Nhận định, dự đoán Huddersfield vs Luton Town, 1h45 ngày 12/4: Củng cố vị trí

Nhận định Huddersfield vs Luton Town, 1h45 ngày 12/4 giải Hạng nhất Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Huddersfield vs Luton Town chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Huddersfield vs Luton Town

Đánh bại chủ nhà Hull City với tỷ số tối thiểu đã giúp Huddersfield chấm dứt chuỗi 2 trận thua liên tiếp trước đó. Điều quan trọng nhất là nó giúp đội bóng này vững vàng ở vị trí thứu 4 trên BXH. Tuy nhiên, với khoảng cách nhiều hơn Top 7 đúng bằng điểm số của một trận thắng, đội chủ sân John Smith's cần phải toàn thắng cả 6 lượt trận cuối để đảm bảo vị trí dự play off tranh vé thăng hạng.

Nhận định, dự đoán Huddersfield vs Luton Town, 1h45 ngày 12/4: Củng cố vị trí - Ảnh 3

Trong khi đó, với việc chỉ thắng 3 trong tổng số 7 trận gần đây khiến Luton Town gặp nhiều khó khăn trong cuộc đua giành vé dự play off thăng hạng. Cụ thể, đội bóng này đang xếp ở vị trí thứ 5 trên BXH và chỉ còn hơn đội xếp thứ 9 có 4 điểm trong khi mùa giải vẫn còn tới 6 lượt trận nữa mới hạ màn. Bên cạnh đó, lịch thi đấu của họ cũng gặp rất nhiều khó khăn khi phải mặt trực tiếp 3 đối thủ cạnh trạnh cho xuất dự tranh vé vớt thăng hạng.

Soi kèo Huddersfield vs Luton Town

Nhận định, dự đoán Huddersfield vs Luton Town, 1h45 ngày 12/4: Củng cố vị trí - Ảnh 2

Huddersfield là một trong 3 đội có thành tích thắng kèo tốt nhất tại giải Hạng nhất Anh với 23 trận thắng, 4 trận hòa và chỉ thua 13 trận. Trên sân nhà, đội chủ sân John Smith's thắng kèo tới 11/19 trận đã thi đấu và thắng kèo tới 5/7 trận chấp kèo 1/4 trái. Trong khi đó, Luton Town đang có dấu hiệu sa sút khi thua kèo 2 trận liên tiếp gần đây. Với những con số thống kê này cùng ưu thế sân nhà, cửa thắng của đội chủ sân John Smith's vẫn là rất sáng trong trận đấu ngày hôm nay.

Lựa chọn: Huddersfield -1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Huddersfield vs Luton Town

Huddersfield nhập cuộc trận đấu khá tốt trên sân nhà khi giữ sạch lưới được 7/8 trận gần đây. Trong khi đó, Luton Town cũng mới chỉ thủng lưới hiệp 1 có 2 trận trong tổng số 11 trận hành quân xa nhà gần đây. Với tính chất quan trọng của một trận đấu sẽ ảnh hưởng tới cuộc đua tới chức vô địch của hai đội nên trận đấu ngày hôm nay nhiều khả năng sẽ không có nhiều bàn thắng được ghi.

Lựa chọn: Xỉu 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Huddersfield vs Luton Town

Nhận định, dự đoán Huddersfield vs Luton Town, 1h45 ngày 12/4: Củng cố vị trí - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Huddersfield vs Luton Town

Huddersfield: Nicholls; Turton, Lees, Colwill, Toffolo; Russell, Hogg, O'Brien; Thomas, Ward, Koroma

Luton Town: Shea; Bradley, Naismith, Kioso; Bree, Lansbury, Mpanzu, Campbell, Bell; Cornick, Adebayo

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Huddersfield 1-0 Luton Town

TIN LIÊN QUAN
Nhận định, soi kèo Kashiwa Reysol vs Consadole Sapporo, 17h00 ngày 03/06: Lần đầu cho khách

Nhận định, soi kèo Kashiwa Reysol vs Consadole Sapporo, 17h00 ngày 03/06: Lần đầu cho khách

Nhận định bóng đá Kashiwa Reysol vs Consadole Sapporo hôm nay 17h00 ngày 03/06. Dự đoán, soi kèo giải VĐQG Nhật Bản Kashiwa Reysol vs Consadole Sapporo chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, dự đoán Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định, dự đoán Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Uruguay. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Montevideo vs Plaza Colonia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Proxyt vs HIFK, 17h00 ngày 26/5: Đẳng cấp vượt trội

Nhận định, dự đoán Proxyt vs HIFK, 17h00 ngày 26/5: Đẳng cấp vượt trội

Nhận định Proxyt vs HIFK, 17h00 ngày 26/5 thuộc cúp Phần Lan 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Proxyt vs HIFK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Viettel vs HAGL, 16h00 ngày 8/6: Hổ xuống đồng bằng

Nhận định, dự đoán Viettel vs HAGL, 16h00 ngày 8/6: Hổ xuống đồng bằng

Nhận định Viettel vs HAGL, 16h00 ngày 8/6 giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Viettel vs HAGL chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhận định, soi kèo Austria Vienna vs Red Bull Salzburg, 22h00 ngày 3/6: Đẳng cấp nhà vua

Nhận định, soi kèo Austria Vienna vs Red Bull Salzburg, 22h00 ngày 3/6: Đẳng cấp nhà vua

Nhận định bóng đá Austria Vienna vs Red Bull Salzburg hôm nay 22h00 ngày 3/6. Dự đoán, soi kèo giải VĐQG Áo giữa Austria Vienna vs Red Bull Salzburg chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo HJK Helsinki vs SJK Seinajoki, 21h00 ngày 3/6: Ngang tài ngang sức

Nhận định, soi kèo HJK Helsinki vs SJK Seinajoki, 21h00 ngày 3/6: Ngang tài ngang sức

Nhận định bóng đá HJK Helsinki vs SJK Seinajoki hôm nay 21h00 ngày 3/6. Dự đoán, soi kèo VĐQG Phần Lan giữa HJK Helsinki vs SJK Seinajoki chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Melbourne City vs Central Coast Mariners FC, 16h45 ngày 3/6: Quyết định ngôi vương

Nhận định, soi kèo Melbourne City vs Central Coast Mariners FC, 16h45 ngày 3/6: Quyết định ngôi vương

Nhận định bóng đá Melbourne City vs Central Coast Mariners FC hôm nay 16h45 ngày 3/6. Dự đoán, soi kèo VĐQG Úc giữa Melbourne City vs Central Coast Mariners FC chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Yokohama FC vs Sagan Tosu, 16h30 ngày 3/6: Chủ nhà thất thế

Nhận định, soi kèo Yokohama FC vs Sagan Tosu, 16h30 ngày 3/6: Chủ nhà thất thế

Nhận định bóng đá Yokohama FC vs Sagan Tosu hôm nay 16h30 ngày 3/6. Dự đoán, soi kèo VĐQG Nhật Bản giữa Yokohama FC vs Sagan Tosu chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Leipzig vs Frankfurt, 1h00 ngày 4/6: Khó cưỡng

Nhận định, soi kèo Leipzig vs Frankfurt, 1h00 ngày 4/6: Khó cưỡng

Nhận định bóng đá Leipzig vs Frankfurt hôm nay 1h00 ngày 4/6. Dự đoán, soi kèo Cúp QG Đức Leipzig vs Frankfurt chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Midtjylland vs Odense BK, 19h00 ngày 3/6: Chờ đôi công

Nhận định, soi kèo Midtjylland vs Odense BK, 19h00 ngày 3/6: Chờ đôi công

Nhận định bóng đá Midtjylland vs Odense BK hôm nay 19h00 ngày 3/6. Dự đoán, soi kèo VĐQG Đan Mạch Midtjylland vs Odense BK chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Tỷ lệ kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6

Tỷ lệ kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6

Nhận định, dự đoán kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6, Chung kết FA Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo hiệp 1 trận Man City vs MU chính xác nhất trên iThethao.

Nhận định, soi kèo Phù Đổng vs Huế, 16h00 ngày 3/6: Khách yếu bóng vía

Nhận định, soi kèo Phù Đổng vs Huế, 16h00 ngày 3/6: Khách yếu bóng vía

Nhận định bóng đá Phù Đổng vs Huế hôm nay 16h00 ngày 3/6. Dự đoán, soi kèo Hạng Nhất Quốc gia Phù Đổng vs Huế chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Aalborg BK vs Silkeborg IF, 19h00 ngày 3/6: Trụ hạng thành công

Nhận định, soi kèo Aalborg BK vs Silkeborg IF, 19h00 ngày 3/6: Trụ hạng thành công

Nhận định bóng đá Aalborg BK vs Silkeborg IF, 19h00 ngày 3/6, VĐQG Đan Mạch. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải VĐQG Đan Mạch giữa Aalborg BK vs Silkeborg IF chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo CSKA Sofia vs CSKA 1948 Sofia, 22h00 ngày 3/6: Củng cố ngôi đầu

Nhận định, soi kèo CSKA Sofia vs CSKA 1948 Sofia, 22h00 ngày 3/6: Củng cố ngôi đầu

Nhận định bóng đá CSKA Sofia vs CSKA 1948 Sofia, 22h00 ngày 3/6, giải VĐQG Bulgaria. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải VĐQG Bulgariagiữa CSKA Sofia vs CSKA 1948 Sofia chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Serie A Serie A
Vòng 38
Torino Torino
Inter Milan Inter Milan
Cremonese Cremonese
Salernitana Salernitana
Empoli Empoli
Lazio Lazio
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 38
AJ Auxerre AJ Auxerre
Lens Lens
Nice Nice
Lyon Lyon
Troyes Troyes
Lille Lille
Stade Brestois Stade Brestois
Rennes Rennes
PSG PSG
Clermont Clermont
Lorient Lorient
Strasbourg Strasbourg
Monaco Monaco
Toulouse Toulouse
Reims Reims
Montpellier Montpellier
Nantes Nantes
Angers Angers
Ajaccio Ajaccio
Marseille Marseille
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 16
Jeju United Jeju United
Gangwon FC Gangwon FC
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Pohang Steelers Pohang Steelers
Cúp FA Cúp FA
finals
Manchester City Manchester City
Manchester United Manchester United
J-League 1 J-League 1
Vòng 16
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
Quarterfinals
Israel U20 Israel U20
Brazil U20 Brazil U20
Colombia U20 Colombia U20
Italy U20 Italy U20
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 11
Shandong Taishan Shandong Taishan
Dalian Pro Dalian Pro
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 9
Fortaleza Fortaleza
Bahia Bahia
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Botafogo RJ Botafogo RJ
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
America MG America MG
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Santos Santos
Internacional RS Internacional RS
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Uganda Police FC Uganda Police FC
Vipers Vipers
Saku Sporting (nữ) Saku Sporting (nữ)
Tammeka Tartu (nữ) Tammeka Tartu (nữ)
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
IFK Goteborg IFK Goteborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Brommapojkarna Brommapojkarna
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
FC Sion FC Sion
Stade Ouchy Stade Ouchy
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 37
Konyaspor Konyaspor
Karagumruk Karagumruk
Adana Demirspor Adana Demirspor
Istanbul BB Istanbul BB
Kasimpasa Kasimpasa
Besiktas JK Besiktas JK
Kayserispor Kayserispor
Ankaragucu Ankaragucu
Trabzonspor Trabzonspor
Alanyaspor Alanyaspor
Umraniyespor Umraniyespor
Giresunspor Giresunspor
Cúp Quốc Gia Đức Cúp Quốc Gia Đức
finals
RB Leipzig RB Leipzig
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Nga Nga
Vòng 30
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Spartak Moscow Spartak Moscow
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Torpedo moskva Torpedo moskva
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Terek Grozny Terek Grozny
FC Krasnodar FC Krasnodar
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Fakel Fakel
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Khimki Khimki
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
FK Sochi FK Sochi
CSKA Moscow CSKA Moscow
Rostov FK Rostov FK
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 6
Cercle Brugge Cercle Brugge
Westerlo Westerlo
KAA Gent KAA Gent
Standard Liege Standard Liege
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng
Parma Parma
Cagliari Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Eibar Eibar
Alaves Alaves
Albacete Albacete
Levante Levante
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Vilaverdense Vilaverdense
Belenenses Belenenses
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Maritimo Maritimo
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Oita Trinita Oita Trinita
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Almere City FC Almere City FC
VVV Venlo VVV Venlo
Emmen Emmen
NAC Breda NAC Breda
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng
Arges Arges
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Aalborg Aalborg
Silkeborg Silkeborg
AC Horsens AC Horsens
Lyngby Lyngby
Midtjylland Midtjylland
Odense BK Odense BK
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 4
CSKA Sofia CSKA Sofia
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 19
Belgrano Belgrano
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
River Plate River Plate
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Instituto Instituto
Racing Club Racing Club
Banfield Banfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
GKS Katowice GKS Katowice
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Arka Gdynia Arka Gdynia
LKS Lodz LKS Lodz
Odra Opole Odra Opole
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
GKS Tychy GKS Tychy
Gornik Leczna Gornik Leczna
Wisla Krakow Wisla Krakow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Moscow B Dinamo Moscow B
Yadro St. Petersburg Yadro St. Petersburg
FC Tver FC Tver
Zenit-2 St.Petersburg Zenit-2 St.Petersburg
Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzerzhinsk
Dinamo Saint Petersburg Dinamo Saint Petersburg
Znamya Truda Znamya Truda
Rodina Moskva III Rodina Moskva III
Torpedo Moskau II Torpedo Moskau II
Elektron VN Elektron VN
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
FC Anyang FC Anyang
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng
CF Atlante CF Atlante
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 11
Tvaakers IF Tvaakers IF
Torns IF Torns IF
Sollentuna United Sollentuna United
Assyriska United IK Assyriska United IK
Ariana Ariana
Ahlafors IF Ahlafors IF
Vasalunds IF Vasalunds IF
Motala AIF FK Motala AIF FK
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
BK Olympic BK Olympic
Falkenberg Falkenberg
Atvidabergs Atvidabergs
Norrby IF Norrby IF
Hammarby TFF Hammarby TFF
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 5
Sindri Sindri
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
KF Gardabaer KF Gardabaer
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Volsungur husavik Volsungur husavik
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 28
Iraklis Iraklis
Niki Volou Niki Volou
Panathinaikos B Panathinaikos B
Iraklis Larisas Iraklis Larisas
Apollon Smirnis Apollon Smirnis
Proodeftiki FC Proodeftiki FC
Malaysia Malaysia
Vòng 13
PDRM PDRM
Selangor Selangor
Pulau Pinang Pulau Pinang
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
BRA RJYH BRA RJYH
Fluminense U20 Fluminense U20
Audax Rio/RJ U20 Audax Rio/RJ U20
Botafogo RJ U20 Botafogo RJ U20
Boavista (RJ) Youth Boavista (RJ) Youth
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
GVI GVI
Greve Fodbold Greve Fodbold
Viby IF Viby IF
Kjellerup Kjellerup
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
ASA Aarhus ASA Aarhus
Karlslunde IF Karlslunde IF
Gorslev IF Gorslev IF
Otterup Otterup
OKS OKS
Norresundby Norresundby
Aarhus Fremad 2 Aarhus Fremad 2
KFUM Roskilde KFUM Roskilde
Herstedoster Herstedoster
Odder IGF Odder IGF
Frederikssund IK Frederikssund IK
Marienlyst Marienlyst
Ringkobing Ringkobing
Bronshoj Bronshoj
Vejgaard B Vejgaard B
B 1909 Odense B 1909 Odense
Hedensted Hedensted
Brabrand 2 Brabrand 2
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
Varde Varde
B 1913 Odense B 1913 Odense
Skjold Skjold
Allerod Allerod
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane City (nữ) Brisbane City (nữ)
Logan Lightning (nữ) Logan Lightning (nữ)
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
Okzhetpes Okzhetpes
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
FK Aksu FK Aksu
Ordabasy Ordabasy
FK Atyrau FK Atyrau
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Cavalry FC Cavalry FC
Forge FC Forge FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 9
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
Beitar Beitar
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
FK Ventspils FK Ventspils
Olaine Olaine
Riga FC II Riga FC II
Skanstes SK Skanstes SK
Grobina Grobina
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 33
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
NK Dugopolje NK Dugopolje
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
NK Solin NK Solin
Kustosija Kustosija
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
Hrvatski dragovoljac Hrvatski dragovoljac
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Erokspor Erokspor
Erzincanspor Erzincanspor
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Hartford Athletic Hartford Athletic
Louisville City FC Louisville City FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Memphis 901 Memphis 901
Miami FC Miami FC
New Mexico United New Mexico United
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
San Antonio San Antonio
San Diego loyalty San Diego loyalty
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Loudoun United Loudoun United
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Rio Grande Valley Rio Grande Valley
Cúp nữ Châu Âu Cúp nữ Châu Âu
finals
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 9
Kolbotn (nữ) Kolbotn (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ) Ovrevoll Hosle(nữ)
Tromso (nữ) Tromso (nữ)
Grei (nữ) Grei (nữ)
Grand Bodo (nữ) Grand Bodo (nữ)
Honefoss (nữ) Honefoss (nữ)
FK Fyllingsdalen (nữ) FK Fyllingsdalen (nữ)
Fortuna Alesund (nữ) Fortuna Alesund (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 5
Fylkir (nữ) Fylkir (nữ)
Vikingur Reykjavik (nữ) Vikingur Reykjavik (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ) Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Augnablik (nữ) Augnablik (nữ)
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Deportes Quindio Deportes Quindio
Real Cartagena Real Cartagena
Kyrgyzstan Top Liga Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FK Kara-Balta FK Kara-Balta
FC Talant FC Talant
Azerbaijan Cup Azerbaijan Cup
finals
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
FC Neftci Baku FC Neftci Baku
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 21
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 4
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Boyaca Chico Boyaca Chico
Millonarios Millonarios
America de Cali America de Cali
Phần Lan Phần Lan
Vòng 9
Inter Turku Inter Turku
Honka Espoo Honka Espoo
Inter Turku Inter Turku
Honka Espoo Honka Espoo
HJK Helsinki HJK Helsinki
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
KTP Kotka KTP Kotka
Vaasa VPS Vaasa VPS
KuPs KuPs
FC Haka FC Haka
HJK Helsinki HJK Helsinki
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
KuPs KuPs
FC Haka FC Haka
AC Oulu AC Oulu
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
KTP Kotka KTP Kotka
Vaasa VPS Vaasa VPS
AC Oulu AC Oulu
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Ilves Tampere Ilves Tampere
Lahti Lahti
Ilves Tampere Ilves Tampere
Lahti Lahti
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 30
Trelissac Trelissac
FC Nantes B FC Nantes B
Rennes II Rennes II
Poissy As Poissy As
Saint-Priest Saint-Priest
Sete FC Sete FC
Yzeure AS Yzeure AS
Les Herbiers Les Herbiers
Vannes Vannes
Caen II Caen II
Toulon Toulon
Canet Roussillon Canet Roussillon
Beauvais Beauvais
FC Rouen FC Rouen
Olympique Ales Olympique Ales
Lyon Duchere Lyon Duchere
Chambly FC Chambly FC
Voltigeurs Chateaubriant Voltigeurs Chateaubriant
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
Marignane Gignac Marignane Gignac
Chartres FC Chartres FC
Saint Malo Saint Malo
GRACES GRACES
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
Saint Quentin Saint Quentin
Metz B Metz B
ES Wasquehal ES Wasquehal
ASM Belfortaine ASM Belfortaine
FC Bergerac FC Bergerac
Vierzon Vierzon
Besancon Besancon
Stade Reims II Stade Reims II
Bourges Bourges
Andrezieux Andrezieux
Colmar Colmar
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
CHAMALIERES CHAMALIERES
Angers II Angers II
Creteil Creteil
Haguenau Haguenau
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Stade Bordelais Stade Bordelais
Maccabi Paris Maccabi Paris
Guingamp B Guingamp B
Hyeres Hyeres
Auxerre B Auxerre B
Epinal Epinal
St. Maur Lusi St. Maur Lusi
Romorantin Romorantin
Lorient B Lorient B
Granville Granville
Blois Blois
Louhans-Cuiseaux Louhans-Cuiseaux
Aubagne Aubagne
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Boulogne Boulogne
Saumur OL Saumur OL
Angouleme Angouleme
Racing Club de France Racing Club de France
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
Lyonnais II Lyonnais II
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
AS Furiani Agliani AS Furiani Agliani
Sainte Genevieve Sports Sainte Genevieve Sports
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20 Sydney United 58 U20
Italian Youth League B Italian Youth League B
Vòng
Ascoli U20 Ascoli U20
S.S.D. Monza 1912 Youth S.S.D. Monza 1912 Youth
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
AGF Kvindefodbold APS (nữ) AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ) Boldklubben AF 1893 (nữ)
Naestved HG (nữ) Naestved HG (nữ)
Aalborg (nữ) Aalborg (nữ)
Sundby BK (nữ) Sundby BK (nữ)
Odense BK (nữ) Odense BK (nữ)
Nordsjaelland (nữ) Nordsjaelland (nữ)
Thisted FC (nữ) Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ) Brondby IF (nữ)
Kolding BK (nữ) Kolding BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ) Fortuna Hjorring (nữ)
HB Koge (nữ) HB Koge (nữ)
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
FC Talanta FC Talanta
Wazito FC Wazito FC
Tusker Tusker
Sofapaka FC Sofapaka FC
Bandari Bandari
Nairobi Star City Nairobi Star City
Nzoia United Nzoia United
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
Cobresal (nữ) Cobresal (nữ)
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
CD Antofagasta (nữ) CD Antofagasta (nữ)
Santiago Morning (nữ) Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Villa San Carlos Villa San Carlos
Sacachispas Sacachispas
Colegiales Colegiales
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Ituzaingo Ituzaingo
UAI Urquiza UAI Urquiza
West African women Football West African women Football
Burkina Faso (nữ) U20 Burkina Faso (nữ) U20
Benin U20 (nữ) Benin U20 (nữ)
Ghana (nữ) U20 Ghana (nữ) U20
Nigeria (nữ) U20 Nigeria (nữ) U20
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng
Knockbreda Knockbreda
Ballymacash Rangers Ballymacash Rangers
USA Women USA Women
Vòng 10
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Washington Spirit (nữ) Washington Spirit  (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
Kansas City NWSL (nữ) Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Broadmeadow Magic Reserves Broadmeadow Magic Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves Newcastle Olympic FC Reserves
Lake Macquarie Reserves Lake Macquarie Reserves
Adamstown Rosebud Reserves Adamstown Rosebud Reserves
Charlestown Azzurri Reserves Charlestown Azzurri Reserves
Maitland FC Reserves Maitland FC Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Linares Unido Linares Unido
Deportes Rengo Deportes Rengo
Brujas Brujas
Provincial Ovalle Provincial Ovalle
Deportes Valdivia Deportes Valdivia
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
Quintero Unido Quintero Unido
AC Colina AC Colina
CD Rancagua Sur CD Rancagua Sur
Colchagua CD Colchagua CD
San Antonio Unido San Antonio Unido
Fernandez Vial Fernandez Vial
CD Municipal Mejillones CD Municipal Mejillones
Santiago City Santiago City
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
Osorno Osorno
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 33
Ghana Dream FC Ghana Dream FC
Great Olympics Great Olympics
King Faisal King Faisal
Legon Cities FC Legon Cities FC
Accra Lions Accra Lions
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 5
Vestri Vestri
UMF Njardvik UMF Njardvik
Vestri Vestri
UMF Njardvik UMF Njardvik
Thor Akureyri Thor Akureyri
Kordrengir Kordrengir
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence Charlotte Independence
Omaha Omaha
Greenville Triumph Greenville Triumph
Tormenta FC Tormenta FC
Lexington Lexington
Northern Colorado Northern Colorado
Richmond Kickers Richmond Kickers
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Knoxville troops Knoxville troops
North Carolina North Carolina
Forward Madison FC Forward Madison FC
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Tajikistan Tajikistan
Vòng 13
CSKA Pamir Dushanbe CSKA Pamir Dushanbe
FC Istiklol Dushanbe FC Istiklol Dushanbe
Faizkand Faizkand
Khujand Khujand
Ravshan Kulob Ravshan Kulob
FK Eskhata FK Eskhata
Singapore Singapore
Vòng 14
Hougang United FC Hougang United FC
Young Lions Young Lions
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Mushuc Runa Mushuc Runa
Orense SC Orense SC
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Miedz Legnica Youth Miedz Legnica Youth
Pogon Szczecin(Youth) Pogon Szczecin(Youth)
Polonia Warszawa (Youth) Polonia Warszawa   (Youth)
Slask Wroclaw U21 Slask Wroclaw U21
Zaglebie Lubin (Youth) Zaglebie Lubin (Youth)
Lech Poznan (Youth) Lech Poznan (Youth)
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Arka Gdynia (Youth) Arka Gdynia (Youth)
Jagiellonia Bialystok (Youth) Jagiellonia Bialystok (Youth)
Wisla Krakow (Youth) Wisla Krakow (Youth)
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng
Celta vigo b Celta vigo b
Eldense Eldense
SD Amorebieta SD Amorebieta
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Real Sociedad B Real Sociedad B
AD Alcorcon AD Alcorcon
Barcelona B Barcelona B
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Guarulhos SP Youth Guarulhos SP Youth
Barcelona EC SP Youth Barcelona EC SP Youth
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Juventus-AC (Youth) Juventus-AC (Youth)
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
(Bandeirante SP Youth (Bandeirante SP Youth
Vocem SP Youth Vocem SP Youth
Rio Claro (Youth) Rio Claro (Youth)
Uniao Sao Joao (Youth) Uniao Sao Joao (Youth)
Rio Preto (Youth) Rio Preto (Youth)
Fernando Boris U20 Fernando Boris U20
Capivariano FC SP Youth Capivariano FC SP Youth
Independente SP Youth Independente SP Youth
Gremio Osasco Youth Gremio Osasco Youth
Nacional AC SP (Youth) Nacional AC SP (Youth)
Aracatuba SP Youth Aracatuba SP Youth
Santacruzense U20 Santacruzense U20
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
Itapirense Youth Itapirense Youth
Tupa SP Youth Tupa SP Youth
Jose Bonifacio SP Youth Jose Bonifacio SP Youth
Mogi Mirim (Youth) Mogi Mirim (Youth)
CA Guacuano U20 CA Guacuano U20
Guaratingueta U20 Guaratingueta U20
Joseense SP Youth Joseense SP Youth
Inter Bebedouro SP Youth Inter Bebedouro SP Youth
Batatais FC Youth Batatais FC Youth
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Sharjah SP Youth Sharjah SP Youth
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Agua Santa SP Youth Agua Santa SP Youth
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
Francana Youth Francana Youth
Sao Caetano (Youth) Sao Caetano (Youth)
Uniao Suzano Youth Uniao Suzano Youth
CA Bandeirante Youth CA Bandeirante Youth
Comercial FC U20 Comercial FC U20
OSTO youth team OSTO youth team
Salto SP Youth Salto SP Youth
EC Uniao Suzano SP Youth EC Uniao Suzano SP Youth
Uniao Mogi Youth Uniao Mogi Youth
Santos (Youth) Santos (Youth)
Portuguesa Santista U20 Portuguesa Santista U20
CA Taquaritinga SP U20 CA Taquaritinga SP U20
Catanduva/SP Youth Catanduva/SP Youth
Ibrachina Youth Ibrachina Youth
Flamengo-SP (Youth) Flamengo-SP (Youth)
Lemense-SP (Youth) Lemense-SP (Youth)
Velo Clube Youth Velo Clube Youth
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
FC Gomel Reserves FC Gomel Reserves
FC Isloch Reserves FC Isloch Reserves
Neman Grodno Reserves Neman Grodno Reserves
Dinamo Brest Reserves Dinamo Brest Reserves
FC Minsk Reserves FC Minsk Reserves
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
KA Asvellir KA Asvellir
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
CDFC La Calzada CDFC La Calzada
Racing Villalbes Racing Villalbes
CF Vimenor CF Vimenor
CD Illescas CD Illescas
Torrent C.F Torrent C.F
CD Azuaga CD Azuaga
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
Salt City Salt City
Colorado ISA Colorado ISA
San Francisco Glens SC San Francisco Glens SC
San Francisco City San Francisco City
New Jersey Copa New Jersey Copa
FC Motown FC Motown
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
West Chester United West Chester United
Vermont Green Vermont Green
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
West Virginia Alliance FC West Virginia Alliance FC
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
Miami AC Miami AC
Altitude Rush Altitude Rush
Lionsbridge FC Lionsbridge FC
Virginia Beach City Virginia Beach City
Reading United Reading United
Ocean City Noreasters Ocean City Noreasters
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Blackstones Blackstones
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
Wake FC Wake FC
FC Carolinas FC Carolinas
AFC Ann Arbor AFC Ann Arbor
Midwest United Midwest United
Dayton Dutch Lions Dayton Dutch Lions
FC Buffalo FC Buffalo
Florida Elite Florida Elite
Swan City SC Swan City SC
Lansing City Lansing City
South Bend Lions South Bend Lions
SC United Bantams SC United Bantams
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
East Atlanta East Atlanta
Asheville City Asheville City
Ironbound SC Ironbound SC
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Northern Virginia FC Northern Virginia FC
Virginia Marauders Virginia Marauders
Oakland County FC Oakland County FC
Flint City Bucks Flint City Bucks
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
FC Miami City FC Miami City
RKC Third Coast RKC Third Coast
St. Croix SC St. Croix SC
Christos FC Christos FC
Patuxent FA Patuxent FA
AHFC Royals AHFC Royals
Barrasso valley Barrasso valley
Blue Goose SC Blue Goose SC
Louisiana Krewe FC Louisiana Krewe FC
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
Houston FC Houston FC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Texas United Texas United
Peoria Peoria
Chicago City SC Chicago City SC
Academica SC Academica SC
Marin FC Legends Marin FC Legends
Redlands FC Redlands FC
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
FC Tucson FC Tucson
Capo FC Capo FC
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
finals
USM Alger USM Alger
Young Africans Young Africans
Slovakia I Liga Women Slovakia I Liga Women
Vòng
Slovan Bratislava (nữ) Slovan Bratislava (nữ)
Dukla Banska Bystrica (nữ) Dukla Banska Bystrica (nữ)
Burundi Cup Burundi Cup
Bumamuru Bumamuru
Aigle Noir Aigle Noir
Belarus Womens Premier League Belarus Womens Premier League
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ)
ABFF U19 (nữ) ABFF U19 (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 12
Babrungas Babrungas
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Atletas Kaunas Atletas Kaunas
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
FK Minija FK Minija
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
Cúp Quốc gia Estonia Cúp Quốc gia Estonia
finals
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Trans Narva Trans Narva
Scotland FA Cup Scotland FA Cup
finals
Celtic FC Celtic FC
Inverness Inverness
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Partizan Bardejov Partizan Bardejov
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
MFK Snina MFK Snina
TeslaStropkov TeslaStropkov
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
Lipany Lipany
Slovan Giraltovce Slovan Giraltovce
TJ Tatran Oravske Vesele TJ Tatran Oravske Vesele
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
TJ Druzstevnik Vrakun TJ Druzstevnik Vrakun
Galanta Galanta
Jednota Banova Jednota Banova
Nove Mesto Nove Mesto
OFK Malzenice OFK Malzenice
SKF Sered SKF Sered
FK Belusa FK Belusa
Fomat Martin Fomat Martin
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
Slovan Duslo Sala Slovan Duslo Sala
FK Svidnik FK Svidnik
FTC Filakovo FTC Filakovo
Inter Bratislava Inter Bratislava
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
TJ Banik Kalinovo TJ Banik Kalinovo
Poprad Poprad
SK Vrakuna Bratislava SK Vrakuna Bratislava
OK castkovce OK castkovce
Namestovo Namestovo
MFK Vranov nad Topou MFK Vranov nad Topou
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 11
FC Belshina Babruisk FC Belshina Babruisk
FC Gomel FC Gomel
Smorgon FC Smorgon FC
Energetik-BGU Minsk Energetik-BGU Minsk
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Onsala BK Onsala BK
Laholms FK Laholms FK
Kungsangens IF Kungsangens IF
Jarfalla Jarfalla
IF Algarna IF Algarna
Kiruna FF Kiruna FF
IFK Ostersund IFK Ostersund
IFK Lulea IFK Lulea
IFK Trelleborg IFK Trelleborg
FC Rosengard FC Rosengard
FC Gute FC Gute
Sandvikens AIK FK Sandvikens AIK FK
Herrestads AIF Herrestads AIF
BK Forward BK Forward
Hudiksvalls ABK Hudiksvalls ABK
FC Arlanda FC Arlanda
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK
Huddinge IF Huddinge IF
Bergnasets AIK Bergnasets AIK
Skelleftea FF Skelleftea FF
Mjolby AI FF Mjolby AI FF
FC Nacka Iliria FC Nacka Iliria
IFK Berga IFK Berga
Simrishamn Simrishamn
Ytterhogdal IK Ytterhogdal IK
Gottne IF Gottne IF
Yxhults IK Yxhults IK
IK Zenith IK Zenith
BK Astrio BK Astrio
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Froso IF Froso IF
Kristianstads FF Kristianstads FF
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
Tolo IF Tolo IF
Nassjo FF Nassjo FF
FOC Farsta FOC Farsta
IK Sleipner IK Sleipner
IFK Uppsala IFK Uppsala
IFK Osterakers Fk IFK Osterakers Fk
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Yverdon (nữ) Yverdon (nữ)
Rapperswil Jona (nữ) Rapperswil Jona (nữ)
FC Thun (nữ) FC Thun (nữ)
FC Sion (nữ) FC Sion (nữ)
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
Kari Akranes Kari Akranes
Kormakur Kormakur
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Magni Magni
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Atletico Sanluqueno Atletico Sanluqueno
Alaves B Alaves B
SD Tarazona SD Tarazona
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng
Lugano U21 Lugano U21
Vevey Sports Vevey Sports
Monthey Monthey
solothurn solothurn
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona
Danish U17 Danish U17
Vòng 24
Esbjerg FB U17 Esbjerg FB U17
Odense BK U17 Odense BK U17
Midtjylland U17 Midtjylland U17
Nordsjaelland U17 Nordsjaelland U17
Silkeborg IF U17 Silkeborg IF U17
Randers FC U17 Randers FC U17
Germany Landespokal Germany Landespokal
FC Oberneuland FC Oberneuland
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
FC Teutonia 05 FC Teutonia 05
TSV Sasel TSV Sasel
Pforzheim Pforzheim
Astoria Walldorf Astoria Walldorf
ETSV Weiche Flensburg ETSV Weiche Flensburg
VFB Lubeck VFB Lubeck
Energie Cottbus Energie Cottbus
FSV luckenwalde FSV luckenwalde
TuS Makkabi Berlin TuS Makkabi Berlin
Sparta Lichtenberg Sparta Lichtenberg
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
Wacker Nordhausen Wacker Nordhausen
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 11
Rubio nu Rubio nu
Deportivo Santani Deportivo Santani
24 de Setiembre 24 de Setiembre
Sol de America Pastoreo Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Juventude Juventude
Avai FC SC Avai FC SC
Mirassol Mirassol
Ponte Preta Ponte Preta
ABC RN ABC RN
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Vila Nova Vila Nova
Sampaio Correa Sampaio Correa
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
KOM Podgorica KOM Podgorica
FK Berane FK Berane
Mornar Mornar
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 9
SC Golling SC Golling
SV Grodig SV Grodig
FC Pinzgau Saalfelden FC Pinzgau Saalfelden
VfB Hohenems VfB Hohenems
Sc Rothis Sc Rothis
Rheindorf Altach B Rheindorf Altach B
RW Rankweil RW Rankweil
FC Lauterach FC Lauterach
FC Brauerei Egg FC Brauerei Egg
Rotenberg Rotenberg
SV Wals-Grunau SV Wals-Grunau
SV Kuchl SV Kuchl
Dornbirner SV Dornbirner SV
FC Wolfurt FC Wolfurt
SC Gofis SC Gofis
Admira Dornbirn Admira Dornbirn
SC Schwaz SC Schwaz
SV Fugen SV Fugen
St. Johann St. Johann
SV Austria Salzburg SV Austria Salzburg
FC Kitzbuhel FC Kitzbuhel
WSG Swarovski Tirol B WSG Swarovski Tirol B
SPG Motz/Silz SPG Motz/Silz
SC Imst SC Imst
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Cape Town Spurs Cape Town Spurs
Maritzburg United Maritzburg United
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng
Fiorentina U20 Fiorentina U20
AS Roma U20 AS Roma U20
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
SAPA SAPA
Ponnistajat Ponnistajat
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
KI Klaksvik KI Klaksvik
AB Argir AB Argir
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
CA Batna CA Batna
IRB Ouargla IRB Ouargla
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
MC El Eulma MC El Eulma
MO Constantine MO Constantine
USM Annaba USM Annaba
NRB Teleghma NRB Teleghma
JSM Skikda JSM Skikda
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
US Chaouia US Chaouia
Hamra Annaba Hamra Annaba
AS Khroub AS Khroub
Union Sportive Souf Union Sportive Souf
IB Khemis El Khechna IB Khemis El Khechna
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
Hạng 2 Đan Mạch nữ Hạng 2 Đan Mạch nữ
Vòng 9
Osterbro IF (nữ) Osterbro IF (nữ)
Varde (nữ) Varde (nữ)
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 10
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
Criacao Shinjuku Criacao Shinjuku
Veertien Kuwana Veertien Kuwana
Kochi United Kochi United
FC Tiamo Hirakata FC Tiamo Hirakata
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Briobecca Urayasu Briobecca Urayasu
Sony Sendai Sony Sendai
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 8
Skive IK Skive IK
HIK Hellerup HIK Hellerup
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Daejeon Korail Daejeon Korail
Yangju Citizen Yangju Citizen
Gimhae City Gimhae City
Gangneung City Gangneung City
Ulsan Citizens Ulsan Citizens
Hwaseong FC Hwaseong FC
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
IK Uppsala (nữ) IK Uppsala (nữ)
Linkopings (nữ) Linkopings (nữ)
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 10
Austria Wien Austria Wien
Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
Sturm Graz Sturm Graz
LASK Linz LASK Linz
SG Austria Klagenfurt SG Austria Klagenfurt
Rapid Wien Rapid Wien
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 16
Royal Pari FC Royal Pari FC
Nacional Potosi Nacional Potosi
Real Tomayapo Real Tomayapo
Bolivar Bolivar
Blooming Blooming
Vaca Diez Vaca Diez
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 19
Caledonia AIA Caledonia AIA
Williams Connection Williams Connection
Cunupia FC Cunupia FC
Point Fortin FC Point Fortin FC
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 18
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci Carlos Manucci
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shenyang City Public Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring Heilongjiang Lava Spring
Guangxi Baoyun FC Guangxi Baoyun FC
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 8
Kvik Halden Kvik Halden
Alta Alta
BRA D4 BRA D4
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Ferroviario CE Ferroviario CE
Resende-RJ Resende-RJ
Nova Iguacu Nova Iguacu
Vitoria ES Vitoria ES
Athletic Club MG Athletic Club MG
Independente Sao Joseense PR Independente Sao Joseense PR
Camboriu SC Camboriu SC
Santa Cruz PE Santa Cruz PE
Sousa PB Sousa PB
Cascavel PR Cascavel PR
Operario MS Operario MS
Falcon FC Falcon FC
ASA AL ASA AL
Inter de Limeira Inter de Limeira
XV de Piracicaba XV de Piracicaba
Brasiliense Brasiliense
Ceilandia DF Ceilandia DF
Interporto FC Interporto FC
Real Desportivo/RO Real Desportivo/RO
Maranhao Maranhao
Fluminense PI Fluminense PI
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Ipora EC Ipora EC
Alagoinhas Atletico BA Alagoinhas Atletico BA
Bahia de Feira BA Bahia de Feira BA
Anapolis FC Anapolis FC
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
katalang BA katalang BA
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
CS Sergipe CS Sergipe
CA Patrocinense CA Patrocinense
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Santo Andre Santo Andre
Pacajus Pacajus
Potiguar RN Potiguar RN
Parnahyba PI Parnahyba PI
Cordino Cordino
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 2
London City London City
Weston United Weston United
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Toronto Falcons Toronto Falcons
Dynamo Toronto Dynamo Toronto
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 30
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
PFC Oleksandria U21 PFC Oleksandria U21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Inhulets Petrove U21 Inhulets Petrove U21
FC Vorskla U21 FC Vorskla U21
FC Shakhtar Donetsk U21 FC Shakhtar Donetsk U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21) Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Dinamo KyivU21 Dinamo KyivU21
Ngoại hạng Senegal Ngoại hạng Senegal
Vòng
Pikine Pikine
SONACOS SONACOS
Linguere Linguere
AS Douanes Dakar AS Douanes Dakar
Casamance Casamance
Mbour Mbour
AS Dakar Sacre Coeur AS Dakar Sacre Coeur
CNEPS Excellence CNEPS Excellence
Diambars Diambars
Generation Foot Generation Foot
Teunhueth FC Teunhueth FC
ASC Jaraaf ASC Jaraaf
US Goree US Goree
Guediawaye Guediawaye
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Legia Warszawa B Legia Warszawa B
Unia Skierniewice Unia Skierniewice
Gornik II Zabrze Gornik II Zabrze
Chrobry Glogow II Chrobry Glogow II
Miedz Legnica II Miedz Legnica II
Polonia Nysa Polonia Nysa
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ
Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
Stal Brzeg Stal Brzeg
Warta Gorzów Wielkopolski Warta Gorzów Wielkopolski
Blonianka Blonie Blonianka Blonie
Olimpia Zambrow Olimpia Zambrow
Lublinianka Lublin Lublinianka Lublin
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
Stargard Szczecinski Stargard Szczecinski
KS Pogon Nowe Skalmierzyce KS Pogon Nowe Skalmierzyce
Wisloka Debica Wisloka Debica
Avia Swidnik Avia Swidnik
Gawin Sleza Wroclaw Gawin Sleza Wroclaw
Rekord Bielsko-Biala Rekord Bielsko-Biala
Vineta Wolin Vineta Wolin
Baltyk Gdynia Baltyk Gdynia
Mlawianka Mlawa Mlawianka Mlawa
KS Legionovia Legionowo KS Legionovia Legionowo
MKS Kluczbork MKS Kluczbork
Odra Wodzislaw Slaski Odra Wodzislaw Slaski
Cracovia II Cracovia II
Podlasie Biala Podlaska Podlasie Biala Podlaska
Pilica Bialobrzegi Pilica Bialobrzegi
Concordia Elblag Concordia Elblag
Lechia Zielona Gora Lechia Zielona Gora
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
GKP Gorzow GKP Gorzow
LKS Goczalkowice Zdroj LKS Goczalkowice Zdroj
Swit Nowy Dwor Mazowiecki Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Jagiellonia Bialystok II Jagiellonia Bialystok II
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
Pelikan Lowicz Pelikan Lowicz
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
Bron Radom Bron Radom
Pogon Grodzisk Mazowiecki Pogon Grodzisk Mazowiecki
Jarota Jarocin Jarota Jarocin
Unia Swarzedz Unia Swarzedz
Brasil Women's Cup Brasil Women's Cup
Internacional(w) Internacional(w)
Ceara (nữ) Ceara (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Kindermann (nữ) Kindermann (nữ)
Athletico Paranaense (nữ) Athletico Paranaense (nữ)
Czech Group D League Czech Group D League
AFC Humpolec AFC Humpolec
TJ Dalnice Sperice TJ Dalnice Sperice
Bzenec Bzenec
Sumperk Sumperk
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 17
Abu Salim Abu Salim
Asaria Asaria
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 15
Puerto Montt Puerto Montt
Union San Felipe Union San Felipe
Cobreloa Cobreloa
Rangers Talca Rangers Talca
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
San Luis Quillota San Luis Quillota
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
Sansinena Sansinena
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Sol de Mayo Sol de Mayo
Santa Marina Tandil Santa Marina Tandil
Club Cipolletti Club Cipolletti
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Caboolture FC U23 Caboolture FC U23
Logan Lightning U23 Logan Lightning U23
Austrian Frauen Bundesliga Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
First Vienna (nữ) First Vienna (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ) Sturm Graz/Stattegg (nữ)
BW Linz (nữ) BW Linz (nữ)
Bergheim/Hof (nữ) Bergheim/Hof (nữ)
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 10
Volna Pinsk Volna Pinsk
Ostrowitz Ostrowitz
Niva Dolbizno Niva Dolbizno
FC Baranovichi FC Baranovichi
FK Orsha FK Orsha
Shakhter Soligorsk II Shakhter Soligorsk II
FK Lida FK Lida
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Skjetten Fotball Skjetten Fotball
Os Turn Fotball Os Turn Fotball
Forde Forde
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
Raufoss IL B Raufoss IL B
Volda Volda
Lillestrom B Lillestrom B
Gneist Gneist
Eik-Tonsberg Eik-Tonsberg
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Lysekloster Lysekloster
Gjelleraasen IL Gjelleraasen IL
Oppsal Oppsal
Asker Asker
Brodd Brodd
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
Skedsmo Skedsmo
Stabaek B Stabaek B
Tronder-Lyn Tronder-Lyn
Orkla Orkla
Honefoss BK Honefoss BK
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
IF Floya IF Floya
Nordstrand Nordstrand
Bjarg Bjarg
Sandnes B Sandnes B
Viking B Viking B
Djerv 1919 Djerv 1919
Mosjoen Mosjoen
Tiller Tiller
Nardo FK Nardo FK
Kristiansund B Kristiansund B
Spike Spike
Sparta Sarpsborg B Sparta Sarpsborg B
Skeid Fotball B Skeid Fotball B
Mjolner Mjolner
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Mecklenburg Schwerin FC Mecklenburg Schwerin
FSV Optik Rathenow FSV Optik Rathenow
Türkspor Augsburg Türkspor Augsburg
SB Chiemgau Traunstein SB Chiemgau Traunstein
VfR Garching VfR Garching
SC Grossschwarzenlohe SC Grossschwarzenlohe
TSV 1860 Rosenheim TSV 1860 Rosenheim
FC Ehekirchen FC Ehekirchen
VĐQG Nữ Na Uy VĐQG Nữ Na Uy
Vòng 12
Rosenborg BK (nữ) Rosenborg BK  (nữ)
SK Brann (nữ) SK Brann (nữ)
Stabaek (nữ) Stabaek (nữ)
Avaldsnes (nữ) Avaldsnes (nữ)
Lyn (nữ) Lyn (nữ)
Valerenga (nữ) Valerenga (nữ)
Aasane (nữ) Aasane (nữ)
LSK Kvinner (nữ) LSK Kvinner (nữ)
Roa (nữ) Roa (nữ)
Arna Bjornar (nữ) Arna Bjornar (nữ)
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Portland Timbers Reserve Portland Timbers Reserve
MINNESOTA United B MINNESOTA United B
Czech Republic Division 2 Women Czech Republic Division 2 Women
Sigma Olomouc (nữ) Sigma Olomouc (nữ)
Zlin (nữ) Zlin (nữ)
Liga de Elite Liga de Elite
Vòng 12
Sporting de Macau Sporting de Macau
Hang Sai Hang Sai
Toi Seng Toi Seng
Benfica de Macau Benfica de Macau
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 10
JFA Academy Fukushima (nữ) JFA Academy Fukushima  (nữ)
Veertien Mie (nữ) Veertien Mie (nữ)
Kibi International University (nữ) Kibi International University (nữ)
Tsukuba FC (nữ) Tsukuba FC (nữ)
Norddea Hokkaido (nữ) Norddea Hokkaido (nữ)
Fujizakura Yamanashi (nữ) Fujizakura Yamanashi (nữ)
Fukuoka AN (nữ) Fukuoka AN (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ) Okayama Yunogo Belle (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 1
Cerro Montevideo Cerro Montevideo
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Wanderers FC Wanderers FC
Danubio FC Danubio FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 1
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Claypole Claypole
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Club Lujan Club Lujan
Czech Republic U19 League Czech Republic U19 League
Vòng 29
Banik Ostrava U19 Banik Ostrava U19
Pardubice U19 Pardubice U19
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 17
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Almagro Almagro
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
Tristan Suarez Tristan Suarez
Estudiantes de Caseros Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares Agropecuario de Carlos Casares
Patronato Parana Patronato Parana
Chaco For Ever Chaco For Ever
Villa Dalmine Villa Dalmine
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
Temperley Temperley
Almirante Brown Almirante Brown
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASI Abengourou ASI Abengourou
LYS Sassandra LYS Sassandra
AF Amadou Diallo Djekanou AF Amadou Diallo Djekanou
ES Bafing ES Bafing
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
CO Korhogo CO Korhogo
LYS Sassandra LYS Sassandra
Bouake FC Bouake FC
Racing d'Abidjan Racing d'Abidjan
San Pedro FC San Pedro FC
Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa
ASI Abengourou ASI Abengourou
SOL FC Abobo SOL FC Abobo
Abidjan Abidjan
Stella Club d'Adjame Stella Club d'Adjame
AS Denguele AS Denguele
USC Bassam USC Bassam
Societe Omnisports De L'Armee Societe Omnisports De L'Armee
AS Denguele AS Denguele
Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
General Caballero General Caballero
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Tacuary Tacuary
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
Sportunion Mauer Sportunion Mauer
SV Gerasdorf Stammer SV Gerasdorf Stammer
Favoritner AC Favoritner AC
ASV 13 Vienna ASV 13 Vienna
SV Donau SV Donau
SV Wienerberger SV Wienerberger
Innsbrucker AC Innsbrucker AC
SC Mils 05 SC Mils 05
Post SV Wien Post SV Wien
Stadlau Stadlau
SV Kraig SV Kraig
SC Landskron SC Landskron
SVG Bleiburg SVG Bleiburg
SK St.Andra SK St.Andra
ASK Klingenbach ASK Klingenbach
Parndorf Parndorf
UFC Markt Allhau UFC Markt Allhau
FC Andau FC Andau
Luders Dov Luders Dov
SV St Margarethen SV St Margarethen
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 24
Selenge Press Selenge Press
Khoromkhon Club Khoromkhon Club
Denmark Division 3 Denmark Division 3
Vòng 8
IF Lyseng IF Lyseng
Holstebro BK Holstebro BK
Vanlose Vanlose
Rishoj Rishoj
SfB Oure SfB Oure
AB Tarnby AB Tarnby
Middelfart G og Middelfart G og
FA 2000 FA 2000
Naesby Naesby
VSK Arhus VSK Arhus
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
Most Mus Most Mus
Benesov Benesov
Slovan Rosice Slovan Rosice
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
Domazlice Domazlice
FK Banik Sokolov FK Banik Sokolov
Sardice Sardice
Blansko Blansko
Slavia Kromeriz Slavia Kromeriz
Hranice KUNZ Hranice KUNZ
Frydlant Frydlant
Banik Ostrava B Banik Ostrava B
Slovan Velvary Slovan Velvary
FK Prepere FK Prepere
Karlovy Vary Dvory Karlovy Vary Dvory
Preddie J Preddie J
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng
Lazio (nữ) Lazio (nữ)
Pomigliano (nữ) Pomigliano (nữ)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 1
Mercedes Mercedes
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Central Ballester Central Ballester
Juventud Unida Juventud Unida
CA Lugano CA Lugano
Centro Espanol Centro Espanol
Czech Republic 5. Ligy Czech Republic 5. Ligy
Vòng
TJ Zruc TJ Zruc
FK Okula Nyrsko FK Okula Nyrsko
Nove Sedlo Nove Sedlo
TJ Karlovy Vary-Dvory TJ Karlovy Vary-Dvory
FK Prelouc FK Prelouc
Pardubicky Pardubicky
TJ Dolni Datyne TJ Dolni Datyne
FC Vratimov FC Vratimov
Libisany Libisany
SK Vysoke Myto B SK Vysoke Myto B
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng 12
Chicken Inn Chicken Inn
Black Rhinos Black Rhinos
Cranborne Bullets Cranborne Bullets
Capps linked Capps linked
Sheasham Sheasham
Herentals FC Herentals FC
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 13
Bahrain SC Bahrain SC
Al-Hala Al-Hala
East Riffa East Riffa
Al-Budaiya Al-Budaiya
Al-Shabbab Al-Shabbab
Al-Riffa Al-Riffa
Al-Hadd Al-Hadd
Al-Ahli(BHR) Al-Ahli(BHR)
Al Khaldiya Al Khaldiya
Al-Muharraq Al-Muharraq
Manama Club Manama Club
Sitra Sitra
Australia Queensland Premier League 4 Australia Queensland Premier League 4
Vòng
Ormeau White Ormeau White
Mudgeeraba Mudgeeraba
Jordan Sh Cup Jordan Sh Cup
Vòng bảng
AL Salt AL Salt
Maan Maan
Al-Jalil Al-Jalil
Moghayer Al Sarhan Moghayer Al Sarhan
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 34
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
Veles Veles
FK Makhachkala FK Makhachkala
Alania Vladikavkaz Alania Vladikavkaz
FK Krasnodar 2 FK Krasnodar 2
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
Rodina Moskva Rodina Moskva
Rubin Kazan Rubin Kazan
FC Ufa FC Ufa
Urozhay Krasnodar Urozhay Krasnodar
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
Volga Ulyanovsk Volga Ulyanovsk
Akron Togliatti Akron Togliatti
Volgar-Gazprom Astrachan Volgar-Gazprom Astrachan
KAMAZ Naberezhnye Chelny KAMAZ Naberezhnye Chelny
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 12
Ipswich knights SC Ipswich knights SC
North Star North Star
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 12
Gainare Tottori Gainare Tottori
FC Gifu FC Gifu
Osaka FC Osaka FC
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
Kataller Toyama Kataller Toyama
Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki
Vanraure Hachinohe FC Vanraure Hachinohe FC
Miyazaki Miyazaki
Australia Victorian Premier League U20 Australia Victorian Premier League U20
Vòng 16
Melbourne Knights U20 Melbourne Knights U20
South Melbourne U20 South Melbourne U20
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 12
Rubin Kazan (nữ) Rubin Kazan (nữ)
Zvezda 2005 (nữ) Zvezda 2005 (nữ)
Chertanovo Moscow (nữ) Chertanovo Moscow (nữ)
FK Ryazan (nữ) FK Ryazan (nữ)
FK Rostov (nữ) FK Rostov (nữ)
Krasnodar FK (nữ) Krasnodar FK (nữ)
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Artsul RJ Artsul RJ
Americano RJ Americano RJ
Goncalense Goncalense
America-RJ America-RJ
Macae Macae
CEAC/Araruama CEAC/Araruama
Olaria Olaria
Cabofriense(RJ) Cabofriense(RJ)
Sampaio Correa (RJ) Sampaio Correa (RJ)
Friburguense RJ Friburguense RJ
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 16
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Suduva Suduva
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
FK Riteriai FK Riteriai
Baltija Panevezys Baltija Panevezys
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Cúp quốc gia Uzbekistan Cúp quốc gia Uzbekistan
Vòng bảng
Aral Nukus Aral Nukus
Pakhtakor Pakhtakor
FK Do stlik Tashkent FK Do stlik Tashkent
Sogdiana Jizak Sogdiana Jizak
Buxoro FK Buxoro FK
Shurtan Guzor Shurtan Guzor
Turon Nukus Turon Nukus
Yangiyer Yangiyer
Bangladesh Premier League Bangladesh Premier League
Vòng 19
Rahmatganj MFS Rahmatganj MFS
Bangladesh Police Club Bangladesh Police Club
Fortis Limited Fortis Limited
Chittagong Abahani Chittagong Abahani
Australia Queensland Premier League 3 Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Runaway Bay Green Runaway Bay Green
Gold Coast Knights B Gold Coast Knights B
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Manaus (AM) Manaus (AM)
Volta Redonda Volta Redonda
Altos/PI Altos/PI
Centro Sportivo Alagoano Centro Sportivo Alagoano
Pouso Alegre Pouso Alegre
Nautico (PE) Nautico (PE)
Brusque FC Brusque FC
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
Smouha SC Smouha SC
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Huracan (nữ) Huracan (nữ)
Estudiantes LP (nữ) Estudiantes LP (nữ)
Platense (nữ) Platense (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
Racing Club (nữ) Racing Club (nữ)
Excursionistas (nữ) Excursionistas (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
CA Estudiantes Caseros (nữ) CA Estudiantes Caseros (nữ)
Hong Kong Women Premier League Hong Kong Women Premier League
Vòng
WSE (nữ) WSE (nữ)
Wofoo Tai Po (nữ) Wofoo Tai Po (nữ)
Hạng 2 Ukraina Hạng 2 Ukraina
Vòng
Khust City Khust City
FK Yarud Mariupol FK Yarud Mariupol
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 14
Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
Charleston City Blues Charleston City Blues
Maitland Maitland
Edgeworth Eagles FC Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC Weston Workers FC
Lake Macquarie Lake Macquarie
Adamstown Rosebuds FC Adamstown Rosebuds FC
Swden Women Divi.1 Swden Women Divi.1
Vòng 9
Eskilstuna United (nữ) Eskilstuna United (nữ)
Alingsas (nữ) Alingsas (nữ)
Gamla Upsala SK (nữ) Gamla Upsala SK (nữ)
Mallbackens IF (nữ) Mallbackens IF (nữ)
IK Rosso Uddevalla (nữ) IK Rosso Uddevalla (nữ)
Bollstanas Sk (nữ) Bollstanas Sk (nữ)
Sundsvalls DFF (nữ) Sundsvalls DFF (nữ)
AIK Solna (nữ) AIK Solna (nữ)
Portugal women's Championship Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ) CA Ouriense (nữ)
Gil Vicente FC (nữ) Gil Vicente FC (nữ)
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
IA Sud America IA Sud America
Rampla Juniors FC Rampla Juniors FC
Albion FC Albion FC
Oriental Oriental
Rentistas Rentistas
Tacuarembo Tacuarembo
CA Juventud CA Juventud
CA Atenas CA Atenas
Uruguay Montevideo Uruguay Montevideo
CS Cerrito CS Cerrito
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 17
New York City FC New York City FC
New England Revolution New England Revolution
Seattle Sounders Seattle Sounders
Portland Timbers Portland Timbers
Philadelphia Union Philadelphia Union
Montreal Impact Montreal Impact
New York Red Bulls New York Red Bulls
Orlando City Orlando City
Columbus Crew Columbus Crew
Charlotte FC Charlotte FC
FC Cincinnati FC Cincinnati
Chicago Fire Chicago Fire
Inter Miami Inter Miami
DC United DC United
St. Louis City St. Louis City
Houston Dynamo Houston Dynamo
Minnesota United FC Minnesota United FC
Toronto FC Toronto FC
FC Dallas FC Dallas
Nashville Nashville
Austin FC Austin FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
Colorado Rapids Colorado Rapids
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
FC Kansas City FC Kansas City

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá