Viettel

Mourinho bực bội, chỉ trích học trò hời hợt vì Roma hòa đội nhược tiểu ở Cúp C2 châu Âu

AS Roma đã ném đi cơ hội tốt nhất để định đoạt tấm vé đi tiếp khi họ hòa Servette với tỷ số 1-1 vào rạng sáng nay. Kết quả này khiến HLV Jose Mourinho điên tiết và thẳng thừng chỉ trích học trò.

Trong trận đấu với Servette tại Thụy Sĩ, Roma dẫn bàn từ phút 21. Nhưng thế trận họ tạo ra không có gì sáng sủa. Roma liên tục bị đối thủ bắn phá khung thành. Roma chỉ có thể dẫn bàn từ hiệp 1 trước khi đánh mất lợi thế vào đầu hiệp 2.

Mourinho bực bội, chỉ trích học trò hời hợt vì Roma hòa đội nhược tiểu ở Cúp C2 châu Âu - Ảnh 1
Lukaku ghi bàn giúp Roma dẫn trước nhưng họ chỉ rời sân với 1 điểm

HLV Mourinho cố gắng gỡ gạc cho các học trò bằng việc đưa Pellegrini vào sân, thay Aouar sau bàn thua. Nhưng Roma vẫn không thể cải thiện tình hình. Họ chật vật giữ tỷ số hòa 1-1 đến hết trận và đối diện áp lực lớn. Bởi trận cuối Roma phải thắng đội đầu bảng thì mới đoạt vé chính thức.

Tỷ số hòa 1-1 cùng màn thể hiện của các học trò đã khiến HLV Jose Mourinho bực bội. Ông thẳng thắn chỉ trích đội nhà sau trận: “Chúng tôi đã tạo được những cơ hội quan trọng, nhưng những gì xảy ra đầu hiệp hai đã lặp lại (bàn thua). Đó là điều xảy ra quá thường xuyên với chúng tôi. 

Thật tiếc khi bạn không thể chụp ảnh trong phòng thay đồ của chúng tôi vào giờ nghỉ giữa hiệp. Bởi đó là lúc tôi đã nói rõ với các cầu thủ rằng những đối thủ chơi trên sân nhà bị dẫn trước 1 bàn sẽ trở lại sân và chiến đấu điên như thế nào.

Mourinho bực bội, chỉ trích học trò hời hợt vì Roma hòa đội nhược tiểu ở Cúp C2 châu Âu - Ảnh 2
Mourinho có lý do để chỉ trích học trò

Tuy nhiên, một lần nữa chúng tôi lại hời hợt trong thái độ. Có những cầu thủ lại bỏ lỡ cơ hội chứng tỏ bản thân, chẳng hạn như Aouar. Có một số người ngồi dự bị và vào sân ở Serie A với thái độ tuyệt vời, nhưng ở Europa League họ vào sân với thái độ ì ạch, giống như kiểu họ không quen với việc ngồi dự bị và sau đó không muốn cải thiện”.

TIN LIÊN QUAN
‘Kiếp nạn thứ 82’ của trò cưng Mourinho: 3 lần trộm viếng thăm nhà trong 3 năm

‘Kiếp nạn thứ 82’ của trò cưng Mourinho: 3 lần trộm viếng thăm nhà trong 3 năm

Serie A 01/11/2023

Nhà của Chris Smalling ở Italia vừa bị đột nhập lần thứ 3 trong 3 năm. Sự việc xảy ra khi hậu vệ 33 tuổi đang đi tập thể dục, trong khi cả gia đình anh cũng không có mặt ở nhà.

Từ tội đồ hoá người hùng, Lukaku ôm Mourinho khóc nức nở

Từ tội đồ hoá người hùng, Lukaku ôm Mourinho khóc nức nở

Serie A 06/11/2023

Đêm qua là một trận đấu khó quên với Romelu Lukaku. Anh trải qua nhiều cung bậc cảm xúc, từ lo lắng thất vọng đến vui mừng và sau đó là vỡ oà trong vòng tay Jose Mourinho.

CĐV MU nên biết ơn Mourinho: HLV thành công nhất thời hậu Sir Alex là đây!

CĐV MU nên biết ơn Mourinho: HLV thành công nhất thời hậu Sir Alex là đây!

Bóng đá Anh 30/11/2023

“Nếu tôi nói với bạn rằng, tôi coi một trong những thành tích tốt nhất trong sự nghiệp của mình là về nhì cùng Manchester United ở Ngoại hạng Anh, bạn sẽ nói ‘Gã này thật điên rồ’... Tôi dám chắc bạn không bao giờ tin điều này bởi vì mọi người không biết những gì đã diễn ra đằng sau hậu trường CLB”. Đó là những lời bộc bạch của Jose Mourinho vào năm 2019, sau khi ông bị Quỷ đỏ sa thải ngay giữa mùa giải. Cho đến lúc này, tuyên bố điên rồ năm xưa của chiến lược gia người Bồ Đào Nha có vẻ là chân

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Kết quả bốc thăm vòng 1/8 Cúp C2 châu Âu 2023/2024: Liverpool dễ thở, AS Roma gặp Brighton

Kết quả bốc thăm vòng 1/8 Cúp C2 châu Âu 2023/2024: Liverpool dễ thở, AS Roma gặp Brighton

Liverpool không gặp đối thủ quá khó chơi, trong khi AS Roma sẽ đối đầu với Brighton ở vòng 1/8 Cúp C2 châu Âu 2023/2024.

AC Milan đi tiếp dù thua trận, AS Roma thoát hiểm trong loạt sút luân lưu

AC Milan đi tiếp dù thua trận, AS Roma thoát hiểm trong loạt sút luân lưu

Loạt trận lượt về vòng playoff Cúp C2 châu Âu chứng kiến nhiều bất ngờ khi các ‘đại gia’ đều rất chật vật.

Kết quả bốc thăm vòng playoff Cúp C2 châu Âu: AC Milan, AS Roma dễ thở

Kết quả bốc thăm vòng playoff Cúp C2 châu Âu: AC Milan, AS Roma dễ thở

Kết quả bốc thăm vòng playoff Cúp C2 châu Âu: Hầu hết các cặp đấu ở vòng playoff Cúp C1 châu Âu đều tỏ ra chênh lệch.

Khép lại vòng bảng Cúp C2 châu Âu: Ngoại hạng Anh bảo toàn lực lượng

Khép lại vòng bảng Cúp C2 châu Âu: Ngoại hạng Anh bảo toàn lực lượng

Rạng sáng nay, loạt trận cuối cùng của vòng bảng Cúp C2 châu Âu đã diễn ra với những chiến thắng cần thiết để West Ham và Brighton vào thẳng vòng trong. Nhờ đó, Ngoại hạng Anh bảo toàn lực lượng.

46 người bị bắt giữ, 4 cảnh sát bị thương trong vụ bạo loạn kinh hoàng bên ngoài sân Aston Villa

46 người bị bắt giữ, 4 cảnh sát bị thương trong vụ bạo loạn kinh hoàng bên ngoài sân Aston Villa

Bên lề trận Aston Villa vs Legia Warsaw tại Cúp C3 châu Âu vào rạng sáng nay, đã có một vụ xô xát lớn, khiến nhiều người đổ máu và có tới 46 người bị bắt giữ.

CĐV Brighton dính đòn hơi cay vì cảnh sát... nhầm

CĐV Brighton dính đòn hơi cay vì cảnh sát... nhầm

Một sự cố đã xảy ra vào rạng sáng nay, khi hàng chục CĐV Brighton bị cảnh sát xịt hơi cay làm tối tăm mặt mũi. Đây là những người đã dính đòn oan vì CĐV của đối thủ.

Kết quả bóng đá Liverpool vs LASK Linz: The Kop ẵm vé sớm

Kết quả bóng đá Liverpool vs LASK Linz: The Kop ẵm vé sớm

Với đội hình gần như mạnh nhất, Liverpool đã chơi với sự nghiêm túc nhất khi tiếp LASK. Và thành quả của họ là tỷ số 4-0 cùng tấm vé đi tiếp.

Nhận định, soi kèo Servette vs Roma, 03h00 ngày 1/12: Bầy sói thất thường

Nhận định, soi kèo Servette vs Roma, 03h00 ngày 1/12: Bầy sói thất thường

Nhận định bóng đá Servette vs Roma hôm nay 03h00 ngày 1/12. Dự đoán bóng đá, soi kèo nhà cái Cúp C2 châu Âu Servette vs Roma chuẩn xác.

Kết quả Cúp C2 châu Âu: Liverpool và Roma rủ nhau thua sốc

Kết quả Cúp C2 châu Âu: Liverpool và Roma rủ nhau thua sốc

Rạng sáng nay, AS Roma phải nhận thất bại 0-2 trên sân của Slavia Prague trong khi Liverpool cũng trắng tay khi làm khách.

Darwin Nunez lại 'diễn hài', lừa hết hậu vệ thủ môn rồi sút ra ngoài

Darwin Nunez lại 'diễn hài', lừa hết hậu vệ thủ môn rồi sút ra ngoài

Rạng sáng nay, Liverpool đã giành chiến thắng dễ dàng với tỷ số 5-1 trước Toulouse. Trong số nhiều bàn thắng của họ, có một tình huống rất hi hữu, khi Darwin Nunez sút trúng cột dù khung thành phía trước mở toang.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 26
Wolves Wolves
Sheffield United Sheffield United
La Liga La Liga
Vòng 26
Cadiz Cadiz
Celta Vigo Celta Vigo
Betis Betis
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Las Palmas Las Palmas
Osasuna Osasuna
Real Madrid Real Madrid
Sevilla Sevilla
Serie A Serie A
Vòng 26
Juventus Juventus
Frosinone Frosinone
Cagliari Cagliari
Napoli Napoli
Lecce Lecce
Inter Milan Inter Milan
AC Milan AC Milan
Atalanta Atalanta
Bundesliga Bundesliga
Vòng 23
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Augsburg Augsburg
SC Freiburg SC Freiburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 23
Lens Lens
Monaco Monaco
Toulouse Toulouse
Lille Lille
Le Havre Le Havre
Reims Reims
Nice Nice
Clermont Clermont
PSG PSG
Rennes Rennes
Marseille Marseille
Montpellier Montpellier
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Feiha Al-Feiha
Abha Abha
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 2
FC Cincinnati FC Cincinnati
Toronto FC Toronto FC
Nashville Nashville
New York Red Bulls New York Red Bulls
LA Galaxy LA Galaxy
Inter Miami Inter Miami
Cúp Liên Đoàn Anh Cúp Liên Đoàn Anh
finals
Chelsea Chelsea
Liverpool Liverpool
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 8
Toluca Toluca
Club Tijuana Club Tijuana
Santos Laguna Santos Laguna
Mazatlan FC Mazatlan FC
Hà Lan Hà Lan
Vòng 23
Excelsior SBV Excelsior SBV
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
Almere City FC Almere City FC
Feyenoord Feyenoord
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
AFC Ajax AFC Ajax
Volendam Volendam
SC Heerenveen SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Tabasalu Charma Tabasalu Charma
Tallinna FC Ararat TTU Tallinna FC Ararat TTU
Bohemians1905 B Bohemians1905 B
Hradec Kralove Hradec Kralove
Tatabanya Tatabanya
Zsambeki SK Zsambeki SK
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Genus RO Genus RO
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
Vizela Vizela
Estoril Estoril
Benfica Benfica
Portimonense Portimonense
Gil Vicente Gil Vicente
FC Porto FC Porto
Rio Ave Rio Ave
Sporting CP Sporting CP
Scotland Scotland
Vòng 27
Motherwell Motherwell
Celtic FC Celtic FC
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 25
Lugano Lugano
FC Zurich FC Zurich
Lausanne Sports Lausanne Sports
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Servette Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Sivasspor Sivasspor
Pendikspor Pendikspor
Trabzonspor Trabzonspor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Karagumruk Karagumruk
Alanyaspor Alanyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Besiktas JK Besiktas JK
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 10
Hoa Binh Hoa Binh
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Dong Thap Dong Thap
Phố Hiến Phố Hiến
Phù Đổng Phù Đổng
Phú Thọ Phú Thọ
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Widzew lodz Widzew lodz
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Korona Kielce Korona Kielce
Legia Warszawa Legia Warszawa
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 21
Trencin Trencin
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Dunajska Streda Dunajska Streda
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 27
Club Brugge Club Brugge
Anderlecht Anderlecht
KAA Gent KAA Gent
Royal Antwerp Royal Antwerp
Saint Gilloise Saint Gilloise
Standard Liege Standard Liege
KAS Eupen KAS Eupen
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 24
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Rijeka Rijeka
HNK Gorica HNK Gorica
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 26
Modena Modena
Spezia Spezia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Eldense Eldense
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Burgos CF Burgos CF
Sporting Gijon Sporting Gijon
AD Alcorcon AD Alcorcon
Tenerife Tenerife
FC Cartagena FC Cartagena
Elche Elche
SD Amorebieta SD Amorebieta
Albacete Albacete
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
CD Mafra CD Mafra
Maritimo Maritimo
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
SCU Torreense SCU Torreense
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 23
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Hansa Rostock Hansa Rostock
Greuther Furth Greuther Furth
Nurnberg Nurnberg
Hamburger SV Hamburger SV
SV Elversberg SV Elversberg
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 23
NK Rogaska NK Rogaska
Maribor Maribor
Domzale Domzale
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
NK Mura 05 NK Mura 05
Radomlje Radomlje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
FC Botosani FC Botosani
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
Vejle Vejle
Silkeborg Silkeborg
Hvidovre IF Hvidovre IF
Viborg Viborg
Odense BK Odense BK
Brondby IF Brondby IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Midtjylland Midtjylland
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 2
Municipal Iquique Municipal Iquique
Everton CD Everton CD
Huachipato Huachipato
Union La Calera Union La Calera
O.Higgins O.Higgins
Colo Colo Colo Colo
Cobresal Cobresal
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Slavia Sofia Slavia Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
River Plate River Plate
Boca Juniors Boca Juniors
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Newells Old Boys Newells Old Boys
Rosario Central Rosario Central
Instituto Instituto
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Lanus Lanus
Banfield Banfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Arka Gdynia Arka Gdynia
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 14
Al Bataeh Al Bataeh
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Ajman Ajman
Banni Yas Banni Yas
Al Ain Al Ain
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 27
Hallescher FC Hallescher FC
VFB Lubeck VFB Lubeck
Saarbrucken Saarbrucken
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 4
Carabobo FC Carabobo FC
Angostura FC Angostura FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
Boluspor Boluspor
Erzurum BB Erzurum BB
Keciorengucu Keciorengucu
Kocaelispor Kocaelispor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Genclerbirligi Genclerbirligi
Eyupspor Eyupspor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC Celaya FC
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 16
AFC Progresul Spartac Bucuresti AFC Progresul Spartac Bucuresti
Gloria Buzau Gloria Buzau
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar ACS Viitorul Selimbar
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 21
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 24
AEL Larisa AEL Larisa
Levadiakos Levadiakos
Egaleo Athens Egaleo Athens
Kissamikos Kissamikos
Diagoras Diagoras
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
AO Giouchtas AO Giouchtas
Ilioupoli Ilioupoli
Tylikratis Tylikratis
Kallithea Kallithea
Almopos Arideas Almopos Arideas
Kozani F.S. Kozani F.S.
AEK Athens B AEK Athens B
Iraklis Iraklis
Kambaniakos Kambaniakos
Aiolikos Aiolikos
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Indjija Indjija
Proleter Proleter
OFK Beograd OFK Beograd
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Finland Ykkoscup Finland Ykkoscup
Group
SJK Akatemia SJK Akatemia
Jaro Jaro
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Luzi 2008 Luzi 2008
Burreli Burreli
Tomori berat Tomori berat
Flamurtari Flamurtari
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Besa Kavaje Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
Lushnja KS Lushnja KS
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Sportist Svoge Sportist Svoge
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 19
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
NK Solin NK Solin
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 27
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Somaspor Somaspor
Erzincanspor Erzincanspor
Duzcespor Duzcespor
Adiyamanspor Adiyamanspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Fethiyespor Fethiyespor
Sariyer Sariyer
Erokspor Erokspor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Inegolspor Inegolspor
Denizlispor Denizlispor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
Ispartaspor Ispartaspor
Usakspor Usakspor
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Nazillispor Nazillispor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Altinordu Altinordu
Kastamonuspor Kastamonuspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Celspor Celspor
Zonguldak Zonguldak
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Aksarayspor Aksarayspor
Serbia Serbia
Vòng 22
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Novi Pazar Novi Pazar
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 22
Budapest Honved Budapest Honved
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Gyirmot SE Gyirmot SE
Pecsi MFC Pecsi MFC
FC Ajka FC Ajka
SOROKSAR SOROKSAR
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Csakvari TK Csakvari TK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
Duna-Tisza Duna-Tisza
Kazincbarcika Kazincbarcika
Vasas Vasas
Szegedi AK Szegedi AK
BVSC BVSC
Kenya Cup Kenya Cup
Zetech Titans Zetech Titans
Mara Sugar FC Mara Sugar FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Tepecik Bld Tepecik Bld
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Musspor Musspor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Elazigspor Elazigspor
Orduspor Orduspor
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Gumushanespor Gumushanespor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Turgutluspor Turgutluspor
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Bulvarspor Bulvarspor
Mardin BB Mardin BB
Arguvan Arguvan
Eynesil Eynesil
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Osmaniyespor Osmaniyespor
Erbaaspor S Erbaaspor S
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Kusadasispor Kusadasispor
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Kutahyaspor Kutahyaspor
Silivrispor Silivrispor
Pazarspor Pazarspor
Efeler 09 Efeler 09
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Catalca Spor Catalca Spor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Kestel Kestel
Balikesirspor Balikesirspor
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Tuna Luso Tuna Luso
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Cameta EC Cameta EC
Bragantino PA Bragantino PA
Tapajos Tapajos
Caete FC Caete FC
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Ag. Maraba Ag. Maraba
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Varzim Varzim
Dezembro Dezembro
Amora FC Amora FC
Sporting CP B Sporting CP B
Pero pinheiro Pero pinheiro
Vianense Vianense
Sanjoanense Sanjoanense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Anadia Anadia
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
FC Caldas FC Caldas
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 Brazil Campeonato Mineiro Division 1
Vòng 7
Pouso Alegre Pouso Alegre
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Itabirito Itabirito
CA Patrocinense CA Patrocinense
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
Os Sandinenses Os Sandinenses
Mirandela Mirandela
Dumiense Dumiense
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Barreirense Barreirense
Real Sport Clube Real Sport Clube
Lusitano Evora Lusitano Evora
Maritimo B Maritimo B
ribeirao ribeirao
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
UD Santarem UD Santarem
Amarante Amarante
Florgrade Florgrade
Paredes Paredes
Vila Mea Vila Mea
Lusitania Lusitania
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
CF Oliveira Douro CF Oliveira Douro
Salgueiros Salgueiros
Oriental Lisboa Oriental Lisboa
Juventude de Evora Juventude de Evora
Vila Real Vila Real
Camacha Camacha
Portosantense Portosantense
Limianos Limianos
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
Imortal Imortal
Rabo Peixe Rabo Peixe
Peniche Peniche
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
Gondomar Gondomar
Louletano Louletano
Vasco de Gama Olmos Vasco de Gama Olmos
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
Beira Mar Beira Mar
GD Fontinhas GD Fontinhas
Marinhense Marinhense
FC Alverca B FC Alverca B
Mortagua Mortagua
AD Marco 09 AD Marco 09
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Rebordosa Rebordosa
S. Joao Ver S. Joao Ver
Brito SC Brito SC
Tirsense Tirsense
O.Elvas O.Elvas
FC Serpa FC Serpa
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 10
Santos Santos
Sao Bernardo Sao Bernardo
Botafogo SP Botafogo SP
Portuguesa Desportos Portuguesa Desportos
Guarani SP Guarani SP
Sao Paulo Sao Paulo
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Ponte Preta Ponte Preta
Botola 2 Botola 2
Vòng 18
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Racing Casablanca Racing Casablanca
USM Oujda USM Oujda
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Al Khaleej Youths Al Khaleej Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
America de Cali America de Cali
La Equidad La Equidad
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC Broomhill FC
Tranent Juniors Tranent Juniors
Brazil Campeonato Carioca Brazil Campeonato Carioca
Vòng 10
Flamengo Flamengo
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bangu Bangu
Madureira Madureira
Boavista F.C Boavista F.C
Sampaio Correa (RJ) Sampaio Correa (RJ)
Albania Super league Albania Super league
Vòng 25
Egnatia Egnatia
Teuta Durres Teuta Durres
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Erzeni Erzeni
Egnatia Egnatia
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Teuta Durres Teuta Durres
Erzeni Erzeni
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Tirana KF Tirana
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 17
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
SV Ried SV Ried
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
CD Real Santander (nữ) CD Real Santander (nữ)
Llaneros (nữ) Llaneros (nữ)
Inter Palmira (nữ) Inter Palmira (nữ)
Cucuta (nữ) Cucuta (nữ)
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Hakoah Sydney City East U20 Hakoah Sydney City East U20
Canterbury Bankstown U20 Canterbury Bankstown U20
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 18
Sirens Sirens
Gzira United Gzira United
Valletta FC Valletta FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Santa Lucia Santa Lucia
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Naxxar Lions Naxxar Lions
Floriana F.C. Floriana F.C.
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Tigres (nữ) Tigres (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Brazil Campeonato Paulista C Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Rio Preto SP Rio Preto SP
Lemense SP Lemense SP
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 18
Bechem United Bechem United
Nsoatreman FC Nsoatreman FC
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
Bofoakwa Tano Bofoakwa Tano
Great Olympics Great Olympics
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Real Tamale United Real Tamale United
Karela United FC Karela United FC
Legon Cities FC Legon Cities FC
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Nasr(KSA) U21 Al-Nasr(KSA) U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
Ittihad Kalba U21 Ittihad Kalba U21
Al-Sharjah U21 Al-Sharjah U21
Khor Fakkan U21 Khor Fakkan U21
Meonothai U21 Meonothai U21
Wasl Dubai U21 Wasl Dubai U21
Emirates Club U21 Emirates Club U21
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 7
CD Zacapa CD Zacapa
Guastatoya Guastatoya
Coatepeque Coatepeque
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 19
Hobro Hobro
Fredericia Fredericia
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Volsungur Husavik (nữ) Volsungur Husavik  (nữ)
Einherji (nữ) Einherji (nữ)
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 1
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
Aris Limassol Aris Limassol
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEP Paphos AEP Paphos
AEK Larnaca AEK Larnaca
Brazil Campeonato Alagoano Brazil Campeonato Alagoano
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
CS Esportivo AL CS Esportivo AL
Coruripe Al Coruripe Al
CRB AL CRB AL
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 6
Campinense Campinense
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Pombal EC Pombal EC
Botafogo PB Botafogo PB
Sousa PB Sousa PB
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Luxembourg National Division Luxembourg National Division
Vòng 18
FC Schifflange 95 FC Schifflange 95
FC Wiltz 71 FC Wiltz 71
Marisca Miersch Marisca Miersch
Fola Esch Fola Esch
US Mondorf-les-Bains US Mondorf-les-Bains