Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 4/8: U18 nữ Việt Nam đá chung kết

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 4/8. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 4/8. Ngày 4/8 diễn ra nhiều trận đấu thuộc các giải U18 nữ Đông Nam Á và vòng loại Cúp C2, C3 châu Âu. 

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 4/8 - Ảnh 1
Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 4/8 

V.League do VTVCab nắm bản quyền. Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu. 

U18 nữ Việt Nam đá chung kết giải U18 nữ Đông Nam Á gặp U18 Australia. Ở giải này, U18 nữ Việt Nam toàn thắng các trận đấu cho tới thời điểm hiện tại, trong khi Australia chỉ thắng Thái Lan tại bán kết ở hiệp phụ. 

U18 nữ Việt Nam không được đánh giá cao hơn đối thủ. Rõ ràng trận này là cuộc so tài mà cả 2 bên đều phải rất thận trọng. Dù vậy, hãy cùng hi vọng thầy trò HLV Akira Ijiri có thể mang về chức vô địch. 

Vòng loại Cúp C2, C3 châu Âu có một số đội bóng mạnh như Fenerbahce, Partizan Belgrade, Young Boys thi đấu. Vòng loại giải đấu này chưa tới playoff nhưng đã có nhiều cặp hấp dẫn. 

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ TRẬN ĐẤU GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
20:00 U18 nữ Việt Nam vs Australia U16 Đông Nam Á -
23:00 AEK Larnaca ?-? Partizan Belgrade Cúp C2 châu Âu FPT Play
23:00 KuPs ?-? Young Boys Cúp C3 châu Âu FPT Play
00:00 Fenerbahce ?-? Synot Slovacko Cúp C2 châu Âu FPT Play
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu chung kết U18 nữ Đông Nam Á 2022 chính xác nhất

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu chung kết U18 nữ Đông Nam Á 2022. Lịch thi đấu trận U18 nữ Việt Nam gặp Australia được nhiều độc giả quan tâm.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 4/8: Vòng 2 Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 4/8. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 nội dung đánh đơn và đôi của Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu vòng 11 V.League 2022: HAGL trở lại, Hà Nội đối đầu thử thách

V League 04/08/2022

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu vòng 11 V.League 2022. Ở vòng đấu này, HAGL sẽ trở lại với cuộc chạm trán Sài Gòn, trong khi đó, Hà Nội FC phải đối đầu thử thách mang tên Bình Định.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 2/12: Hấp dẫn Cameroon vs Brazil, Hàn Quốc vs Bồ Đào Nha

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 2/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/12: Hấp dẫn Croatia vs Bỉ, Nhật Bản vs Tây Ban Nha

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11: Việt Nam vs Dortmund, Argentina đá trận quyết định

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11: Lượt cuối vòng bảng đá cùng giờ

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11: Brazil, Bồ Đào Nha thi đấu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/11: Đại chiến Tây Ban Nha gặp Đức

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports, VTV mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/11: Pháp, Argentina gặp đối thủ cứng

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/11: Hà Lan gặp khó, Anh và Senegal dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/11: Bồ Đào Nha, Brazil, Uruguay ra quân

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/11: Đức, Tây Ban Nha, Bỉ thi đấu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Bohemians1905 B
19:00
Dukla Prague
Polonia Warszawa
19:00
Unia Skierniewice
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
Egypt Premier League Women
Vòng
Al Maamoura (nữ)
19:40
Gomhoreyat Shepin (nữ)
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Hạng 3 Romania
Vòng
Pobeda Star Bisnov
19:00
Scolar Resita
Farul Constanta II
19:00
FC Voluntari II
Muscelul Campulung
19:00
Gloria Popesti-Leordeni
Ghiroda SI Giarmata VII
19:00
Gloria Lunca Teuz Cermei
CS Avantul Periam
19:00
CS Phoenix Buzias
CSM Ramnicu Sarat
19:00
FC Dinamo Bacau
Odorheiu Secuiesc
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
19:00
FC Bihor Oradea
ACS Targu Mures 1898
19:00
ACS Viitorul Cluj
ACSO Filiasi
19:00
Armata Aurul Brad
ACS Vedita Colonesti MS
19:00
CS Viitorul Daesti
SR Brasov
19:00
ACS Olimpic Zarnesti
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá