Đội hình ra sân Bồ Đào Nha vs Ghana, 23h00 ngày 24/11

Đội hình ra sân trận Bồ Đào Nha vs Ghana hôm nay World Cup 2022 lúc 23h00 ngày 24/11 mới nhất. Danh sách cầu thủ đá trận Bồ Đào Nha vs Ghana cập nhật nhanh nhất.

>>> XEM NGAY: Nhận định Bồ Đào Nha vs Ghana

Soi kèo phạt góc Bồ Đào Nha vs Ghana

Trực tiếp bóng đá Bồ Đào Nha vs Ghana

Những sóng gió liên tiếp ập đến với Bồ Đào Nha khi Cristiano Ronaldo có mối quan hệ xấu với MU. Truyền thông liên tục nhắm vào CR7 và những đồng đội của anh phải chịu nhiều ảnh hưởng. Dù vậy, bất chấp các tin đồn thất thiệt, cả HLV Fernando Santos, Bruno Fernandes và Bernardo Silva đều cho rằng Bồ Đào Nha đang rất tập trung cho World Cup 2022.

Trước khi giải đấu diễn ra, Bồ Đào Nha đá duy nhất 1 trận giao hữu gặp Nigeria và giành chiến thắng 4-0. Đáng chú ý, CR7 đã vắng mặt ở cuộc đọ sức này vì đau dạ dày. Và dù đã ngồi ngoài 3 trận liên tiếp tính trong cả màu áo CLB lẫn ĐTQG, Cristiano Ronaldo vẫn là nhân tố không thể thiếu trên hàng công Seleccao.

Đội hình ra sân Bồ Đào Nha vs Ghana, 23h00 ngày 24/11 - Ảnh 1
Bồ Đào Nha được đánh giá nhỉnh hơn khá nhiều so với Ghana

Hỗ trợ cho anh nhiều khả năng sẽ là Rafael Leao, Bruno Fernandes và Bernardo Silva. Tuy nhiên, Ghana không phải là đối thủ dễ chơi. Chính HLV Fernando Santos thừa nhận, Ghana đã có sự phát triển vượt bậc về kỹ thuật lẫn chiến thuật so với năm 2014. Ở lần gần nhất gặp nhau, Bồ Đào Nha chỉ giành chiến thắng sát nút 2-1 trước Ghana.

Năm nay, Ghana mang đến Qatar đội hình có tuổi đời trung bình trẻ nhất (24.7). Thế nhưng, nòng cốt của “Những ngôi sao đen” vẫn là cựu binh, bao gồm Thomas Partey, Daniel Amartey, Andre Ayew và Jordan Ayew, tiền đạo đang chơi cho Crystal Palace. 

Đội hình ra sân Bồ Đào Nha vs Ghana

Bồ Đào Nha: Costa, Dalot, Antonio Silva, Dias, Mendes, Carvalho, Neves, Fernandes, Bernardo Silva, Rafael Leao, Cristiano Ronaldo.

Ghana: Ati-Zigi, Lamptey, Amartey, Salisu, Mensah, Partey, Samed, Sulemana, Williams, Andre Ayew, Jordan Ayew. 

TIN LIÊN QUAN

Tỷ lệ kèo hiệp 1 Bồ Đào Nha vs Ghana, 23h00 ngày 24/11

Nhận định, dự đoán kèo hiệp 1 Bồ Đào Nha vs Ghana, 23h00 ngày 24/11, giải World Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo hiệp 1 trận Bồ Đào Nha vs Ghana chính xác nhất trên thethao.vn

Trận Bồ Đào Nha vs Ghana ai kèo trên, chấp mấy trái?

Trận Bồ Đào Nha vs Ghana bảng H World Cup 2022 ai kèo trên, chấp mấy trái? So sánh đội Bồ Đào Nha vs Ghana ai mạnh hơn tại VCK World Cup 2022 chính xác nhất.

Đội hình ra sân Bồ Đào Nha vs Ghana, 23h00 ngày 24/11

Đội hình ra sân trận Bồ Đào Nha vs Ghana hôm nay World Cup 2022 lúc 23h00 ngày 24/11 mới nhất. Danh sách cầu thủ đá trận Bồ Đào Nha vs Ghana cập nhật nhanh nhất.

Dự đoán tỉ số kết quả Bồ Đào Nha vs Ghana, 23h00 ngày 24/11

Dự đoán tỉ số Bồ Đào Nha vs Ghana bảng H VCK World Cup 2022 hôm nay CHÍNH XÁC, 23h00 ngày 24/11. Bồ Đào Nha vs Ghana đội nào mạnh hơn?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trận MU vs Cadiz trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận MU vs Cadiz trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận MU vs Cadiz tại trận giao hữu hôm nay lúc 02h00 ngày 8/12.

Ten Hag: ‘Ronaldo là quá khứ, giờ đây MU chỉ hướng đến tương lai’

Ngoại Hạng Anh 3 giờ trước

Trong buổi phỏng vấn mới đây, Erik ten Hag lần đầu lên tiếng về việc ban lãnh đạo MU kết thúc hợp đồng trước thời hạn với Cristiano Ronaldo.

Filip Nguyễn đưa gia đình về Việt Nam

V League 7 giờ trước

Thủ môn Filip Nguyễn đã trở về Việt Nam và đặc biệt, anh đăng hình ảnh check in tại Liên đoàn bóng đá Việt Nam.

Lịch thi đấu giao hữu của các đội tuyển trước thềm AFF Cup 2022

Lịch thi đấu giao hữu của các đội tuyển trước thềm AFF Cup 2022 sẽ được cập nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn. Một trong số đó là trận đấu của tuyển Việt Nam trên sân Hàng Đẫy.

LĐBĐ Việt Nam mở bán vé trận giao hữu với Philippines

LĐBĐ Việt Nam sẽ mở bán vé trận giao hữu với Philippines, mức giá cũng khá dễ chịu với người hâm mộ.

HLV Hoàng Anh Tuấn trở lại dẫn dắt U20 Việt Nam

U19 Việt Nam 10 giờ trước

HLV Hoàng Anh Tuấn sẽ nắm cương vị thuyền trưởng tuyển U20 Việt Nam ở VCK U20 châu Á 2023.

Ronaldo vẫn là số 1, nhưng hiện tại và tương lai của Bồ Đào Nha nằm trong tay Goncalo Ramos

Goncalo Ramos đã có màn ra mắt thượng hạng tại World Cup 2022 với cú hat-trick vào lưới Thụy Sĩ. Tuy nhiên, cái tên Cristiano Ronaldo vẫn được nhắc đến rất nhiều sau trận.

Nhận định, soi kèo Nữ Bayern Munich vs nữ Barcelona, 3h00 ngày 8/12: So tài căng não

Nhận định bóng đá 17 giờ trước

Nhận định bóng đá Nữ Bayern Munich vs Nữ Barcelona hôm nay 3h00 ngày 8/12, giải Nữ C1 Châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nữ Bayern Munich vs Nữ Barcelona chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Hertha vs Braunschweig, 19h00 ngày 7/12: Nghiền nát đối thủ

Nhận định bóng đá 17 giờ trước

Nhận định bóng đá Hertha vs Braunschweig hôm nay 19h00 ngày 7/12. Dự đoán, soi kèo Giao hữu Hertha vs Braunschweig chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Soi kèo tài xỉu Nữ Arsenal vs nữ Juventus, 3h00 ngày 8/12

Soi kèo nhà cái 17 giờ trước

Soi kèo tài xỉu Nữ Arsenal vs nữ Juventus hôm nay, 3h00 ngày 8/12. Dự đoán soi kèo Cúp C1 Châu Âu nữ giữa Nữ Arsenal vs nữ Juventus tài xỉu chính xác nhất tại iThethao.vn.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Gillingham
02:15
Dagenham Redbridge
Giao hữu quốc tế
Oostende
22:59
Lille
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Alanyaspor
22:59
Fenerbahce
Nea Salamis
23:30
Panathinaikos
Celta Vigo
00:00
Boavista F.C
Inter Milan
00:00
Red Bull Salzburg
Fiorentina
00:00
Always Ready
Cadiz
02:00
Manchester United
Reims
22:00
Sochaux
Arsenal
22:30
Lyon
Getafe
00:00
Chivas Guadalajara
Elche
02:15
Leeds United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Moreirense
22:30
Benfica
Estrela da Amadora
22:30
Penafiel
Feirense
23:30
Santa Clara
GD Chaves
02:00
FC Porto
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Parma
18:30
Benevento
Perugia
21:00
Spal
Cittadella
21:00
Bari
Cosenza Calcio 1914
21:00
Brescia
Modena
21:00
Venezia
Genoa
21:00
SudTirol
Reggina
21:00
Frosinone
Pisa
00:00
Ascoli
Palermo
02:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
Burgos CF
20:00
Eibar
CD Lugo
22:15
Sporting Gijon
Levante
00:30
Ponferradina
Ibiza Eivissa
00:30
Racing Santander
Malaga
03:00
Granada CF
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
NK Olimpija Ljubljana
23:30
NK Mura 05
Hạng 4 Anh
Vòng 8
Grimsby Town
02:45
Crewe Alexandra
Ethiopia Premier League
Vòng
Awassa Kenema
22:59
Mekelakeya
Ethiopian Coffee
20:00
Hadiya Hossana
Welkite Ketema
22:59
Ethiopian Insurance FC
Indonesia Super League
Vòng 13
PSS Sleman
15:15
Madura United
PSM Makassar
15:15
Persita Tangerang
Bali United
18:15
Bhayangkara Surabaya United
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
Sunderland (nữ)
02:30
Leicester City (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
Vllaznia Shkoder (nữ)
00:45
Paris Saint Germain (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ)
00:45
Roma CF (nữ)
Real Madrid (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
St. Polten (nữ)
03:00
Slavia Praha (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Rwanda
Vòng
Gorilla FC
23:10
Rayon Sports FC
AS Kigali
22:59
APR FC
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Azerbaijan Cup
Vòng 1
Zira FK
21:00
FC Neftci Baku
FK Kapaz Ganca
21:00
Turan Tovuz
Sabail
21:00
Sabah FK Baku
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
Malta Premier League
Vòng 13
Hibernians FC
22:00
Floriana F.C.
Hạng 2 Senegal
Vòng
Amitie FC
23:30
ASC Port Autonome
Ajel de Rufisque
23:30
ASC Wally Daan
Demba Diop
23:30
Thies FC
Oslo FA
23:30
HLM
US Ouakam Dakar
23:30
Jamono Fatick
VĐQG Oman
Vòng 12
Sur Club
19:30
Al Ittehad Salalah
Al-Msnaa
21:30
Al-Nahda Muscat
Scotland Bells Challenge Cup
Quarterfinals
Falkirk
02:45
Dundee
Israel C League
Vòng
Hapoel Segev Shalom
22:30
Maccabi Beer Sheva
Mozambique Cup
Ferroviario Maputo
22:59
UD Songo
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Al Ain
19:45
Dabba Al-Fujairah
Banni Yas
19:45
Masfut
Al Arabi(UAE)
22:30
Ajman
Al Oruba (UAE)
22:30
Khor Fakkan
Uganda Division 2
Vòng
Soroti FC
20:00
FC Calvary
Kaaro Karungi FC
20:00
NEC FC Bugolobi
Northern Gateway FC
20:00
Lugazi Municipal FC
Boma Young FC
20:00
Jinja North FC
Luweero United
20:00
Uganda Police FC
Airtel Kitara FC
20:00
Ndejje University
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
AD Ceuta
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares
18:00
SD Logrones
UE Cornella
22:00
Real Murcia
CD Alcoyano
00:00
Athletic Bilbao B
Sabadell
00:45
Real Union Irun
Osasuna B
02:00
Gimnastic Tarragona
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Viveiro CF
18:00
CF Alondras
CD Bullense
18:00
Alcantarilla
Torredonjimeno
18:00
Atletico Porcuna CF
Gran Pena
18:00
Rapido de Bouzas
Racing Villalbes
18:00
CD Barco
AD Cartaya
18:00
CD Gerena
Almeria B
18:00
Motril
Arenas Armilla
18:00
CD El Palo
Conil CF
18:00
Cordoba B
Malaga B
18:00
UD Torre del Mar
CD Rota
18:00
Coria CF
Silva SD
18:15
CSD Arzua
CD Huracan Melilla
18:45
UD Marbella
Racing Rioja B
22:00
CDFC La Calzada
Casalarreina
22:00
Tudelano
CA Antoniano
22:30
CD Pozoblanco
CF Peralada
22:30
UE Rapitenca
Atletico Arteixo
22:59
CD Estradense
CD Choco
22:59
Arosa SC
Bollullos CF
22:59
Xerez Deportivo
UD Somozas
22:59
Paiosaco
UD Ourense
22:59
Deportivo La Coruna B
CD Torreperogil
23:30
Maracena
Atletico Espeleno
00:00
Puente Genil
Lucena CF
00:00
Ayamonte CF
Malaga City
00:00
CD Huetor Vega
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Georgia Primera Division
Vòng
FC Gagra
16:00
Spaeri FC
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
Israel Women First National
Vòng 8
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:20
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:30
AS Tel Aviv University (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Maccabi Emekheifer (nữ)
01:30
Hapoel Jerusalem (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Coleraine Reserves
01:45
Ballymena Utd Reserves
Azerbaijan Premier League
Vòng 17
Qarabag
21:00
FK Gilan Gabala
Italy Serie D Cup
Asd Pineto Calcio
22:59
Tolentino
India League Division 1
Vòng 6
Aizawl FC
15:30
Neroca
Trau FC
18:00
Minerva Academy
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alominiom
19:30
Fayoum
Kima Aswan
19:30
Tamiya Youth Center
Misr Elmaqasah
19:30
Nasr Taadeen
Al Madina Al Monawara SC
19:30
Telephonaat Bani Suweif FC
Raviena
19:30
Mallawi SC
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Natzrat Illit
00:30
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva
00:30
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:30
Maccabi Kabilio Jaffa
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Sichuan Jiuniu
13:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
13:00
Nantong Zhiyun
Zibo Cuju F.C.
13:00
Kunshan FC
Shenyang City Public
13:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
23:05
CNEPS Excellence
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Mbour
US Goree
23:30
AS Douanes Dakar
Diambars
23:30
SONACOS
Pikine
23:30
Teunhueth FC
Casamance
23:30
Guediawaye
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
FC Famalicao U19
22:59
Braga U19
Pacos Ferreira U19
22:59
Gondomar U19
Gil Vicente U19
22:59
Vizela U19
Rio Ave U19
22:59
Anadia FC U19
Casa Pia AC U19
22:59
SC Uniao Torreense U19
Academica Coimbra U19
22:59
Vitoria FC Setubal U19
Nacional U19
22:59
Vilafranquense U19
Belenenses U19
22:59
GD Estoril-Praia U19
Boavista U19
22:59
Vitoria SC Guimaraes U19
Benfica U19
22:59
Maritimo U19
Tondela U19
22:59
FC Porto U19
Sporting Lisbon U19
22:59
Alverca U19
Libyan Premier League
Vòng 7
Altai Phoenix
20:00
Shah Bob Chyba
Al Sadaqa FC
20:00
Al-Nasr Benghazi
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 6
Desportivo Huila
21:30
Primeiro de Agosto
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Ashdod MS
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Beer Sheva
01:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Malta First Division League
Vòng 13
Attard
20:00
St. Andrews
Fgura United
20:00
Vittoriosa Stars
Lija Athletic
22:30
San Gwann
Naxxar Lions
22:30
Melita FC Saint Julian
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
ADO Den Haag (nữ)
01:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
SC Nienstedten
01:30
FC Alsterbruder
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Mohun Bagan(Ind)
21:00
Jamshedpur FC
Armenia Premier League
Vòng 17
Shirak
19:00
FC Noah
Ararat Yerevan
21:00
BKMA
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Manama Club
21:30
Bahrain SC
East Riffa
22:30
Al-Ahli(BHR)
Al-Shabbab
00:30
Al Khaldiya
Holland Reserve League
Vitesse U21
23:30
Roda JC Kerkrade Reserve
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
03:00
Diriangen
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Enppi
19:45
Haras El Hedoud
Smouha SC
19:45
Aswan
Kokakola Cairo
22:00
Al-Ittihad Alexandria
Ceramica Cleopatra FC
00:00
Ismaily
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
CS Mioveni
01:00
UTA Arad
FC Otelul Galati
01:00
Gloria Buzau
FC Botosani
01:00
FC Steaua Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá