Serie A Serie A
Vòng 38
Sassuolo Sassuolo
Fiorentina Fiorentina
Torino Torino
Inter Milan Inter Milan
Cremonese Cremonese
Salernitana Salernitana
Empoli Empoli
Lazio Lazio
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 38
AJ Auxerre AJ Auxerre
Lens Lens
Nice Nice
Lyon Lyon
Troyes Troyes
Lille Lille
Stade Brestois Stade Brestois
Rennes Rennes
PSG PSG
Clermont Clermont
Lorient Lorient
Strasbourg Strasbourg
Monaco Monaco
Toulouse Toulouse
Reims Reims
Montpellier Montpellier
Nantes Nantes
Angers Angers
Ajaccio Ajaccio
Marseille Marseille
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City Melbourne City
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 16
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Suwon City Suwon City
Jeju United Jeju United
Gangwon FC Gangwon FC
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Pohang Steelers Pohang Steelers
Cúp FA Cúp FA
finals
Manchester City Manchester City
Manchester United Manchester United
J-League 1 J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe Vissel Kobe
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
FC Tokyo FC Tokyo
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Albirex Niigata Albirex Niigata
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Gamba Osaka Gamba Osaka
Yokohama FC Yokohama FC
Sagan Tosu Sagan Tosu
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
Quarterfinals
Israel U20 Israel U20
Brazil U20 Brazil U20
Colombia U20 Colombia U20
Italy U20 Italy U20
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 11
Shanghai Port Shanghai Port
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Shandong Taishan Shandong Taishan
Dalian Pro Dalian Pro
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 9
Fortaleza Fortaleza
Bahia Bahia
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Botafogo RJ Botafogo RJ
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
America MG America MG
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Santos Santos
Internacional RS Internacional RS
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Uganda Police FC Uganda Police FC
Vipers Vipers
Saku Sporting (nữ) Saku Sporting (nữ)
Tammeka Tartu (nữ) Tammeka Tartu (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Cameroon (nữ)U20 Cameroon (nữ)U20
Morocco (nữ)U20 Morocco (nữ)U20
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
IFK Goteborg IFK Goteborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Brommapojkarna Brommapojkarna
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
FC Sion FC Sion
Stade Ouchy Stade Ouchy
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 37
Konyaspor Konyaspor
Karagumruk Karagumruk
Adana Demirspor Adana Demirspor
Istanbul BB Istanbul BB
Kasimpasa Kasimpasa
Besiktas JK Besiktas JK
Kayserispor Kayserispor
Ankaragucu Ankaragucu
Trabzonspor Trabzonspor
Alanyaspor Alanyaspor
Umraniyespor Umraniyespor
Giresunspor Giresunspor
Cúp Quốc Gia Đức Cúp Quốc Gia Đức
finals
RB Leipzig RB Leipzig
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 7
Hoa Binh Hoa Binh
Bình Thuận Bình Thuận
Phù Đổng Phù Đổng
Huế FC Huế FC
Nga Nga
Vòng 30
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Spartak Moscow Spartak Moscow
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Torpedo moskva Torpedo moskva
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Terek Grozny Terek Grozny
FC Krasnodar FC Krasnodar
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Fakel Fakel
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Khimki Khimki
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
FK Sochi FK Sochi
CSKA Moscow CSKA Moscow
Rostov FK Rostov FK
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 6
Cercle Brugge Cercle Brugge
Westerlo Westerlo
KAA Gent KAA Gent
Standard Liege Standard Liege
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng
Bari Bari
SudTirol SudTirol
Parma Parma
Cagliari Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Eibar Eibar
Alaves Alaves
Albacete Albacete
Levante Levante
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Vilaverdense Vilaverdense
Belenenses Belenenses
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Maritimo Maritimo
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 38
Le Havre Le Havre
Dijon Dijon
Chamois Niortais Chamois Niortais
Quevilly Quevilly
Saint Etienne Saint Etienne
Valenciennes Valenciennes
Bordeaux Bordeaux
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Amiens Amiens
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Metz Metz
Bastia Bastia
Grenoble Grenoble
Guingamp Guingamp
Nimes Nimes
Sochaux Sochaux
Pau FC Pau FC
Caen Caen
Paris FC Paris FC
Annecy Annecy
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Tochigi SC Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Omiya Ardija Omiya Ardija
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Machida Zelvia Machida Zelvia
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Oita Trinita Oita Trinita
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 18
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Dundalk Dundalk
Derry City Derry City
Shelbourne Shelbourne
Bohemians Bohemians
Sligo Rovers Sligo Rovers
UC Dublin UC Dublin
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Drogheda United Drogheda United
Cork City Cork City
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Almere City FC Almere City FC
VVV Venlo VVV Venlo
Emmen Emmen
NAC Breda NAC Breda
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng
Arges Arges
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Aalborg Aalborg
Silkeborg Silkeborg
AC Horsens AC Horsens
Lyngby Lyngby
Midtjylland Midtjylland
Odense BK Odense BK
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 4
CSKA Sofia CSKA Sofia
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 19
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Barracas Central Barracas Central
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Argentinos juniors Argentinos juniors
CA Platense CA Platense
Belgrano Belgrano
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
River Plate River Plate
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Instituto Instituto
Racing Club Racing Club
Banfield Banfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
GKS Katowice GKS Katowice
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Arka Gdynia Arka Gdynia
LKS Lodz LKS Lodz
Odra Opole Odra Opole
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
GKS Tychy GKS Tychy
Gornik Leczna Gornik Leczna
Wisla Krakow Wisla Krakow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Moscow B Dinamo Moscow B
Yadro St. Petersburg Yadro St. Petersburg
FC Tver FC Tver
Zenit-2 St.Petersburg Zenit-2 St.Petersburg
Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzerzhinsk
Dinamo Saint Petersburg Dinamo Saint Petersburg
Znamya Truda Znamya Truda
Rodina Moskva III Rodina Moskva III
Torpedo Moskau II Torpedo Moskau II
Elektron VN Elektron VN
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Cheonan City Cheonan City
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Seongnam FC Seongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng
CF Atlante CF Atlante
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 11
Tvaakers IF Tvaakers IF
Torns IF Torns IF
Sollentuna United Sollentuna United
Assyriska United IK Assyriska United IK
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Angelholms FF Angelholms FF
Ariana Ariana
Ahlafors IF Ahlafors IF
Vasalunds IF Vasalunds IF
Motala AIF FK Motala AIF FK
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
BK Olympic BK Olympic
Falkenberg Falkenberg
Atvidabergs Atvidabergs
Norrby IF Norrby IF
Hammarby TFF Hammarby TFF
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 5
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
HotturHuginn HotturHuginn
Throttur Vogum Throttur Vogum
IR Reykjavik IR Reykjavik
Sindri Sindri
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
KF Gardabaer KF Gardabaer
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Volsungur husavik Volsungur husavik
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 28
Iraklis Iraklis
Niki Volou Niki Volou
Panathinaikos B Panathinaikos B
Iraklis Larisas Iraklis Larisas
Apollon Smirnis Apollon Smirnis
Proodeftiki FC Proodeftiki FC
Malaysia Malaysia
Vòng 13
Perak Perak
Terengganu Terengganu
PDRM PDRM
Selangor Selangor
Pulau Pinang Pulau Pinang
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
BRA RJYH BRA RJYH
Vasco AC U20 Vasco AC U20
Resende RJ U20 Resende RJ U20
CR Flamengo (RJ) (Youth) CR Flamengo (RJ)  (Youth)
Nova Iguacu U20 Nova Iguacu U20
Volta Redonda U20 Volta Redonda U20
Portuguesa RJ U20 Portuguesa RJ U20
Madureira U20 Madureira U20
Bangu U20 Bangu U20
Fluminense U20 Fluminense U20
Audax Rio/RJ U20 Audax Rio/RJ U20
Botafogo RJ U20 Botafogo RJ U20
Boavista (RJ) Youth Boavista (RJ) Youth
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
GVI GVI
Greve Fodbold Greve Fodbold
Viby IF Viby IF
Kjellerup Kjellerup
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
ASA Aarhus ASA Aarhus
Karlslunde IF Karlslunde IF
Gorslev IF Gorslev IF
Otterup Otterup
OKS OKS
Norresundby Norresundby
Aarhus Fremad 2 Aarhus Fremad 2
KFUM Roskilde KFUM Roskilde
Herstedoster Herstedoster
Odder IGF Odder IGF
Frederikssund IK Frederikssund IK
Marienlyst Marienlyst
Ringkobing Ringkobing
Bronshoj Bronshoj
Vejgaard B Vejgaard B
B 1909 Odense B 1909 Odense
Hedensted Hedensted
Brabrand 2 Brabrand 2
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
Varde Varde
B 1913 Odense B 1913 Odense
Skjold Skjold
Allerod Allerod
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 14
Daegu FC II Daegu FC II
Gangwon II Gangwon II
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Seoul United Seoul United
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Yeoju Sejong Yeoju Sejong
Goyang Happiness FC Goyang Happiness FC
Daejeon Hana Citizen II Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Robina City FC (nữ) Robina City FC (nữ)
Virginia United SC (nữ) Virginia United SC (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ) Dare southwest Queensland (nữ)
Broadbeach United SC (nữ) Broadbeach United SC (nữ)
FQ QAS (nữ) FQ QAS (nữ)
Gold Coast city (nữ) Gold Coast city (nữ)
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Peninsula Power (nữ) Peninsula Power (nữ)
Weston Pud(nữ) Weston Pud(nữ)
Moreton Bay United (nữ) Moreton Bay United (nữ)
Queensland Lions(w) Queensland Lions(w)
Brisbane Olympic (nữ) Brisbane Olympic (nữ)
Brisbane City (nữ) Brisbane City (nữ)
Logan Lightning (nữ) Logan Lightning (nữ)
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
Okzhetpes Okzhetpes
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
FK Aksu FK Aksu
Ordabasy Ordabasy
FK Atyrau FK Atyrau
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Vancouver FC Vancouver FC
Pacific FC Pacific FC
Cavalry FC Cavalry FC
Forge FC Forge FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 9
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
Beitar Beitar
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
FK Ventspils FK Ventspils
Olaine Olaine
Riga FC II Riga FC II
Skanstes SK Skanstes SK
Grobina Grobina
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 33
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
NK Dugopolje NK Dugopolje
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
NK Solin NK Solin
Kustosija Kustosija
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
Hrvatski dragovoljac Hrvatski dragovoljac
UAFA Club Cup UAFA Club Cup
Vòng 2
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
USA Women Premier League USA Women Premier League
Vòng
Utah Red Devils (nữ) Utah Red Devils (nữ)
La Roca FC (nữ) La Roca FC (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Erokspor Erokspor
Erzincanspor Erzincanspor
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 15
Modbury Jets Modbury Jets
West Adelaide SC West Adelaide SC
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Panthers Adelaide Panthers
Adelaide Comets FC Adelaide Comets FC
Adelaide City FC Adelaide City FC
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
Adelaide United FC (Youth) Adelaide United FC (Youth)
Metrostars SC Metrostars SC
Croydon Kings Croydon Kings
Australia U20 Australia U20
Vòng 11
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20 Sorrento F.C. U20
Pires U20 Pires U20
Bayswater U20 Bayswater U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
Cockburn City U20 Cockburn City U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery Charleston Battery
Indy Eleven Indy Eleven
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots Oakland Roots
Hartford Athletic Hartford Athletic
Louisville City FC Louisville City FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Memphis 901 Memphis 901
Miami FC Miami FC
New Mexico United New Mexico United
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
San Antonio San Antonio
San Diego loyalty San Diego loyalty
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Loudoun United Loudoun United
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Rio Grande Valley Rio Grande Valley
Cúp nữ Châu Âu Cúp nữ Châu Âu
finals
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 9
Kolbotn (nữ) Kolbotn (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ) Ovrevoll Hosle(nữ)
Tromso (nữ) Tromso (nữ)
Grei (nữ) Grei (nữ)
Grand Bodo (nữ) Grand Bodo (nữ)
Honefoss (nữ) Honefoss (nữ)
FK Fyllingsdalen (nữ) FK Fyllingsdalen (nữ)
Fortuna Alesund (nữ) Fortuna Alesund (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 5
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
HK Kopavogur  (nữ) HK Kopavogur (nữ)
KR Reykjavik (nữ) KR Reykjavik (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Fylkir (nữ) Fylkir (nữ)
Vikingur Reykjavik (nữ) Vikingur Reykjavik (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ) Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Augnablik (nữ) Augnablik (nữ)
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Cortulua Cortulua
Patriotas FC Patriotas FC
Valledupar FC Valledupar FC
Cucuta Cucuta
Deportes Quindio Deportes Quindio
Real Cartagena Real Cartagena
National Primera Division Western Australia National Primera Division Western Australia
Vòng
Fremantle City Fremantle City
Murdoch University Murdoch University
Joondalup United Joondalup United
Forrestfield United Forrestfield United
Subiaco AFC Subiaco AFC
Dianella White Eagles Dianella White Eagles
Mandurah City Mandurah City
Western Knights Western Knights
UWA-Nedlands FC UWA-Nedlands FC
Gosnells City Gosnells City
Rockingham City FC Rockingham City FC
Willip Willip
Azerbaijan Cup Azerbaijan Cup
finals
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
FC Neftci Baku FC Neftci Baku
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 21
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 4
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Boyaca Chico Boyaca Chico
Millonarios Millonarios
America de Cali America de Cali
Phần Lan Phần Lan
Vòng 9
Inter Turku Inter Turku
Honka Espoo Honka Espoo
Inter Turku Inter Turku
Honka Espoo Honka Espoo
HJK Helsinki HJK Helsinki
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
KTP Kotka KTP Kotka
Vaasa VPS Vaasa VPS
KuPs KuPs
FC Haka FC Haka
HJK Helsinki HJK Helsinki
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
KuPs KuPs
FC Haka FC Haka
AC Oulu AC Oulu
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
KTP Kotka KTP Kotka
Vaasa VPS Vaasa VPS
AC Oulu AC Oulu
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Ilves Tampere Ilves Tampere
Lahti Lahti
Ilves Tampere Ilves Tampere
Lahti Lahti
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 30
Trelissac Trelissac
FC Nantes B FC Nantes B
Rennes II Rennes II
Poissy As Poissy As
Saint-Priest Saint-Priest
Sete FC Sete FC
Yzeure AS Yzeure AS
Les Herbiers Les Herbiers
Vannes Vannes
Caen II Caen II
Toulon Toulon
Canet Roussillon Canet Roussillon
Beauvais Beauvais
FC Rouen FC Rouen
Olympique Ales Olympique Ales
Lyon Duchere Lyon Duchere
Chambly FC Chambly FC
Voltigeurs Chateaubriant Voltigeurs Chateaubriant
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
Marignane Gignac Marignane Gignac
Chartres FC Chartres FC
Saint Malo Saint Malo
GRACES GRACES
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
Saint Quentin Saint Quentin
Metz B Metz B
ES Wasquehal ES Wasquehal
ASM Belfortaine ASM Belfortaine
FC Bergerac FC Bergerac
Vierzon Vierzon
Besancon Besancon
Stade Reims II Stade Reims II
Bourges Bourges
Andrezieux Andrezieux
Colmar Colmar
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
CHAMALIERES CHAMALIERES
Angers II Angers II
Creteil Creteil
Haguenau Haguenau
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Stade Bordelais Stade Bordelais
Maccabi Paris Maccabi Paris
Guingamp B Guingamp B
Hyeres Hyeres
Auxerre B Auxerre B
Epinal Epinal
St. Maur Lusi St. Maur Lusi
Romorantin Romorantin
Lorient B Lorient B
Granville Granville
Blois Blois
Louhans-Cuiseaux Louhans-Cuiseaux
Aubagne Aubagne
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Boulogne Boulogne
Saumur OL Saumur OL
Angouleme Angouleme
Racing Club de France Racing Club de France
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
Lyonnais II Lyonnais II
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
AS Furiani Agliani AS Furiani Agliani
Sainte Genevieve Sports Sainte Genevieve Sports
FFSA PL FFSA PL
Vòng 15
Fulham United FC Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates Poet Adelarde Pirates
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Cumberland United FC Cumberland United FC
Para Hills Knlghts SC Para Hills Knlghts SC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Eastern United Eastern United
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Adelaide Victory Adelaide Victory
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 18
Bulls Academy Bulls Academy
Ted Reiter Mountain City Rovers Ted Reiter Mountain City Rovers
Marconi Stallions Marconi Stallions
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
Spirit FC Spirit FC
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
St George City FA St George City FA
Manly United Manly United
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20 Marconi Stallions U20
Wollongong Wolves U20 Wollongong Wolves U20
Manly United U20 Manly United U20
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
Bankstown City Lions U20 Bankstown City Lions U20
Blacktown Spartans U20 Blacktown Spartans U20
St.George Saints U20 St.George Saints U20
SD Raiders U20 SD Raiders U20
Bonnyrigg White Eagles U20 Bonnyrigg White Eagles U20
Dunbar Rovers FC U20 Dunbar Rovers FC U20
Rydalmere Lions FCU20 Rydalmere Lions FCU20
Canterbury Bankstown U20 Canterbury Bankstown U20
Dulwich Hill U20 Dulwich Hill U20
Central Coast United FC U20 Central Coast United FC U20
Hills Brumbies U20 Hills Brumbies U20
Inter Lions U20 Inter Lions U20
Macarthur Rams U20 Macarthur Rams U20
Hakoah Sydney City East U20 Hakoah Sydney City East U20
NWS Spirit FC U20 NWS Spirit FC U20
Blacktown City FC U20 Blacktown City FC U20
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20 Sydney United 58 U20
Italian Youth League B Italian Youth League B
Vòng
Ascoli U20 Ascoli U20
S.S.D. Monza 1912 Youth S.S.D. Monza 1912 Youth
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
AGF Kvindefodbold APS (nữ) AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ) Boldklubben AF 1893 (nữ)
Naestved HG (nữ) Naestved HG (nữ)
Aalborg (nữ) Aalborg (nữ)
Sundby BK (nữ) Sundby BK (nữ)
Odense BK (nữ) Odense BK (nữ)
Nordsjaelland (nữ) Nordsjaelland (nữ)
Thisted FC (nữ) Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ) Brondby IF (nữ)
Kolding BK (nữ) Kolding BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ) Fortuna Hjorring (nữ)
HB Koge (nữ) HB Koge (nữ)
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
FC Talanta FC Talanta
Wazito FC Wazito FC
Tusker Tusker
Sofapaka FC Sofapaka FC
Bandari Bandari
Nairobi Star City Nairobi Star City
Nzoia United Nzoia United
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
Cobresal (nữ) Cobresal (nữ)
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
CD Antofagasta (nữ) CD Antofagasta (nữ)
Santiago Morning (nữ) Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Villa San Carlos Villa San Carlos
Sacachispas Sacachispas
Colegiales Colegiales
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Ituzaingo Ituzaingo
UAI Urquiza UAI Urquiza
West African women Football West African women Football
Burkina Faso (nữ) U20 Burkina Faso (nữ) U20
Benin U20 (nữ) Benin U20 (nữ)
Ghana (nữ) U20 Ghana (nữ) U20
Nigeria (nữ) U20 Nigeria (nữ) U20
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng
Knockbreda Knockbreda
Ballymacash Rangers Ballymacash Rangers
USA Women USA Women
Vòng 10
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Washington Spirit (nữ) Washington Spirit  (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
Kansas City NWSL (nữ) Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Cooks Hill United Reserves Cooks Hill United Reserves
Broadmeadow Magic Reserves Broadmeadow Magic Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves Newcastle Olympic FC Reserves
Lake Macquarie Reserves Lake Macquarie Reserves
Adamstown Rosebud Reserves Adamstown Rosebud Reserves
Charlestown Azzurri Reserves Charlestown Azzurri Reserves
Maitland FC Reserves Maitland FC Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache Deportes Limache
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
Linares Unido Linares Unido
Deportes Rengo Deportes Rengo
Brujas Brujas
Provincial Ovalle Provincial Ovalle
Deportes Valdivia Deportes Valdivia
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
Quintero Unido Quintero Unido
AC Colina AC Colina
CD Rancagua Sur CD Rancagua Sur
Colchagua CD Colchagua CD
San Antonio Unido San Antonio Unido
Fernandez Vial Fernandez Vial
CD Municipal Mejillones CD Municipal Mejillones
Santiago City Santiago City
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
Osorno Osorno
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 16
Brunswick City Brunswick City
Manningham United Blues Manningham United Blues
Langwarrin Langwarrin
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 33
Ghana Dream FC Ghana Dream FC
Great Olympics Great Olympics
King Faisal King Faisal
Legon Cities FC Legon Cities FC
Accra Lions Accra Lions
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 13
NWS Spirit (nữ) NWS Spirit (nữ)
Bulls Academy (nữ) Bulls Academy (nữ)
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 5
Thor Akureyri Thor Akureyri
KFR Aegir KFR Aegir
Akranes Akranes
Fjolnir Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
Vestri Vestri
UMF Njardvik UMF Njardvik
Vestri Vestri
UMF Njardvik UMF Njardvik
Thor Akureyri Thor Akureyri
Kordrengir Kordrengir
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 26
Sonderjyske U19 Sonderjyske U19
Lyngby Fodbold Club U19 Lyngby Fodbold Club U19
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence Charlotte Independence
Omaha Omaha
Greenville Triumph Greenville Triumph
Tormenta FC Tormenta FC
Lexington Lexington
Northern Colorado Northern Colorado
Richmond Kickers Richmond Kickers
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Knoxville troops Knoxville troops
North Carolina North Carolina
Forward Madison FC Forward Madison FC
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Nykobing FC Nykobing FC
Fredericia Fredericia
Australian cloth Australian cloth
Vòng 12
Centenary Stormers Centenary Stormers
North Pine United North Pine United
Mount Gravatt Hawks Mount Gravatt Hawks
Bayside United FC Bayside United FC
Western Spirit Western Spirit
Newmarket SFC Newmarket SFC
Acacia Ridge Acacia Ridge
Virginia United Virginia United
Redcliffe PCYC Redcliffe PCYC
Pine Hills Pine Hills
University of Queensland University of Queensland
North Brisbane North Brisbane
Tajikistan Tajikistan
Vòng 13
CSKA Pamir Dushanbe CSKA Pamir Dushanbe
FC Istiklol Dushanbe FC Istiklol Dushanbe
Faizkand Faizkand
Khujand Khujand
Ravshan Kulob Ravshan Kulob
FK Eskhata FK Eskhata
Singapore Singapore
Vòng 14
Hougang United FC Hougang United FC
Young Lions Young Lions
CONCACAF Women Under 20 CONCACAF Women Under 20
Bán kết
Mexico (nữ) U20 Mexico (nữ) U20
Canada (nữ) U20 Canada (nữ) U20
USA (nữ) U20 USA (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20 Costa Rica (nữ) U20
Tây Úc Tây Úc
Vòng 11
Cockburn City Cockburn City
Balcatta FC Balcatta FC
Perth RedStar Perth RedStar
Olympic Kingsway SC Olympic Kingsway SC
Perth SC Perth SC
Bayswater City Bayswater City
Stirling Macedonia Stirling Macedonia
Inglewood United Inglewood United
Armadale SC Armadale SC
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Libertad FC Libertad FC
Mushuc Runa Mushuc Runa
Orense SC Orense SC
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Miedz Legnica Youth Miedz Legnica Youth
Pogon Szczecin(Youth) Pogon Szczecin(Youth)
Polonia Warszawa (Youth) Polonia Warszawa   (Youth)
Slask Wroclaw U21 Slask Wroclaw U21
Zaglebie Lubin (Youth) Zaglebie Lubin (Youth)
Lech Poznan (Youth) Lech Poznan (Youth)
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Arka Gdynia (Youth) Arka Gdynia (Youth)
Escola Varsovia Warszawa Youth Escola Varsovia Warszawa Youth
Legia Warszawa (Youth) Legia Warszawa (Youth)
Jagiellonia Bialystok (Youth) Jagiellonia Bialystok (Youth)
Wisla Krakow (Youth) Wisla Krakow (Youth)
Korona Kielce U19 Korona Kielce U19
Gornik Zabrze (Youth) Gornik Zabrze (Youth)
Lechia Gdansk (Youth) Lechia Gdansk (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth) Rakow Czestochowa (Youth)
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng
Celta vigo b Celta vigo b
Eldense Eldense
SD Amorebieta SD Amorebieta
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Real Sociedad B Real Sociedad B
AD Alcorcon AD Alcorcon
Barcelona B Barcelona B
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth Osasco Audax Youth
Ituano (Youth) Ituano (Youth)
Sao Bento SP (Youth) Sao Bento SP (Youth)
Comercial Tiete SP Youth Comercial Tiete SP Youth
Rio Branco EC/SP Youth Rio Branco EC/SP Youth
Guarulhos SP Youth Guarulhos SP Youth
Barcelona EC SP Youth Barcelona EC SP Youth
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Juventus-AC (Youth) Juventus-AC (Youth)
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
(Bandeirante SP Youth (Bandeirante SP Youth
Vocem SP Youth Vocem SP Youth
Rio Claro (Youth) Rio Claro (Youth)
Uniao Sao Joao (Youth) Uniao Sao Joao (Youth)
Rio Preto (Youth) Rio Preto (Youth)
Fernando Boris U20 Fernando Boris U20
Capivariano FC SP Youth Capivariano FC SP Youth
Independente SP Youth Independente SP Youth
Gremio Osasco Youth Gremio Osasco Youth
Nacional AC SP (Youth) Nacional AC SP (Youth)
Aracatuba SP Youth Aracatuba SP Youth
Santacruzense U20 Santacruzense U20
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
Itapirense Youth Itapirense Youth
Tupa SP Youth Tupa SP Youth
Jose Bonifacio SP Youth Jose Bonifacio SP Youth
Mogi Mirim (Youth) Mogi Mirim (Youth)
CA Guacuano U20 CA Guacuano U20
Guaratingueta U20 Guaratingueta U20
Joseense SP Youth Joseense SP Youth
Inter Bebedouro SP Youth Inter Bebedouro SP Youth
Batatais FC Youth Batatais FC Youth
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Sharjah SP Youth Sharjah SP Youth
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Agua Santa SP Youth Agua Santa SP Youth
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
Francana Youth Francana Youth
Sao Caetano (Youth) Sao Caetano (Youth)
Uniao Suzano Youth Uniao Suzano Youth
CA Bandeirante Youth CA Bandeirante Youth
Comercial FC U20 Comercial FC U20
OSTO youth team OSTO youth team
Salto SP Youth Salto SP Youth
EC Uniao Suzano SP Youth EC Uniao Suzano SP Youth
Uniao Mogi Youth Uniao Mogi Youth
Santos (Youth) Santos (Youth)
Portuguesa Santista U20 Portuguesa Santista U20
CA Taquaritinga SP U20 CA Taquaritinga SP U20
Catanduva/SP Youth Catanduva/SP Youth
Ibrachina Youth Ibrachina Youth
Flamengo-SP (Youth) Flamengo-SP (Youth)
Lemense-SP (Youth) Lemense-SP (Youth)
Velo Clube Youth Velo Clube Youth
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Slavia Mozyr Reserve Slavia Mozyr Reserve
NaF Dayton reserve NaF Dayton reserve
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
FC Gomel Reserves FC Gomel Reserves
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves Shakhter Soligorsk Reserves
FC Isloch Reserves FC Isloch Reserves
Neman Grodno Reserves Neman Grodno Reserves
Dinamo Brest Reserves Dinamo Brest Reserves
FC Minsk Reserves FC Minsk Reserves
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
Alftanes Alftanes
Tindastoll Sauda Tindastoll Sauda
Arborg Arborg
KFK Kopavogur KFK Kopavogur
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
CDFC La Calzada CDFC La Calzada
Racing Villalbes Racing Villalbes
CF Vimenor CF Vimenor
CD Illescas CD Illescas
Torrent C.F Torrent C.F
CD Azuaga CD Azuaga
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
St Petersburg FC Aztecs St Petersburg FC Aztecs
Weston Weston
Real Central NJ Real Central NJ
FC Lehigh Valley United FC Lehigh Valley United
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
Rochester FC Rochester FC
Minneapolis City SC Minneapolis City SC
Bavarian Bavarian
Nani Lian Nani Lian
United PDX United PDX
Ballard Football Club Ballard Football Club
PDX FC PDX FC
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
Salt City Salt City
Colorado ISA Colorado ISA
San Francisco Glens SC San Francisco Glens SC
San Francisco City San Francisco City
New Jersey Copa New Jersey Copa
FC Motown FC Motown
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
West Chester United West Chester United
Vermont Green Vermont Green
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
West Virginia Alliance FC West Virginia Alliance FC
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
Miami AC Miami AC
Altitude Rush Altitude Rush
Lionsbridge FC Lionsbridge FC
Virginia Beach City Virginia Beach City
Reading United Reading United
Ocean City Noreasters Ocean City Noreasters
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Blackstones Blackstones
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
Wake FC Wake FC
FC Carolinas FC Carolinas
AFC Ann Arbor AFC Ann Arbor
Midwest United Midwest United
Dayton Dutch Lions Dayton Dutch Lions
FC Buffalo FC Buffalo
Florida Elite Florida Elite
Swan City SC Swan City SC
Lansing City Lansing City
South Bend Lions South Bend Lions
SC United Bantams SC United Bantams
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
East Atlanta East Atlanta
Asheville City Asheville City
Ironbound SC Ironbound SC
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Northern Virginia FC Northern Virginia FC
Virginia Marauders Virginia Marauders
Oakland County FC Oakland County FC
Flint City Bucks Flint City Bucks
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
FC Miami City FC Miami City
RKC Third Coast RKC Third Coast
St. Croix SC St. Croix SC
Christos FC Christos FC
Patuxent FA Patuxent FA
AHFC Royals AHFC Royals
Barrasso valley Barrasso valley
Blue Goose SC Blue Goose SC
Louisiana Krewe FC Louisiana Krewe FC
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
Houston FC Houston FC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Texas United Texas United
Peoria Peoria
Chicago City SC Chicago City SC
Academica SC Academica SC
Marin FC Legends Marin FC Legends
Redlands FC Redlands FC
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
FC Tucson FC Tucson
Capo FC Capo FC
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Fomget Genclik (nữ) Fomget Genclik (nữ)
Fenerbahce SK (nữ) Fenerbahce SK (nữ)
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
finals
USM Alger USM Alger
Young Africans Young Africans
Germany Verbandsliga Germany Verbandsliga
Vòng
SV Victoria Seelow SV Victoria Seelow
SV Frankonia Wernsdorf SV Frankonia Wernsdorf
Slovakia I Liga Women Slovakia I Liga Women
Vòng
MFK Topolcany (nữ) MFK Topolcany (nữ)
SKF Zilina  (nữ) SKF Zilina (nữ)
Spartak Trnava (nữ) Spartak Trnava (nữ)
MFK Ruzomberok (nữ) MFK Ruzomberok (nữ)
Slovan Bratislava (nữ) Slovan Bratislava (nữ)
Dukla Banska Bystrica (nữ) Dukla Banska Bystrica (nữ)
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 18
Mounties Wanderers Mounties Wanderers
Northern Tigers Northern Tigers
Macarthur Rams Macarthur Rams
Hake Ya Dong in Sydney City Hake Ya Dong in Sydney City
Rydalmere Lions FC Rydalmere Lions FC
Canterbury Bankstown FC Canterbury Bankstown FC
St George Saints St George Saints
SD Raiders FC SD Raiders FC
Bankstown City Lions Bankstown City Lions
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
Bonnyrigg White Eagles Bonnyrigg White Eagles
Dunbar Rovers FC Dunbar Rovers FC
Dulwich Hill SC Dulwich Hill SC
Central Coast United FC Central Coast United FC
Hills Brumbies Hills Brumbies
Inter Lions Inter Lions
Burundi Cup Burundi Cup
Bumamuru Bumamuru
Aigle Noir Aigle Noir
Belarus Womens Premier League Belarus Womens Premier League
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ)
ABFF U19 (nữ) ABFF U19 (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 12
Babrungas Babrungas
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Atletas Kaunas Atletas Kaunas
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
FK Minija FK Minija
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Ypiranga AP Ypiranga AP
Santana AP Santana AP
Cúp Quốc gia Estonia Cúp Quốc gia Estonia
finals
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Trans Narva Trans Narva
Scotland FA Cup Scotland FA Cup
finals
Celtic FC Celtic FC
Inverness Inverness
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Partizan Bardejov Partizan Bardejov
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
MFK Snina MFK Snina
TeslaStropkov TeslaStropkov
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
Lipany Lipany
Slovan Giraltovce Slovan Giraltovce
TJ Tatran Oravske Vesele TJ Tatran Oravske Vesele
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
TJ Druzstevnik Vrakun TJ Druzstevnik Vrakun
Galanta Galanta
Jednota Banova Jednota Banova
Nove Mesto Nove Mesto
OFK Malzenice OFK Malzenice
SKF Sered SKF Sered
FK Belusa FK Belusa
Fomat Martin Fomat Martin
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
Slovan Duslo Sala Slovan Duslo Sala
FK Svidnik FK Svidnik
FTC Filakovo FTC Filakovo
Inter Bratislava Inter Bratislava
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
TJ Banik Kalinovo TJ Banik Kalinovo
Poprad Poprad
SK Vrakuna Bratislava SK Vrakuna Bratislava
OK castkovce OK castkovce
Namestovo Namestovo
MFK Vranov nad Topou MFK Vranov nad Topou
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 11
Dinamo Brest Dinamo Brest
FC Minsk FC Minsk
FC Belshina Babruisk FC Belshina Babruisk
FC Gomel FC Gomel
Smorgon FC Smorgon FC
Energetik-BGU Minsk Energetik-BGU Minsk
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Landvetter IS Landvetter IS
Qviding FIF Qviding FIF
IFK Skovde FK IFK Skovde FK
Sifhalla Sifhalla
Ragsveds IF Ragsveds IF
Haninge Haninge
Onsala BK Onsala BK
Laholms FK Laholms FK
Kungsangens IF Kungsangens IF
Jarfalla Jarfalla
IF Algarna IF Algarna
Kiruna FF Kiruna FF
IFK Ostersund IFK Ostersund
IFK Lulea IFK Lulea
IFK Trelleborg IFK Trelleborg
FC Rosengard FC Rosengard
FC Gute FC Gute
Sandvikens AIK FK Sandvikens AIK FK
Herrestads AIF Herrestads AIF
BK Forward BK Forward
Hudiksvalls ABK Hudiksvalls ABK
FC Arlanda FC Arlanda
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK
Huddinge IF Huddinge IF
Bergnasets AIK Bergnasets AIK
Skelleftea FF Skelleftea FF
Mjolby AI FF Mjolby AI FF
FC Nacka Iliria FC Nacka Iliria
IFK Berga IFK Berga
Simrishamn Simrishamn
Ytterhogdal IK Ytterhogdal IK
Gottne IF Gottne IF
Yxhults IK Yxhults IK
IK Zenith IK Zenith
BK Astrio BK Astrio
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Froso IF Froso IF
Kristianstads FF Kristianstads FF
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
Tolo IF Tolo IF
Nassjo FF Nassjo FF
FOC Farsta FOC Farsta
IK Sleipner IK Sleipner
IFK Uppsala IFK Uppsala
IFK Osterakers Fk IFK Osterakers Fk
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Servette (nữ) Servette (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ) FC Zurich Frauen (nữ)
Yverdon (nữ) Yverdon (nữ)
Rapperswil Jona (nữ) Rapperswil Jona (nữ)
FC Thun (nữ) FC Thun (nữ)
FC Sion (nữ) FC Sion (nữ)
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
FC Arbaer FC Arbaer
UMF Vidir UMF Vidir
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
Kari Akranes Kari Akranes
Kormakur Kormakur
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Ellidi Ellidi
Magni Magni
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Atletico Sanluqueno Atletico Sanluqueno
Alaves B Alaves B
SD Tarazona SD Tarazona
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng
Lugano U21 Lugano U21
Vevey Sports Vevey Sports
Monthey Monthey
solothurn solothurn
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 12
Surfers Paradise Surfers Paradise
Brisbane Strikers Brisbane Strikers
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
SWQ Thunder SWQ Thunder
Brisbane Wolves Brisbane Wolves
Southside Eagles Southside Eagles
Western Pride Western Pride
Sunshine Coast FC Sunshine Coast FC
Danish U17 Danish U17
Vòng 24
Esbjerg FB U17 Esbjerg FB U17
Odense BK U17 Odense BK U17
Sonderjyske U17 Sonderjyske U17
FC Kobenhavn U17 FC Kobenhavn U17
Brondby IFU17 Brondby IFU17
AGF Viby U17 AGF Viby U17
VejleU17 VejleU17
LYNGBY FODBOLD CLUB U17 LYNGBY FODBOLD CLUB U17
AalborgU17 AalborgU17
Horsens U17 Horsens U17
Midtjylland U17 Midtjylland U17
Nordsjaelland U17 Nordsjaelland U17
Silkeborg IF U17 Silkeborg IF U17
Randers FC U17 Randers FC U17
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 11
12 de Octubre 12 de Octubre
Atyra FC Atyra FC
Sol de America Sol de America
3 De Febrero 3 De Febrero
Rubio nu Rubio nu
Deportivo Santani Deportivo Santani
24 de Setiembre 24 de Setiembre
Sol de America Pastoreo Sol de America Pastoreo
Tunisia Tunisia
Vòng 10
U.S.Monastir U.S.Monastir
ES du Sahel ES du Sahel
US Tataouine US Tataouine
Club Africain Club Africain
Sifakesi Sifakesi
US Ben Guerdane US Ben Guerdane
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Olympique de Beja Olympique de Beja
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Ceara Ceara
Chapecoense SC Chapecoense SC
Botafogo SP Botafogo SP
Tombense Tombense
Criciuma Criciuma
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Vitoria BA Vitoria BA
Ituano  SP Ituano SP
Juventude Juventude
Avai FC SC Avai FC SC
Mirassol Mirassol
Ponte Preta Ponte Preta
ABC RN ABC RN
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Vila Nova Vila Nova
Sampaio Correa Sampaio Correa
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
KOM Podgorica KOM Podgorica
FK Berane FK Berane
Mornar Mornar
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 29
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
Allerheiligen Allerheiligen
LASK (Youth) LASK (Youth)
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
Bischofshofen Bischofshofen
Kufstein Kufstein
SC Kundl SC Kundl
Worgl Obi SV Worgl Obi SV
SC Golling SC Golling
SV Grodig SV Grodig
FC Pinzgau Saalfelden FC Pinzgau Saalfelden
VfB Hohenems VfB Hohenems
Sc Rothis Sc Rothis
Rheindorf Altach B Rheindorf Altach B
RW Rankweil RW Rankweil
FC Lauterach FC Lauterach
FC Brauerei Egg FC Brauerei Egg
Rotenberg Rotenberg
SV Wals-Grunau SV Wals-Grunau
SV Kuchl SV Kuchl
Dornbirner SV Dornbirner SV
FC Wolfurt FC Wolfurt
SC Gofis SC Gofis
Admira Dornbirn Admira Dornbirn
SC Schwaz SC Schwaz
SV Fugen SV Fugen
St. Johann St. Johann
SV Austria Salzburg SV Austria Salzburg
FC Kitzbuhel FC Kitzbuhel
WSG Swarovski Tirol B WSG Swarovski Tirol B
SPG Motz/Silz SPG Motz/Silz
SC Imst SC Imst
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Cape Town Spurs Cape Town Spurs
Maritzburg United Maritzburg United
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng
Fiorentina U20 Fiorentina U20
AS Roma U20 AS Roma U20
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 17
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Waterford United Waterford United
Treaty United Treaty United
Athlone Town Athlone Town
Longford Town Longford Town
Bray Wanderers Bray Wanderers
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Finn Harps Finn Harps
Kerry FC Kerry FC
Asian Womens U20 Champions Cup Asian Womens U20 Champions Cup
Qualifi2
Australia (nữ) U20 Australia (nữ) U20
Lebanon (nữ) U20 Lebanon (nữ) U20
Vietnam (nữ) U20 Vietnam (nữ) U20
Iran (nữ) U20 Iran (nữ) U20
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EsPa EsPa
EIF Academy EIF Academy
PPJ/Ruoholahti PPJ/Ruoholahti
Herto Herto
Malmin Palloseura Helsinki Malmin Palloseura Helsinki
FC Finnkurd FC Finnkurd
SAPA SAPA
Ponnistajat Ponnistajat
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
KI Klaksvik KI Klaksvik
AB Argir AB Argir
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
CA Batna CA Batna
IRB Ouargla IRB Ouargla
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
MC El Eulma MC El Eulma
MO Constantine MO Constantine
USM Annaba USM Annaba
NRB Teleghma NRB Teleghma
JSM Skikda JSM Skikda
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
US Chaouia US Chaouia
Hamra Annaba Hamra Annaba
AS Khroub AS Khroub
Union Sportive Souf Union Sportive Souf
IB Khemis El Khechna IB Khemis El Khechna
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
Hạng 2 Đan Mạch nữ Hạng 2 Đan Mạch nữ
Vòng 9
Skovlunde IF (nữ) Skovlunde IF (nữ)
Naesby BK (nữ) Naesby BK (nữ)
Osterbro IF (nữ) Osterbro IF (nữ)
Varde (nữ) Varde (nữ)
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 10
Maruyasu Industries Maruyasu Industries
Okinawa SV Okinawa SV
Suzuka unlimited Suzuka unlimited
Honda FC Honda FC
Minebea Mitsumi FC Minebea Mitsumi FC
Rayluck Shiga Rayluck Shiga
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
Criacao Shinjuku Criacao Shinjuku
Veertien Kuwana Veertien Kuwana
Kochi United Kochi United
FC Tiamo Hirakata FC Tiamo Hirakata
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Briobecca Urayasu Briobecca Urayasu
Sony Sendai Sony Sendai
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 8
Skive IK Skive IK
HIK Hellerup HIK Hellerup
Jammerbugt Jammerbugt
Brabrand Brabrand
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Siheung City Siheung City
Gyeongju KHNP Gyeongju KHNP
Yangpyeong Yangpyeong
Pocheon FC Pocheon FC
Daejeon Korail Daejeon Korail
Yangju Citizen Yangju Citizen
Gimhae City Gimhae City
Gangneung City Gangneung City
Ulsan Citizens Ulsan Citizens
Hwaseong FC Hwaseong FC
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
IK Uppsala (nữ) IK Uppsala (nữ)
Linkopings (nữ) Linkopings (nữ)
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 10
Austria Lustenau Austria Lustenau
TSV Hartberg TSV Hartberg
SV Ried SV Ried
Wolfsberger AC Wolfsberger AC
WSG Wattens WSG Wattens
Rheindorf Altach Rheindorf Altach
Austria Wien Austria Wien
Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
Sturm Graz Sturm Graz
LASK Linz LASK Linz
SG Austria Klagenfurt SG Austria Klagenfurt
Rapid Wien Rapid Wien
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 16
Aurora Aurora
Libertad Gran Mamore FC Libertad Gran Mamore FC
Royal Pari FC Royal Pari FC
Nacional Potosi Nacional Potosi
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Club Guabira Club Guabira
Nacional Potosi Nacional Potosi
The Strongest The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto Atletico Palmaflor Vinto
Real Tomayapo Real Tomayapo
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Royal Pari FC Royal Pari FC
Vaca Diez Vaca Diez
Aurora Aurora
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Always Ready Always Ready
Blooming Blooming
Bolivar Bolivar
Real Santa Cruz Real Santa Cruz
Real Tomayapo Real Tomayapo
Bolivar Bolivar
Blooming Blooming
Vaca Diez Vaca Diez
VCK U17 Châu Âu VCK U17 Châu Âu
finals
Germany U17 Germany U17
France U17 France U17
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 19
Central FC Central FC
San Juan Jabloteh San Juan Jabloteh
Prison Service FC Prison Service FC
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
Caledonia AIA Caledonia AIA
Williams Connection Williams Connection
Cunupia FC Cunupia FC
Point Fortin FC Point Fortin FC
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 18
AD Tarma AD Tarma
Alianza Lima Alianza Lima
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Cusco FC Cusco FC
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci Carlos Manucci
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
Australia Victoria State League Australia Victoria State League
Vòng
Beaumaris Beaumaris
Melbourne Victory NPL Melbourne Victory NPL
Doveton Doveton
Geelong Sc Geelong Sc
Boroondara Boroondara
Goulburn Valley Suns Goulburn Valley Suns
Ballarat Red Devils Ballarat Red Devils
Nunawading City Nunawading City
Northern Ireland Women's Super Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ) Cliftonville LFC (nữ)
Glentoran (nữ) Glentoran (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ) Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Lisburn (nữ) Lisburn (nữ)
Linfield (nữ) Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ) Sion Swifts (nữ)
Mid Ulster (nữ) Mid Ulster (nữ)
Ballymena Allstars (nữ) Ballymena Allstars (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Yanbian Longding Yanbian Longding
Dongguan Guanlian Dongguan Guanlian
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Dantong Tengyue Dantong Tengyue
Shenyang City Public Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring Heilongjiang Lava Spring
Guangxi Baoyun FC Guangxi Baoyun FC
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 8
Kvik Halden Kvik Halden
Alta Alta
BRA D4 BRA D4
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Ferroviario CE Ferroviario CE
Resende-RJ Resende-RJ
Nova Iguacu Nova Iguacu
Vitoria ES Vitoria ES
Athletic Club MG Athletic Club MG
Independente Sao Joseense PR Independente Sao Joseense PR
Camboriu SC Camboriu SC
Santa Cruz PE Santa Cruz PE
Sousa PB Sousa PB
Cascavel PR Cascavel PR
Operario MS Operario MS
Falcon FC Falcon FC
ASA AL ASA AL
Inter de Limeira Inter de Limeira
XV de Piracicaba XV de Piracicaba
Brasiliense Brasiliense
Ceilandia DF Ceilandia DF
Interporto FC Interporto FC
Real Desportivo/RO Real Desportivo/RO
Maranhao Maranhao
Fluminense PI Fluminense PI
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Ipora EC Ipora EC
Alagoinhas Atletico BA Alagoinhas Atletico BA
Bahia de Feira BA Bahia de Feira BA
Anapolis FC Anapolis FC
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
katalang BA katalang BA
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
CS Sergipe CS Sergipe
CA Patrocinense CA Patrocinense
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Santo Andre Santo Andre
Pacajus Pacajus
Potiguar RN Potiguar RN
Parnahyba PI Parnahyba PI
Cordino Cordino
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 2
London City London City
Weston United Weston United
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Toronto Falcons Toronto Falcons
Dynamo Toronto Dynamo Toronto
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 30
Metalist Kharkiv U21 Metalist Kharkiv U21
Chernomorets Odessa U21 Chernomorets Odessa U21
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
Kryvbas U21 Kryvbas U21
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
PFC Oleksandria U21 PFC Oleksandria U21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Inhulets Petrove U21 Inhulets Petrove U21
FC Vorskla U21 FC Vorskla U21
FC Shakhtar Donetsk U21 FC Shakhtar Donetsk U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21) Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Dinamo KyivU21 Dinamo KyivU21
Australia New South Wales NPL Women Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Metropolis United (nữ) Metropolis United (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ) FFSA NTC Girls (nữ)
Fulham United (nữ) Fulham United (nữ)
Flinders United (nữ) Flinders United (nữ)
Ngoại hạng Senegal Ngoại hạng Senegal
Vòng
Pikine Pikine
SONACOS SONACOS
Linguere Linguere
AS Douanes Dakar AS Douanes Dakar
Casamance Casamance
Mbour Mbour
AS Dakar Sacre Coeur AS Dakar Sacre Coeur
CNEPS Excellence CNEPS Excellence
Diambars Diambars
Generation Foot Generation Foot
Teunhueth FC Teunhueth FC
ASC Jaraaf ASC Jaraaf
US Goree US Goree
Guediawaye Guediawaye
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Rakow Czestochowa 2 Rakow Czestochowa 2
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
KS Wieczysta Krakow KS Wieczysta Krakow
Czarni Polaniec Czarni Polaniec
Legia Warszawa B Legia Warszawa B
Unia Skierniewice Unia Skierniewice
Gornik II Zabrze Gornik II Zabrze
Chrobry Glogow II Chrobry Glogow II
Miedz Legnica II Miedz Legnica II
Polonia Nysa Polonia Nysa
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ
Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
Stal Brzeg Stal Brzeg
Warta Gorzów Wielkopolski Warta Gorzów Wielkopolski
Blonianka Blonie Blonianka Blonie
Olimpia Zambrow Olimpia Zambrow
Lublinianka Lublin Lublinianka Lublin
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
Stargard Szczecinski Stargard Szczecinski
KS Pogon Nowe Skalmierzyce KS Pogon Nowe Skalmierzyce
Wisloka Debica Wisloka Debica
Avia Swidnik Avia Swidnik
Gawin Sleza Wroclaw Gawin Sleza Wroclaw
Rekord Bielsko-Biala Rekord Bielsko-Biala
Vineta Wolin Vineta Wolin
Baltyk Gdynia Baltyk Gdynia
Mlawianka Mlawa Mlawianka Mlawa
KS Legionovia Legionowo KS Legionovia Legionowo
Unia Tarnow Unia Tarnow
LKS Lagow LKS Lagow
Stolem Gniewino Stolem Gniewino
Unia Janikowo Unia Janikowo
MKS Kluczbork MKS Kluczbork
Odra Wodzislaw Slaski Odra Wodzislaw Slaski
Cracovia II Cracovia II
Podlasie Biala Podlaska Podlasie Biala Podlaska
Pilica Bialobrzegi Pilica Bialobrzegi
Concordia Elblag Concordia Elblag
Lechia Zielona Gora Lechia Zielona Gora
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
GKP Gorzow GKP Gorzow
LKS Goczalkowice Zdroj LKS Goczalkowice Zdroj
Swit Nowy Dwor Mazowiecki Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Jagiellonia Bialystok II Jagiellonia Bialystok II
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
Pelikan Lowicz Pelikan Lowicz
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
Polonia Bytom Polonia Bytom
Carina Gubin Carina Gubin
Bron Radom Bron Radom
Pogon Grodzisk Mazowiecki Pogon Grodzisk Mazowiecki
Jarota Jarocin Jarota Jarocin
Unia Swarzedz Unia Swarzedz
Brasil Women's Cup Brasil Women's Cup
Internacional(w) Internacional(w)
Ceara (nữ) Ceara (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Kindermann (nữ) Kindermann (nữ)
Athletico Paranaense (nữ) Athletico Paranaense (nữ)
Czech Group D League Czech Group D League
SK Petrin Plzen SK Petrin Plzen
FK Horovicko FK Horovicko
Vysocina Jihlava B Vysocina Jihlava B
Zdar nad Sazavou Zdar nad Sazavou
MFK Chrudim B MFK Chrudim B
Velke Hamry Velke Hamry
Komarov Komarov
Slavoj Cesky Krumlov Slavoj Cesky Krumlov
AFC Humpolec AFC Humpolec
TJ Dalnice Sperice TJ Dalnice Sperice
Bzenec Bzenec
Sumperk Sumperk
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 17
Abu Salim Abu Salim
Asaria Asaria
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 12
Eastern Suburbs Brisbane Eastern Suburbs Brisbane
Rochedale Rovers Rochedale Rovers
Redlands United FC Redlands United FC
Queensland Lions SC Queensland Lions SC
Gold Coast United Gold Coast United
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Peninsula Power Peninsula Power
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 15
Puerto Montt Puerto Montt
Union San Felipe Union San Felipe
Cobreloa Cobreloa
Rangers Talca Rangers Talca
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
San Luis Quillota San Luis Quillota
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
Sansinena Sansinena
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Sol de Mayo Sol de Mayo
Santa Marina Tandil Santa Marina Tandil
Club Cipolletti Club Cipolletti
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Surfers Paradise U23 Surfers Paradise U23
Brisbane Strikers U23 Brisbane Strikers U23
Western Pride FC U23 Western Pride FC U23
Sunshine Coast U23 Sunshine Coast U23
Redlands United U23 Redlands United U23
Lions FC U23 Lions FC U23
Capalaba Bulldogs U23 Capalaba Bulldogs U23
SWQ Thunder U23 SWQ Thunder U23
Gold Coast United U23 Gold Coast United U23
Gold Coast Knights U23 Gold Coast Knights U23
WDSC Wolves U23 WDSC Wolves U23
Southside Eagles U23 Southside Eagles U23
Sunshine Coast Wanderers U23 Sunshine Coast Wanderers U23
Peninsula Power U23 Peninsula Power U23
Eastern Suburbs U23(AUS) Eastern Suburbs U23(AUS)
Rochedale Rovers U23 Rochedale Rovers U23
Caboolture FC U23 Caboolture FC U23
Logan Lightning U23 Logan Lightning U23
Austrian Frauen Bundesliga Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
First Vienna (nữ) First Vienna (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ) Sturm Graz/Stattegg (nữ)
BW Linz (nữ) BW Linz (nữ)
Bergheim/Hof (nữ) Bergheim/Hof (nữ)
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 10
Volna Pinsk Volna Pinsk
Ostrowitz Ostrowitz
Niva Dolbizno Niva Dolbizno
FC Baranovichi FC Baranovichi
FK Orsha FK Orsha
Shakhter Soligorsk II Shakhter Soligorsk II
FK Lida FK Lida
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
U19 Hungary U19 Hungary
Vòng 7
Puskas Akademia FehervarU19 Puskas Akademia FehervarU19
Vasas U19 Vasas U19
Szeged-Csanad Grosics U19 Szeged-Csanad Grosics U19
Kisvarda FC U19 Kisvarda FC U19
Ujpesti TE U19 Ujpesti TE U19
Budapest Honved U19 Budapest Honved U19
Ferencvarosi U19 Ferencvarosi U19
Illes Akademia Haladas U19 Illes Akademia Haladas U19
Pecsi MFC U19 Pecsi MFC U19
Gyori ETO U19 Gyori ETO U19
MTK Budapest U19 MTK Budapest U19
KaposvarU19 KaposvarU19
Fehervar Videoton U19 Fehervar Videoton U19
Debrecin VSC U19 Debrecin VSC U19
Bekescsaba U19 Bekescsaba U19
Diosgyor VTK U19 Diosgyor VTK U19
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
froya froya
Bremnes IL Bremnes IL
Skjetten Fotball Skjetten Fotball
Os Turn Fotball Os Turn Fotball
Forde Forde
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
Raufoss IL B Raufoss IL B
Volda Volda
Lillestrom B Lillestrom B
Gneist Gneist
Eik-Tonsberg Eik-Tonsberg
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Lysekloster Lysekloster
Gjelleraasen IL Gjelleraasen IL
Oppsal Oppsal
Asker Asker
Brodd Brodd
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
Skedsmo Skedsmo
Stabaek B Stabaek B
Tronder-Lyn Tronder-Lyn
Orkla Orkla
Honefoss BK Honefoss BK
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
IF Floya IF Floya
Nordstrand Nordstrand
Bjarg Bjarg
Sandnes B Sandnes B
Viking B Viking B
Djerv 1919 Djerv 1919
Mosjoen Mosjoen
Tiller Tiller
Nardo FK Nardo FK
Kristiansund B Kristiansund B
Spike Spike