Bầu Hiển thưởng nóng SHB Đà Nẵng 200 triệu đồng sau trận đấu với CLB Hà Nội

Sau trận đấu vòng 1/8 Cúp Quốc gia giữa Đà Nẵng vs Hà Nội trên sân Hòa Xuân tối 11/4, bầu Hiển đã thưởng nóng đoàn quân của HLV Phan Thanh Hùng 200 triệu đồng.

SHB Đà Nẵng có một trận đấu tốt khi tiếp đón CLB Hà Nội trên sân nhà vào tối 11/4, trong khuôn khổ vòng 1/8 Cúp Quốc gia 2022. Phạm Đình Duy là người mở tỷ số cho đội bóng sông Hàn ở đầu hiệp hai nhưng Hà Nội đã ngược dòng thắng 2-1 ở những phút cuối trận.

Bầu Hiển thưởng nóng SHB Đà Nẵng 200 triệu sau trận đấu với CLB Hà Nội - Ảnh 1
Hà Nội giành chiến thắng 2-1 trước chủ nhà Đà Nẵng vào tối 11/4

Sau khi trận đấu kết thúc, bầu Hiển đã đến khu vực kỹ thuật của CLB Đà Nẵng khen ngợi tinh thần chiến đấu của các học trò HLV Phan Thanh Hùng. Đồng thời ông cũng thưởng nóng đội 200 triệu đồng. Được biết, đây không phải lần đầu bầu Hiển dành những phần thưởng cho SHB Đà Nẵng ở các trận đối đầu CLB Hà Nội.

Các cầu thủ bà ban huấn luyện CLB Hà Nội nhận thưởng 300 triệu đồng từ bầu Hiển sau trận đấu tối qua. Khi đến khu vực cabin, ông dành những lời động viên sâu sắc cho Quang Hải, chúc anh thành công cùng CLB mới. 

Bầu Hiển thưởng nóng SHB Đà Nẵng 200 triệu sau trận đấu với CLB Hà Nội - Ảnh 2
Các cầu thủ Đà Nẵng đã có một trận đấu đầy nỗ lực

Tiền vệ số 19 chính thức hết hạn hợp đồng với nhà vô địch V.League 2019 vào hôm nay, 12/4 nhưng vẫn chưa có thông tin chính thức về đội bóng tiếp theo mà anh sẽ đầu quân.

Ngược dòng giành chiến thắng 2-1 trên sân Hòa Xuân, Hà Nội chính thức góp mặt ở tứ kết Cúp quốc gia 2022. Đối thủ tiếp theo của đội bóng Thủ đô là CLB hạng Nhất Bình Phước. Vòng 8 đội mạnh nhất Cúp Quốc gia mùa này dự kiến sẽ diễn ra vào tháng 8 tới.

TIN LIÊN QUAN

CLB Hà Nội thắng ngược Đà Nẵng trong 3 phút cuối trận, vào tứ kết cúp Quốc gia

Cầu thủ dự bị Phạm Thành Lương vào sân kiến tạo 2 bàn giúp CLB Hà Nội giành chiến thắng trước SHB Đà Nẵng tại vòng 1/8 Cúp Quốc Gia 2022. Đây cũng là trận đấu cuối cùng của Quang Hải trong màu áo đội bóng thủ đô.

HLV SHB Đà Nẵng: Lẽ ra Nguyên Sa mới là người sút quả penalty

Trợ lý Đào Quang Hùng tỏ ra tiếc nuối khi Lâm Anh Quang sút hỏng quả penalty ở phút cuối trận. Sau tình huống này, CLB Hà Nội đã lội ngược dòng để giành chiến thắng chung cuộc.

Tứ kết cúp Quốc gia 2022: Hà Nội - Thanh Hóa dễ thở, HAGL - Viettel gặp khó

Tại vòng tứ kết cúp Quốc gia 2022, CLB Hà Nội và Đông Á Thanh Hóa chỉ phải gặp những đối thủ hạng dưới. Trong khi đó, HAGL cùng Viettel đều phải đối đầu với các đội bóng tại V.League.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hà Nội FC là đội bóng đầu tiên vô địch Cúp Quốc gia 3 lần liên tiếp

Hà Nội FC đã đánh bại Bình Định với tỷ số 2-0 trong trận chung kết Cúp Quốc gia 2022, qua đó trở thành đội đầu tiên vô địch đấu trường này 3 lần liên tiếp.

Kết quả chung kết Cúp Quốc gia 2022: Hai siêu phẩm giúp Hà Nội hoàn tất cú đúp danh hiệu

Hai siêu phẩm sút xa của Văn Hậu và Thái Quý đã giúp Hà Nội đánh bại Bình Định với tỷ số tối thiểu trong trận chung kết Cúp Quốc gia 2022. Đây là lần thứ hai đội bóng thủ đô lên ngôi ở đấu trường này.

Đội hình ra sân chung kết cúp Quốc gia 2022: Hà Nội vắng Mujan, Vũ Minh Tuấn đá chính

Cập nhật đội hình ra sân trận Hà Nội vs Bình Định hôm nay 27/11 tại chung kết cúp Quốc gia 2022. Trong trận đấu này, đội bóng Thủ đỏ chỉ sử dụng duy nhất 1 ngoại binh. Ngoài ra, Vũ Minh Tuấn cũng bất ngờ được đá chính.

Chung kết Cúp Quốc gia 2022: Hà Nội vs Bình Định diễn ra khi nào?

Chung kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Hà Nội và Bình Định diễn ra khi nào? Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Chung kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Hà Nội và Bình Định.

Hà Nội FC gặp TopenLand Bình Định ở chung kết Cúp Quốc gia 2022

Đánh bại HAGL lần thứ hai ở mùa giải 2022 này, Hà Nội FC hiên ngang tiến vào chung kết Cúp Quốc gia 2022 gặp TopenLand Bình Định.

Kết quả bán kết Cúp Quốc gia 2022: Rafaelson lập hattrick, Bình Định thắng dễ Thanh Hóa

Topenland Bình Định đã dễ dàng đánh bại Thanh Hóa với tỷ số 4-0 ở trận bán kết Cúp Quốc gia 2022. Thầy trò HLV Đức Thắng sẽ đối đầu Hà Nội FC sau khi tân vương V.League 2022 đánh bại HAGL ở trận đấu cùng giờ.

Kết quả bán kết Cúp Quốc gia 2022: Lucao bùng nổ, Hà Nội gieo sầu cho HAGL tại Pleiku

Kết quả bóng đá bán kết Cúp Quốc gia 2022: Hà Nội FC đã không gặp bất kỳ khó khăn nào để đánh bại HAGL ngay tại Pleiku, qua đó đối đầu với TopenLand Bình Định trong trận chung kết.

Trận bán kết Cúp Quốc gia giữa HAGL vs Hà Nội thay đổi giờ thi đấu

Trận bán kết Cúp Quốc gia giữa HAGL vs Hà Nội có sự thay đổi về thời gian thi đấu. Bóng sẽ lăn sớm hơn 1 tiếng so với dự kiến.

HLV Bae Ji Won: Viettel đã tập sút penalty nhưng vẫn không thắng Bình Định

HLV Bae Ji Won của CLB Viettel cho rằng trận thua trước Bình Định ở tứ kết Cúp quốc gia 2022 là không may mắn, trong khi HLV Đức Thắng hài lòng với kết quả này.

Kết quả Viettel vs Bình Định: Văn Lâm tỏa sáng đưa đội khách vào bán kết

Trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Viettel và Topenland Bình Định đã khép lại với chiến thắng dành cho đội bóng đất Võ sau loạt sút penalty cân não. Với kết quả này, Bình Định giành vé vào bán kết gặp đối thủ Đông Á Thanh Hóa.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá