Nhận định, soi kèo Flamengo vs Independiente del Valle, 7h30 ngày 1/3: Ngược dòng cảm xúc

Nhận định bóng đá Flamengo vs Independiente del Valle hôm nay 7h30 ngày 1/3. Dự đoán, soi kèo giải siêu cúp Nam Mỹ giữa Flamengo vs Independiente del Valle chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Serie A Serie A
Vòng 37
Salernitana Salernitana
Verona Verona
Bologna Bologna
Juventus Juventus
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Poland U16 Poland U16
Wales U16 Wales U16
Mali (nữ)U20 Mali (nữ)U20
Guinea Bissau (U20)(nữ) Guinea Bissau (U20)(nữ)
Senegal (nữ)U20 Senegal (nữ)U20
Gambia U20 (nữ) Gambia U20 (nữ)
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IK Sirius FK IK Sirius FK
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Djurgardens Djurgardens
Halmstads Halmstads
Hacken Hacken
Malmo FF Malmo FF
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 36
Baden Baden
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
FC Sion FC Sion
Schaffhausen Schaffhausen
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Aarau Aarau
Vaduz Vaduz
Bellinzona Bellinzona
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Thun Thun
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 4
Winterthur Winterthur
St. Gallen St. Gallen
FC Zurich FC Zurich
Lugano Lugano
Servette Servette
Young Boys Young Boys
Ba Lan Ba Lan
Vòng 33
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
LKS Lodz LKS Lodz
Na Uy Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam Ham-Kam
Bodo Glimt Bodo Glimt
KFUM Oslo KFUM Oslo
Odd Grenland Odd Grenland
Kristiansund BK Kristiansund BK
Brann Brann
Lillestrom Lillestrom
Fredrikstad Fredrikstad
Molde Molde
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Sandefjord Sandefjord
Viking Viking
Stromsgodset Stromsgodset
Haugesund Haugesund
Tromso IL Tromso IL
Rosenborg Rosenborg
Nga Nga
Vòng 29
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
CSKA Moscow CSKA Moscow
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 9
Racing Genk Racing Genk
Royal Antwerp Royal Antwerp
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng
Palermo Palermo
Venezia Venezia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 40
Villarreal B Villarreal B
Albacete Albacete
RCD Espanyol RCD Espanyol
Real Oviedo Real Oviedo
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 25
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Shelbourne Shelbourne
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Derry City Derry City
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 9
Lyngby Lyngby
Viborg Viborg
Vejle Vejle
Hvidovre IF Hvidovre IF
Silkeborg Silkeborg
Brondby IF Brondby IF
Nordsjaelland Nordsjaelland
Midtjylland Midtjylland
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 13
Cobresal Cobresal
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Union Espanola Union Espanola
Union La Calera Union La Calera
Audax Italiano Audax Italiano
Huachipato Huachipato
Huachipato Huachipato
Audax Italiano Audax Italiano
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 4
Arda Arda
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Slavia Sofia Slavia Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 2
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
San Lorenzo San Lorenzo
Lanus Lanus
Racing Club Racing Club
Argentinos juniors Argentinos juniors
Rosario Central Rosario Central
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 33
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 7
Luki Energiya Luki Energiya
FC Tver FC Tver
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 24
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Emirates Club Emirates Club
Khor Fakkan Khor Fakkan
Al-Sharjah Al-Sharjah
Al Bataeh Al Bataeh
Hatta Hatta
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al Ain Al Ain
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Bodrumspor Bodrumspor
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
OKS OKS
Kjellerup Kjellerup
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
Dalum Dalum
Ringkobing Ringkobing
B 1913 Odense B 1913 Odense
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 33
PFK Montana PFK Montana
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Strumska Slava Strumska Slava
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
Namungo FC Namungo FC
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Valour Valour
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 11
Fluminense RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ)
Palmeiras SP (nữ) Palmeiras SP (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Flamengo/RJ (nữ) Flamengo/RJ (nữ)
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 33
Gyori ETO Gyori ETO
Vasas Vasas
Algeria Regional League Algeria Regional League
Vòng
CRE Constantine CRE Constantine
US Guettar Aich US Guettar Aich
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 1
Fortuna Alesund (nữ) Fortuna Alesund (nữ)
Avaldsnes (nữ) Avaldsnes (nữ)
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Vòng
SC Corinthians Paulista (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ)
Taubate(nữ) Taubate(nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Erbaaspor S Erbaaspor S
Kutahyaspor Kutahyaspor
Sebat Genclikspor Sebat Genclikspor
Musspor Musspor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Elazigspor Elazigspor
Efeler 09 Efeler 09
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Orsomarso Orsomarso
Real Cartagena Real Cartagena
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Atletico Huila Atletico Huila
Kyrgyzstan Top Liga Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs FC Ilbirs
FK Kara-Balta FK Kara-Balta
Botola 2 Botola 2
Vòng 26
Racing Casablanca Racing Casablanca
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Wydad Fes Wydad Fes
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
USM Oujda USM Oujda
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
CODM Meknes CODM Meknes
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 29
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
First Wien 1894 First Wien 1894
SKU Amstetten SKU Amstetten
SV Horn SV Horn
FC Dornbirn 1913 FC Dornbirn 1913
Leoben Leoben
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
Grazer AK Grazer AK
Kapfenberg Kapfenberg
FC Liefering FC Liefering
Lafnitz Lafnitz
SV Ried SV Ried
St.Polten St.Polten
SC Bregenz SC Bregenz
Sturm Graz (Youth) Sturm Graz (Youth)
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Alianza Petrolera (nữ) Alianza Petrolera (nữ)
Inter Palmira (nữ) Inter Palmira (nữ)
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
La Equidad (nữ) La Equidad (nữ)
Deportivo Cali (nữ) Deportivo Cali (nữ)
Deportivo Pasto  (nữ) Deportivo Pasto (nữ)
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
FC Talanta FC Talanta
KCB SC KCB SC
Ulinzi Stars Nakuru Ulinzi Stars Nakuru
Muranga Seal Muranga Seal
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Tigres (nữ) Tigres (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Pachuca (nữ) Pachuca (nữ)
Monterrey (nữ) Monterrey (nữ)
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
EC Mamore MG EC Mamore MG
Caldense MG Caldense MG
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 14
Grobina Grobina
FK Valmiera FK Valmiera
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Israel B League Israel B League
Vòng
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 3
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Thor Akureyri Thor Akureyri
Grindavik Grindavik
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Azadegan League Azadegan League
Vòng 31
Mes krman Mes krman
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Naestved Naestved
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
Helsingor Helsingor
Nigeria League Women Nigeria League Women
Vòng
Edo Queens (nữ) Edo Queens (nữ)
Rivers Angels  (nữ) Rivers Angels (nữ)
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 29
BKMA II BKMA II
FC Noah B FC Noah B
Lernayin Artsakh Lernayin Artsakh
Ararat-Armenia B Ararat-Armenia B
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Pyunik B Pyunik B
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Orense SC Orense SC
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Florida Elite Florida Elite
SC Brave Lions SC Brave Lions
Tennessee SC Tennessee SC
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Germany Verbandsliga Germany Verbandsliga
Vòng
1. FC Bitterfeld-Wolfen 1. FC Bitterfeld-Wolfen
FSV Saxonia Tangermunde FSV Saxonia Tangermunde
1. FC Lok Stendal 1. FC Lok Stendal
FSV Grun-Weiss Ilsenburg FSV Grun-Weiss Ilsenburg
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 10
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
FK Panevezys-2 FK Panevezys-2
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
IFK Trelleborg IFK Trelleborg
Hogaborgs BK Hogaborgs BK
IF Sylvia IF Sylvia
Syrianska Eskilstuna IF Syrianska Eskilstuna IF
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Wil 1900 (nữ) Wil 1900 (nữ)
FC Thun (nữ) FC Thun (nữ)
Jordan Jordan
Vòng 21
AL Salt AL Salt
Al-Jalil Al-Jalil
Al Hussein Irbid Al Hussein Irbid
Al Faisaly Al Faisaly
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 7
resistencia SC resistencia SC
Rubio nu Rubio nu
Independiente Luque Independiente Luque
Deportivo Santani Deportivo Santani
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 6
Guarani SP Guarani SP
America MG America MG
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 28
Kremser Kremser
Wiener Viktoria Wiener Viktoria
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 3
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 10
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
EB Streymur EB Streymur
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
Toftir B68 Toftir B68
HB Torshavn HB Torshavn
B36 Torshavn B36 Torshavn
Vikingur Gotu Vikingur Gotu
NSI Runavik NSI Runavik
Hạng 2 Đan Mạch nữ Hạng 2 Đan Mạch nữ
Vòng 6
ASA Aarhus (nữ) ASA Aarhus (nữ)
Sundby BK (nữ) Sundby BK (nữ)
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Ahed Al-Ahed
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Al Bourj Al Bourj
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Racing Beirut Racing Beirut
Al-Safa Al-Safa
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 7
Hammarby (nữ) Hammarby (nữ)
FC Rosengard (nữ) FC Rosengard (nữ)
Vaxjo (nữ) Vaxjo (nữ)
Kristianstads DFF (nữ) Kristianstads DFF (nữ)
Eredivisie Cup Women Eredivisie Cup Women
Ajax Amsterdam (nữ) Ajax Amsterdam  (nữ)
Fortuna FF (nữ) Fortuna FF (nữ)
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 2
Royal Pari FC Royal Pari FC
Always Ready Always Ready
VCK U17 Châu Âu VCK U17 Châu Âu
Group
Srbija C.Gora U17 Srbija C.Gora U17
Ukraine U17 Ukraine U17
Denmark U17 Denmark U17
Wales U17 Wales U17
Croatia U17 Croatia U17
Austria U17 Austria U17
Cyprus U17 Cyprus U17
Czech Republic U17 Czech Republic U17
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 16
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Sport Boys Sport Boys
Cienciano Cienciano
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Cúp C1 Châu Đại Dương Cúp C1 Châu Đại Dương
Group
Ifira Black Bird Ifira Black Bird
AS Magenta Noumea AS Magenta Noumea
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 7
Gjovik Lyn Gjovik Lyn
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
Alta Alta
Junkeren Junkeren
Follo Follo
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
Flekkeroy Flekkeroy
Sotra Sotra
Kvik Halden Kvik Halden
Notodden FK Notodden FK
Stjordals Blink Stjordals Blink
Grorud Grorud
Brattvag Brattvag
Hodd Hodd
Skeid Oslo Skeid Oslo
Strommen Strommen
BRA D4 BRA D4
Vòng
Trem-AP Trem-AP
Humaita AC Humaita AC
Hạng nhất Hungary nữ Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Ferencvarosi TC (nữ) Ferencvarosi TC (nữ)
Gyori Dozsa (nữ) Gyori Dozsa (nữ)
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 17
Al Akhdar Al Akhdar
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Al-Nasr Benghazi Al-Nasr Benghazi
AlHilal AlHilal
Peru B League Peru B League
Vòng
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
UCV Moquegua UCV Moquegua
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Comerciantes FC Comerciantes FC
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 13
Santiago Morning Santiago Morning
Deportes Recoleta Deportes Recoleta
Deportes Limache Deportes Limache
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Skjervoy Skjervoy
Mjolner Mjolner
Ulfstind Ulfstind
Bodo Glimt 2 Bodo Glimt 2
Skedsmo Skedsmo
Gjelleraasen IL Gjelleraasen IL
Skjetten Fotball Skjetten Fotball
Ready Ready
Loddefjord Loddefjord
Askoy FK Askoy FK
Melhus Melhus
Byasen Toppfot Byasen Toppfot
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
Traff Traff
Asane Fotball B Asane Fotball B
Hou Ge Xinte B team Hou Ge Xinte B team
Mandalskameratene Mandalskameratene
Brodd Brodd
Vindbjart Vindbjart
Sola Sola
Tiller Tiller
SK Trygg Lade SK Trygg Lade
Spjelkavik Spjelkavik
Lorenskog Lorenskog
Harstad Harstad
IF Floya IF Floya
Flint Flint
Frigg Frigg
Orkla Orkla
Surnadal Surnadal
Honefoss BK Honefoss BK
Elverum Elverum
Baerum SK Baerum SK
Asker Asker
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
Siegburger SV 04 Siegburger SV 04
SpVg Porz 1919 SpVg Porz 1919
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
Hurth Hurth
FC Eintracht Rheine FC Eintracht Rheine
SpVgg Erkenschwick SpVgg Erkenschwick
SV Westfalia Rhynern SV Westfalia Rhynern
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
TUS Bovinghausen 04 TUS Bovinghausen 04
SpVg Frechen 20 SpVg Frechen 20
FC Germania Teveren FC Germania Teveren
SG Finnentrop/Bamenohl SG Finnentrop/Bamenohl
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
Adams Sam Beek Adams Sam Beek
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
SC Preussen Munster II SC Preussen Munster II
VĐQG Nữ Na Uy VĐQG Nữ Na Uy
Vòng 9
Kolbotn (nữ) Kolbotn (nữ)
SK Brann (nữ) SK Brann (nữ)
Arna Bjornar (nữ) Arna Bjornar (nữ)
Valerenga (nữ) Valerenga (nữ)
Roa (nữ) Roa (nữ)
Lyn (nữ) Lyn (nữ)
Stabaek (nữ) Stabaek (nữ)
Aasane (nữ) Aasane (nữ)
Rosenborg BK (nữ) Rosenborg BK  (nữ)
LSK Kvinner (nữ) LSK Kvinner (nữ)
Vô địch Đức nữ Vô địch Đức nữ
Vòng 22
SC Freiburg (nữ) SC Freiburg (nữ)
RB Leipzig (nữ) RB Leipzig (nữ)
Hoffenheim (nữ) Hoffenheim (nữ)
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Koln (nữ) Koln (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ) Eintracht Frankfurt (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
Nurnberg (nữ) Nurnberg (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w) FCR 2001 Duisburg (w)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
Werder Bremen (nữ) Werder Bremen (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 13
Liverpool URU Liverpool URU
Miramar Misiones FC Miramar Misiones FC
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 18
Club Lujan Club Lujan
Leandro N Alem Leandro N Alem
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 7
Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 16
Almirante Brown Almirante Brown
San Telmo San Telmo
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Patronato Parana Patronato Parana
Atletico Mitre de Santiago del Estero Atletico Mitre de Santiago del Estero
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 35
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
Urartu Urartu
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
Alashkert Alashkert
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
Helfort 15 Helfort 15
FV Austria XIII FV Austria XIII
Launsdorf Launsdorf
SV Eberstein SV Eberstein
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 22
Khovd Khovd
Bavarians FC Bavarians FC
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 22
Al-Riffa Al-Riffa
Manama Club Manama Club
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 33
Tyumen Tyumen
KAMAZ Naberezhnye Chelny KAMAZ Naberezhnye Chelny
Arsenal Tula Arsenal Tula
Akron Togliatti Akron Togliatti
Urozhay Krasnodar Urozhay Krasnodar
Khimki Khimki
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
FK Leningradets FK Leningradets
Sokol Sokol
Volgar-Gazprom Astrachan Volgar-Gazprom Astrachan
Torpedo moskva Torpedo moskva
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
Iceland Iceland
Vòng 7
Vestri Vestri
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
KA Akureyri KA Akureyri
Fylkir Fylkir
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
KR Reykjavik KR Reykjavik
Uzbek League Uzbek League
Vòng 8
Dinamo Samarqand Dinamo Samarqand
Pakhtakor Pakhtakor
Termez Surkhon Termez Surkhon
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
U21 Anh U21 Anh
Vòng
Reading U21 Reading U21
Sunderland U21 Sunderland U21
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 5
Floresta CE Floresta CE
Figueirense Figueirense
Athletic Club MG Athletic Club MG
Aparecidense GO Aparecidense GO
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 24
EL Masry EL Masry
Enppi Enppi
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Pharco Pharco
ZED FC ZED FC
Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
erro Carril Oeste (nữ) erro Carril Oeste (nữ)
Racing Club (nữ) Racing Club (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
Huracan (nữ) Huracan (nữ)
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 32
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
FK Igman Konjic FK Igman Konjic
Sarajevo Sarajevo
Posusje Posusje
FK Sloga Doboj FK Sloga Doboj
NK Siroki Brijeg NK Siroki Brijeg
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
GOSK Gabela GOSK Gabela
HSK Zrinjski Mostar HSK Zrinjski Mostar
FK Tuzla City FK Tuzla City
Zvi Jerzy Da Zvi Jerzy Da
FK Zeljeznicar FK Zeljeznicar
Malaysia MFL Cup Malaysia MFL Cup
Johor Darul Takzim II U23 Johor Darul Takzim II U23
Sabah U23 Sabah U23

Tin nổi bật

Nhận định bóng đá