Lịch thi đấu LPL Mùa Hè 2022 hôm nay, Lịch LOL LPL Hè 2022 mới nhất

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp LOL LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

LPL mùa Hè 2022 diễn ra từ ngày 10/6 - 14/8 với sự tham gia của 17 đội tuyển hàng đầu LMHT Trung Quốc gồm Royal Never Give Up, Top Esports, Edward Gaming, Victory Five, JD Gaming, Weibo Gaming, LNG Esports, Bilibili Gaming, Rare Atom, FunPlus Phoenix, Oh My God, Ultra Prime, Anyone’s Legend, Invictus Gaming, Team WE, LGD Gaming và ThunderTalk Gaming.

Lịch thi đấu LPL Mùa Hè hôm nay 19/8

16:00: WBG vs LNG

LỊCH và KẾT QUẢ LPL MÙA HÈ 2022 MỚI NHẤT

Tuần 1

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
10/06
15h45 IG 1-2 WBG
18h00 EDG 2-1 FPX
11/06
15h45 AL 2-0 RA
18h00 JDG 2-1 TES
12/06
15h45 UP 2-0 OMG
18h00 LNG 2-1 BLG

 

Tuần 2

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
13/06
15:45 IG 2-0 FPX
18:00 WBG 0-2 EDG
14/06
15:45 JDG 2-1 LGD
18:00 TES 2-0 WE
15/06
15:45 LNG 2-0 AL
18:00 TT 0-2 V5
16/06
15:45 RA 2-1 OMG
18:00 UP 1-2 BLG
17/06
15:45 EDG 0-2 JDG
18:00 RNG 2-1 FPX
18/06
15:45 LGD 0-2 V5
16:00 TES 2-0 IG
18:00 WE 1-2 WBG
19/06
13:45 AL 2-0 BLG
18:00 LNG 2-1 TT

 

Tuần 3

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
20/06
15:45 OMG 1-2 JDG
18:00 UP 2-1 RA
21/06
15:45 V5 2-0 FPX
18:00 RNG 2-1 WBG
22/06
15:45 IG 1-2 EDG
18:00 TES 2-0 BLG
23/06
15:45 AL 0-2 LGD
18:00 TT 2-0 WE
24/06
15:45 OMG 2-1 LNG
18:00 JDG 2-1 UP
25/06
15:45 RA 1-2 WBG
16:00 FPX 1-2 TES
18:00 V5 2-1 RNG
26/06
13:45 IG 1-2 AL
18:00 EDG 2-1 BLG

 

Tuần 4

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
27/6
16h00 OMG 2-0 LGD
18h00 JDG 2-0 TT
28/6
16h00 V5 2-0 WE
18h00 LNG 0-2 TES
29/6
16h00 RA 0-2 FPX
18h00 WBG 2-0 UP
30/6
16h00 BLG 2-1 IG
18h00 RNG 2-1 OMG
1/7
16h00 EDG 2-0 TT
18h00 AL 1-2 V5
2/7
13h45 LNG 2-1 LGD
16h00 FPX 2-1 JDG
3/7
18h00 WBG 1-2 TES
16h00 RA 2-1 WE
18h00 UP 0-2 RNG

 

Tuần 5

Ngày Giờ Đội 1 Tỉ số Đội 2
04/07
15:45 TT 2-1 BLG
18:00 OMG 2-1 EDG
05/07
15:45 IG 0-2 LNG
18:00 WBG 1-2 AL
06/07
15:45 FPX 2-1 LGD
18:00 V5 2-0 RA
08/07
15:45 WE 1-2 OMG
18:00 LNG 1-2 JDG
09/07
13:45 AL 2-0 UP
16:00 BLG 1-2 WBG
18:00 TES 2-1 RNG
10/07
15:45 TT 2-1 IG
18:00 EDG 0-2 V5

 

Tuần 6

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
11/07
15h45 JDG 2-0 RA
18h00 FPX 2-1 LNG
12/07
15h45 RNG 2-1 WE
18h00 OMG 1-2 TES
13/07
15h45 LGD 1-2 BLG
18h00 EDG 2-0 UP
14/07
15h45 AL 2-1 TT
18h00 V5 2-0 IG
15/07
15h45 WE 0-2 JDG
18h00 RNG 2-1 LNG
16/07
16h00 BLG 2-1 RA
18h00 EDG 1-2 TES
17/07
14h00 OMG 2-1 FPX
16h00 LGD 1-2 UP
18h00 V5 1-2 WBG

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
18/07
15h45 WE 0 - 2 AL
18h00 IG 1 - 2 JDG
19/07
15h45 TT 2 - 1 OMG
18h00 LNG 2 - 0 UP
20/07
15h45 TES 2 - 0 RA
18h00 BLG 0 - 2 RNG
21/07
15h45 FPX 2 - 1 AL
18h00 EDG 2 - 0 LGD
22/07
15h45 WBG 2 - 1 TT
18h00 V5 2 - 0 LNG
23/07
13h45 WE 1 - 2 IG
16h00 JDG 2 - 1 BLG
18h00 RNG 2 - 1 EDG
24/07
15h45 TES 2 - 0 UP
18h00 OMG 0 - 2 WBG

 

Tuần 8

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
25/07
16h00 FPX 0 - 2 TT
18h00 RA 1 - 2 RNG
26/07
16h00 LNG 0 - 2 EDG
18h00 JDG 2 - 0 V5
27/07
16h00 OMG 2 - 1 AL
18h00 LGD 2 - 0 WE
28/07
16h00 UP 1 - 2 IG
18h00 BLG 2 - 0 FPX
29/07
16h00 TES 2 - 0 TT
18h00 WBG 2 - 0 LGD
30/07
16h00 RA 0 - 2 EDG
18h00 RNG 2 - 1 JDG
31/07
16h00 V5 1 - 2 OMG
18h00 WE 0 - 2 LNG

 

Tuần 9

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
01/08
16h00 AL 0 - 2 RNG
18h00 UP 0 - 2 FPX
02/08
16h00 RA 1 - 2 IG
18h00 BLG 0 - 2 V5
03/08
16h00 LGD 1 - 2 TT
18h00 WBG 0 - 2 JDG
04/08
16h00 WE 0 - 2 EDG
18h00 RA 2 - 1 LNG
05/08
16h00 BLG 0 - 2 OMG
18h00 LGD 2 - 0 TES
06/08
16h00 RNG 2 - 1 IG
18h00 FPX 0 - 2 WBG
07/08
16h00 UP 1 - 2 V5
18h00 JDG 2 - 0 AL

 

Tuần 10

Ngày Giờ Đội 1 Tỷ số Đội 2
08/08
16h00 TT 0 - 2 RNG
18h00 BLG 1 - 2 WE
09/08
16h00 LGD 2 - 1 RA
18h00 TES 0 - 2 V5
10/08
16h00 EDG 2 - 0 AL
18h00 IG 1 - 2 OMG
11/08
16h00 WE - FPX
18h00 TT - UP
12/08
16h00 IG - LGD
18h00 WBG - LNG
13/08
16h00 AL - TES
18h00 TT - RA
14/08
16h00 LGD - RNG
18h00 UP - WE

 

Các đội sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn để tìm ra 10 đội tuyển xuất sắc nhất lọt vào play-off. Toàn bộ các trận đấu của vòng bảng đều là Bo3. Đương kim vô địch của LPL là RNG, đội cũng đã giành chức vô địch MSI 2022 diễn ra tại Busan, Hàn Quốc. Đáng chú ý, giải mùa Hè cũng là nơi xác định 4 đại diện của LPL tham dự CKTG 2022 diễn ra ở Bắc Mỹ.

>>> XEM NGAY: Kết quả LPL mùa Hè 

BXH LPL mùa Hè 2022

Danh sách 17 đội tham dự LPL Mùa Hè 2022

1. ⁠Anyone's Legend

2. ⁠Bilibili Gaming

3. ⁠EDward Gaming

4. FunPlus Phoenix

5. ⁠Invictus Gaming

6. JD Gaming

7. ⁠LGD Gaming

8. LNG Esports

9. Ninjas in Pyjamas

10. Oh My God

11. Rare Atom

12. Royal Never Give Up

13. Team WE

14. ThunderTalk Gaming

15. Top Esports

16. Ultra Prime

17. Weibo Gaming

Thể thức thi đấu LPL

Vòng play-off LPL mùa Hè 2022 sẽ được chia thành 2 giai đoạn giống như các năm trước. Giai đoạn 1 sẽ thi đấu với thể thức King of The Hill (Vòng 1 -> Vòng 3). Nhánh trên gồm các đội hạng 4-5-8-9. Nhánh dưới gồm các đội hạng 3-6-7-10.

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1

Tại vòng 1, đội hạng 8 gặp đội hạng 9, đội hạng 7 gặp đội hạng 10. Đội hạng 3 và đội hạng 4 được vào thẳng vòng play-off thứ 3, đội hạng 5 và đội hạng 6 sẽ thi đấu từ vòng 2. Đội hạng 1 sẽ đối đầu với một trong các đội hạng 4-5-8-9 (nhánh trên). Hạng 2 sẽ gặp một trong các đội hạng 3-6-7-10 (nhánh dưới). Ở vòng tứ kết, 2 đội thua sẽ đánh tứ kết nhánh thua. Đội thắng đánh bán kết nhánh thua.

Ở vòng bán kết, đội thua ở bán kết nhánh thắng sẽ đấu trận bán kết nhánh thua với đội thắng ở tứ kết nhánh thua. Tất cả các trận đấu ở vòng play-off LPL mùa Xuân 2022 được phân định kết quả bằng Bo5. Các đội từ hạng 1 đến hạng 8 sẽ nhận được điểm tích luỹ. Đội vô địch LPL mùa Hè 2022 sẽ giành quyền tham dự Chung Kết Thế Giới 2022 với tư cách là hạt giống số 1 của khu vực.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả LPL mùa Hè 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LPL mùa Hè 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả LPL mùa Hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.

Bảng xếp hạng LPL mùa Hè 2022 mới nhất, BXH LOL LPL 2022

Bảng xếp hạng LPL mùa Hè 2022 hôm nay. Cập nhật BXH LMHT - giải đấu LPL mùa Hè 2022 nhanh chóng và chính xác nhất trên Thethao.vn .

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hoàng Luân gia nhập Box Việt Nam

BLV Hoàng Luân vừa có bước đi đột phá trong năm 2023 khi về chung mái nhà Box Việt Nam cùng những đồng nghiệp như Văn Tùng, Ling Cao Thủ.

LMHT: Twitch là xạ Thủ ở vị trí Hỗ trợ lối chơi dị trong phiên bản 13.1

LMHT: Twitch là xạ Thủ ở vị trí Hỗ trợ lối chơi dị trong phiên bản 13.1. Đây có thể là một trong những lối chơi hiệu quả gây bất ngờ cho đối thủ.

Bình luận viên LCK 2023 Season Kick-off lộ diện

Bình luận viên LCK 2023 Season Kick-off lộ diện. Thông tin chính thức từ hai nhân vật đáng mong chờ nhất trong suốt khoảng thời gian.

LMHT: Nguyên nhân giật lag của máy chủ Việt Nam sau giai đoạn chuyển đổi

LMHT: Nguyên nhân giật lag của máy chủ Việt Nam sau giai đoạn chuyển đổi. Riot Games cần thêm thời gian khắc phục.

WBG vô địch Weibo Cup 2022

WBG vô địch Weibo Cup 2022. BLG tốt nhưng WBG rất tiếc.

Naul gia nhập SBTC Esports

Naul gia nhập SBTC Esports. SE đang thể hiện tham vọng vô địch VCS.

5 xạ thủ xuất sắc nhất 2022 theo Inven Global

5 xạ thủ xuất sắc nhất 2022 theo Inven Global. GALA xếp trên Gumayusi?

LMHT: Phiên bản 13.1 có gì đáng chú ý

LMHT: Phiên bản 13.1 có gì đáng chú ý. Mùa giải mới đã sẵn sàng trong phiên bản đầu tiên của năm 2023.

LMHT: Vị tướng tệ nhất bậc xếp hạng Sắt lại bá đạo ở Elo cao

LMHT: Vị tướng tệ nhất bậc xếp hạng Sắt lại bá đạo ở Elo cao. Thuộc lớp tướng hỗ trợ dễ chơi, Yummi sở hữu tỷ lệ cấm cao ngất ngưởng.

MC Remind comeback tại 2023 Season Kick-off khu vực VCS

MC Remind comeback tại 2023 Season Kick-off khu vực VCS. Trận showmatch tiền mùa giải đang ngày một đến gần và hứa hẹn sẽ khiến cho người hâm mộ bùng nổ từ trong lẫn ngoài ván đấu.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 22
Chelsea
Fulham
V-League
Vòng 1
Khatoco Khanh Hoa
Thanh Hóa FC
Nam Định FC
TP.HCM FC
Sông Lam Nghệ An
SHB Đà Nẵng
Công An Nhân Dân
Bình Định
La Liga
Vòng 20
Athletic Bilbao
Cadiz
Bundesliga
Vòng 19
Augsburg
Bayer Leverkusen
VĐQG Úc
Vòng 15
Melbourne Victory
Wellington Phoenix
Hạng nhất Anh
Vòng 30
West Brom
Coventry City
VĐQG Mexico
Vòng 5
Atletico San Luis
Puebla
Necaxa
Club Tijuana
Mazatlan FC
FC Juarez
Hà Lan
Vòng 20
Fortuna Sittard
Sparta Rotterdam
AFC Champions League
1/8 Final
Al Duhail
Al Rayyan
Al-Faisaly Harmah
Foolad Khozestan
Al Hilal
Al Ahli(UAE)
Al-Shabab(KSA)
Nasaf Qarshi
Giao hữu quốc tế
Volga Ulyanovsk
FK Nizhny Novgorod
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
Odra Opole
Opava
Kustosija
FK Krupa
Aalesund FK
Hodd
Sarpsborg 08
Ham-Kam
Dinamo Brest
Torpedo Zhodino Reserves
Austria Wien (Youth)
SV Horn
Sabah
Odense BK
Sandecja Nowy Sacz
Michalovce
Trencin
STK Samorin
Aalborg
IK Sirius FK
Unterhaching
SK Vorwarts Steyr
Austria Lustenau
FC Dornbirn 1913
Lillestrom
Stabaek
Sloboda
NK Jarun
Kalmar
Mjallby AIF
GIF Sundsvall
Gefle IF
Austria Wien
FAC Team Fur Wien
FK Rinija Gostivar
FK Levski Krumovgrad
Dynamo Kyiv
Polissya Zhytomyr
FC Augsburg II
SSV Ulm 1846
Degerfors IF
AFC Eskilstuna
Malmo FF
FC Dallas
Sardice
MFK Dubnica nad Vahom
Kristiansund BK
Traff
SK Prostejov
Slavia Kromeriz
FC Krasnodar
FK Sochi
St. Polten (nữ)
Slovacko (nữ)
First Wien 1894
SV Donau
Trenkwalder Admira Wacker
SC Mannsdorf
Stjordals Blink
Verdal
Fram Larvik
FK Arendal
SC Gleisdorf
Lafnitz
Eiger
Egersunds IK
Sligo Rovers
Wexford (Youth)
FC Flora Tallinn (nữ)
Saku Sporting (nữ)
Salthill Devon Galway
Cork City
Bray Wanderers
Derry City
Drogheda United
Dundalk
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U20
Bhutan (nữ) U20
Bangladesh (nữ) U20
Nepal (nữ) U20
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 20
Yverdon
Stade Ouchy
Schaffhausen
Vaduz
Lausanne Sports
Aarau
Ba Lan
Vòng 19
Wisla Plock
Warta Poznan
Widzew lodz
Jagiellonia Bialystok
VĐQG Bỉ
Vòng 24
Oostende
Anderlecht
VĐQG Croatia
Vòng 20
Istra 1961 Pula
NK Varteks Varazdin
Serie B Italia
Vòng 23
Modena
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 26
Malaga
Real Oviedo
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
SC Farense
Estrela da Amadora
Hạng 2 Pháp
Vòng 22
Dijon
Chamois Niortais
Nimes
Grenoble
Valenciennes
Stade Lavallois MFC
Le Havre
Paris FC
Rodez Aveyron
Sochaux
Caen
Bastia
Quevilly
Guingamp
Pau FC
Bordeaux
Hạng 2 Đức
Vòng 19
SC Paderborn 07
Fortuna Dusseldorf
SV Sandhausen
Darmstadt
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
AZ Alkmaar (Youth)
VVV Venlo
Almere City FC
Jong PSV Eindhoven (Youth)
ADO Den Haag
NAC Breda
Dordrecht
FC Eindhoven
De Graafschap
SC Telstar
Heracles Almelo
FC Utrecht (Youth)
FC Oss
Den Bosch
Willem II
Helmond Sport
VĐQG Romania
Vòng 24
Chindia Targoviste
UTA Arad
Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
VĐQG Chile
Vòng 3
Coquimbo Unido
Univ Catolica
Curico Unido
Audax Italiano
VĐQG Argentina
Vòng 2
Club Atletico Tigre
Rosario Central
Newells Old Boys
Velez Sarsfield
Hạng 3 Pháp
Vòng 19
Avranches
Stade Briochin
Bourg Peronnas
Versailles 78
USL Dunkerque
Nancy
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
Martigues
Chateauroux
Orleans US 45
Bastia Borgo
Red Star FC 93
Sedan
Paris 13 Atletico
Villefranche
Hạng 3 Đức
Vòng 21
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
Hạng 2 Scotland
Vòng 24
Queen's Park
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Altay Spor Kulubu
Adanaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 5
Club Chivas Tapatio
Celaya FC
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 14
Panathinaikos B
PAOK Saloniki B
Kalamata AO
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 22
Persija Jakarta
Cilegon United
Persebaya Surabaya
Pusamania Borneo FC
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
Al-Najma
Al-Riffa
Al-Muharraq
Serbia
Vòng 20
Kolubara
Radnik Surdulica
Egyptian Scores Cup
finals
Pyramids FC
EL Ahly
Portugal Liga 3
Vòng 17
Anadia
Paredes
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Cucuta
Orsomarso
Burundi League
Vòng 18
Rukinzo FC
Top Junior
Albania Cup
Vòng 2
Vllaznia Shkoder
KS Bylis
Teuta Durres
Erzeni
England Conference
Vòng 31
Scunthorpe United
Barnet
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 3
Deportivo Pereira
Atletico Huila
French Championnat Amateur
Vòng 17
FC Bergerac
Les Herbiers
Boulogne
Stade Reims II
NSW Premier League
Vòng 1
Wollongong Wolves
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Ipswich U21
Cardiff City U21
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
APIA Leichhardt Tigers U20
Vô địch Mexico nữ
Vòng 5
Toluca (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ)
Atlas (nữ)
Juarez FC (nữ)
Mexico U20
Vòng 5
Necaxa U20
Club Tijuana U20
Mazatlan U20
FC Juarez U20
Israel C League
Vòng
Hapoel Segev Shalom
SC Shicun Hamizrah
Hapoel Kiryat Ono
Beitar Petah Tikva
Beitar Ramat Gan
Tzeirey Tira
Hapoel Hod HaSharon
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Hapoel Mahane Yehuda
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
Maccabi Ironi Sderot
Sderot
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Ironi Gedera
Ghana Premier
Vòng 18
Nsoatreman FC
Asante Kotoko FC
Israel B League
Vòng 19
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Sport Club Dimona
Hapoel Raanana
Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Migdal HaEmek
Ihud Bnei Shefaram
Moadon Sport Tira
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Herzliya
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Qalansawe
Maccabi Tamra
Ironi Nesher
Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Kaukab
Syria
Vòng
Al Jazeera
Al-Karamah
Al-Majd Damascus
Al futowa
Al-Taleiah
Hutteen FC
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
Al Wathbah
Al-Jaish Damascus
Cyprus 1 Division
Vòng 22
AEP Paphos
Nea Salamis
APOEL Nicosia
Apollon Limassol FC
England U21 League Cup
1/8 Final
Fulham U21
Queens Park R U21
Southampton U21
Sheffield Utd U21
Blackburn Rovers U21
Peterborough U21
Arsenal U21
Reading U21
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
Sally Tas
Conmebol - Sudamericano U20
finals
Uruguay U20
Ecuador U20
Brazil U20
Venezuela U20
Colombia U20
Paraguay U20
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
Athletic Torrellano
UD San Fernando
Las Palmas Atletico
Australia W-League
Vòng 13
Sydney FC (nữ)
Melbourne City (nữ)
Melbourne Victory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
Western United (nữ)
Perth Glory (nữ)
Atlantic Ocean Cup
Match
Halmstads
Viking
Brondby IF
AIK Solna
Wales FAW nam
Vòng 16
Afan Lido
Carmarthen
Abbe Gavin Ni
Barry Town United
African Nations Championship
Third runner
Niger
Madagascar
Hạng 2 Síp
Vòng 4
Othellos Athienou
Ethnikos Achnas FC
MEAP Nisou
Omonia 29is Maiou
Estonia Winter Tournament
Vòng bảng
Levadia Tallinn
Flora Paide
Tartu JK Maag Tammeka
Vaprus Parnu
Algeria U20 Youth League
Vòng
NRB Teleghma U21
MC EI Eulma U21
ES Ben Aknoun U21
CR Temouchent U21
JS Bordj Menaiel U21
JSM Skikda U21
MC Saida U21
WA Boufarik U21
ASM Oran U21
Olympique Medea U21
USM El Harrach U21
USM Annaba U21
JSM Tiaret U21
RC Relizane U21
NA Hussein Dey U21
GC Mascara U21
CA Batna U21
IB Khemis El Khechna U21
SC Mecheria U21
SKAF Khemis Miliana U21
ES Mostaganem U21
RC Kouba U21
Hamra Annaba U21
ES Sour Ghozlane U21
MO Constantine U21
IRB Ouargla U21
India League Division 1
Vòng 15
Trau FC
Mohammedan SC
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 19
Moroka Swallows
Richards Bay
Maritzburg United
AmaZulu
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
ZED FC
Al Nasr Cairo
Petrojet
Olympic El Qanal
El Entag Al Harby
Tersana SC
Kahraba Ismailia
Telecom Egypt
FC Porto Suez
El Alameen
Eastern Company
Suez Montakhab
Mustak balwatan
El Sekka El Hadid
Italia Primavera
Vòng 17
Juventus U20
Fiorentina U20
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 16
CA Batna
IB Khemis El Khechna
ASM Oran
OM Medea
Hamra Annaba
ES Sour El Ghozlane
ES Ben Aknoun
CRB Temouchent
JS Bordj Menaiel
JSM Skikda
ES Mostaganem
RC Kouba
MO Constantine
IRB Ouargla
JSM Tiaret
RC Relizane
NRB Teleghma
MC El Eulma
MC Saida
WA Boufarik
Union Sportive Souf
US Chaouia
NA Hussein Dey
GC Mascara
USM EL HARRACH
USM Annaba
SC Mecheria
SKAF Khemis Melina
WA Tlemcen
MCB Oued Sly
AS Ain Mlila
AS Khroub
Israel Leumit League
Vòng 23
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Acco
Hapoel Ramat Gan
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Rishon Lezion
Ironi Nir Ramat HaSharon
Kafr Qasim
AS Ashdod
Hapoel Afula
Ironi Tiberias
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Natzrat Illit
Gibraltar Premier Division
Vòng
Europa FC
Brunos Magpie
Australia West Premier Bam Creative Night Series
Vòng bảng
Balcatta FC
Armadale SC
Perth SC
Floreat Athena
Cockburn City
Perth RedStar
Bayswater City
Stirling Macedonia
Ả Rập Xê Út
Vòng 15
Al-Fateh
Al-Nasr(KSA)
Al-Ettifaq
Al-adalh
Lebanese Premier League
Vòng 5
Al-Ansar (LIB)
Shabab Sahel
Germany Regionalliga
Vòng 19
FC Lokomotive Leipzig
BFC Viktoria 1889
VSG Altglienicke
BSG Chemie Leipzig
Carl Zeiss Jena
Tennis Borussia Berlin
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
Atletico Palmaflor Vinto
U18 Anh FA Cup
Vòng 5
Ipswich U18
Liverpool U18
Stoke City U18
West Ham U18
Mali Premiere Division
Vòng
AS Police
Real Bamako
Binga
Cercle de Bamako
Onze Createurs
Stade Malien de Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 21
Anderlecht II
KVSK Lommel
Genk II
Red Star Waasland
Belgium Women's Premier League
Vòng 19
Racing Genk (nữ)
Charleroi (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 3
Cusco FC
Sport Huancayo
McInerney Ford Night Series Division
Vòng bảng
FC Ashfield
Subiaco AFC
Morley Windmills
Gosnells City
Joondalup City
UWA-Nedlands FC
Murdoch University
Shamrock Rovers SC
Willip
Kingsley Westside
Rocking ham City
Swan United
Fremantle Spirit
Joondalup United
Forrestfield United
Canning City SC
Western Knights
Balga SC
Mandurah City
Curtin Univ SC
Wanneroo City
Dianella White Eagles
Quinns FC
Fremantle City
San Marino
Vòng 18
Cailungo
Tre Fiori
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
SD San Jose U19
Ibarra U19
Cúp QG Áo
Quarterfinals
Wolfsberger AC
Rapid Wien
Red Bull Salzburg
Sturm Graz
Libyan Premier League
Vòng 10
Al Suqoor(LBY)
Al-Nasr Benghazi
Al Mahalla
Al-Madina
Asaria
Al-Ahli tripoli
Al Ahli Benghzi
Al Sadaqa FC
Panama
Vòng 4
San Francisco FC
Herrera FC
Northern Ireland Cup
Vòng 2
Bangor FC
Crusaders
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuRa Harksheide
TSV Buchholz 08
Hamm United
TSV Sasel
TuS Osdorf
Uhlenhorster SC Paloma
SC Victoria Hamburg
SC Concordia Hamburg
SSVg Velbert
Cronenberger SC
Belgian First Amateur Division
Vòng 23
Tienen
KSK Heist
Hungary
Vòng 18
Videoton Puskas Akademia
Vasas
Vô địch Đức nữ
Vòng 11
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Koln (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 14
SC Heerenveen (nữ)
Fortuna FF (nữ)
Zwolle (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
General Lamadrid
Central Cordoba De Rosario
Ấn Độ Super League
Vòng 18
East Bengal
Kerala Blasters FC
Argentine Division 2
Vòng 1
Aldosivi Mar del Plata
Independiente Rivadavia
Deportivo Maipu
Chaco For Ever
Gimnasia Mendoza
Defensores Unidos
Villa Dalmine
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Deportivo Madryn
Chacarita juniors
Club Atletico Guemes
Agropecuario de Carlos Casares
Atletico Rafaela
Tristan Suarez
Estudiantes de Caseros
Atletico Atlanta
CA Brown Adrogue
Racing de Cordoba
Quilmes
Deportivo Riestra
Gimnasia Jujuy
Ferrol Carril Oeste
Deportivo Moron
Almagro
Estudiantes Rio Cuarto
San Martin Tucuman
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
Stella Club d'Adjame
VĐQG Paraguay
Vòng 2
Tacuary
Guairena
Guarani CA
Sportivo Ameliano
Algeria Womens League
Vòng
CF Akbou(nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
Hạng nhất Nam Phi
Vòng 18
Cape Town All Stars
Pretoria Callies
Casric Stars
Baroka FC
MM Platinum FC
Black Leopards
Venda
Magesi
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 22
Chiangmai FC
Phrae United FC
Gambia GFA League
Vòng
Steve Biko
GAMTEL
Falcons FC
PSV Wellingara
Banjul United
Greater Tomorrow FC
French Feminines D1
Vòng 14
Bordeaux (nữ)
Montpellier (nữ)
Bangladesh Premier League
Vòng 8
Chittagong Abahani
Fortis Limited
Mohammedan Dhaka
Bashundhara Kings
Brazil Brasiliense DF Division 1
Vòng
Real FC
Ceilandia DF
Brasiliense
SE do Gama
Premier League International Cup
Vòng bảng
West Ham U21
Monaco B
Hạng nhất UAE
Vòng 20
City Club
Ahli Al-Fujirah
Fursan Hispania FC
Dubba Al-Husun
Australia New South Wales League 2
Vòng
Nepean Football Club
Prospect United Soccer Club
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
Santos De Guapiles
AD Grecia
Sporting San Jose
Herediano
Deportivo Saprissa
Alajuelense
Brazil Campeonato Capixaba
Vòng
Serra
Rio Branco-ES
Thái Lan x
Vòng 18
Port FC
BEC Tero Sasana

Tin thể thao mới nhất