Nhận định, dự đoán Senegal vs Guinea, 20h00 ngày 14/1: Lấy vé sớm

Nhận định Senegal vs Guinea, 20h00 ngày 14/1 thuộc bảng B CAN 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Senegal vs Guinea chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Senegal vs Guinea

Được đánh giá vượt trội nhưng Senegal đã phải rất nhọc nhằn mới đánh bại Zimbabwe với tỉ số 1-0 ở trận mở màn bảng B CAN 2022. Họ hiện đang cùng Guinea dẫn đầu bảng đấu với cùng 3 điểm. Tối nay, ở lượt trận thứ 2, 2 đội bóng này sẽ có màn đụng độ rất quan trọng.

Nhận định, dự đoán Senegal vs Guinea, 20h00 ngày 14/1: Lấy vé sớm - Ảnh 2

Đặt lên bàn cân, Senegal vẫn được đánh giá cao hơn hẳn so với Guinea về tương quan lực lượng. Dù khởi đầu chưa thực sự thuyết phục nhưng Sadio Mane và các đồng đội vẫn sáng cửa giành chiến thắng. Tính cả trận thắng Zimbabwe ở lượt mở màn, Senegal đã nối dài mạch toàn thắng trên mọi đấu trường lên con số 12.

Soi kèo Senegal vs Guinea

Nhận định, dự đoán Senegal vs Guinea, 20h00 ngày 14/1: Lấy vé sớm - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Senegal được nhà cái xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:3/4. Với kèo chấp này, giới chuyên môn đánh giá cao cơ hội vượt kèo của Senegal. Không chỉ vượt trội về đẳng cấp và tương quan lực lượng, Senegal còn đang thể hiện phong độ cao với chuỗi 12 trận bất bại trên mọi đấu trường. Đặc biệt, họ đã thắng kèo ở 6/8 trận gần đây, trong đó có 1 trận xuất hiện kèo chấp 0:3/4.

Ở 4 trận giao hữu với Guinea từ năm 2011 tới nay, Senegal đều bất bại, thậm chí có 3 lần ca khúc khải hoàn. Về phần mình, Guinea lại không mang tới sự tin tưởng cho giới đầu tư châu Á. Chẳng bởi thế mà ở 9 trận gần nhất trên mọi đấu trường, đội bóng này đã có tới 7 trận thua kèo.

Lựa chọn: Senegal -3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Senegal vs Guinea

Ở 6 trận gần nhất, Senegal đã có tới 5 trận ghi bàn trong hiệp 1, trong đó có 3 trận tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ. Với hàng công rất mạnh, cửa trên vẫn được xem là kênh đầu tư sáng giá trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Senegal -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Senegal vs Guinea

Nhận định, dự đoán Senegal vs Guinea, 20h00 ngày 14/1: Lấy vé sớm - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Senegal vs Guinea

Senegal: Seny Dieng; Saliou Ciss, Pape Abou Cisse, Abdou Diallo; Ibrahima Mbaye; Cheikhou Kouyate, Pape Gueye, Bouna Sarr; Sadio Mane, Boulaye Dia, Keita Balde.

Guinea: Aly Keita; Mamadou Kane, Mohamed Camara, Saidou Sow, Ibrahima Conte, Issiaga Sylla; Amadou Diawara, Naby Keita, Aguibou Camara; Mohamed Bayo, Jose Kante.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Senegal 2-0 Guinea

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Persebaya Surabaya vs PSM Makassar, 20h45 ngày 14/1: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Persebaya Surabaya vs PSM Makassar, 20h45 ngày 14/1 thuộc VĐQG Indonesia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Persebaya Surabaya vs PSM Makassar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Morocco vs Comoros, 23h00 ngày 14/1: Sư tử Atlas gầm vang

Nhận định Morocco vs Comoros, 23h00 ngày 14/1, giải CAN 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Morocco vs Comoros chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Malawi vs Zimbabwe, 23h00 ngày 14/1: Thắng để hy vọng

Nhận định Malawi vs Zimbabwe, 23h00 ngày 14/1 thuộc bảng B CAN 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Malawi vs Zimbabwe chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Manatee vs Shenyang, 15h00 ngày 2/12: Tham vọng thăng hạng

Nhận định bóng đá Manatee vs Shenyang hôm nay 13h00 ngày 3/12, giải Hạng nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Manatee vs Shenyang chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Stoke vs Nottingham Forest, 2h30 ngày 3/12: Chuẩn bị kỹ lưỡng

Nhận định bóng đá Stoke vs Nottingham Forest hôm nay 2h30 ngày 3/12, Giao hữu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Stoke vs Nottingham Forest chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Nantong Zhiyun vs Heilongjiang, 13h30 ngày 2/12: Khách gặp khó

Nhận định bóng đá Nantong Zhiyun vs Heilongjiang hôm nay 13h30 ngày 2/12, giải hạng nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nantong Zhiyun vs Heilongjiang chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Hannover vs Hertha Berlin, 21h00 ngày 2/12: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định bóng đá Hannover vs Hertha Berlin hôm nay 21h00 ngày 2/12, giao hữu CLB. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hannover vs Hertha Berlin chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Chornomorets vs Kryvbas, 18h00 ngày 2/12: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định bóng đá Chornomorets vs Kryvbas hôm nay 18h00 ngày 2/12, giải VĐQG Ukraina. Dự đoán, soi kèo nhà cái Chornomorets vs Kryvbas chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Torreense vs Famalicão, 3h45 ngày 3/12: Đè bẹp đối thủ

Nhận định bóng đá Torreense vs Famalicão hôm nay 3h45 ngày 3/12, Cúp liên đoàn Bồ Đào Nha. Dự đoán, soi kèo nhà cái Torreense vs Famalicão chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Ismaily vs Semouha, 19h45 ngày 2/12: Ưu thế sân nhà

Nhận định bóng đá Ismaily vs Semouha hôm nay 19h45 ngày 2/12, giải Ngoại hạng Ai Cập. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ismaily vs Semouha chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo RB Leipzig vs Horsens, 20h00 ngày 2/12: Hàng công bùng nổ

Nhận định bóng đá RB Leipzig vs Horsens hôm nay 20h00 ngày 2/12, giao hữu CLB. Dự đoán, soi kèo nhà cái RB Leipzig vs Horsens chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Petrolul vs Cluj, 00h00 ngày 3/12: Điểm đến khó khăn

Nhận định bóng đá Petrolul vs Cluj hôm nay 00h00 ngày 3/12, giải VĐQG Romania 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Petrolul vs Cluj chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Odisha vs NorthEast, 21h00 ngày 2/12: Thất bại thứ 8

Nhận định bóng đá Odisha vs NorthEast hôm nay 21h00 ngày 2/12, giải VĐQG Ấn Độ 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Odisha vs NorthEast chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Ettifaq (Youth)
17:50
Ohud Medina Youths
Al-Hilal (Youth)
17:50
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth
17:50
Al-Fath (Youth)
Al-Taawon Youths
17:50
Hajer (Youth)
Arar (Youth)
17:50
Al-Ittihad (Youth)
Al Raed U20
17:50
Al-Qadasiya (Youth)
Al-Ansar Youths
17:50
Al-Nasr (Youth)
Jeddah Youth
17:50
Al Wehda (Youth)
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Birmingham City U21
21:00
Everton U21
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Saqer
19:00
Qilwah
Al-Trgee
19:00
Hottain (KSA)
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
Racing Genk (nữ)
02:30
Zulte Waregem VV (w)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 9
Nanjing City
13:30
Shanghai Jiading City Fight Fat
Nantong Zhiyun
13:30
Heilongjiang Lava Spring
Shijiazhuang Kungfu
13:30
Shanxi Chang An Athletic FC
Guangxi Baoyun FC
15:00
Bei Li Gong
Qingdao Zhongneng
15:00
Shenyang City Public
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Sichuan Jiuniu
Suzhou Dongwu
15:00
Beijing BeiKong
Zibo Cuju F.C.
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Arabi Club (KUW)
20:00
Al-Sahel
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Al-Salibikhaet
22:30
Al-Jahra
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
01:30
PSV Eindhoven (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Vaidepenas Futsal
00:00
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal
00:00
Palma Futsal
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
Noia Portus Apostoli Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Antequera Futsal
00:00
Cordoba Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Real Betis Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 16
Ayutthaya United
18:00
Customs Department FC
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá