Xem bán kết Copa America 2021 trực tiếp trên kênh nào?

Xem bán kết Copa America 2021 trực tiếp trên kênh nào được NHM bóng đá quan tâm. Thethao.vn cập nhật link xem Copa America 2021 - Cúp bóng đá Nam Mỹ hôm nay.

Copa America 2021 diễn ra ở đâu?

Sau nhiều sự cố và liên tục thay đổi nước chủ nhà, Copa America 2021 sẽ chính thức khởi tranh vào rạng sáng 14/6 với trận đấu giữa nước chủ nhà Brazil và Venezuela. Cho dù chịu nhiều chỉ trích, Brazil vẫn quyết định đăng cai giải đấu. 

Xem Copa America 2021 trực tiếp trên kênh nào? - Ảnh 1

Vòng chung kết cúp bóng đá Nam Mỹ lần này có nhiều sự thay đổi đặc biệt và gây tranh cãi lớn.

Đầu tiên, việc chuyển sang thi đấu cùng năm, thậm chí cùng thời gian với EURO đang khiến sức hút của Copa America suy giảm trông thấy. Thứ hai, việc thay đổi thể thức cũng khiến giải đấu này mất đi sự hấp dẫn, ít nhất từ vòng bảng.

Cụ thể, 10 đội tuyển Nam Mỹ được chia làm 2 bảng, thi đấu vòng tròn một lượt chỉ để loại bỏ… 2 đội đứng cuối mỗi bảng. 4 đội dẫn đầu mỗi bảng sẽ đi tiếp và đấu loại trực tiếp từ vòng 1/8. Với sự phân hóa khá rõ ràng, thể thức này sẽ khiến các trận đấu vòng bảng giống như các trận thủ tục không cần thiết.

Xem trực tiếp bóng đá Copa America 2021 trên kênh nào?

Bản quyền phát sóng Copa America 2021 tại Việt Nam thuộc về Next Media. Đơn vị này được khai thác toàn bộ hình ảnh giải đấu và quyết định phát trực tiếp trên Youtube cho đông đảo người hâm mộ theo dõi. Ngoài ra, Next Media cũng chia sẻ bản quyền cho VTVCab trực tiếp Copa America trên Bóng đá TV, Thể thao TV và ON Sports

Thông tin Copa America 2021

Chủ nhà: Brazil

Thời gian: 14/6 đến 11/7, tổng số 28 trận đấu.

Kênh trực tiếp: Next Media (Youtube), Bóng đá TV, ON Sports

Link xem trực tiếp Copa America 2021

Tứ kết
3/7
4h00 Peru Paraguay Bấm xem
7h00 Brazil Chile Bấm xem
4/7
5h00 Uruguay Colombia Bấm xem
8h00 Argentina Ecuador Bấm xem
Bán kết
6/7 6h00 Brazil Peru Bấm xem
7/7 8h00 Argentina Colombia Bấm xem
Tranh hạng 3
10/7 7h00 Thua BK 1 Thua BK 2 Bấm xem
Chung kết
11/7 7h00 Thắng BK 1 Thắng BK 2 Bấm xem
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu Copa America 2021, trực tiếp cup bóng đá Nam Mỹ mới nhất

Lịch thi đấu Copa America 2021 mới nhất. Cập nhật phát sóng trực tiếp chung kết bóng đá cup Nam Mỹ 2021 chính thức theo giờ Việt Nam mới nhất trên thethao.vn.

Bảng xếp hạng Copa America 2021, bxh bóng đá Copa mới nhất

Bảng xếp hạng bóng đá Copa America 2021 hôm nay. Cập nhật bxh cúp bóng đá Nam Mỹ nhanh nhất, chính xác nhất.

Nhận định bảng B Copa America 2021: Argentina, Uruguay sẽ dẫn đầu

Copa America 10/06/2021

Nhận định bảng B Copa America 2021 bao gồm Argentina, Uruguay, Chile, Bolivia, Paraguay. Dự đoán, phân tích khả năng đi tiếp, kết quả của bảng đấu chính xác nhất

Dự đoán tuyển Brazil tại Copa America 2021

Copa America 10/06/2021

Cập nhật dự đoán kết quả đội tuyển Brazil tại Copa America 2021. ĐT Brazil dự Copa America 2021 sẽ có số phận ra sao khi có lần đầu trở lại các giải đấu lớn sau 5 năm.

Nhận định bảng A Copa America 2021: Khó cản Brazil

Copa America 10/06/2021

Nhận định bảng A Copa America 2021 bao gồm Brazil, Colombia, Venezuela, Peru, Ecuador. Dự đoán, phân tích khả năng đi tiếp, kết quả của bảng đấu chính xác nhất

Kết quả Copa America 2021, Kqbd Cúp Nam Mỹ hôm nay

Copa America 10/07/2021

Kết quả bóng đá Copa America 2021 mới nhất hôm nay. Cập nhật Kqbd Copa America 2021 chung kết sáng nay nhanh nhất, Xem tỷ số trực tiếp bóng đá Copa America 2020 năm 2021 chính xác nhất trên Thethao.vn.

Top ghi bàn Copa America 2022, Danh sách vua phá lưới cúp bóng đá Nam Mỹ

Copa America 11/07/2021

Top ghi bàn Copa America 2022, BXH bàn thắng cập nhật mới nhất. Thethao.vn tổng hợp danh sách vua phá lưới Cúp bóng đá Nam Mỹ năm 2022 hôm nay chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cựu tuyển thủ Uruguay tự sát ở tuổi 38

Cựu tuyển thủ Uruguay, Williams Martinez đã tự sát ở tuổi 38 khiến giới bóng đá nước này sửng sốt. Williams Martinez chơi ở vị trí trung vệ và từng khoác áo West Brom ở Ngoại hạng Anh.

Emiliano Martinez: ‘Chơi cạnh Messi giúp tôi biến thành Super Saiyan’

Thủ môn người Argentina, Emiliano Martinez đã bày tỏ niềm vui sướng khi được sát cánh cùng Lionel Messi, xem số 10 là lý do quan trọng giúp anh tỏa sáng tại Copa America 2021 vừa qua, giúp anh biến thành Super Saiyan.

Messi lập kỷ lục vô tiền khoáng hậu trong lịch sử Internet nhân loại

Bức ảnh Lionel Messi ôm cúp vô địch Copa America 2021 đã thiết lập cột mốc “khủng khiếp” về số lượt thích trên mạng xã hội Instagram.

Đội hình tiêu biểu Copa America 2021: Neymar sát cánh cùng Messi

Hôm qua, Liên đoàn bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL) đã công bố đội hình xuất sắc nhất Copa America 2021. Không bất ngờ khi Neymar và Messi cùng nhau sát cánh trên hàng công.

LĐBĐ Nam Mỹ đề xuất đá 'siêu kinh điển' Italia - Argentina

Chỉ ít giờ sau khi Argentina và Italia lần lượt lên ngôi vương của bóng đá châu lục, LĐBĐ Nam Mỹ đã đề xuất ý tưởng về một trận siêu cúp giữa 2 đội tuyển.

HLV Brazil: Argentina chỉ cố phá nát trận đấu sau khi ghi bàn

Theo HLV trưởng đội tuyển Brazil Tite, sau khi có bàn mở tỉ số, các cầu thủ Argentina đã chơi xấu để khiến trận chung kết Copa America 2021 liên tục bị gián đoạn.

Messi gây phản cảm vì buông lời khiếm nhã trên MXH sau trận chung kết Copa America

Tiền đạo Lionel Messi đăng một bài viết kèm nhiều lời khiếm nhã trên mạng xã hôi, sau khi vô địch Cúp bóng đá Nam Mỹ 2021.

Thánh địa 71 năm bất bại của Brazil bị Argentina đánh sập

Argentina đã giành chiến thắng chấm dứt 71 năm bất bại của Brazil trên thánh địa Maracana và cũng là đội thứ hai làm được điều này trong lịch sử.

11 năm trước, Maradona từng 'nguyện chết' cùng Di Maria

Từng có thời gian Di Maria bị nghi ngờ về khả năng khoác áo ĐT Argentina. Tuy nhiên, cố danh thủ Diego Maradona đã ra sức bảo vệ anh, thậm chí còn tiên đoán Di Maria sẽ là người cứu rỗi Argentina lúc khó khăn nhất.

Neymar sống ‘tiêu chuẩn kép’ khi cười đùa với Messi ngay sau thất bại

Ngôi sao người Brazil, Neymar đã gây tranh cãi khi ngồi nói chuyện cười đùa với Lionel Messi ngay sau trận thua Argentina.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Ettifaq (Youth)
17:50
Ohud Medina Youths
Al-Hilal (Youth)
17:50
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth
17:50
Al-Fath (Youth)
Al-Taawon Youths
17:50
Hajer (Youth)
Arar (Youth)
17:50
Al-Ittihad (Youth)
Al Raed U20
17:50
Al-Qadasiya (Youth)
Al-Ansar Youths
17:50
Al-Nasr (Youth)
Jeddah Youth
17:50
Al Wehda (Youth)
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Birmingham City U21
21:00
Everton U21
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Saqer
19:00
Qilwah
Al-Trgee
19:00
Hottain (KSA)
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
Racing Genk (nữ)
02:30
Zulte Waregem VV (w)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 9
Nanjing City
13:30
Shanghai Jiading City Fight Fat
Nantong Zhiyun
13:30
Heilongjiang Lava Spring
Shijiazhuang Kungfu
13:30
Shanxi Chang An Athletic FC
Guangxi Baoyun FC
15:00
Bei Li Gong
Qingdao Zhongneng
15:00
Shenyang City Public
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Sichuan Jiuniu
Suzhou Dongwu
15:00
Beijing BeiKong
Zibo Cuju F.C.
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Arabi Club (KUW)
20:00
Al-Sahel
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Al-Salibikhaet
22:30
Al-Jahra
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
01:30
PSV Eindhoven (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Vaidepenas Futsal
00:00
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal
00:00
Palma Futsal
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
Noia Portus Apostoli Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Antequera Futsal
00:00
Cordoba Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Real Betis Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 16
Ayutthaya United
18:00
Customs Department FC
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá