Nhận định, soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers, 15h30 ngày 5/10: Vé cho kẻ mạnh

Nhận định bóng đá Ventforet Kofu vs Kashima Antlers hôm nay 15h30 ngày 5/10, cúp Hoàng đế Nhật Bản 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ventforet Kofu vs Kashima Antlers chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định bóng đá Ventforet Kofu vs Kashima Antlers

Đây là cặp đấu thuộc vòng bán kết cúp Hoàng đế Nhật Bản 20222. Đặt lên bàn cân, Kashima Antlers được đánh giá vượt trội về tương quan lực lượng. Không chỉ vậy, đội bóng này còn đang thể hiện phong độ tốt hơn đối thủ nên sáng cửa giành vé dự chung kết ở trận đấu chiều nay.

Nhận định, soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers, 15h30 ngày 5/10: Vé cho kẻ mạnh - Ảnh 3

Sở dĩ nói vậy bởi ở 11 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Ventforet Kofu chỉ biết hòa và thua. Nhìn lại quá khứ, đội bóng này cũng đã thua 4/5 màn đụng độ Kashima Antlers gần nhất (hòa 1, thua 4). Vì vậy, đây được xem là cơ hội tốt để Kashima Antlers ghi tên mình vào trận chung kết.

Soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers

Nhận định, soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers, 15h30 ngày 5/10: Vé cho kẻ mạnh - Ảnh 2

Soi kèo châu Á Ventforet Kofu vs Kashima Antlers

Trên sàn giao dịch, Kashima Antlers được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 1:0. Với kèo chấp này, giới chuyên môn đánh giá cao cơ hội vượt kèo của Kashima Antlers. Dù đang thể hiện phong độ không thực sự ấn tượng nhưng Kashima Antlers vẫn sáng cửa giành chiến thắng bởi Ventforet Kofu đã thua kèo châu Á ở 7/8 trận gần đây. Do đang thi đấu ở giải hạng 2, Ventforet Kofu rất khó để tạo nên bất ngờ ở trận đấu chiều nay.

Lựa chọn: Kashima Antlers -1

Soi kèo tài xỉu Ventforet Kofu vs Kashima Antlers

Tỷ lệ tổng bàn thắng của trận đấu này đã được đẩy từ mốc 2 1/2 lên 2 3/4. Dù vậy, khả năng nổ Tài là không cao. Thực tế, ở mùa giải này, Kashima Antlers chưa thể hiện được sự bùng nổ trong tấn công. Không phải ngẫu nhiên mà 11/13 trận gần nhất của đội bóng này chỉ có tối đa 2 lần lưới rung. Chưa kể, với tính chất của trận đấu loại trực tiếp, 2 đội có lý do để thận trọng.

Lựa chọn: Xỉu 2 3/4

Soi kèo dự đoán hiệp 1 Ventforet Kofu vs Kashima Antlers

Ventforet Kofu đang thể hiện phong độ khá tệ ở giải hạng 2 vì hàng thủ yếu kém. Trước đối thủ như vậy, Kashima Antlers hoàn toàn có thể kì vọng kết quả tốt ngay trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Kashima Antlers -1/2 

Phong độ, lịch sử đối đầu Ventforet Kofu vs Kashima Antlers

Nhận định, soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers, 15h30 ngày 5/10: Vé cho kẻ mạnh - Ảnh 4

DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ TỶ SỐ: Ventforet Kofu 0-2 Kashima Antlers

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, soi kèo Omiya Ardija vs Montedio Yamagata, 17h00 ngày 5/10: Cơ hội giành điểm

Nhận định, soi kèo Omiya Ardija vs Montedio Yamagata, 17h00 ngày 5/10 giải hạng nhì Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Omiya Ardija vs Montedio Yamagata chuẩn xác nhất từ các chuyên gia

Nhận định, soi kèo Ulsan vs Jeonbuk Motors, 17h00 ngày 5/10: Cân tài cân sức

Nhận định bóng đá Ulsan vs Jeonbuk Motors hôm nay 17h00 ngày 5/10, Cúp FA Hàn Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ulsan vs Jeonbuk Motors chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Daegu vs Seoul, 17h00 ngày 5/10: Tận dụng lợi thế

Nhận định, soi kèo Daegu vs Seoul, 17h00 ngày 5/10 giải Cup FA Hàn Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Daegu vs Seoul chuẩn xác nhất từ các chuyên gia

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Jamshedpur vs Kerala, 21h00 ngày 4/12: Chủ nhà gặp khó

Nhận định bóng đá Jamshedpur vs Kerala hôm nay 21h00 ngày 4/12, giải VDQG Ấn Độ. Dự đoán, soi kèo nhà cái Jamshedpur vs Kerala chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Casa Pia vs Braga, 0h00 ngày 4/12: Cửa trên sáng giá

Nhận định bóng đá Casa Pia vs Braga hôm nay 0h00 ngày 4/12, Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha. Dự đoán, soi kèo nhà cái Casa Pia vs Braga chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Ajax vs Blackburn Rovers, 17h00 ngày 3/12: Khó cho cửa trên

Nhận định bóng đá Ajax vs Blackburn Rovers hôm nay 17h00 ngày 3/12, giao hữu CLB. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ajax vs Blackburn Rovers chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Santos Guápiles vs Saprissa, 8h00 ngày 4/12: Khó ngược dòng

Nhận định bóng đá Santos Guápiles vs Saprissa hôm nay 8h00 ngày 4/12, Cúp Costa Rica. Dự đoán, soi kèo nhà cái Santos Guápiles vs Saprissa chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Crystal Palace vs Botafogo, 19h30 ngày 3/12: Lần đầu chạm mặt

Nhận định bóng đá Crystal Palace vs Botafogo hôm nay 19h30 ngày 3/12, Giao hữu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Crystal Palace vs Botafogo chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Chennaiyin vs Hyderabad, 19h00 ngày 3/12: Con mồi dễ chịu

Nhận định bóng đá Chennaiyin vs Hyderabad hôm nay 19h00 ngày 3/12, VĐQG Ấn Độ. Dự đoán, soi kèo nhà cái Chennaiyin vs Hyderabad chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Bengaluru vs Mohun Bagan, 21h00 ngày 3/12: Công thức chiến thắng

Nhận định bóng đá Bengaluru vs Mohun Bagan hôm nay 21h00 ngày 3/12, giải ISL. Dự đoán, soi kèo nhà cái Bengaluru vs Mohun Bagan chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Trofense vs Paços Ferreira, 3h45 ngày 4/12: Dở ít thắng dở nhiều

Nhận định bóng đá Trofense vs Paços Ferreira, 3h45 ngày 4/12, giải Cup Liên đoàn Bồ Đào Nha. Dự đoán, soi kèo nhà cái Trofense vs Paços Ferreira chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Rajasthan vs NEROCA, 15h30 ngày 3/12: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định bóng đá Rajasthan vs NEROCA, 15h30 ngày 3/12, giải Hạng nhất Ấn Độ. Dự đoán, soi kèo nhà cái Rajasthan vs NEROCA chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán Galatasaray vs Vallecano, 20h00 ngày 3/12: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định bóng đá Galatasaray vs Vallecano, 20h00 ngày 3/12 giải Giao hữu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Galatasaray vs Vallecano chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

World Cup
1/8 Final
Argentina
02:00
Australia
Pháp
22:00
Ba Lan
Anh
02:00
Senegal
Trung Quốc
Vòng 29
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan three town
Wuhan FC
18:30
Changchun Yatai
Guangzhou City
18:30
Shanghai Port
Giao hữu quốc tế
OFI Crete
00:00
Anderlecht
Tenerife
18:00
Brondby IF
Heart of Midlothian
18:00
Almeria
Kortrijk
18:00
Excelsior SBV
Seraing United
18:00
AEK Athens
SC Cambuur
19:30
Heracles Almelo
Umraniyespor
20:00
Partizani Tirana
NAC Breda
20:00
Mechelen
Adana Demirspor
21:00
Maccabi Tel Aviv
Olympiakos Piraeus
21:00
Standard Liege
Aris Thessaloniki
23:30
Maccabi Haifa
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Casa Pia AC
00:00
Sporting Braga
Clube Desportivo Trofense
03:45
Pacos de Ferreira
FC Arouca
00:00
Leixoes
Serie B Italia
Vòng 15
Cagliari
00:00
Parma
Spal
18:30
Modena
Bari
21:00
Pisa
Cosenza Calcio 1914
21:00
Perugia
Brescia
21:00
Reggina
Ascoli
21:00
Como
SudTirol
21:00
Frosinone
Genoa
21:00
Cittadella
Benevento
00:00
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Sporting Gijon
00:30
Las Palmas
Mirandes
00:30
Albacete
Villarreal B
03:00
Leganes
Andorra CF
20:00
FC Cartagena
Racing Santander
22:15
CD Lugo
Eibar
00:30
SD Huesca
Levante
03:00
Malaga
VĐQG Romania
Vòng 19
CS Universitatea Craiova
00:10
Universitatea Craiova
Farul Constanta
18:15
FC Botosani
CFR Cluj
20:30
Chindia Targoviste
Arges
00:00
Rapid Bucuresti
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Manisa BB Spor
17:30
Keciorengucu
Adanaspor
20:00
Goztepe
Altay Spor Kulubu
22:59
Boluspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Kalamata AO
19:30
AO Episkopis Rethymno
Proodeftiki FC
20:00
AE Kifisias
AEL Larisa
20:00
Thesprotos
Diagoras
20:00
PAOK Saloniki B
Panathinaikos B
20:00
Panserraikos
Veria FC
20:00
Almopos Arideas
Cyprus Women Division 1
Vòng
Aris Limassol (nữ)
16:00
Apollon Limassol LFC (nữ)
Lefkothea Latisa (nữ)
19:30
Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
Yeroskipou FC (nữ)
19:30
Omonia Nicosia (nữ)
Albania Division 2
Vòng
Apolonia Fier
22:00
Skenderbeu Korca
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Geita Gold
20:00
Mtibwa Sugar
Young Africans
22:59
Tanzania Prisons
Zanzibar Premier League
Vòng
Uhamiaji FC
00:00
Mafunzo FC
Croatia 2.HNL
Vòng 17
NK Croatia Zmijavci
19:30
HNK Vukovar 91
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 17
Fethiyespor
17:00
Kirklarelispor
Corum Belediyespor
17:30
Menemen Belediye Spor
Amedspor
18:00
Erzincanspor
Osmanlispor FC
18:00
Bayburt Ozel Idare
Batman Petrolspor
18:00
Ispartaspor
Kirsehir Koyhizmetleri
18:00
Bursa Niluferspor AS
Pazarspor
18:00
Hekimoglu Trabzon
Erokspor
18:00
Inegolspor
Nazillispor
18:00
Somaspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:00
Duzcespor
Afjet Afyonspor
18:00
Utkoi
Usakspor
18:00
Zonguldak
Balikesirspor
18:00
Adiyamanspor
Hạng 2 Hungary
Vòng 19
Dafuji cloth MTE
19:00
Duna-Tisza
Csakvari TK
19:00
Gyori ETO
Dorogi FC
19:00
Pecsi MFC
MTE Mosonmagyarovar
19:00
SOROKSAR
MTK Hungaria
19:00
Gyirmot SE
Szentlorinc SE
19:00
Kazincbarcika
Bekescsaba
19:00
FC Ajka
Kozarmisleny SE
21:00
Bodajk FC Siofok
Szegedi AK
21:00
Nyiregyhaza
Argentina Torneo B
Alumni Villa Maria
02:00
Atenas
Huracan de Chivilcoy
03:00
Social Atletico Television
Defensores Puerto Vilelas
03:00
Ferroviario Corrientes
Unidos de Olmos
03:00
CDYF Las Mandarinas
Velez de San Ramon
03:00
Barrio Argentino
CA Belgrano Parana
03:00
Gimnasia Y Esgrima
Huracan de Ingeniero White
03:00
Huracan de Tres Arroyos
Regatas de San Nicolas
03:00
Sportivo Baradero
San Martin Mendoza
03:00
EFI Juniors
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Rwanda
Vòng
Etincelles
20:00
Gorilla FC
Musanze FC
20:00
Rwamagana City
Rayon Sports FC
20:00
Bugesera
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
Halide Edip Adivarspor
Kahramanmarasspor
18:00
Ergene Velimese
Kestel
18:00
Eynesil
Kelkit Belediye Hurriyet
18:00
Yeni Orduspor
Ofspor
18:00
Karaman Belediyespor
Anadolu Selcukluspor
18:00
EdirnesporGenclik
Tepecik Bld
18:00
Musspor
Akhisar Bld.Geng
18:00
Kepez Belediyespor
Orduspor
18:00
Gumushanespor
Arguvan
18:00
Artvin Hopaspor
Yldrm Belediyesispor
18:00
Aksarayspor
Agri 1970 Spor
18:00
Yeni Amasya Spor
Erbaaspor S
18:00
Fatsa Belediyespor
Darica Genclerbirligi
18:00
Turk Metal Kirikkale
Eskisehirspor
18:00
Kutahyaspor
Osmaniyespor
18:00
Cankaya FK
Elazig Belediyespor
18:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Yeni Altindag BS
18:00
Nevsehirspor Genclik
Sapanca Genclikspor
18:00
Bergama Belediyespor
76 Igdir Belediye spor
18:00
Bayrampasa
Karaman Belediyesi Spor
18:00
Elazigspor
Botswana Premier League
Vòng
BDF XI
21:00
Masitaoka FC
Buigarian Cup
Vòng 2
Ludogorets Razgrad
18:30
Levski Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Mokala Pancheners
18:00
Uniao Leiria
Sanjoanense
22:00
Anadia
Academica Coimbra
00:00
Real Sport Clube
Alverca
02:00
CF Os Belenenses
Burundi League
Vòng 15
Le Messager Ngozi
20:00
BS Dynamic
Bumamuru
20:00
Musongati FC
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Fc Tigre Noir
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 13
RCOZ Oued Zem
22:00
Itihad Z. Khemisset
Wydad Fes
22:00
Renaissance Zmamra
Chabab Ben Guerir
22:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Hilal (Youth)
23:10
Al Ahli Jeddah (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
INAC (nữ)
11:00
AS Elfen Sayama (nữ)
NTV Beleza (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 9
Reading (nữ)
19:30
Tottenham Hotspur (nữ)
Liverpool (nữ)
21:00
West Ham United (nữ)
Manchester City (nữ)
21:00
Brighton H.A. (nữ)
Bhutan Thimphu League
Vòng
Thimphu City
19:00
BFF Academy U19
French Championnat Amateur
Vòng 12
Blois
00:00
Maccabi Paris
Creteil
00:00
Saint Quentin
Poissy As
00:00
Vannes
Fleury Merogis U.S.
00:00
Besancon
FC Rouen
00:00
Racing Club de France
Frejus St-Raphael
00:00
GRACES
Lyon Duchere
00:00
Auxerre B
Marignane Gignac
00:00
Olympique Ales
Metz B
00:00
AS Furiani Agliani
Stade Bordelais
01:00
Romorantin
Belgium Second Amateur Divisio
Warnant
18:00
Ganshoren
Zulte-Waregem II
22:00
Eendracht Aalst
Royal Cappellen FC
22:00
Sporting Hasselt
Malta Premier League
Vòng 12
Pieta Hotspurs
17:30
Birkirkara FC
Hamrun Spartans
17:30
Santa Lucia
Mosta FC
20:00
Zebbug Rangers
Valletta FC
20:00
Gudja United
Kenya Super League
Vòng 3
Bandari
19:00
KCB SC
Tusker
19:00
AFC Leopards
Nairobi Star City
19:00
FC Talanta
VĐQG Oman
Vòng 5
Bahla
19:40
Al-Seeb
Italy Serie B Women
Vòng
Apulia Trani (nữ)
18:30
Ternana W
Cesena (nữ)
20:30
AGSM Verona (nữ)
Cittadella (nữ)
20:30
Brescia (nữ)
Tavagnacco (nữ)
20:30
San Marino College (nữ)
Chievo (nữ)
20:30
Lazio (nữ)
ACF Clarentia Trento (nữ)
20:30
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
Napoli (nữ)
20:30
Genoa (nữ)
Vô địch Quốc gia Togo
Vòng
ASKO Kara
22:00
ASC Kara
AS Togo-Port
22:00
Tambo FC
Kenya Super League
Vòng
Silibwet Leons FC
19:00
Shabana FC
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Malacateco
01:00
CSD Municipal
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Guastatoya
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Al Wathbah
Mauritania Division 1
Vòng
Chemal FC
00:00
ASC Snim
F.C. Nouadhibou
00:00
FC Inter Nouakchott
ACS Ksar
02:40
ASC Gendrim
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Nea Salamis
00:00
APOEL Nicosia
AEP Paphos
00:00
Olympiakos Nicosia FC
Anorthosis Famagusta FC
22:00
Aris Limassol
Apollon Limassol FC
00:00
AEL Limassol
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Dubba Al-Husun
19:35
Al-Jazira(UAE)
Emirates Club
19:35
Al-Rams
Burkina Faso League
Vòng
Sally Tas
00:45
US Forces Armees
AS Douanes Ouagadougou
22:30
RC Kadiogo
Romania Liga 1 Women
Vòng
Vasas Odorhei (nữ)
16:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Piros Security (nữ)
16:00
Olimpia Cluj (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
16:00
Universitatea Galati (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
16:00
Carmen Bucuresti (nữ)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
16:00
Banat Girls (nữ)
CSM Alexandria (nữ)
16:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng 14
Mondercange
00:00
UN Kaerjeng 97
CS Petange
21:00
UNA Strassen
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
F91 Dudelange
21:00
Victoria Rosport
Fola Esch
21:00
Hostert
Swift Hesperange
21:00
FC Wiltz 71
US Mondorf-les-Bains
22:00
Jeunesse Esch
Spain Primera Division RFEF
Vòng 14
Eldense
00:00
UD Logrones
Real Madrid Castilla
00:00
Cultural Leonesa
SD Logrones
00:00
Castellon
Unionistas de Salamanca
00:00
Badajoz
AD Alcorcon
00:00
Fuenlabrada
Deportivo La Coruna
01:00
Cordoba
Athletic Bilbao B
18:00
UE Cornella
Real Balompedica Linense
18:00
AD Ceuta
C.D. San Fernando Isleno
18:00
CD Linares Deportivo
Numancia
18:00
Real Union Irun
SD Amorebieta
18:00
Baleares
Pontevedra
22:59
Racing de Ferrol
Gimnastic Tarragona
00:00
Sabadell
Deportivo La Coruna
00:00
Cordoba
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Real Murcia
00:00
CD Alcoyano
UD San Sebastian Reyes
00:00
CF Talavera de la Reina
Merida AD
00:00
CF Rayo Majadahonda
Pontevedra
00:00
Racing de Ferrol
Real Madrid Castilla
00:00
Cultural Leonesa
C.D. San Fernando Isleno
00:00
CD Linares Deportivo
UD San Sebastian Reyes
00:00
CF Internacional De Madrid
Unionistas de Salamanca
00:00
Badajoz
AD Alcorcon
00:00
Fuenlabrada
Celta vigo b
00:00
Algeciras
Celta vigo b
00:00
Algeciras
Vô địch U17 Đức
Vòng 13
SC Freiburg U17
17:00
Bayern Munchen U17
Saarbrucken(U17)
17:00
Jahn Regensburg U17
Astoria Walldorf U17
17:00
Greuther Furth U17
FSV Mainz 05 U17
17:00
SV Darmstadt U17
Magdeburg U17
17:00
Niendorfer TSVU17
Carl Zeiss Jena U17
17:00
VfL Wolfsburg U17
Hoffenheim U17
18:00
VfB Stuttgart U17
Hamburger SV U17
20:00
Viktoria Berlin U17
Karlsruher SC U17
20:00
Nurnberg U17
SpVgg Unterhaching U17
21:30
TSV 1860 Munchen U17
Spanish Bizkaia-Tercera Division
LHospitalet
00:00
CE Europa
Sant Andreu
00:00
Girona B
Coria CF
00:00
Ceuta B
Urduliz FT
00:15
CD Padura
CD Union Sur Yaiza
00:30
UD San Fernando
Atletico Porcuna CF
00:30
CD Huetor Vega
Puente Genil
00:30
Conil CF
Real Jaen CF
01:00
CD Huracan Melilla
Rapido de Bouzas
01:30
Viveiro CF
Flat Earth FC
17:00
CD Galapagar
CD Canillas
17:30
Ursaria
CU Collado Villalba
17:30
CD Paracuellos Antamira
Getafe B
17:30
Las Rozas
Real Aranjuez CF
17:30
Rayo Vallecano B
Elche CF Ilicitano
17:30
Castellon B
CF Trival Valderas
17:30
RSC International
SD Huesca II
17:30
CD Robres
CD Subiza
17:30
CD Cantolagua
AD Siete Villas
17:45
SD Torina
Real Titanico Laviana
18:00
L Entregu CF
CD Gerena
18:00
CD Rota
Racing Murcia
18:00
Lorca Deportiva FC
Ted Contois Feng
18:00
Moralo CP
UC Ceares
18:00
Sporting de Gijon B
UE Castelldefels
18:00
CF Peralada
Cordoba B
18:00
Bollullos CF
Murcia B
18:00
Muleno CF
CD Miajadas
18:00
UP Plasencia
UE Rapitenca
18:00
Pobla De Mafumet CF
Sevilla C
18:00
Ayamonte CF
CP Montehermoso
18:00
CD Azuaga
Olivenza FC
18:00
UC La Estrella
CD El Palo
18:00
CD Torreperogil
UD Marbella
18:00
Almeria B
CD Cayon
18:00
CD Naval
UE Vilassar de Mar
18:00
CF Montanesa
Motril
18:00
Malaga B
UD Torre del Mar
18:00
Arenas Armilla
Orihuela CF
18:00
UD Levante B
Mostoles
18:00
Torrejon CF
Torrent C.F
18:00
Villarreal C
CF Talavera B
18:00
CD Villacanas
Yague CF
18:00
Pena Balsamaiso CF
Toledo
18:00
Tomelloso
SE Penya Independent
18:00
Andratks
SD Ejea
18:00
CD Binefar
CD Berceo
18:00
Racing Rioja B
Tamar Ritter
18:00
Epila CF
Condal CF
18:00
CD Covadonga
CF Pozuelo Alarcon
18:00
RSD Alcala Henares
CD Calamonte
18:00
CF Trujillo
CD Lealtad
18:00
CD Llanes
UE Sants
18:30
UE Tona
Jerez
18:30
Arroyo Club Polideportivo
Atletico Pueblonuevo
18:30
AD Llerenense
SP Villafranca
18:30
CD Don Alvaro
Maracena
18:30
Torredonjimeno
CD Vitoria(SPA)
18:45
Portugalete
UD Gran Tarajal ST
19:00
Las Palmas Atletico
UCAM Murcia CF B
21:30
Molinense
Athletic Torrellano
21:45
Hercules II
Palencia
21:45
CA Bembibre
UD Llanera
21:45
Valdesoto
CD Tuilla
21:45
Aviles Stadium CF
CD Carinena
22:00
CD Cuarte Industrial
Silla CF
22:00
Atzeneta UE
Real Avila CF
22:00
Tuoer De Cilliers
CD Caspe
22:00
Barbastro
CF Illueca
22:00
CD Utrillas
Deportiva Minera
22:00
La Union CF
SD Revilla
22:00
U.M. Escobedo
Quintanar Del Rey
22:00
CP Villarrobledo
CF Calamocha
22:00
AD Almudevar
CA River Ebro
22:15
CD Varea
Comillas
22:30
Calahorra B
Almazan
22:30
CD La Virgen Del Camino
CD Cieza
22:30
Ciudad de Murcia
CD Marchamalo
22:30
UB Conquense
Barakaldo CF
22:59
Cultural de Durango
Haro Deportivo
22:59
CD Agoncillo
Tudelano
22:59
Naxara
Arandina
22:59
CF Salmantino
CF Badalona B
22:59
FC Vilafranca
CP San Cristobal
22:59
Grama
Alcantarilla
22:59
EG El Palmar
CF Vimenor
22:59
Club Deportivo Tropezon
Arosa SC
22:59
Atletico Arteixo
CD Barco
22:59
UD Somozas
CA Monzon
22:59
CD La Almunia
Vianes
22:59
Casalarreina
CD Bullense
22:59
At. Pulpileno
Aguilas CF
22:59
Caravaca CF
San Jodie
22:59
CF Platges De Calvia
Paiosaco
22:59
UD Ourense
CDFC La Calzada
22:59
CD Anguiano
Caudal
23:30
CD Praviano
Caravaca CF
00:00
Aguilas CF
Xerez Deportivo
01:30
CA Antoniano
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Amedspor (nữ)
16:00
Atasehir Belediyesi (nữ)
Konak BEL. (nữ)
16:00
Galatasaray SK (nữ)
Kirecburnu (nữ)
16:00
Trabzonspor (nữ)
Besiktas (nữ)
16:00
KDZ Ereglispor (nữ)
Hakkarigucu SK (nữ)
16:00
Altay SK Izmir (nữ)
Adana Idmanyurduspor (nữ)
16:00
Muratpasa (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ)
16:00
Fatih Karagumruk (nữ)
Dudulluspor (nữ)
18:00
ALG Spor (nữ)
Australia W-League
Vòng 3
Adelaide United (nữ)
12:00
Western United (nữ)
Melbourne Victory (nữ)
12:00
Wellington Phoenix (nữ)
France U19 League Women
Vòng
Dijon U19 (nữ)
20:30
Issy les Moulineaux U19 (nữ)
CRC C
Quarterfinals
Cartagines Deportiva SA
00:00
Sporting San Jose
Santos De Guapiles
08:00
Deportivo Saprissa
Puntarenas
00:00
Herediano
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 7
JS kabylie
00:00
Paradou AC
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 13
SD Laredo
00:00
Racing B
Utebo FC
00:00
UD Mutilve
Formentera
17:00
AE Prat
Real Betis B
17:30
Atletico Sanluqueno
CD Artistico Navalcarnero
17:30
Cerdanyola del Valles
CD Arenteiro
18:00
Deportivo Ourense
UCAM Murcia
18:00
Ejido
Bergantinos CF
18:00
Zamora CF
Real Aviles
18:00
Burgos Promesas
SCR Pena Deportiva
18:00
RCD Espanyol B
Suokuaili Moss
18:00
Atletico de Madrid B
Atletico Saguntino
18:00
CD Ebro
Terrassa
18:00
Mallorca B
CD Diocesano
18:00
CD Estebona
CD Utrera
18:00
Sevilla Atletico
CD Atletico Paso
18:00
CD Coria
CD San Roque de Lepe
18:00
Cadiz B
CE Manresa
18:00
CF Badalona
Juventud Torremolinos CF
18:00
FC Cartagena B
Velez CF
18:00
Mar Menor
Xerez Deportivo FC
18:00
Recreativo Huelva
Cacereno
18:00
G. Segoviana
CD Guadalajara
18:00
AD Union Adarve
Lleida
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
UD Melilla
18:00
CD Montijo
Real Zaragoza B
19:00
UD Alzira
CD Izarra
22:15
Brea
Alfaro
22:30
AD San Juan
Yeclano Deportivo
22:59
Antequera CF
Sestao
22:59
Rio Sports
SD Tarazona
22:59
CA Cirbonero
coruxo FC
22:59
CD Guijuelo
CD Tudelano
22:59
CD Arnedo
CD Cristo Atletico
22:59
Compostela
UE Olot
22:59
Hercules
Villanovense
22:59
Don Benito
Gimnastica Torrelavega
22:59
Union Langreo
Arenas Club de Getxo
22:59
SD Gernika
Atletico Mancha real
23:45
Granada CF B
Suokuaili Moss
00:00
Atletico de Madrid B
Leganes B
00:00
Alcorcon B
Villanovense
00:00
Don Benito
UD Melilla
00:00
CD Montijo
CD Diocesano
00:00
CD Estebona
CD Artistico Navalcarnero
00:00
CF Talavera de la Reina
Suokuaili Moss
00:00
Atletico de Madrid B
CD Atletico Paso
00:00
CD Coria
Villanovense
00:00
Don Benito
Cacereno
00:00
G. Segoviana
CD Guadalajara
00:00
AD Union Adarve
Leganes B
00:00
Alcorcon B
CD Atletico Paso
00:00
CD Coria
UD Melilla
00:00
CD Montijo
Cacereno
00:00
G. Segoviana
CD Artistico Navalcarnero
00:00
CF Talavera de la Reina
CD Guadalajara
00:00
AD Union Adarve
Hạng 2 Síp
Vòng 11
Omonia 29is Maiou
19:30
PO Ahironas-Onisilos
Olympiada Lympion
19:30
Ethnikos Achnas FC
Omonia Aradippou
19:30
AE Zakakiou
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eckernforder SV
19:30
TSV Pansdorf
SV Grun-Weib Siebenbaumen
20:00
Heider SV
U19 Pháp
Vòng 15
Laval U19
00:00
Nantes U19
Colomiers U19
17:00
Bastia U19
Lorient U19
17:00
Bordeaux U19
Toulouse U19
17:00
Monaco U19
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
17:30
Nancy U19
AC Bobigny U19
18:00
Clermont U19
Saint Etienne U19
18:00
Blagnac U19
Le Mans U19
20:30
Avranches U19
Montfermeil U19
20:30
Saran U19
Torcy U.S U19
20:30
Dijon U19
Dunkerque U19
20:30
U19 PSG
Orleans US 45 U19
20:30
Valenciennes US U19
SPA Merignacais U19
20:30
Niort U19
Bourg Peronnas U19
20:30
Paris FC U19
Metz U19
20:30
SochauxU19
Le Havre U19
20:30
Caen U19
Air Bel U19
20:30
Avenir Sportif Beziers U19
Amiens U19
20:30
LensU19
Lyon U19
20:30
AuxerreU19
Istres U19
20:30
Marseille U19
USSA Vertou (U19)
20:30
Angers SCO U19
StrasbourgU19
20:30
Troyes U19
Cannes AS U19
21:00
Ajaccio U19
Stade Reims U19
21:00
ESM DE Gonfreville U19
Drancy U19
21:00
Lille U19
Greece U19
Ionikos U19
15:30
Levadiakos U19
AEK Athens U19
19:30
Volos Nps U19
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
Mauritius U17
Malawi U17
20:30
Namibia U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FK Kapaz Ganca
17:30
Standard Sumgayit
Zira FK
20:00
Turan Tovuz
India League Division 1
Vòng 5
Sudeva Moonlight FC
15:30
Minerva Academy
Kenkre
18:00
Gokulam Kerala FC
Iraqi Premier League
Vòng 8
Al-Hudod
18:00
Al Karkh
Naft Al Junoob
18:00
Duhok
Al Qasim Sport Club
20:45
AL Najaf
Al Talaba
22:59
Al Diwaniya
Vô địch U19 Đức
Vòng 11
Augsburg U19
17:00
FSV Mainz 05 U19
Eintracht Trier U19
17:00
VfB Stuttgart U19
Borussia Dortmund U19
17:00
MSV Duisburg U19
Fortuna Dusseldorf U19
17:00
Monchengladbach U19
SpVgg Unterhaching U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
Hannover 96 U19
17:00
Union Berlin U19
Paderborn U19
17:00
Schalke 04 U19
Hertha Zehlendorf U19
19:00
MagdeburgU19
VfL Wolfsburg U19
19:00
Werder Bremen U19
Hoffenheim U19
19:00
FC Astoria Walldorf U19
Koln U19
19:00
Preuben Munster U19
St. Pauli U19
20:00
Holstein Kiel U19
Turkey A2 League U19
Vòng
Samsunspor U19
16:00
Balikesirspor U19
Hong Kong First Division League
Vòng 10
Wing Yee FT
14:30
Kai Jing
Citizen
14:30
Central Western District RSA
Shatin SA
14:30
Kowloon City
Kwai Tsing District FA
14:30
South China AA
Yuen Long FC
14:30
North District FC
Eastern District SA
14:30
Happy Valley
Metro Gallery
15:00
Wong Tai Sin
Gibraltar Premier Division
Vòng
Europa FC
00:30
College 1975 FC
Manchester 62 FC
22:00
Glacis United FC
Brunos Magpie
00:30
Mons Calpe SC
Lebanese Premier League
Vòng 10
Shabab Al Ghazieh
19:15
Trables Sports Club
Salam Zgharta
19:15
Al-Safa
Al-Ansar (LIB)
21:00
Al-Ahed
Israel League Cup
Maccabi Neve Shaanan Eldad
01:00
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Azor
00:45
MS Hapoel Lod
Hong Kong Premier League
Vòng 2
Hong Kong U23
14:00
Eastern A.A Football Team
Italy C1
Vòng 17
JuventusU23
18:30
Sangiuliano City Nova
Triestina
20:30
Feralpisalo
Albinoleffe
20:30
USD Virtus Verona
Vicenza
20:30
Us Pergolettese
Novara
20:30
Azy based nano Bo
Padova
20:30
Trento
Pro Patria
20:30
Lecco
Pro Sesto
20:30
Piacenza
Pro Vercelli
20:30
Pordenone Calcio SSD
Renate AC
20:30
Mantova
Messina
20:30
AZ Picerno ASD
Catanzaro
20:30
Francavilla
Gelbison
20:30
Latina
Nuova Monterosi
20:30
Viterbese
Turris Neapolis
23:30
Avellino
Audace Cerignola
23:30
Crotone
Giugliano
23:30
Foggia
A.S Andria Bat
23:30
Juve Stabia
AC Monopoli
23:30
Potenza
Germany Regionalliga
Vòng 15
Rot-Weiss Erfurt
19:00
Energie Cottbus
Bremer SV
19:00
ETSV Weiche Flensburg
Greifswalder FC
19:00
FSV luckenwalde
Germania Halberstadt
19:00
BSG Chemie Leipzig
FC Lokomotive Leipzig
20:00
Chemnitzer
VfV Borussia 06 Hildesheim
20:00
FC Teutonia 05
Holstein Kiel II
20:00
SV Atlas Delmenhorst
Phonix Lubeck
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
Eintracht Norderstedt
20:00
SSV Jeddeloh
SV Drochtersen/Assel
21:00
Werder Bremen (Youth)
Andorra Super league
Vòng 12
Atletic Club D Escaldes
17:00
Penya Encarnada
UE Santa Coloma
19:30
Inter Club Escaldes
UE Engordany
22:00
FC Ordino
Sant Julia
00:30
FC Santa Coloma
Macedonian First Football League
Vòng 17
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
Renova Cepciste
19:00
Rabotnicki Skopje
Vlazrimi Struga
19:00
Academy Pandev
FK Shkupi
19:00
Bregalnica Stip
Pobeda Prilep
19:00
FK Skopje
FK Makedonija Gjorce Petrov
19:00
FK Shkendija 79
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
01:00
Binga
Onze Createurs
22:59
Yeelen
Stade Malien de Bamako
01:00
USC Kita
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Jeunesse Molenbeek
02:00
Club Brugge Ⅱ
FCV Dender EH
19:30
KFCO Wilrijk
KMSK Deinze
00:00
Red Star Waasland
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Ahly Shendi
21:00
Rabita Kosti
Al-Ahly Merowe
21:00
Hay Al Wadi
Hilal El Fasher
21:00
Kober Khartoum
Al Zuma SC
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Tuti SC Khartoum
23:30
Al-Hilal Omdurman
Hilal Alsahel
23:30
Amal Atbara
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Wycombe Wanderers
19:30
Portsmouth
Italy Serie D
Vòng 13
Cassino
20:30
AS Sorrento Calcio
Gladiator
20:30
Nocerina
Santa Maria
20:30
ASD Licata
FC Vado
20:30
Legnano
ASD Caldiero Terme
20:30
US Levico Terme
Correggese Calcio
20:30
Salsomaggiore
Gavorrano
20:30
Montespaccato
Cynthiabalonga
20:30
ASD Termoli Calcio
Lupa Roma
20:30
COS Sarrabus Ogliastra
Matera
20:30
USD Lavello
Real Agro Aversa
20:30
Vibonese
Borgosesia
20:30
Derthona
Arconatese
20:30
US Folgore Caratese
ACD Campodarsego
20:30
Portogruaro
US Corticella
20:30
ACD SantAngelo
Orvietana
20:30
Ponsacco
ASD Montegiorgio
20:30
Alma Juventus Fano
Pomezia
20:30
Ilvamaddalena
ASD Molfetta
20:30
FB Brindisi 1912
ASD Sancataldese
20:30
Catania
As Casale Calcio
20:30
Sanremese
US Breno
20:30
Franciacorta
ASD Cartigliano
20:30
Villafranca
A.C. Crema 1908
20:30
Carpi
US Pianese
20:30
Arezzo
Tivoli Calcio
20:30
SS Nola 1925
Puteolana
20:30
Barletta
USD Castellanzese
20:30
Chisola
ASD Brusaporto
20:30
Ponte San Pietro
AC Dolomiti Bellunesi
20:30
Clodiense
ASD Fanfulla
20:30
Giana
Vis Artena
20:30
Palmese 1914
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
Chieri
20:30
Castanese
ASD Citta Di Varese
20:30
SC Caronnese
AC Este
20:30
Luparense FC
Real Monterotondo
20:30
Paganese
Nardo
20:30
Afragolese 1944
Castrovillari
20:30
ASD Ragusa Calcio
Fossano Calcio
20:30
Pinerolo FC
Desenzano Calvina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Omnia Bitonto
20:30
ASD Martina Franca
Acireale
20:30
US Mariglianese
Gozzano
20:30
Fezzanese
Cavese
20:30
Casarano
Cittanova Interpiana
20:30
Citta Di S. Agata
Citta di Fasano
20:30
Team Altamura
Trapani
20:30
ASD San Luca
FC Francavilla
20:30
FBC Gravina
Team Nuova Florida
20:30
SSD Porto D’Ascoli
Poggibonsi
20:30
AS Ostia Mare
Sambenedettese
20:30
FC Matese
Ravenna
20:30
Forli
Sangiovannese
20:30
Ssd Group Citta Di Castello
San Nicolo
20:30
Roma City
Legnago Salus
20:30
Cjarlins Muzane
Real Forte Querceta
20:30
Renty ging
Tau calcio
20:30
Grosseto
Tolentino
20:30
Avezzano
Real Calepina FC
20:30
ASD Alcione
Sammaurese
20:30
Pistoiese
ASD Terranuova Traiana
20:30
Ghivizzano
Vigor Senigallia
20:30
Vastogirardi
Sona
20:30
Seregno
A.S.D. Torviscosa
20:30
Montecchio Maggiore
Scandicci
20:30
Mezzolara
ASD Sporting Trestina
20:30
Livorno
Arzachena
20:30
Aprilia
USD Pont Donnaz
20:30
Asti
Varesina Calcio
20:30
USD Casatese
Virtus Bolzano
20:30
US Adriese
Asd Pineto Calcio
20:30
Trastevere Calcio
Atletico Uri
20:30
SS Angri
FC Lamezia Terme
20:30
AC Locri
Stresa Vergante
20:30
Sestri Levante
Villa dAlme Valbrembana
20:30
Lumezzane
Aglianese
20:30
Bagnolese
ASD Flaminia Civita Castellana
20:30
ASD Seravezza Calcio
Chieti
20:30
Vastese
US Casertana 1908
20:30
Portici 1906
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 9
Qingdao Zhongchuang Hengtai
13:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Nanjing City
13:00
Shanghai Jiading City Fight Fat
Suzhou Dongwu
13:00
Beijing BeiKong
Zibo Cuju F.C.
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Vitoria FC Setubal U19
22:00
Benfica U19
FC Porto U19
22:00
Rio Ave U19
Gondomar U19
22:00
Boavista U19
Braga U19
22:00
Pacos Ferreira U19
Maritimo U19
22:00
Belenenses U19
GD Estoril-Praia U19
22:00
Casa Pia AC U19
Vilafranquense U19
22:00
Academica Coimbra U19
San Marino
Vòng 11
Tre Penne
21:00
San Giovanni
Fiorentino
21:00
Tre Fiori
AC Juvenes
21:00
S.S Pennarossa
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Damm U19
00:30
CE Europa U19
Osasuna U19
17:30
Eibar U19
Inter Amistad U19
18:00
CD Diocesano U19
Celta Vigo U19
18:00
Deportivo La Coruna U19
CD Vasconia U19
18:00
AD San Juan U19
Mensajero U19
19:00
Arucas CF U19
Las Palmas U19
19:00
CF Juventud Laguna U19
Fuenlabrada U19
19:30
Cultural Leonesa U19
Real Oviedo U19
21:45
Compostela U19
Valencia U19
22:00
Atletico Madrileno U19
Getafe U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Alcobendas CF U19
22:00
Valladolid U19
AD Sporting Hortaleza U19
22:59
Leganes U19
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Arabi Club (KUW)
20:00
Al-Sahel
Al-Salibikhaet
22:30
Al-Jahra
France Division 2 Women
Vòng
Nantes (nữ)
19:00
FC Metz (nữ)
Nice W
19:00
Yzeure AS (nữ)
Lens (nữ)
20:00
La Roche-sur-Yon (nữ)
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 2
Angeviolet Hiroshima (nữ)
08:30
Toyo University (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:30
Diosa Izumo (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 11
Cuando Cubango
21:00
Desportivo Huila
Santa Rita FC
21:00
Progresso da Lunda Sul
Sagrada Esperanca
21:30
Sporting de Benguela
Benfica Lubango
22:00
Sporting Cabinda
Primeiro de Agosto
22:30
Isaac de Benguela
Hong Kong 2nd Division
Vòng 9
3 Sing FC
13:00
Flower
Kwong Wah AA
16:30
Wing Go FC
Lucky Mile FC
17:30
Tung Sing FC
Cyprus Division 3
Vòng
Thoi Lakatamias
19:30
Asil Lysi
Malta First Division League
Vòng 12
Mqabba FC
00:00
Lija Athletic
Zejtun Corinthians
18:00
Swieqi United
Sliema Wanderers FC
20:15
Marsaskala
Marsa
00:00
Tarxien Rainbows F.C
Qrendi
00:00
Zurrieq
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Uerdingen KFC 05
00:00
Ratingen SV
Ahrweiler BC
00:00
TuS Kirchberg 1909
HEBC Hamburg
16:45
Uhlenhorster SC Paloma
SC Concordia Hamburg
19:00
Tus Dassendorf
Wacker Nordhausen
19:00
FC Oberlausitz
Hansa Rostock II
19:00
FSV Optik Rathenow
Hertha 06 Charlotten
19:00
SG Dynamo Schwerin
TuS Schwachhausen
19:00
Werder Bremen III
SV Hemelingen
19:00
FC Oberneuland
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Einheit Wernigerode
LTS Bremerhaven
19:30
Union 60 Bremen
TSG Neustrelitz
19:30
MSV Neuruppin
Mahdov FC
19:30
TuS Makkabi Berlin
FC Hansa Luneburg
20:00
Rotenburger SV
TSV Victoria Clarholz
20:00
Adams Sam Beek
SC Staaken
20:00
RSV Eintracht
Arminia Hannover
20:00
Germania Egestorf
Rot-Weiss Walldorf
20:00
Eintracht Stadtallendorf
TSV Steinbach II
20:00
FC 1906 Erlensee
SC Paderborn 07 II
20:00
Gutersloh
SV Rugenbergen
20:00
Hamburger SV III
Freie Turnerschaft Braunschweig
20:00
FC Schoningen08
Heeslinger SC
20:00
TSV Pattensen
Eintracht Celle
20:00
TuS Bersenbruck
Schwarz-Weiss Essen
20:00
FC Kleve
SC Spelle-Venhaus
20:00
SV Ahlerstedt Ottendorf
VFB Homberg
20:15
FC Monheim
Bonner sc
20:30
Eintracht Hohkeppel
FC Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Konishisdorf
SpVgg Vreden 1921
20:30
Siegen Sportfreunde
TSG Sprockhovel
20:30
SG Finnentrop/Bamenohl
Sportfreunde Lotte
20:30
SV Westfalia Rhynern
Delbrucker SC
20:30
SC Preussen Munster II
VfL Oldenburg
21:00
SC BW 94 Papenburg
Hennef 05
21:00
Wegberg-Beeck
Hurth
21:00
FC Pesch 1956
SC Union Nettetal
21:15
Cronenberger SC
VfL Vichttal
21:30
Siegburger SV 04
VfB Hilden
21:30
TuRU Dusseldorf
DJK Teutonia St.Tonis
21:30
MSV Düsseldorf
Fortuna Cologne II
21:30
BC Viktoria Glesch Paffendorf
Belgian First Amateur Division
Vòng 16
Patro Eisden
02:00
KSK Heist
LaLouviere
02:00
URS Lixhe-Lanaye
Antwerp B
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Rupel Boom
02:00
Charleroi B
Dessel Sport
02:00
Gent B
KFC Mandel United
02:00
Leuven B
Olympic Charleroi
02:00
Ninove
Tienen
20:30
Hoogstraten VV
RFC de Liege
21:00
Francs Borains
Royal Knokke
21:00
Thes Sport
Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 11
Levante Las Planas (nữ)
00:15
Real Madrid (nữ)
Sporting De Huelva (nữ)
18:00
CD Alaves (nữ)
Colegio Aleman Valencia (nữ)
18:00
Atletico de Madrid (w)
Alhama CF (nữ)
22:00
Villarreal (nữ)
Real Betis (nữ)
00:00
Levante UD (nữ)
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Bayer Leverkusen (nữ)
19:00
Turbine Potsdam (nữ)
SV Meppen (nữ)
19:00
Koln (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ)
22:00
Werder Bremen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Excelsior Barendrecht (nữ)
18:15
PSV Eindhoven (nữ)
Zambia Super League
Vòng
Green Buffaloes
20:00
Buildcon FC
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Jamshedpur FC
21:00
Kerala Blasters FC
Hạng 2 Đức nữ
Vòng 10
SC Freiburg II (nữ)
17:00
Wolfsburg II (nữ)
FC Gutersloh (nữ)
17:00
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
Carl Zeiss Jena (nữ)
17:00
Koln II (nữ)
SC Sand (nữ)
17:00
RB Leipzig (nữ)
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
17:00
Bayern Munich II (nữ)
FFC Frankfurt II (nữ)
20:00
Andernach (nữ)
Nurnberg (nữ)
20:00
Ingolstadt 04 (nữ)
Armenia Premier League
Vòng 20
Alashkert
17:00
Ararat Yerevan
Shirak
21:00
Urartu
Shirak
00:00
Urartu
Noah
00:00
Lernayin Artsakh
FK Van Charentsavan
00:00
BKMA
Alashkert
00:00
Ararat Yerevan
FC Avan Academy
00:00
FC Pyunik
FC Avan Academy
00:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Stella Club d'Adjame
00:45
LYS Sassandra
Abidjan
16:00
ASEC MIMOSAS
SOL FC Abobo
22:30
Sporting Gagnoa
Hạng 2 nữ TBN
Vòng
Union Viera CF (nữ)
00:00
Real Union de Tenerife (nữ)
Real Betis B (nữ)
02:00
CD Femarguin (nữ)
Osasuna B (nữ)
18:00
Real Madrid II (nữ)
CD Parquesol CF (nữ)
18:00
Espanyol B (nữ)
Cacereno B (nữ)
00:30
Atleico Malaga (nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
F.C.Barcelona Futsal
02:00
Real Betis Futsal
Nữ Italia
Vòng 11
Sassuolo (nữ)
18:30
Parma s (nữ)
AC Milan (nữ)
20:30
Roma CF (nữ)
Como 2000 (nữ)
20:30
Fiorentina (nữ)
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 16
Udon Thani
17:30
Chiangmai FC
JL Chiangmai United FC
18:00
Phrae United FC
Kasetsart FC
18:30
Rayong FC
Suphanburi FC
19:00
Nakhon Si United FC
French Feminines D1
Vòng 10
Paris FC (nữ)
19:00
Paris Saint Germain (nữ)
Austria Amateur cup
Gersthofer SV
16:30
Hellas Kagran
SV Essling
19:00
SZ Marswiese
Cúp FA nữ Anh quốc
Vòng 11
Durham Wildcats LFC (nữ)
19:00
Bristol Academy (nữ)
Coventry (nữ)
21:00
Sunderland (nữ)
Lewes (nữ)
21:00
CrystalPalace (nữ)
London City Lionesses (nữ)
21:00
Southampton (nữ)
Birmingham (nữ)
21:00
Blackburn Rovers (nữ)
Charlton (nữ)
21:00
Sheffield United (nữ)
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
UD San Antonio Pilar (nữ)
03:00
UD Geneto Del Teide (nữ)
Plaza Argel (nữ)
17:00
Sevilla B (nữ)
RCD Espanyol (nữ)
17:00
Deportivo La Coruna W
Real Oviedo (nữ)
18:00
CDEF Logrono (nữ)
CD Juan Grande (nữ)
19:00
Osasuna (w)
Pozuelo Alarcon (nữ)
22:30
Salamanca (nữ)
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
00:00
Eibar (nữ)
Holland Ligue 3
Vòng 17
OFC Oostzaan
20:30
De Treffers
Holland Derde Divisie
Vòng
USV Hercules
20:00
RKSV Groene Ster
Tot Ons Genoegen Berkel
20:00
HV CV Quick
Baronie
20:00
DEM
ADO '20
20:00
UNA
Gemert
20:00
HSC 21 Brein
Kosovo Superliga
Vòng 7
KF Llapi
19:00
KF Ballkani
Scotland WPL
Vòng 12
Glasgow Girls (nữ)
20:00
Glasgow Rangers (nữ)
Motherwell (nữ)
21:00
Partick Thistle (nữ)
Hearts (nữ)
22:00
Hamilton FC (nữ)
Aberdeen (nữ)
22:59
Spartans (nữ)
Glasgow City (nữ)
22:59
Hibernian (nữ)
Celtic (nữ)
23:10
Dundee United (nữ)
Hạng 3 Hungary
Vòng
Puskas Academy II
17:00
Csornai SE
MTK Hungaria FC II
17:00
Ferencvarosi TC B
KARCAG SE
17:00
Tiszafured VSE
Debreceni VSC II
19:00
Fuzesgyarmati SK
Veszprem
19:00
Balatonfuredi FC
Zsambeki SK
19:00
Zalaegerszegi TE II
putnok Vse
19:00
Senyo Carnifex
BVSC
19:00
Bekescsabai Elore SE II
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Newry City
21:00
Portadown
Uganda Premier League
Vòng
SC Villa
18:00
Ma Lu
Gaddafi FC
20:00
Vipers
Portugal women's Championship
Vòng
Braga (nữ)
22:00
Famalicao (nữ)
Sporting CP (nữ)
22:00
SF Damaiense (nữ)
Vilaverdense (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Amora (nữ)
Valadares Gaia FC (nữ)
22:00
SCU Torreense (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá