VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 5: BAAM trở lại, CES tiếp đà thăng hoa

Đã không có bất ngờ nào xuất hiện khi những đội tuyển hàng đầu như Cerberus Esport, Brave Wolves hay Team Big BAAM đều giành chiến thắng ở ngày thi đấu đầu tiên của tuần 2 VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers.

Đối đầu với VICTORY, Brave Wolves đã dễ dàng giành chiến thắng 2-0 để tạm thời vươn lên vị trí dẫn đầu bảng xếp hạng khi Unbeaten Esports chưa ra quân. Trong khi đó, Cerberus Esports cũng nhẹ nhàng vượt qua Team Ronin với tỷ số 2-0. Ở trận 1, Cerberus Esports chủ động lựa chọn Haven và đây được xem là bản đồ “tủ” của đoàn quân HLV Malix.

Chơi chủ động và hợp lý trong từng pha thiết lập giao tranh, Cerberus Esports hủy diệt Team Ronin 13-3. Bước sang bản đồ Ascent, Cerberus Esports tiếp tục chơi bùng nổ và hạ đối thủ với kết quả tương tự, qua đó giành chiến thắng 2-0 nhẹ nhàng. Đây là trận đấu Lok1 cho thấy tầm quan trọng của mình khi sử dụng đặc vụ Omen và có 16 điểm hạ gục.

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 5: BAAM trở lại, CES tiếp đà thăng hoa - Ảnh 1
CES đang có được phong độ thăng hoa

Giống như Lok1, Daicutee cũng có 16 điểm hạ gục nhưng phải nằm xuống đến 12 lần. Dù vậy, đó không phải là con số khó hiểu khi Daicutee đã trở lại với vai trò mở giao tranh và dẫn đầu đội hình Cerberus Esports trong các tình huống tấn công. Ở trận đấu cuối cùng, Team Big BAAM không gặp quá nhiều trở ngại trước Nghiện Thêm Lần Nữa.

Một khi P1na, d0rf duy trì được sự ổn định, Team Big BAAM đã có được chiến thắng 2-0 đầy ấn tượng. Với kết quả này, cả Brave Wolves, Cerberus Esports và Team Big BAAM đều có được vị trí an toàn trong Top 5. Đáng chú ý, Brave Wolves đã vươn chiếm lấy ngôi đầu bảng và cũng chính thức có được tấm vé góp mặt ở play-off.

Hôm nay (20/5), ngày 2 tuần 2 VCT Vietnam Stage 2 Challengers sẽ tiếp tục với 3 trận đấu giữa Nghiện Thêm Lần Nữa - Cerberus Esports, Team Ronin - Fancy United Esports và VICTORY - Unbeaten Esports. Tính đến thời điểm này, Unbeaten Esports vẫn là đội tuyển duy nhất chưa để thua trận đấu nào. 

Bảng xếp hạng sau ngày 1 tuần 2 VCT Vietnam Stage 2 Challengers

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 5: BAAM trở lại, CES tiếp đà thăng hoa - Ảnh 2
TIN LIÊN QUAN

Vòng loại PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31: Việt Nam dắt tay nhau đi tiếp

PUBG Mobile 19/05/2022

Thi đấu không quá bùng nổ ở vòng loại, tuy nhiên Việt Nam 1 và Việt Nam 2 vẫn hoàn thành mục tiêu lọt vào vòng chung kết nội dung đồng đội PUBG Mobile SEA Games 31.

Mãn nhãn với sân khấu với sân khấu Liên Quân Mobile SEA Games 31 trong ngày tổng duyệt

Trước thềm ngày khai mạc bộ môn Liên Quân Mobile tại SEA Games 31, Ban tổ chức đã hoàn thiện sân khấu hoành tráng và thực hiện tổng duyệt.

Tuyển LMHT Việt Nam hoàn thành buổi tổng duyệt, sẵn sàng ra quân

Chiều 19/5, đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại quốc gia Việt Nam (GAM Esports) đã hoàn tất buổi tổng duyệt tại Trung tâm hội nghị quốc gia. Đây cũng là khâu cuối cùng trước khi Đỗ "Levi" Duy Khánh cùng các đồng đội bước vào hành trình chinh phục tấm Huy chương vàng SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
VALORANT xuất hiện tại SEA Games 32

VALORANT xuất hiện tại SEA Games 32

VALORANT xuất hiện tại SEA Games 32. Bộ môn FPS nhà Riot Games chính thức được thi đấu tại Campuchia.

Những đội tuyển ngựa ô đáng chú ý tại VCT Champions 2022

Những đội tuyển ngựa ô đáng chú ý tại VCT Champions 2022

3 đội tuyển được giới chuyên gia lẫn người hâm mộ mong chờ nhất tại giải đấu VCT Champions 2022 sắp diễn ra.

Tier-list những đặc vụ hot nhất sau bản cập nhật 5.04

Tier-list những đặc vụ hot nhất sau bản cập nhật 5.04

Sau bản cập nhật 5.04, meta của Valorant đã có sự thay đổi rõ rệt, , đặc biệt là trong tier list của các đặc vụ.

Các Meme đình đám xuất hiện tại Battle Pass Act 2

Các Meme đình đám xuất hiện tại Battle Pass Act 2

Như một thói quen, Battle Pass mới của Ep 5 Act 2 chắc chắn sẽ không thể thiếu đi những meme Valorant cực kỳ đình đám.

Vanlorant: Giải đấu VCT Champions cháy vé chỉ sau 5 phút mở bán

Vanlorant: Giải đấu VCT Champions cháy vé chỉ sau 5 phút mở bán

Chưa đầy 30 phút sau khi mở bán, trận chung kết tổng của giải đấu Valorant Champions 2022 đã chính thức 'cháy vé'

ScreaM đưa Team Liquid đến Valorant Champions với gần 100 mạng trong trận chung kết LCQ

ScreaM đưa Team Liquid đến Valorant Champions với gần 100 mạng trong trận chung kết LCQ

Team Liquid là đội thứ ba đại diện cho EMEA tại Valorant Champions, cùng với Fnatic và FunPlus Phoenix.

Người chơi Valorant chuẩn bị có thể 'cà khịa' đối thủ bằng biểu cảm

Người chơi Valorant chuẩn bị có thể 'cà khịa' đối thủ bằng biểu cảm

Valorant đã đề cập đến một tính năng mới để giúp người chơi tha hồ tạo ức chế lên đối thủ khi bị hạ gục.

Shroud: 'Valorant làm Counter-Strike nhìn như trò đùa'

Shroud: 'Valorant làm Counter-Strike nhìn như trò đùa'

Tuyển thủ kỳ cựu của bộ môn Counter-Strike đã thừa nhận Valorant "nhỉnh" hơn về mọi mặt.

Riot bất ngờ dời bản cập nhật Valorant 5.03 ở phút chót

Riot bất ngờ dời bản cập nhật Valorant 5.03 ở phút chót

Riot Games đã thông báo về việc dời bản cập nhật mới nhất của Valorant thêm 1 tháng.

Chamber đạt kỷ lục về tỷ lệ chọn áp đảo tại giải Valorant Champions Tour Masters

Chamber đạt kỷ lục về tỷ lệ chọn áp đảo tại giải Valorant Champions Tour Masters

Đối với những ai yêu mến các giải đấu Valorant, chắc hẳn cũng biết Chamber là một trong những đặc vụ được yêu thích nhất tại VCT Masters Copenhagen.

Cúp C2 Châu âu Cúp C2 Châu âu
finals
Sevilla Sevilla
AS Roma AS Roma
V-League V-League
Vòng 10
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Hà Nội FC Hà Nội FC
Nam Định FC Nam Định FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
TP.HCM FC TP.HCM FC
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
J-League 1 J-League 1
Vòng 11
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
1/8 Final
Uzbekistan U20 Uzbekistan U20
Israel U20 Israel U20
Brazil U20 Brazil U20
Tunisia U20 Tunisia U20
Colombia U20 Colombia U20
Slovakia U20 Slovakia U20
Argentina U20 Argentina U20
Nigeria U20 Nigeria U20
England U20 England U20
Italy U20 Italy U20
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Turkey (nữ) U16 Turkey (nữ) U16
Spain (nữ) U16 Spain (nữ) U16
Finland (nữ)U16 Finland (nữ)U16
Belgium (nữ) U16 Belgium (nữ) U16
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 6
Phú Thọ Phú Thọ
Phố Hiến Phố Hiến
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng
NAC Breda NAC Breda
Emmen Emmen
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 4
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Botev Vratsa Botev Vratsa
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Spartak Varna Spartak Varna
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Eyupspor Eyupspor
Bodrumspor Bodrumspor
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 28
Panserraikos Panserraikos
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC Forge FC
York 9 FC York 9 FC
UAFA Club Cup UAFA Club Cup
Vòng 2
U.S.Monastir U.S.Monastir
Al-Muharraq Al-Muharraq
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 7
Ayeyawady united Ayeyawady united
Chinland Chinland
Yadanabon FC Yadanabon FC
YANGON UNITED YANGON UNITED
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ) Ferroviaria SP (nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ) Realidade Jovem/SP (nữ)
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
Taubate(nữ) Taubate(nữ)
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 4
Llaneros FC Llaneros FC
Real Cartagena Real Cartagena
Deportes Quindio Deportes Quindio
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 3
Boyaca Chico Boyaca Chico
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
America de Cali America de Cali
Millonarios Millonarios
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Guayaquil SC Guayaquil SC
Macara Macara
Chacaritas SC Chacaritas SC
Cuniburo FC Cuniburo FC
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
Sociedad Deportivo Quito Sociedad Deportivo Quito
9 de Octubre 9 de Octubre
Bhutan Thimphu League Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC Tensung FC
Samtse FC Samtse FC
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 16
FK Valmiera FK Valmiera
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Riga FC Riga FC
Super Nova Super Nova
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve Kobenhavn Reserve
Randers FC Reserve Randers FC Reserve
CONCACAF Women Under 20 CONCACAF Women Under 20
Vòng bảng
Jamaica (nữ) U20 Jamaica (nữ) U20
Panama (nữ) U20 Panama (nữ) U20
USA (nữ) U20 USA (nữ) U20
Canada (nữ) U20 Canada (nữ) U20
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 29
Slask Wroclaw U21 Slask Wroclaw U21
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
Stokkseyri Stokkseyri
RB Keflavik RB Keflavik
Berserkir Midas Berserkir Midas
KM Reykjavik KM Reykjavik
Skautafelag Reykjavikur Skautafelag Reykjavikur
Smari 2020 Smari 2020
Ulfarnir Ulfarnir
KB Breidholt KB Breidholt
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
West Chester United West Chester United
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
Bostong Bostong
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
North Alabama North Alabama
Asheville City Asheville City
Flint City Bucks Flint City Bucks
Lansing City Lansing City
Blackstones Blackstones
Pathfinder FC Pathfinder FC
Saint Charles FC Saint Charles FC
Chicago Dutch Lions Chicago Dutch Lions
Tobacco Road Tobacco Road
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
Virginia Marauders Virginia Marauders
Lionsbridge FC Lionsbridge FC
Swan City SC Swan City SC
NONA FC NONA FC
Dayton Dutch Lions Dayton Dutch Lions
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
Florida Elite Florida Elite
Tampa Bay United Tampa Bay United
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Boston Boston
South Bend Lions South Bend Lions
AFC Ann Arbor AFC Ann Arbor
Wake FC Wake FC
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
Weston Weston
Miami AC Miami AC
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
AC Connecticut AC Connecticut
Brevard SC Brevard SC
The Villages The Villages
Cedar star Cedar star
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
AFC Cleveland AFC Cleveland
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
Long Island Rough Riders Long Island Rough Riders
FC Motown FC Motown
Blue Goose SC Blue Goose SC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Manhattan SC Manhattan SC
New Jersey Copa New Jersey Copa
Midwest United Midwest United
Kalamazoo Kalamazoo
Texas United Texas United
Little Rock Street Little Rock Street
AHFC Royals AHFC Royals
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
FA Euro FA Euro
Westchester Flames Westchester Flames
Project 51O Project 51O
Academica SC Academica SC
Capo FC Capo FC
Ventura County Fusion Ventura County Fusion
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Santos Macapa Santos Macapa
Trem-AP Trem-AP
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
MC Magra MC Magra
CR Belouizdad CR Belouizdad
Paradou AC Paradou AC
El Bayadh El Bayadh
RC Arba RC Arba
ASO Chlef ASO Chlef
ES Setif ES Setif
JS kabylie JS kabylie
MC Oran MC Oran
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
Biskra Biskra
CS Constantine CS Constantine
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Hollviken FC Hollviken
Lunds BK Lunds BK
Finland Suomen Cup Finland Suomen Cup
Vòng 5
Vantaa Vantaa
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
TuRaKe TuRaKe
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
AC Oulu AC Oulu
FC Haka FC Haka
Ilves Tampere Ilves Tampere
KaPa KaPa
Jazz Pori Jazz Pori
VIFK VIFK
HooGee HooGee
SalPa SalPa
Jyvaskyla JK Jyvaskyla JK
KuPs KuPs
KTP Kotka KTP Kotka
Gnistan Helsinki Gnistan Helsinki
JaPS JaPS
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
P-Iirot P-Iirot
Futura Porvoo Futura Porvoo
Lahden Reipas Lahden Reipas
Honka Akatemia Honka Akatemia
Atlantis Atlantis
KPV KPV
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 10
Sunshine Coast FC Sunshine Coast FC
Southside Eagles Southside Eagles
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
finals
Club Leon Club Leon
Los Angeles FC Los Angeles FC
Georgia Division Georgia Division
Vòng 16
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Merani Martvili Merani Martvili
FC Merani Tbilisi FC Merani Tbilisi
Spaeri FC Spaeri FC
FC Kolkheti Poti FC Kolkheti Poti
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
finals
Goias Goias
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Tunisia Tunisia
Vòng 8
Olympique de Beja Olympique de Beja
Club Africain Club Africain
U19 Iceland U19 Iceland
Keflavik U19 Keflavik U19
FH Hafnarfjordur U19 FH Hafnarfjordur U19
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Maritzburg United Maritzburg United
Casric Stars Casric Stars
NWSL Challenge Cup NWSL Challenge Cup
Central
Chicago Red Stars (nữ) Chicago Red Stars (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
San Diego Wave (nữ) San Diego Wave (nữ)
OL Reign  Reign  (nữ) OL Reign Reign (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Angel City FC (nữ) Angel City FC (nữ)
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FK Yelimay Semey FK Yelimay Semey
Ả Rập Xê Út Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Fateh Al-Fateh
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Baten Al-Baten
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Feiha Al-Feiha
Dhamk Dhamk
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Al-adalh Al-adalh
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
Al Hilal Al Hilal
Al Raed Al Raed
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Al-Tai Al-Tai
Al Khaleej Club Al Khaleej Club
Abha Abha
Lithuania cup Lithuania cup
Vòng 2
FM Klaipedos FM Klaipedos
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Navigatoriai Vlnius Navigatoriai Vlnius
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
San Martin San Juan San Martin San Juan
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Defensores Unidos Defensores Unidos
Italy C1 Italy C1
Vòng
Cesena Cesena
Vicenza Vicenza
ACD Virtus Entella ACD Virtus Entella
Pescara Pescara
Pordenone Calcio SSD Pordenone Calcio SSD
Lecco Lecco
Crotone Crotone
Foggia Foggia
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 10
Atletico Palmaflor Vinto Atletico Palmaflor Vinto
Always Ready Always Ready
Cúp nữ QG Nauy Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Viking (nữ) Viking (nữ)
Aasane (nữ) Aasane (nữ)
Grand Bodo (nữ) Grand Bodo (nữ)
Roa (nữ) Roa (nữ)
Fortuna Alesund (nữ) Fortuna Alesund (nữ)
Molde (nữ) Molde (nữ)
Klepp (nữ) Klepp (nữ)
Amazon Grimstad (nữ) Amazon Grimstad (nữ)
FK Fyllingsdalen (nữ) FK Fyllingsdalen (nữ)
SK Brann (nữ) SK Brann (nữ)
Sogndal (nữ) Sogndal (nữ)
Arna Bjornar (nữ) Arna Bjornar (nữ)
Tiller (nữ) Tiller (nữ)
Rosenborg BK  (nữ) Rosenborg BK (nữ)
Medkila (nữ) Medkila (nữ)
Tromso (nữ) Tromso (nữ)
Start Kristiansand (nữ) Start Kristiansand (nữ)
Avaldsnes (nữ) Avaldsnes (nữ)
Fredrikstad (nữ) Fredrikstad (nữ)
LSK Kvinner (nữ) LSK Kvinner (nữ)
FK Arendal (nữ) FK Arendal (nữ)
Stabaek (nữ) Stabaek (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ) Ovrevoll Hosle(nữ)
Grei (nữ) Grei (nữ)
Honefoss (nữ) Honefoss (nữ)
HamKam (nữ) HamKam (nữ)
Odd BK (nữ) Odd BK (nữ)
Lyn (nữ) Lyn (nữ)
Porsanger (nữ) Porsanger (nữ)
Valerenga (nữ) Valerenga (nữ)
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng
UE Engordany UE Engordany
CE Carroi CE Carroi
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 8
FBC Melgar FBC Melgar
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
Northern Ireland Women's Super Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ) Derry City (nữ)
Larne FC (nữ) Larne FC (nữ)
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 17
Zorya U21 Zorya U21
Lviv U21 Lviv U21
Hạng nhất Hungary nữ Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Puskas Akademia (nữ) Puskas Akademia (nữ)
MTK Hungaria FC (nữ) MTK Hungaria FC (nữ)
Australia Queensland Woman Cup Australia Queensland Woman Cup
Eastern Suburbs SC (nữ) Eastern Suburbs SC (nữ)
Queensland Lions(w) Queensland Lions(w)
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Czarni Polaniec Czarni Polaniec
KS Wiazownica KS Wiazownica
Argentina Regional League Argentina Regional League
Penarol de San Juan Reserves Penarol de San Juan Reserves
Independiente de Villa Obrera Independiente de Villa Obrera
Peru B League Peru B League
Vòng
Juan Aurich Juan Aurich
FC Carlos Stein FC Carlos Stein
CD Alfonso Ugarte de Puno CD Alfonso Ugarte de Puno
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
Comerciantes FC Comerciantes FC
U19 Hungary U19 Hungary
Vòng 10
Diosgyor VTK U19 Diosgyor VTK U19
Kisvarda FC U19 Kisvarda FC U19
Gyori ETO U19 Gyori ETO U19
Pecsi MFC U19 Pecsi MFC U19
Szeged-Csanad Grosics U19 Szeged-Csanad Grosics U19
MTK Budapest U19 MTK Budapest U19
Budapest Honved U19 Budapest Honved U19
Puskas Akademia FehervarU19 Puskas Akademia FehervarU19
Brasil Cup Brasil Cup
Vòng 4
Bahia Bahia
Santos Santos
Fortaleza Fortaleza
Palmeiras Palmeiras
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Gremio (RS) Gremio (RS)
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Botafogo RJ Botafogo RJ
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Internacional RS Internacional RS
America MG America MG
Hạng 2 Venezuela Hạng 2 Venezuela
Vòng
Heroes de Falcon Heroes de Falcon
Deportivo Nueva Esparta Deportivo Nueva Esparta
Bolívar SC VEN Bolívar SC VEN
Trujillanos Trujillanos
Maritimo de La Guaira Maritimo de La Guaira
Real Frontera Real Frontera
Urena SC Urena SC
Deportivo Miranda Deportivo Miranda
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 10
Utsiktens BK Utsiktens BK
Orebro Orebro
Gefle IF Gefle IF
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
IK Brage IK Brage
Ostersunds FK Ostersunds FK
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ) IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Tindastoll Neisti  (nữ) Tindastoll Neisti (nữ)
UMF Selfoss (nữ) UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
Stjarnan (nữ) Stjarnan (nữ)
Keflavik  (nữ) Keflavik (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ) Trottur Reykjavik (nữ)
Valur (nữ) Valur (nữ)
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 18
Defensores de Belgrano Defensores de Belgrano
Nueva Chicago Nueva Chicago
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 35
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
Alashkert Alashkert
Shirak Shirak
FC Noah FC Noah
Australia FFA Cup Australia FFA Cup
Qual.
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney Olympic Sydney Olympic
Inter Lions Inter Lions
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
Sydney United Sydney United
Spirit FC Spirit FC
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Metrostars SC Metrostars SC
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 20
Tacuary Tacuary
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
Kottingbrunn Kottingbrunn
SC Retz SC Retz
Rohrbach Mattersburg Rohrbach Mattersburg
SCU Kilb SCU Kilb
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 34
Slovacko II Slovacko II
Sardice Sardice
Vitkovice Vitkovice
Unicov Unicov
Cúp Quốc Gia Syria Cúp Quốc Gia Syria
Al-Karamah Al-Karamah
Al Tal SC Al Tal SC
Chinese Taipei Intercity League Chinese Taipei Intercity League
Vòng 11
Tatung FC Tatung FC
Athletic Club Taipei Athletic Club Taipei
Taichung Futuro Taichung Futuro
Hang Yuen FC Hang Yuen FC
Ming Chuan University Ming Chuan University
Taicheng Lions Taicheng Lions
Taiwan Power Company Taiwan Power Company
Tainan City Steel Tainan City Steel
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Cabofriense(RJ) Cabofriense(RJ)
Resende-RJ Resende-RJ
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 5
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Confianca SE Confianca SE
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 30
NBE SC NBE SC
El Daklyeh El Daklyeh
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Ismaily Ismaily
USA Independent League USA Independent League
Vòng
Maryland Bobcats FC Maryland Bobcats FC
LA Force LA Force
Cup FA Trung Quốc Cup FA Trung Quốc
Vòng 2
Bei Li Gong Bei Li Gong
Nanjing City Nanjing City
Hubei Huachuang Project Hubei Huachuang Project
Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande
Hainan Star Hainan Star
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
Hunan Billows Hunan Billows
Shanghai Jiading City Fight Fat Shanghai Jiading City Fight Fat
Taian Tiankuang Taian Tiankuang
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Guangxi Lanhang Guangxi Lanhang
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Haimen Codion Haimen Codion
Shenyang City Public Shenyang City Public
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Hubei Chufengheli FC Hubei Chufengheli FC
Dantong Tengyue Dantong Tengyue
Chongqing Tonglianglong Chongqing Tonglianglong
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 16
Atlanta United Atlanta United
New England Revolution New England Revolution
Philadelphia Union Philadelphia Union
Charlotte FC Charlotte FC
New York City FC New York City FC
FC Cincinnati FC Cincinnati
DC United DC United
Montreal Impact Montreal Impact
Inter Miami Inter Miami
New York Red Bulls New York Red Bulls
Toronto FC Toronto FC
Chicago Fire Chicago Fire
Columbus Crew Columbus Crew
Colorado Rapids Colorado Rapids
Austin FC Austin FC
Minnesota United FC Minnesota United FC
FC Kansas City FC Kansas City
FC Dallas FC Dallas
Real Salt Lake Real Salt Lake
LA Galaxy LA Galaxy
Seattle Sounders Seattle Sounders
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Houston Dynamo Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất