Nhận định, dự đoán U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan, 21h00 ngày 8/8: Công cùng thủ yếu

Nhận định U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan, 21h00 ngày 8/8 thuộc Đại hội thể thao các nước hồi giáo. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan

Tối nay, U23 Saudi Arabia sẽ chạm trán U23 Azerbaijan ở trận ra quân giải đại hội thể thao các nước hồi giáo. Với trình độ và lực lượng tốt hơn, U23 Saudi Arabia được nhận định sẽ không khó để giành 3 điểm. Cần biết rằng, lịch sử đối đầu đang ủng hộ U23 Saudi Arabia với 4 chiến thắng sau 7 lần giáp mặt trên các đấu trường.

Nhận định, dự đoán U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan, 21h00 ngày 8/8: Công cùng thủ yếu - Ảnh 1

Ở giải đấu này, Iran và Morocco là những ứng cử viên hàng đầu. Tuy nhiên, với tính chất của một giải trẻ thì khả năng gây bất ngờ là rất cao. U23 Saudi Arabia bước vào trận đấu hôm nay với phong độ vô cùng ấn tượng khi vừa đăng quang tại AFC U23 Asian Cup với 4 chiến thắng và 1 trận hòa trong 90 phút mà không để lọt lưới bất kỳ bàn thua nào.

Soi kèo U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan

Trên sàn giao dịch, U23 Saudi Arabia được xếp cửa trên chấp 0:1/2. U23 Azerbaijan tham gia giải đấu này với tâm lý không thực sự thoải mái. Họ chuẩn bị không tốt khi những trận giao hữu gần đây thu về kết quả không mong muốn. Trong khi đó, hàng công của U23 Saudi Arabia đã có sự hiệu quả nhất định. 

Lựa chọn: U23 Saudi Arabia -1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan

Khả năng khô hạn bàn thắng ở trận đấu này khá cao khi đây mới là trận mở màn của giải đấu. Sực cẩn trong của hai đội là điều có thể dự báo trước. Cả 5 trận gần đây của U23 Saudi Arabia cũng đều có từ 2 bàn trở xuống mỗi trận

Lựa chọn: Xỉu hiệp 1

Phong độ, thành tích đối đầu của U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan

Nhận định, dự đoán U23 Saudi Arabia vs U23 Azerbaijan, 21h00 ngày 8/8: Công cùng thủ yếu - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: U23 Saudi Arabia 1-0 U23 Azerbaijan

TIN LIÊN QUAN
Nhận định, dự đoán U16 Myanmar vs U16 Campuchia, 15h00 ngày 8/8: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định, dự đoán U16 Myanmar vs U16 Campuchia, 15h00 ngày 8/8: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định U16 Myanmar vs U16 Campuchia, 15h00 ngày 8/8 thuộc U16 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U16 Myanmar vs U16 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Chelsea đạt thỏa thuận bán Timo Werner cho RB Leipzig

Chelsea đạt thỏa thuận bán Timo Werner cho RB Leipzig

Sau thời gian ngắn đàm phán, Chelsea được cho là đã đồng ý bán Timo Werner cho đội bóng cũ của tiền đạo người Đức, RB Leipzig.

Nhận định, dự đoán Shanghai Jiading vs Suzhou Dongwu, 14h30 ngày 8/8: Hàng thủ yếu kém

Nhận định, dự đoán Shanghai Jiading vs Suzhou Dongwu, 14h30 ngày 8/8: Hàng thủ yếu kém

Nhận định Shanghai Jiading vs Suzhou Dongwu, 14h30 ngày 8/8 thuộc Hạng nhất Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shanghai Jiading vs Suzhou Dongwu chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhận định, soi kèo Malmo vs Bromma, 0h10 ngày 3/10: Huỷ diệt đối thủ

Nhận định, soi kèo Malmo vs Bromma, 0h10 ngày 3/10: Huỷ diệt đối thủ

Nhận định bóng đá Malmo vs Bromma hôm nay 0h10 ngày 3/10. Dự đoán, soi kèo giải VĐQG Thuỵ Điển giữa Malmo vs Bromma chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Alaves vs Osasuna, 21h15 ngày 1/10: Tình thế khó khăn

Nhận định, soi kèo Alaves vs Osasuna, 21h15 ngày 1/10: Tình thế khó khăn

Nhận định bóng đá Alaves vs Osasuna hôm nay 21h15 ngày 1/10. Dự đoán, soi kèo giải La Liga giữa Alaves vs Osasuna chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo SV Darmstadt 98 vs Werder Bremen, 20h30 ngày 1/10: Tân binh gặp khó

Nhận định, soi kèo SV Darmstadt 98 vs Werder Bremen, 20h30 ngày 1/10: Tân binh gặp khó

Nhận định bóng đá SV Darmstadt 98 vs Werder Bremen hôm nay 20h30 ngày 1/10. Dự đoán, soi kèo giải Bundesliga giữa SV Darmstadt 98 vs Werder Bremen chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Pirin Blagoevgrad vs Slavia Sofia, 21h30 ngày 2/10: Đụng khắc tinh

Nhận định, soi kèo Pirin Blagoevgrad vs Slavia Sofia, 21h30 ngày 2/10: Đụng khắc tinh

Nhận định bóng đá Pirin Blagoevgrad vs Slavia Sofia hôm nay 21h30 ngày 2/10. Dự đoán, soi kèo VĐQG Bulgaria Pirin Blagoevgrad vs Slavia Sofia chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nice vs Brest, 20h00 ngày 1/10: Cân tài cân sức

Nhận định, soi kèo Nice vs Brest, 20h00 ngày 1/10: Cân tài cân sức

Nhận định bóng đá Nice vs Brest hôm nay 20h00 ngày 1/10. Dự đoán, soi kèo giải Ligue 1 giữa Nice vs Brest chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo U23 Trung Quốc vs U23 Hàn Quốc, 19h00 ngày 1/10: Nhọc nhằn

Nhận định, soi kèo U23 Trung Quốc vs U23 Hàn Quốc, 19h00 ngày 1/10: Nhọc nhằn

Nhận định bóng đá U23 Trung Quốc vs U23 Hàn Quốc hôm nay 19h00 ngày 1/10. Dự đoán, soi kèo ASIAD 19 U23 Trung Quốc vs U23 Hàn Quốc chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U23 Nhật Bản vs U23 Triều Tiên, 18h30 ngày 1/10: Trình độ khác biệt

Nhận định, soi kèo U23 Nhật Bản vs U23 Triều Tiên, 18h30 ngày 1/10: Trình độ khác biệt

Nhận định bóng đá U23 Nhật Bản vs U23 Triều Tiên hôm nay 18h30 ngày 1/10. Dự đoán, soi kèo ASIAD 19 U23 Nhật Bản vs U23 Triều Tiên chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 14h00 ngày 1/10: Con mồi quen thuộc

Nhận định, soi kèo U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 14h00 ngày 1/10: Con mồi quen thuộc

Nhận định bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 14h00 ngày 1/10, giải Asiad Games 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Asiad Games giữa U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U23 Iran vs U23 Hồng Kông, 18h30 ngày 1/10: Khó tạo cách biệt

Nhận định, soi kèo U23 Iran vs U23 Hồng Kông, 18h30 ngày 1/10: Khó tạo cách biệt

Nhận định bóng đá U23 Iran vs U23 Hồng Kông, 18h30 ngày 1/10, Asiad Games 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Asiad Games giữa U23 Iran vs U23 Hồng Kông chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Mazatlan vs Tigres, 8h00 ngày 1/10: Chủ nhà ôm hận

Nhận định, soi kèo Mazatlan vs Tigres, 8h00 ngày 1/10: Chủ nhà ôm hận

Nhận định bóng đá Mazatlan vs Tigres hôm nay 8h00 ngày 1/10. Dự đoán, soi kèo giải VĐQG Mexico giữa Mazatlan vs Tigres chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

La Liga La Liga
Vòng 8
Alaves Alaves
Osasuna Osasuna
Atletico Madrid Atletico Madrid
Cadiz Cadiz
Betis Betis
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 7
Atalanta Atalanta
Juventus Juventus
AS Roma AS Roma
Frosinone Frosinone
Bundesliga Bundesliga
Vòng 6
SC Freiburg SC Freiburg
Augsburg Augsburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 7
Lorient Lorient
Montpellier Montpellier
Rennes Rennes
Nantes Nantes
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 31
Los Angeles FC Los Angeles FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Toluca Toluca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Hà Lan Hà Lan
Vòng 7
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 25
Coritiba PR Coritiba PR
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
America MG America MG
Santos Santos
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bragantino Bragantino
Palmeiras Palmeiras
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 7
FC Arouca FC Arouca
GD Chaves GD Chaves
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Estoril Estoril
Rio Ave Rio Ave
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 25
Hammarby Hammarby
IFK Goteborg IFK Goteborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
IFK Varnamo IFK Varnamo
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel Basel
Stade Ouchy Stade Ouchy
Luzern Luzern
FC Zurich FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Adana Demirspor Adana Demirspor
Alanyaspor Alanyaspor
Konyaspor Konyaspor
Besiktas JK Besiktas JK
Ba Lan Ba Lan
Vòng 10
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Lech Poznan Lech Poznan
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 11
Sandefjord Sandefjord
Valerenga Valerenga
Molde Molde
Viking Viking
Bodo Glimt Bodo Glimt
Stromsgodset Stromsgodset
Nga Nga
Vòng 10
Terek Grozny Terek Grozny
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 9
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
FK Kosice FK Kosice
Zlate Moravce Zlate Moravce
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Dunajska Streda Dunajska Streda
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 9
Club Brugge Club Brugge
Sint-Truidense Sint-Truidense
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 10
Hajduk Split Hajduk Split
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 8
Palermo Palermo
SudTirol SudTirol
Sampdoria Sampdoria
Catanzaro Catanzaro
Bari Bari
Como Como
Cittadella Cittadella
Lecco Lecco
Cremonese Cremonese
Parma Parma
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
SD Amorebieta SD Amorebieta
FC Cartagena FC Cartagena
Valladolid Valladolid
Burgos CF Burgos CF
Zaragoza Zaragoza
Mirandes Mirandes
SD Huesca SD Huesca
Sporting Gijon Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 6
Feirense Feirense
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Uniao Leiria Uniao Leiria
CD Tondela CD Tondela
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 11
Radomlje Radomlje
FC Koper FC Koper
NK Aluminij NK Aluminij
Maribor Maribor
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 11
Hermannstadt Hermannstadt
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
CFR Cluj CFR Cluj
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Viborg Viborg
Aarhus AGF Aarhus AGF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 25
O.Higgins O.Higgins
Union La Calera Union La Calera
Colo Colo Colo Colo
Univ Catolica Univ Catolica
Cobresal Cobresal
Palestino Palestino
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Boca Juniors Boca Juniors
River Plate River Plate
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Union Santa Fe Union Santa Fe
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Belgrano Belgrano
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 10
GKS Tychy GKS Tychy
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 8
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
Unterhaching Unterhaching
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Sakaryaspor Sakaryaspor
Eyupspor Eyupspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 11
Leones Negros Leones Negros
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 11
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 2
Kallithea Kallithea
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 10
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 6
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Fethiyespor Fethiyespor
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Celspor Celspor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Erokspor Erokspor
Denizlispor Denizlispor
Erzincanspor Erzincanspor
Serbia Serbia
Vòng 10
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 10
FC Ajka FC Ajka
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Szegedi AK Szegedi AK
Budapest Honved Budapest Honved
Vasas Vasas
Csakvari TK Csakvari TK
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 5
Persepolis Persepolis
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 4
Karabuk Idman Karabuk Idman
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Cankaya FK Cankaya FK
Sultanbeyli Sultanbeyli
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Turgutluspor Turgutluspor
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Balikesirspor Balikesirspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Anadia Anadia
Varzim Varzim
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Real Santander Real Santander
Cucuta Cucuta
Botola 2 Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
USM Oujda USM Oujda
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Millonarios Millonarios
Union Magdalena Union Magdalena
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 1
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Tottenham Hotspur  (nữ) Tottenham Hotspur (nữ)
Phần Lan Phần Lan
Vòng 3
KuPs KuPs
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Albania Super league Albania Super league
Vòng 7
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 4
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Gzira United Gzira United
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Pachuca (nữ) Pachuca (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Queretaro (nữ) Queretaro (nữ)
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
CCD Fernandez Vial (nữ) CCD Fernandez Vial (nữ)
Puerto Montt (nữ) Puerto Montt (nữ)
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
Cobresal (nữ) Cobresal (nữ)
Audax Italiano (nữ) Audax Italiano (nữ)
Universidad de Concepcion (nữ) Universidad de Concepcion (nữ)
Brazil Gaucho Women Brazil Gaucho Women
Vòng
Flamengo Sao Pedro (nữ) Flamengo Sao Pedro (nữ)
Elite CD (nữ) Elite CD (nữ)
USA Women USA Women
Vòng 20
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
D. Concepcion D. Concepcion
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
San Antonio Unido San Antonio Unido
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 3
Real Tamale United Real Tamale United
Heart of Lions Heart of Lions
Samartex Samartex
Bechem United Bechem United
Great Olympics Great Olympics
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Legon Cities FC Legon Cities FC
Aduana Stars Aduana Stars
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Karela United FC Karela United FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 10
Coatepeque Coatepeque
Xelaju MC Xelaju MC
CD Achuapa CD Achuapa
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
Coban Imperial Coban Imperial
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Azadegan League Azadegan League
Vòng 5
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro Hobro
Kolding FC Kolding FC
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 6
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEL Limassol AEL Limassol
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Burkina Faso League Burkina Faso League
Vòng
KOZAF KOZAF
Sally Tas Sally Tas
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
Guayaquil City Guayaquil City
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 6
Barcelona B Barcelona B
Celta vigo b Celta vigo b
AD Ceuta AD Ceuta
UD Melilla UD Melilla
Real Murcia Real Murcia
CD Alcoyano CD Alcoyano
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Real Union Irun Real Union Irun
CD Arenteiro CD Arenteiro
SD Tarazona SD Tarazona
Malaga Malaga
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
Alaior Alaior
CF Soller CF Soller
CD Anguiano CD Anguiano
Vianes Vianes
Real Avila CF Real Avila CF
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
CF Salmantino CF Salmantino
CD Laguna CD Laguna
CF Calamocha CF Calamocha
CD Caspe CD Caspe
CD Carinena CD Carinena
Tamar Ritter Tamar Ritter
Luarca CF Luarca CF
UC Ceares UC Ceares
CD Binissalem CD Binissalem
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
Real Titanico Laviana Real Titanico Laviana
UD Gijon Industrial UD Gijon Industrial
CD Burriana CD Burriana
Villarreal C Villarreal C
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
Rayo Vallecano B Rayo Vallecano B
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
CD Ebro CD Ebro
SD Ejea SD Ejea
AD Almudevar AD Almudevar
CF Peralada CF Peralada
CF Reus Deportiu CF Reus Deportiu
Silla CF Silla CF
Jove Espanol Jove Espanol
CF Jaraiz CF Jaraiz
CD Don Alvaro CD Don Alvaro
Club Deportivo Tropezon Club Deportivo Tropezon
Atletico Albericia Atletico Albericia
UB Conquense UB Conquense
CD Villacanas CD Villacanas
Haro Deportivo Haro Deportivo
CD Varea CD Varea
Barcia Barcia
CD Lealtad CD Lealtad
CD Colunga CD Colunga
SD Lenense SD Lenense
Betanzos CF Betanzos CF
CD Estradense CD Estradense
CP Montehermoso CP Montehermoso
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
Caudal Caudal
UD Llanera UD Llanera
Jerez Jerez
CD Azuaga CD Azuaga
CF Vimenor CF Vimenor
CD Bezana CD Bezana
CD Marchamalo CD Marchamalo
Cazalegas Cazalegas
EG El Palmar EG El Palmar
Deportiva Minera Deportiva Minera
Sarriana Sarriana
Polvorin Polvorin
CD Binefar CD Binefar
UD Fraga UD Fraga
AD San Clemente AD San Clemente
CP Villarrobledo CP Villarrobledo
L Entregu CF L Entregu CF
CD Praviano CD Praviano
UD Somozas UD Somozas
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
Epila CF Epila CF
SD Huesca II SD Huesca II
CCD Alberite CCD Alberite
CD Tedeon CD Tedeon
CF Alondras CF Alondras
Viveiro CF Viveiro CF
CF Badalona B CF Badalona B
CFJ Mollerussa CFJ Mollerussa
CD Utrillas CD Utrillas
Fuentes Fuentes
Almazan Almazan
CD Becerril CD Becerril
Bergantinos CF Bergantinos CF
CSD Arzua CSD Arzua
CD Torreperogil CD Torreperogil
CD Huetor Vega CD Huetor Vega
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
Toledo Toledo
CD Cieza CD Cieza
Balsicas Atletico Balsicas Atletico
Tudelano Tudelano
CA River Ebro CA River Ebro
Acero Acero
Castellon B Castellon B
AD Cartaya AD Cartaya
Cordoba B Cordoba B
Arroyo Club Polideportivo Arroyo Club Polideportivo
Ted Contois Feng Ted Contois Feng
CS Puertollano CS Puertollano
CD Azuqueca CD Azuqueca
Moralo CP Moralo CP
Don Benito Don Benito
UD Ourense UD Ourense
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
Ontinyent CF Ontinyent CF
Patacona Patacona
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
La Palma La Palma
Almeria B Almeria B
Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF
Tomelloso Tomelloso
CD Torrijos CD Torrijos
CD Coria CD Coria
Atletico Pueblonuevo Atletico Pueblonuevo
Arosa SC Arosa SC
UD Barbadas UD Barbadas
CD Algar CD Algar
Caravaca CF Caravaca CF
Bollullos CF Bollullos CF
Coria CF Coria CF
At. Pulpileno At. Pulpileno
Murcia B Murcia B
SD San Ignacio SD San Ignacio
CD Basconia CD Basconia
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
preliminaries 2
Diables Noirs Diables Noirs
MUZA FC MUZA FC
Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
Sekhukhune United Sekhukhune United
Rivers United Rivers United
Etoile Filante de Ouagadougou Etoile Filante de Ouagadougou
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Singida United Singida United
Club Africain Club Africain
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Academica Do Lobito Academica Do Lobito
Merek Juba Merek Juba
USM Alger USM Alger
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 23
Dinamo Brest Dinamo Brest
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 5
Brea Brea
Real Zaragoza B Real Zaragoza B
Racing B Racing B
Real Valladol B Real Valladol B
CD Covadonga CD Covadonga
Deportivo La Coruna B Deportivo La Coruna B
Marino luanco Marino luanco
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
Pontevedra Pontevedra
CD Guijuelo CD Guijuelo
Barbastro Barbastro
CD Izarra CD Izarra
SD Gernika SD Gernika
UD Mutilve UD Mutilve
Naxara Naxara
Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo
Terrassa Terrassa
Torrent C.F Torrent C.F
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Real Aviles Real Aviles
Union Langreo Union Langreo
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
CD Tudelano CD Tudelano
Barakaldo CF Barakaldo CF
Real Betis B Real Betis B
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
UD Logrones UD Logrones
Alaves B Alaves B
CD Estebona CD Estebona
Cadiz B Cadiz B
CD Ciudad Real CD Ciudad Real
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
G. Segoviana G. Segoviana
CD Mensajero CD Mensajero
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
FC Cartagena B FC Cartagena B
CD El Palo CD El Palo
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
La Union CF La Union CF
Velez CF Velez CF
Badajoz Badajoz
CD San Fernando de Henares CD San Fernando de Henares
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
CD Montijo CD Montijo
Getafe B Getafe B
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Ursaria Ursaria
CD Guadalajara CD Guadalajara
Zamora CF Zamora CF
coruxo FC coruxo FC
CA Antoniano CA Antoniano
UCAM Murcia UCAM Murcia
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
Cacereno Cacereno
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Compostela Compostela
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
CF La Nucia CF La Nucia
Sant Andreu Sant Andreu
Namibia Premier League Namibia Premier League
Vòng
FC Civics FC Civics
Khomas Nampol FC Khomas Nampol FC
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 3
Asil Lysi Asil Lysi
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
Xylotympou Xylotympou
Akritas Chloraka Akritas Chloraka
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Araz Nakhchivan Araz Nakhchivan
Zira FK Zira FK
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 30
Vila Nova Vila Nova
Chapecoense SC Chapecoense SC
Ceara Ceara
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 11
FK Sutjeska Niksic FK Sutjeska Niksic
Mornar Mornar
Decic Tuzi Decic Tuzi
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
Jezero Plav Jezero Plav
Arsenal Tivat Arsenal Tivat
FK Mladost DG FK Mladost DG
OFK Petrovac OFK Petrovac
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 10
SV Ried B SV Ried B
SC Weiz SC Weiz
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
JPS JPS
FC Jyvaskyla Blackbird FC Jyvaskyla Blackbird
CAF Champions League CAF Champions League
Qualifi2
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
AS Real AS Real
Lithuania cup Lithuania cup
finals
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Siauliai Siauliai
Italy C1 Italy C1
Vòng 6
Cesena Cesena
Rimini Rimini
Francavilla Francavilla
Giugliano Giugliano
Benevento Benevento
Crotone Crotone
Perugia Perugia
Sestri Levante Sestri Levante
Lumezzane Lumezzane
Renate AC Renate AC
Foggia Foggia
Turris Neapolis Turris Neapolis
Juve Stabia Juve Stabia
AC Monopoli AC Monopoli
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
Taranto Sport Taranto Sport
Audace Cerignola Audace Cerignola
Recanatese Recanatese
Spal Spal
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 9
Austria Wien Austria Wien
Rapid Wien Rapid Wien
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 3
CF Esperanca dAndorra CF Esperanca dAndorra
Atletic America Atletic America
Moldova Divizia Nationala Moldova Divizia Nationala
Vòng 7
FC Milsami FC Milsami
FC Floresti FC Floresti
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 7
FCV Dender EH FCV Dender EH
Genk II Genk II
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Sama SC Sama SC
Al-Arabi(JOR) Al-Arabi(JOR)
Al-Ahly Al-Ahly
AL-Sareeh AL-Sareeh
Al Yarmouk Al Yarmouk
Al-Baq's Al-Baq's
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 16
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
AD Tarma AD Tarma
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 5
KVK Tienen (nữ) KVK Tienen (nữ)
Standard Liege B (nữ) Standard Liege B (nữ)
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 21
Aalesund FK B Aalesund FK B
FK Arendal FK Arendal
Primera Division de El Salvador Primera Division de El Salvador
Vòng 11
CD Dragon CD Dragon
Once Municipal Once Municipal
CD Platense Municipal Zacatecoluca CD Platense Municipal Zacatecoluca
Fuerte San Francisco Fuerte San Francisco
Jocoro FC Jocoro FC
Alianza San Salvador Alianza San Salvador
Aguila Aguila
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Merelinense U19 Merelinense U19
Lank Vilaverdense U19 Lank Vilaverdense U19
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
Calor de San Pedro Calor de San Pedro
U.A. Zacatecas U.A. Zacatecas
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Mercantil U19 Mercantil U19
Espanyol U19 Espanyol U19
Alcorcon U19 Alcorcon U19
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 10
Pardubice Pardubice
Hradec Kralove Hradec Kralove
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 28
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Puerto Montt Puerto Montt
Santiago Morning Santiago Morning
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
San Luis Quillota San Luis Quillota
Deportes La Serena Deportes La Serena
Qatar B Qatar B
Vòng
Al Nasa(QAT) Al Nasa(QAT)
Al Khor SC Al Khor SC
Russell City Russell City
Al Shahaniya Al Shahaniya
El Salvador Liga Feminina El Salvador Liga Feminina
Vòng
CD Aguila (nữ) CD Aguila (nữ)
Jocoro FC (nữ) Jocoro FC (nữ)
Santa Tecla (nữ) Santa Tecla (nữ)
Alianza FC San Salvador (nữ) Alianza FC San Salvador (nữ)
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Defensores Belgrano (VR) Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
G.San Martin Formosa G.San Martin Formosa
CA 9 de Julio Rafaela CA 9 de Julio Rafaela
Crucero del Norte Crucero del Norte
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Juventud Antoniana Juventud Antoniana
Central Norte Salta Central Norte Salta
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Ukraina Ukraina
Vòng 9
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 11
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
SK Prostejov SK Prostejov
Panama Panama
Vòng 11
Costa Del Este Costa Del Este
San Francisco FC San Francisco FC
CD Universitario CD Universitario
Plaza Amador Plaza Amador
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 26
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 3
Melita FC Saint Julian Melita FC Saint Julian
Msida St. Joseph Msida St. Joseph
Senglea Athletic Senglea Athletic
Zurrieq Zurrieq
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Tiller Tiller
Rana FK Rana FK
Portugal Campeonato Nacional II Women Portugal Campeonato Nacional II Women
Vòng
Gil Vicente FC (nữ) Gil Vicente FC (nữ)
Lusitania Lourosa (nữ) Lusitania Lourosa (nữ)
Vô địch Tây Ban Nha nữ Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 3
Levante Las Planas (nữ) Levante Las Planas (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ) Athletic Club Bibao (nữ)
Sporting De Huelva (nữ) Sporting De Huelva (nữ)
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Hungary Hungary
Vòng 8
Diosgyor VTK Diosgyor VTK
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Macae Macae
CGI April 7 CGI April 7
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 6
Torque Torque
CA Penarol CA Penarol
Plaza Colonia Plaza Colonia
Wanderers FC Wanderers FC
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Centro Atletico Fenix Centro Atletico Fenix
Boston River Boston River
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Cerro Montevideo Cerro Montevideo
Danubio FC Danubio FC
Cerro Largo Cerro Largo
La Luz La Luz
Liverpool URU Liverpool URU
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
CA River Plate CA River Plate
Holland Eredivisie Women's Holland Eredivisie Women's
Vòng 3
Ajax Amsterdam (nữ) Ajax Amsterdam  (nữ)
SC Telstar (nữ) SC Telstar (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 18
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Liniers Liniers
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 2
Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
Jamshedpur FC Jamshedpur FC
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 5
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Maccabi Haifa Maccabi Haifa
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 32
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Almagro Almagro
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
Chaco For Ever Chaco For Ever
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 13
Cerro Porteno Cerro Porteno
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
Libertad Libertad
Guarani CA Guarani CA
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Ilves II (nữ) Ilves II (nữ)
NJS (nữ) NJS (nữ)
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 7
Selenge Press Selenge Press
Khangarid Klub Khangarid Klub
Hạng 2 nữ TBN Hạng 2 nữ TBN
Vòng
CFF Olympia Las Rozas (nữ) CFF Olympia Las Rozas (nữ)
San Fernando CD (nữ) San Fernando CD (nữ)
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 2
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Sampdoria (nữ) Sampdoria (nữ)
French Feminines D1 French Feminines D1
Vòng 2
Paris Saint Germain (nữ) Paris Saint Germain (nữ)
Lyon (nữ) Lyon (nữ)
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Vòng
Macae U20 Macae U20
Araruama FC U20 Araruama FC U20
VĐQG Hy Lạp VĐQG Hy Lạp
Vòng 7
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki
AE Kifisias AE Kifisias
Panathinaikos Panathinaikos
PAOK Saloniki PAOK Saloniki
Pas Giannina Pas Giannina
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 12
FC Murom FC Murom
FK Krasnodar 2 FK Krasnodar 2
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
Arsenal Tula Arsenal Tula
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 30
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
Trans Narva Trans Narva
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng 11
Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal
Diriangen Diriangen
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 5
Hassania Agadir Hassania Agadir
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Maghreb Fez Maghreb Fez
Club Salmi Club Salmi
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Iceland Iceland
Vòng 4
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
KA Akureyri KA Akureyri
HK Kopavogs HK Kopavogs
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
CDEF Logrono (nữ) CDEF Logrono (nữ)
Deportivo La Coruna W Deportivo La Coruna W
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
AD Grecia AD Grecia
Municipal Liberia Municipal Liberia
Alajuelense Alajuelense
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 5
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Amazonas FC Amazonas FC
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 9
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
FA ED OFF(Women) FA ED OFF(Women)
preliminaries
Boldmere St.Michaels (nữ) Boldmere St.Michaels (nữ)
Newcastle (nữ) Newcastle (nữ)
USA Independent League USA Independent League
Vòng
Chattanooga Chattanooga
Gold Star FC Detroit Gold Star FC Detroit
Club de Lyon FC Club de Lyon FC
LA Force LA Force
Sco WC Sco WC
Partick Thistle (nữ) Partick Thistle (nữ)
Spartans (nữ) Spartans (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá