala FC
Macau University Macau University
Windsor Arch Ka I Windsor Arch Ka I
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
Thor KA Akureyri Nữ Thor KA Akureyri Nữ
Vikingur Reykjavik Nữ Vikingur Reykjavik Nữ
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 25
San Martin San Juan San Martin San Juan
CA San Miguel CA San Miguel
Temperley Temperley
San Telmo San Telmo
Arsenal de Sarandi Arsenal de Sarandi
Quilmes Quilmes
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Chaco For Ever Chaco For Ever
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Talleres Rem de Escalada Talleres Rem de Escalada
Almagro Almagro
Defensores de Belgrano Defensores de Belgrano
Chacarita juniors Chacarita juniors
Estudiantes de Caseros Estudiantes de Caseros
Racing de Cordoba Racing de Cordoba
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Patronato Parana Patronato Parana
Alvarado Mar del Plata Alvarado Mar del Plata
Atletico Mitre de Santiago del Estero Atletico Mitre de Santiago del Estero
Almirante Brown Almirante Brown
Tristan Suarez Tristan Suarez
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
All Boys All Boys
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Defensores Unidos Defensores Unidos
Agropecuario de Carlos Casares Agropecuario de Carlos Casares
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
Nueva Chicago Nueva Chicago
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Guillermo Brown Guillermo Brown
Ferrol Carril Oeste Ferrol Carril Oeste
Deportivo Moron Deportivo Moron
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
TAS Premier League TAS Premier League
Vòng 12
LAN Thurston LAN Thurston
Riverside Olympic Riverside Olympic
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 23
Melbourne Knights Melbourne Knights
Altona Magic Altona Magic
South Melbourne South Melbourne
Dandenong City SC Dandenong City SC
Avondale FC Avondale FC
Dandenong Thunder Dandenong Thunder
Moreland City Moreland City
Heidelberg United Heidelberg United
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 20
Tartu JK Maag Tammeka Tartu JK Maag Tammeka
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
FC Nomme United FC Nomme United
Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 23
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 18
Preston Lions Nữ Preston Lions Nữ
Calder United SC Nữ Calder United SC Nữ
Essendon Royals Nữ Essendon Royals Nữ
Emerging Athlete Program Nữ Emerging Athlete Program Nữ
Heidelberg United Nữ Heidelberg United Nữ
Box Hill Nữ Box Hill Nữ
Boroondara Eagles Nữ Boroondara Eagles Nữ
South Melbourne Nữ South Melbourne Nữ
Alamein Nữ Alamein Nữ
Bentleigh Greens (W) Bentleigh Greens (W)
FC Bulleen Lions Nữ FC Bulleen Lions Nữ
Brunswick Juventus Nữ Brunswick Juventus Nữ
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Northcote City U23 Northcote City U23
Werribee City U23 Werribee City U23
Bentleigh Greens U23 Bentleigh Greens U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Melbourne City U23 Melbourne City U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
North Geelong Warriors U23 North Geelong Warriors U23
Melbourne Victory U23 Melbourne Victory U23
Langwarrin U23 Langwarrin U23
Western United FC U23 Western United FC U23
Brunswick City U23 Brunswick City U23
Kingston City U23 Kingston City U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Wales Challenge Cup Wales Challenge Cup
Vòng 1
Cardiff City U21 Cardiff City U21
Afan Lido Afan Lido
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Vòng 4
Atletico San Luis U23 Atletico San Luis U23
Tijuana U23 Tijuana U23
Puebla U23 Puebla U23
Atlas U23 Atlas U23

Tin nổi bật