Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 29/9: 4 tay vợt nữ chủ nhà vào tứ kết

Kết quả giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 29/9. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Là người đầu tiên của đội tuyển cầu lông Việt Nam ra sân thi đấu ở nội dung đơn nữ trong ngày 29/9, Vũ Thị Trang đã cống hiến một trận đấu mãn nhãn cho người hâm mộ. Trước hàng ngàn khán giả có mặt tại Nhà thi đấu Nguyễn Du, tay vợt sinh năm 1992 đã lội ngược dòng giành chiến thắng theo kịch bản không thể ấn tượng hơn.

Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 29/9 - Ảnh 2
Thùy Linh tiếp tục có một chiến thắng chóng vánh

Kết thúc set 1, Vũ Thị Trang bị đối thủ là Gadde Ruthvika Shivani dẫn trước với tỷ số 15-21. Tuy nhiên ở 2 hiệp còn lại, tay vợt Việt Nam đã giành chiến thắng đầy ngoạn mục với tỷ số 21-18 và 21-17. Trận đấu này còn gây chú ý hơn khi Vũ Thị Trang quần thảo với đối thủ suốt 53 phút thi đấu.

Không lâu sau khi Vũ Thị Trang giành chiến thắng, người đàn em Vũ Thị Anh Thư cũng bỏ túi đối thủ Kasturi Radhakrishnan một cách chóng vánh. Cô chỉ mất 24 phút để thắng cách biệt 21-9 và 21-8. Thùy Linh sau đó cũng chỉ mất 23 phút để đánh bại chóng vánh Ng Tin Yan với tỷ số 21-7 và 21-6.

Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 29/9 - Ảnh 3
Phương Thúy là 1 trong 4 tay vợt nữ Việt Nam góp mặt ở vòng tứ kết

Đại diện còn lại của cầu lông Việt Nam góp mặt ở tứ kết giải là Trần Thị Phương Thúy. Tay vợt sinh năm 2000 mất 26 phút để đánh bại đối thủ Ấn Độ là Rituparna Das với tỷ số 21-15 và 21-16. Với chiến thắng này, Phương Thúy giúp cầu lông Việt Nam có tới 4 đại diện góp mặt ở 4 trận tứ kết đơn nữ.

Ngoài 4 tay vợt kể trên, cầu lông Việt Nam còn có 1 đại diện góp mặt ở nội dung đôi nữ là cặp Lâm Mỹ Tiên - Lê Ngọc Vân. Họ được miễn thi đấu vòng 1/8 theo kết quả bốc thăm phân nhánh ban đầu bởi nội dung này không có quá nhiều VĐV đăng ký thi đấu như các nội dung khác.

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
29/9 14:30 Trần Lê Mạnh An 12-21, 15-21 Lee Shun Yang
29/9 14:30 Sankar Muthusamy SUBRAMANIAN 17-21, 9-21 Lee Chia Hao
29/9 14:30 Jia Heng Jason TEH 10-21, 15-21 Sun Fei Xiang
29/9 15:00 Meiraba Luwang MAISNAM 8-21, 20-22 Chi Yu Jen
29/9 15:00 Kiran Kumar MEKALA 15-21, 10-21 Cheam June Wei
29/9 15:30 Harshit AGGARWAL 15-21, 6-21 Kodai Naraoka
29/9 19:00 Nguyễn Hải Đăng 16-21, 15-21 Weng Hong Yang
29/9 19:00 Ong Ken Yon 19-21, 21-17, 21-19 Rithvik Sanjeevi SATISH KUMAR
ĐƠN NỮ
29/9 13:30 Aya Ohori 21-3, 21-7 Prerana NEELURI
29/9 13:30 Vũ Thị Trang 15-21, 21-18, 21-17 GADDE Ruthvika Shivani
29/9 14:00 Kasturi RADHAKRISHNAN 9-21, 8-21 Vũ Thị Anh Thư
29/9 14:00 Ruselli HARTAWAN 21-11, 21-16 Venosha RADHAKRISHNAN
29/9 14:30 Ira Sharma 18-21, 10-21 Goh Jin Wei
29/9 15:00 Nguyễn Thùy Linh 21-7, 21-6 NG Tin Yan
29/9 15:30 THET HTAR Thuzar 21-16, 18-21, 18-21 KISONA Selvaduray
29/9 16:00 Trần Thị Phương Thúy 21-15, 21-16 Rituparna DAS
ĐÔI NAM
29/9 15:30 Kaneko/Sonoda 21-12, 21-13 Chang/Hung
29/9 15:30 Lee/Ling 12-21, 16-21 Arif/Haikal
29/9 16:00 Gutama/Isfahani 21-16, 21-14 Đình Hoàng/Đình Mạnh
29/9 16:00 AMSAKARUNAN/RETHINASABAPATHI 17-21, 13-21 He/Zhou
29/9 16:30 PANGKARYANIRA/HARDIANTO 18-21, 13-21 Law/Yeung
29/9 17:00 Chia/Low 19-21, 21-15, 14-21 Goh/Lim
29/9 17:00 Azriyn/Low 21-18, 21-12 Kwek/Loh
29/9 19:00 Ren/Tan 14-21, 21-6, 21-15 Boon/Wong
ĐÔI NỮ
29/9 14:30 JAGADISH/KRISHNAPRIYA 8-21, 5-21 KUSUMA/PRATIWI
29/9 17:00 MARWAH/NADIA 21-8, 21-16 RADHAKRISHNAN/RADHAKRISHNAN
29/9 17:00 Jin/Wong 19-21, 21-12, 21-9 Fan/Yau
29/9 18:00 AIMSAARD/AIMSAARD 21-8, 21-11 Ngọc Lan/Vân Anh
29/9 18:00 Lui/Ng 21-17, 21-13 MAYASARI/SUGIARTO
29/9 18:00 Imai/Kawazoe 21-13, 21-7 Leung/Ng
ĐÔI NAM NỮ
29/9 13:00 Đình Mạnh/Phương Hồng 20-22, 12-21 Chang/Lui
29/9 13:00 Yeung/Fan 10-21, 21-19, 18-21 Kapoor/Reddy
29/9 13:00 Chan/Cheah 21-17, 21-17 Tan/Kani
29/9 13:00 Kwek/Wong 10-21, 21-18, 16-21 FERDINANSYAH/WIDJAJA
29/9 13:30 KUSHARJANTO/KUSUMAWATI 21-17, 21-9 PHAKJARUNG/CHUEBOCA
29/9 13:30 ISFAHANI/OKTAVIANTI 21-17, 21-8 KATHIRAVAN/BALASHRI
29/9 14:00 Gia Huy/Mỹ Tiên 16-21, 17-21 Low/Goh
29/9 14:00 NAVANEETH/KONJENGBAM 14-21, 11-21 SUMANTI/JULIMARBELA
TIN LIÊN QUAN

Lê Đức Phát để thua ngược ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Tay vợt Lê Đức Phát bị loại ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng sau khi thua Aidil Sholeh của Malaysia với tỷ số 1-2.

Tiến Minh dừng bước ở vòng 1 Giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Niềm hy vọng số 1 của nước chủ nhà Nguyễn Tiến Minh đã sớm phải nói lời chia tay với Giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 khi để thua Sun Fei Xiang (Trung Quốc) ngay từ vòng 1.

Nguyễn Thùy Linh gặp ai ở vòng 1 Giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022?

Nguyễn Thùy Linh là 1 trong những tay vợt đại diện nước chủ nhà tranh tài tại giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022. Cùng Thethao.vn tìm hiểu đối thủ của Thùy Linh tại vòng 1 Vietnam Open 2022.

Kết quả giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay mới nhất

Kết quả giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thùy Linh ra quân thuận lợi ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Nữ vận động viên cầu lông số 1 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh vượt qua người đồng hương Phạm Thị Diệu Ly ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 một cách dễ dàng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022

Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến giải cầu lông Australian Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 6/11

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến chung kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả chung kết giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 6/11

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả chung kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 5/11

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng bán kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 5/11: Thùy Linh đi tiếp, Tiến Minh dừng bước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả vòng bán kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 4/11: Ginting hạ Loh Kean Yew

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng tứ kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 4/11: Tiến Minh, Thùy Linh tiếp tục tiến bước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 3/11: Tiến Minh thắng 2 trận liên tiếp

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 3/11: Naraoka dừng bước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng 1/8 giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 2/11: Shi Yu Qi thua Loh Kean Yew

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng bảng giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Tigers
13:15
National United SC
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Independents
13:30
Kodagu FC
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá