Đội hình xuất phát Valadares vs Lank FC: Huỳnh Như có tên trên ghế dự bị

Tiền đạo Huỳnh Như có lần đầu được đăng ký vào danh sách thi đấu của Lank FC tại giải VĐQG Bồ Đào Nha. Cô ngồi dự bị ở trận gặp Valadares tại vòng đấu mở màn.

Vào 21h00 tối nay (11/9), CLB Lank FC có chuyến làm khách trên sân của đối thủ Valadares trong khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG nữ Bồ Đào Nha. Ở trận đấu này, tiền đạo Huỳnh Như đã được HLV Daniel Pacheco điền tên lên ghế dự bị sau khi cô có giấy phép chuyển nhượng quốc tế (ITC), qua đó đủ điều kiện thi đấu cho Lank FC.

Đội hình xuất phát Valadares vs Lank FC: Huỳnh Như có tên trên ghế dự bị - Ảnh 2
Huỳnh Như (số 11) có mặt trong thành phần dự bị của Lank FC ở trận gặp Valadares.

Chính vì thiếu giấy phép nên cựu cầu thủ của CLB TP.HCM đã không thể góp mặt trong danh sách thi đấu của Lank trong 2 trận gặp Amora tại vòng 1 cúp Quốc gia. Mặc dù vậy, đội bóng của Huỳnh Như vẫn dễ dàng giành chiến thắng chung cuộc với tổng tỷ số 9-1 để vào vòng tiếp theo.

Trong kỳ chuyển nhượng Hè 2022, Huỳnh Như quyết định rời CLB TP.HCM để chuyển tới Bồ Đào Nha thi đấu cho Lank FC tại giải VĐQG Bồ Đào Nha. Hợp đồng giữa thủ quân ĐT Việt Nam và đội chủ sân Campo Cruz Do Reguengo có thời hạn tới tháng 6/2024.

Đội hình xuất phát Valadares vs Lank FC: Huỳnh Như có tên trên ghế dự bị - Ảnh 1
Đội trưởng ĐT nữ Việt Nam (thứ 3 từ phải sang) được HLV đội bóng mới hết lời ngợi ca.

Thời gian vừa qua, Huỳnh Như vẫn tích cực tập luyện với các đồng đội mới. Những nỗ lực trong các buổi tập của tiền đạo sinh năm 1991 được HLV Pacheco ghi nhận. "Huỳnh Như là một cầu thủ có kỹ thuật nổi bật cùng khả năng săn bàn. Chúng tôi đang chuẩn bị để nâng cao tất cả những phẩm chất đó với cô ấy trong đội hình", thuyền trưởng Lank FC cho biết.

Ở Bồ Đào Nha, Huỳnh Như sẽ ở một phòng riêng trong một căn nhà với vài đồng đội khác của CLB Lank FC Vilaverdense. Việc ăn uống hàng ngài sẽ được CLB đài thọ tại một nhà hàng đang là đối tác của câu lạc bộ.

TIN LIÊN QUAN

Huỳnh Như vẫn chưa thể ra sân ở Bồ Đào Nha

Dù đã đến Bồ Đào Nha từ 23/8 nhưng cho đến nay, Huỳnh Như vẫn chưa thể ra sân trong màu áo Lank FC. Nguyên nhân đến từ việc giấy tờ của cô chưa được thông qua ở quốc gia này.

CLB của Huỳnh Như tiếp tục thắng đậm

CLB Lank của Huỳnh Như giành chiến thắng trước Amora ở Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha ngày 5/9 với tỷ số 5-1.

HLV Lank FC: Huỳnh Như sở hữu kỹ thuật nổi bật và khả năng săn bàn

HLV Daniel Pacheco dành những lời khen cho Huỳnh Như, đặc biệt là về phẩm chất kỹ thuật cũng như khả năng ghi bàn. Ông tin rằng ngôi sao tới từ Việt Nam sớm trở thành một phần của Lank FC.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Huỳnh Như ghi 2 bàn trong 10 phút, Lank FC thắng dễ 5-0 tại Cúp Quốc gia

Trong lần thứ hai được ra sân ngay từ đầu, Huỳnh Như tiếp tục tỏa sáng với cú đúp trong 10 phút, giúp Lank FC đánh bại Ovarense với tỷ số 5-0 tại vòng ba Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha.

Huỳnh Như đá chính cho Lank FC tại vòng ba Cúp Quốc gia nữ Bồ Đào Nha

Tiền đạo Huỳnh Như đã có lần thứ hai đá chính cho Lank FC trong trận gặp Ovarense ở vòng ba Cúp Quốc gia nữ Bồ Đào Nha. Đây là phần thưởng xứng đáng cho thủ quân ĐT nữ Việt Nam sau màn trình diễn chói sáng trong trận đấu với Famalicao.

Huỳnh Như lọt vào đội hình tiêu biểu giải nữ VĐQG Bồ Đào Nha

Ngay trong lần đầu tiên đá chính cho Lank FC, Huỳnh Như đã có màn trình diễn chói sáng với 2 bàn và 1 kiến tạo, qua đó lọt vào đội hình tiêu biểu của giải nữ VĐQG Bồ Đào Nha.

Tiền đạo ĐT nữ Việt Nam Phạm Hải Yến bị chiếm quyền truy cập facebook cá nhân

Nữ tuyển thủ Phạm Hải Yến bị mất quyền truy cập facebook cá nhân tối 6/11, phải nhờ đồng đội phải lên tiếng cảnh báo.

Huỳnh Như xử lý đẳng cấp, trang chủ Liga BPI hết lời ca ngợi

Phong độ thăng hoa trong trận gặp Famalicao đã giúp Huỳnh Như trở thành tâm điểm, qua đó nhận được cơn mưa lời khen từ giới truyền thông Bồ Đào Nha.

Chấn thương của Huỳnh Như sau cú đúp cho Lank FC ra sao, có nghiêm trọng không?

Huỳnh Như không may gặp phải chấn thương sau khi lập cú đúp cho Lank FC ở trận đấu với Famalicao. Chấn thương này không quá nghiêm trọng và thủ quân của ĐT nữ Việt Nam sẽ sớm trở lại.

Huỳnh Như nhận giải Cầu thủ xuất sắc nhất trận đấu của Lank FC với 2 bàn và 1 kiến tạo

Huỳnh Như ghi 2 bàn và 1 kiến tạo giúp Lank giành lại 1 điểm trước Famalicao ở trận đấu thuộc vòng 6 giải nữ VĐQG Bồ Đào Nha. Màn trình diễn chói sáng này giúp cô nhận giải ‘Cầu thủ xuất sắc nhất trận’.

Huỳnh Như gặp chấn thương sau khi lập cú đúp cho Lank FC

Tiền đạo Huỳnh Như đã không may gặp chấn thương trong trận đấu giữa Lank FC và Famalicao tối ngày 6/11. Trước đó, cô đã thi đấu xuất sắc giúp đội bóng của mình có trận hòa 3-3.

Huỳnh Như lập cú đúp lịch sử trong màu áo Lank tại giải VĐQG Bồ Đào Nha

Tiền đạo Huỳnh Như lập một cú đúp trong lần đầu tiên đá chính cho Lank FC tại giải VĐQG Bồ Đào Nha từ một cú sút 11m thành công và tình huống băng cắt dứt điểm rất nhanh.

Huỳnh Như lần đầu đá chính cho Lank FC ở giải nữ VĐQG Bồ Đào Nha

Tiền đạo Huỳnh Như được điền tên vào đội hình ra sân của Lank FC trong cuộc tiếp đón Famalicao thuộc vòng 6 giải VĐQG Bồ Đào Nha. Trận đấu sẽ diễn ra vào lúc 20h00 hôm nay (5/11).

World Cup
Vòng bảng
Nhật Bản
17:00
Costa Rica
Bỉ
20:00
Morocco
Croatia
22:59
Canada
Tây Ban Nha
02:00
Đức
Cúp Quốc Gia Việt Nam
finals
Hà Nội FC
17:00
Bình Định
Cúp FA
Vòng 2
Ebbsfleet United
19:30
Fleetwood Town
Bristol Rovers
21:00
Boreham Wood
Burton Albion
21:00
Chippenham Town
Newport County
22:15
Derby County
Ipswich Town
00:00
Buxton FC
Giao Hữu ĐTQG
Bonaire
06:00
Aruba
Germany U18
16:00
United Arab Emirates U18
Colombia U20
22:59
Ecuador U20
Israel U18
22:59
Czech Republic U18
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 18
Lausanne Sports
22:30
Aarau
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Portimonense
18:00
SC Covilha
Gil Vicente
22:00
Nacional da Madeira
Moreirense
00:00
Estrela da Amadora
Boavista FC
03:45
Vilafranquense
VĐQG Slovakia
Vòng 17
MFK Ruzomberok
21:30
Zlate Moravce
Serie B Italia
Vòng 14
Reggina
18:30
Benevento
Perugia
21:00
Genoa
Como
21:00
Bari
Cittadella
21:00
Cosenza Calcio 1914
Brescia
21:00
Spal
Frosinone
21:00
Cagliari
SudTirol
21:00
Ascoli
Palermo
00:00
Venezia
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 17
Burgos CF
20:00
Zaragoza
Leganes
22:00
Granada CF
CD Lugo
22:15
Levante
FC Cartagena
00:00
Eibar
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Pendikspor
17:30
Eyupspor
Keciorengucu
17:30
Samsunspor
Erzurum BB
20:00
Bandirmaspor
Goztepe
22:59
Altay Spor Kulubu
Hạng 2 Romania
Vòng 15
Ripensia Timisoara
19:00
FC Otelul Galati
CSA Steaua Bucuresti
00:00
FC Brasov
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 4
Iraklis Larisas
17:45
Diagoras
Thesprotos
20:00
Veria FC
Kissamikos
20:00
Kalamata AO
Panahaiki-2005
20:00
Apollon Smirnis
Almopos Arideas
20:00
Makedonikos
Irodotos
20:00
Egaleo Athens
Niki Volou
20:00
Apollon Kalamarias
Hạng 2 Slovenia
Vòng 18
NK Brinje Grosuplje
19:30
MNK FC Ljubljana
Bistrica
19:30
NK Bilje
Tanzania Ligue 1
Vòng 14
Polisi Tanzania FC
20:00
Simba Sports Club
Azam
22:59
Coastal Union
England Continental Cup
Vòng bảng
London City Lionesses (nữ)
19:00
Brighton H.A. (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
21:00
Coventry (nữ)
Manchester City (nữ)
21:00
Sunderland (nữ)
Charlton (nữ)
21:00
Bristol Academy (nữ)
CrystalPalace (nữ)
21:00
Lewes (nữ)
Liverpool (nữ)
21:00
Blackburn Rovers (nữ)
Southampton (nữ)
21:00
Reading (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Birmingham (nữ)
Aston Villa (nữ)
01:00
Durham Wildcats LFC (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 16
Erzincanspor
18:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Bayburt Ozel Idare
18:00
Erokspor
Duzcespor
18:00
Corum Belediyespor
Fethiyespor
18:00
Pazarspor
Erzin Belediyespor
18:00
Serik Belediyespor
Kirklarelispor
18:00
Kastamonuspor
Inegolspor
18:00
Amedspor
Hekimoglu Trabzon
18:00
Balikesirspor
Ispartaspor
18:00
Afjet Afyonspor
S.Urfaspor
18:00
Nazillispor
Tarsus Idman Yurdu
18:00
Osmanlispor FC
Belediye Vanspor
18:00
Sariyer
Zonguldak
18:00
Bukaspor
Adiyamanspor
18:00
Usakspor
Diyarbakirspor
18:00
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kazincbarcika
19:00
MTK Hungaria
Nyiregyhaza
19:00
Csakvari TK
Bodajk FC Siofok
19:00
MTE Mosonmagyarovar
SOROKSAR
19:00
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
21:00
Diosgyor VTK
Szombathelyi Haladas
21:00
Kozarmisleny SE
Pecsi MFC
21:00
Szentlorinc SE
Duna-Tisza
21:00
Bekescsaba
FC Ajka
21:00
Dorogi FC
Argentina Torneo B
Rivadavia Lincoln
06:00
Viamonte FC
San Lorenzo Ullum
03:00
Sportivo Villa Quebrada
Ferroviario Corrientes
03:00
Defensores Puerto Vilelas
CA Defensores Ribera
03:00
Deportivo Patagones
Colon Chivilcoy
03:00
Defensores Salto
Resistencia Central
03:00
Chacra 8 FC
CDYF Las Mandarinas
03:00
Unidos de Olmos
EFI Juniors
03:00
San Martin Mendoza
Social Atletico Television
03:00
Huracan de Chivilcoy
Ciudad de Nieva
03:00
La Merced Salta
Coronel Aguirre
03:00
Ferrocarril del Estado
Sportivo Baradero
03:00
Regatas de San Nicolas
Bella Vista BB
03:00
Independiente San Cayetano
CA Penaflor
03:15
Union Villa Krause
Argentino Mendoza
03:30
Sportivo Pedal
La Mona 44
03:30
Belgrano-General Mosconi
Deportivo Colon CC
04:00
General Paz Junlors
Club Arsenal de Viale
04:00
Ben Hur Rafaela
Argentina Quilmes Rafaela
04:00
Atletico San Jorge
Sportivo Atenas
04:30
Alumni Villa Maria
San Lorenzo Alem
04:30
San Antonio Belen
CA 9 de Julio Rafaela
05:00
Nautico El Quilla
La Emilia
05:00
Defensores La Esperanza
Racing Eduardo Castex
05:00
Deportivo Mac Allister
Club Atletico Uruguay
05:30
San Lorenzo-Villa Adela
Rwanda
Vòng
Rwamagana City
20:00
Espoir FC
Kiyovu FC
20:00
Gasogi Utd
Musanze FC
20:00
Rayon Sports FC
Mukura
20:00
APR FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 14
Catalca Spor
17:00
Kelkit Belediye Hurriyet
Kepez Belediyespor
18:00
Tepecik Bld
Bayrampasa
18:00
Ofspor
Elazigspor
18:00
Yeni Altindag BS
Nigde Belediyespor
18:00
Erbaaspor S
Bulvarspor
18:00
Kestel
Celspor
18:00
Eskisehirspor
Ergene Velimese
18:00
Elazig Belediyespor
Kutahyaspor
18:00
Karaman Belediyesi Spor
Eynesil
18:00
Kahramanmarasspor
Nevsehirspor Genclik
18:00
Sile Yildizspor
Yeni Amasya Spor
18:00
EdirnesporGenclik
Yeni Orduspor
18:00
Karsiyaka
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
18:00
Sapanca Genclikspor
Aksarayspor
18:00
Arguvan
Gumushanespor
18:00
76 Igdir Belediye spor
Bergama Belediyespor
18:00
Osmaniyespor
Turk Metal Kirikkale
18:00
Turgutluspor
Halide Edip Adivarspor
18:00
Musspor
Kusadasispor
18:00
Orduspor
Cankaya FK
18:00
Efeler 09
Agri 1970 Spor
18:00
Yomraspor
Fatsa Belediyespor
18:00
Yldrm Belediyesispor
Dai Lin Jissbon
18:00
Anadolu Selcukluspor
Artvin Hopaspor
18:00
Akhisar Bld.Geng
Ayvalikgucu Belediyespor
18:00
Darica Genclerbirligi
Botswana Premier League
Vòng
Nico United
19:00
Mogoditshane Fighters
Egyptian Scores Cup
Quarterfinals
Pyramids FC
21:00
NBE SC
NBE SC
22:00
Pyramids FC
EL Ahly
22:59
El Mokawloon El Arab
Buigarian Cup
Vòng 1
Marek Dupnitza
17:30
Lokomotiv Plovdiv
Litex Lovech
18:30
Cherno More Varna
Portugal Liga 3
Vòng 10
Vitoria Guimaraes B
18:00
Vilaverdense
Real Sport Clube
22:00
Alverca
Uniao Leiria
00:00
FC Caldas
CF Os Belenenses
02:00
Vitoria Setubal
Portugal Campeonato Nacional
SC Angrense
18:00
Imortal
Salgueiros
22:00
Camacha
Sintrense
22:00
Sertanense FC
Vilar de Perdizes
22:00
GD Braganca
Gondomar
22:00
Machico
Rebordosa
22:00
Valadares Gaia FC
Rio Maior
22:00
SU 1 Dezembro
Benfica C.Branco
22:00
Mortagua
Merelinense
22:00
Amarante
Maritimo B
22:00
Beira Mar
Rabo Peixe
22:00
Praiense
Guarda Desportiva
22:00
AD Castro Daire
Vianense
22:00
Pevidem SC
Atletico Clube Purtugal
22:00
Esp. Lagos
Coruchense
22:00
Alcains
Lusitania
22:00
Leca
FC Ferreiras
22:00
Lusitano Evora
Marr Tino
22:00
Brito SC
Tirsense
22:00
Dumiense
Pero pinheiro
22:00
Loures
UD Santarem
22:00
Uniao Da Serra
Resende-RJ
22:00
FC Alpendorada
Fabril Barreiro
22:00
Vasco da Gama(POR)
Arronches e Benfica
22:00
Marinhense
Olhanense SC
22:00
Oriental Dragon
Moncao
22:00
Sal gadacz
Vila Mea
22:00
Maria da Fonte
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 5
Aguilas Doradas
06:00
Deportivo Pasto
Dep.Independiente Medellin
08:05
America de Cali
Millonarios
06:00
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Pereira
08:05
Independiente Santa Fe
Bhutan Thimphu League
Vòng
Paro Rinpung FC
16:00
RTC FC
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 13
Sundby BK (nữ)
19:00
Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ)
21:00
Fortuna Hjorring (nữ)
HB Koge (nữ)
21:00
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Malta Premier League
Vòng 11
Zebbug Rangers
17:00
Hamrun Spartans
Kenya Super League
Vòng 2
Wazito FC
18:00
FC Talanta
Kariobangi Sharks
18:00
Ulinzi Stars Nakuru
Tusker
19:00
Nairobi Star City
KCB SC
20:15
Kakamega Homeboyz
Chile Primera Division Women
Vòng
Universidad de Chile (nữ)
21:00
Universidad de Concepcion (nữ)
Latvian Higher League
Vòng
Grobina
18:00
Metta/LU Riga
Hạng 2 Senegal
Vòng
ASC Wally Daan
23:30
HLM
Ajel De Rusfique
23:30
Amitie FC
Toure Kunda Footpro
00:00
Keur Madior
Chile Primera D
Vòng
Linares Unido
03:00
CD Provincial Ranco
Italy Serie B Women
Vòng
Lazio (nữ)
20:30
Cittadella (nữ)
Genoa (nữ)
20:30
ACF Clarentia Trento (nữ)
Brescia (nữ)
20:30
Chievo (nữ)
Ravenna (nữ)
20:30
Apulia Trani (nữ)
Ternana W
20:30
Tavagnacco (nữ)
San Marino College (nữ)
20:30
Cesena (nữ)
AGSM Verona (nữ)
20:30
Napoli (nữ)
Vô địch Quốc gia Togo
Vòng
Kakadl FC
22:00
ASKO Kara
Kenya Super League
Vòng
Coastal Heroes
17:00
Mombasa Elite
Kibera Black Stars
19:00
Silibwet Leons FC
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 22
Guastatoya
00:00
Antigua GFC
Santa Lucia Cotzumalguapa
00:00
Coban Imperial
Deportivo Mixco
00:00
CD Puerto de Iztapa
Deportivo Xinabajul
00:00
CSD Municipal
C.S.D. Comunicaciones
00:00
Malacateco
Xelaju MC
00:00
CD Achuapa
Cyprus 1 Division
Vòng 12
APOEL Nicosia
22:00
Omonia Nicosia FC
AEL Limassol
00:00
Anorthosis Famagusta FC
Burkina Faso League
Vòng
Etoile Filante Ouagadougou
22:30
Royal FC
Tajikistan
Vòng 5
CSKA Pamir Dushanbe
16:00
FC Istiklol Dushanbe
Khujand
16:00
FC Khatlon
Romania Liga 1 Women
Vòng
Universitatea Galati (nữ)
17:00
Piros Security (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
18:00
Vasas Odorhei (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng 13
UNA Strassen
21:00
Mondercange
Victoria Rosport
21:00
Swift Hesperange
Progres Niedercorn
21:00
Fola Esch
Racing Union Luxemburg
21:00
CS Petange
FC Wiltz 71
21:30
US Mondorf-les-Bains
Hostert
22:00
Etzella Ettelbruck
UN Kaerjeng 97
22:00
F91 Dudelange
Spain Primera Division RFEF
Vòng 13
Baleares
18:00
CF Intercity
CF La Nucia
18:00
Eldense
AD Ceuta
18:00
Pontevedra
CF Talavera de la Reina
18:00
Real Balompedica Linense
CD Linares Deportivo
18:00
Real Madrid Castilla
Real Union Irun
18:00
Gimnastic Tarragona
UD Logrones
18:00
SD Amorebieta
Algeciras
18:00
UD San Sebastian Reyes
UE Cornella
22:00
Real Sociedad B
Osasuna B
22:59
Athletic Bilbao B
Racing de Ferrol
22:59
Merida AD
Fuenlabrada
22:59
Deportivo La Coruna
AD Ceuta
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
Merida AD
Fuenlabrada
00:00
Deportivo La Coruna
CF Internacional De Madrid
00:00
Real Balompedica Linense
Cultural Leonesa
00:00
Unionistas de Salamanca
CD Linares Deportivo
00:00
Real Madrid Castilla
CF Rayo Majadahonda
00:00
AD Alcorcon
C.D. San Fernando Isleno
00:00
Celta vigo b
Algeciras
00:00
UD San Sebastian Reyes
Badajoz
00:00
Cordoba
Spanish Bizkaia-Tercera Division
La Union CF
17:00
Murcia B
Torrejon CF
17:30
CU Collado Villalba
Portmany
17:30
Constancia
SD Huesca II
17:30
CF Calamocha
Portugalete
17:30
CD Basconia
CD Robres
17:45
SD Ejea
Grama
17:45
UE Sants
Aurrera de Vitoria
18:00
CD Touring
UD Levante B
18:00
CD Roda
Malaga B
18:00
UD Marbella
Tenerife B
18:00
UD Tamaraceite
CD Cuarte Industrial
18:00
CF Illueca
UP Plasencia
18:00
Olivenza FC
Racing Rioja B
18:00
CA River Ebro
Arroyo Club Polideportivo
18:00
Ted Contois Feng
CD Varea
18:00
Comillas
CF Montanesa
18:00
LHospitalet
CD Huetor Vega
18:00
Maracena
Ayamonte CF
18:00
Coria CF
CyDL Jupiter Leones
18:00
Almazan
Conil CF
18:00
Atletico Espeleno
CD Rota
18:00
CD Pozoblanco
CD Covadonga
18:00
Caudal
Pobla De Mafumet CF
18:00
CF Peralada
Atletico Arteixo
18:00
Deportivo La Coruna B
Sporting de Gijon B
18:00
Real Titanico Laviana
FC Vilafranca
18:00
CP San Cristobal
Gran Pena
18:00
CD Estradense
CD Llanes
18:00
Luarca CF
Las Rozas
18:00
Flat Earth FC
Viveiro CF
18:00
CSD Arzua
CD Azuqueca
18:00
Quintanar Del Rey
CD Praviano
18:00
CD Lealtad
RSD Alcala Henares
18:00
Getafe B
EG El Palmar
18:00
CD Bullense
UB Conquense
18:00
Toledo
Valdesoto
18:00
CD Tuilla
Ursaria
18:00
CF Pozuelo Alarcon
Lorca Deportiva FC
18:00
Caravaca CF
CP Villarrobledo
18:00
CD Tarancon
Castellon B
18:00
Jove Espanol
Almeria B
18:00
Real Jaen CF
CF Platges De Calvia
18:00
Llosetense
CD Binefar
18:15
CD Caspe
CD Azuaga
18:15
SP Villafranca
Silva SD
18:15
Arosa SC
Villarreal C
18:30
Athletic Torrellano
UC La Estrella
18:30
Atletico Pueblonuevo
CF Trujillo
18:30
Jerez
CE Europa
18:30
Sant Andreu
Girona B
18:30
CF Badalona B
Aviles Stadium CF
18:30
UC Ceares
Marino
19:00
Panaderia Pulido
La Quadra
19:00
CD Union Sur Yaiza
Lanzarote
19:00
CD Santa Ursula
Las Palmas Atletico
19:00
Arucas CF
CD Mensajero
19:00
UD Ibarra
Calahorra B
21:30
Tudelano
CD Mirandes B
21:30
UD Santa Marta
CD Colunga
21:45
UD Llanera
CD Anguiano
21:45
CD Berceo
Pena Sport
22:00
Avance Ezcabarte
Patacona
22:00
Acero
Barbastro
22:00
CD Carinena
Epila CF
22:00
AD Almudevar
CD Becerril
22:00
Ponferradina B
CD La Almunia
22:00
Tamar Ritter
Numancia B
22:00
Arandina
Casalarreina
22:00
Yague CF
CF Salmantino
22:00
Atletico Astorga
CD Don Alvaro
22:00
CD Calamonte
CD Cantolagua
22:00
Lagunak
CD Utrillas
22:15
CA Monzon
Tuoer De Cilliers
22:15
Unami CP
At. Pulpileno
22:30
UCAM Murcia CF B
Tomelloso
22:30
CF Talavera B
Azkoyen
22:30
UDC Txantrea KKE
CD Torrijos
22:30
Manchego Ciudad
SD Gama
22:30
AD Siete Villas
UD Rayo Ibense
22:30
Elche CF Ilicitano
Bollullos CF
22:30
Puente Genil
AD Cartaya
22:30
Xerez Deportivo
CD Naval
22:30
CF Vimenor
CA Bembibre
22:30
Real Avila CF
UD Ourense
22:30
CD Barco
CD Galapagar
22:30
Real Aranjuez CF
CD Paracuellos Antamira
22:59
CD Canillas
Aguilas CF
22:59
Deportiva Minera
CD Padura
22:59
Barakaldo CF
La Solana
22:59
CD Marchamalo
CS Puertollano
22:59
CD Illescas
UD Somozas
22:59
Racing Villalbes
CD Torreperogil
22:59
UD Torre del Mar
Gandia
22:59
Silla CF
Lucena CF
22:59
Sevilla C
CD Agoncillo
22:59
CDFC La Calzada
SD Textil Escudo
22:59
CD Guarnizo
Moralo CP
22:59
CD Miajadas
Naxara
22:59
Vianes
Club Deportivo Tropezon
22:59
SD Revilla
CD Choco
22:59
Paiosaco
Santanyi
23:30
UD Collerense
Torredonjimeno
23:30
CD El Palo
Arenas Armilla
23:30
Motril
RSC International
00:00
Mostoles
UE Vilassar de Mar
00:00
UE Castelldefels
CA Antoniano
00:45
Cordoba B
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 6
Muratpasa (nữ)
16:00
Amedspor (nữ)
Trabzonspor (nữ)
16:00
Konak BEL. (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
16:00
Dudulluspor (nữ)
Galatasaray SK (nữ)
16:00
Adana Idmanyurduspor (nữ)
KDZ Ereglispor (nữ)
16:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
18:00
Hakkarigucu SK (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Besiktas (nữ)
Australia W-League
Vòng 2
Perth Glory (nữ)
15:00
Adelaide United (nữ)
Liberia First Division
Vòng
Muscat FC
22:30
Watanga FC
CRC C
Vòng 2
Santa Ana
08:00
Herediano
AD Grecia
04:00
AD Sarchi
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 12
Real Betis B
17:30
CD Utrera
Real Zaragoza B
17:30
Atletico Saguntino
Hercules
18:00
Lleida
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Terrassa
CD Montijo
18:00
CD Artistico Navalcarnero
Mallorca B
18:00
CE Manresa
AD Union Adarve
18:00
Suokuaili Moss
AE Prat
18:00
SCR Pena Deportiva
CD Estebona
18:00
Cacereno
Atletico de Madrid B
18:00
CD Diocesano
FC Cartagena B
18:00
Velez CF
Racing B
18:00
Real Valladol B
CF Badalona
18:00
Formentera
Mar Menor
18:00
Xerez Deportivo FC
CD Coria
18:00
UD Melilla
Don Benito
18:00
CD Atletico Paso
Atletico Sanluqueno
18:30
CD San Roque de Lepe
Alaves B
21:00
Alfaro
Recreativo Huelva
22:30
Sevilla Atletico
Brea
22:30
CD Tudelano
Teruel
22:30
CD Ebro
Zamora CF
22:59
coruxo FC
Arenas Club de Getxo
22:59
SD Beasain
CD Arnedo
22:59
Sestao
Compostela
22:59
Real Aviles
SD Gernika
22:59
UD Logrones B
Antequera CF
22:59
UCAM Murcia
Union Langreo
22:59
Bergantinos CF
Marino luanco
22:59
CD Cristo Atletico
G. Segoviana
22:59
Villanovense
Ejido
22:59
Atletico Mancha real
Cerdanyola del Valles
22:59
Alcorcon B
CD Guadalajara
00:00
Leganes B
CD Coria
00:00
UD Melilla
CD Montijo
00:00
CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina
00:00
Alcorcon B
AD Union Adarve
00:00
Suokuaili Moss
Don Benito
00:00
CD Atletico Paso
CD Estebona
00:00
Cacereno
G. Segoviana
00:00
Villanovense
CD Guadalajara
00:00
Leganes B
Atletico de Madrid B
00:00
CD Diocesano
CD Montijo
00:00
CD Artistico Navalcarnero
CD Coria
00:00
UD Melilla
AD Union Adarve
00:00
Suokuaili Moss
CF Talavera de la Reina
00:00
Alcorcon B
Don Benito
00:00
CD Atletico Paso
G. Segoviana
00:00
Villanovense
Atletico de Madrid B
00:00
CD Diocesano
Hạng 2 Síp
Vòng 10
PO Ahironas-Onisilos
19:30
Dignis Yepsonas
Ermis Aradippou
22:00
Omonia 29is Maiou
Switzerland - 2.Liga
Vòng 16
Monthey
20:00
La Sarraz-Eclepens
FC Naters
20:30
Chenois
Servette U21
20:30
La Chaux-de-Fonds
Delemont
20:30
Koniz
Langenthal
21:00
FC Thun U21
FC Kosova Zurich
22:00
FC Paradiso
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
08:00
CD Victoria
Olancho FC
04:00
Marathon
Georgia Division
Vòng 30
FC Metalurgi Rustavi
16:30
Gareji Sagarejo
Spaeri FC
16:30
FC Merani Tbilisi
Samtredia
16:30
Merani Martvili
WIT Georgia Tbilisi
16:30
FC Shukura Kobuleti
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Oldenburger SV
20:00
TSB Flensburg
SV Eichede
20:00
VfB Lübeck II
SV Frisia 03
20:00
Inter Turkspor Kiel
Argentina Women Regional League
Vòng
Canuelas FC (nữ)
19:00
CA Talleres de Cordoba (nữ)
CA Ituzaingo (nữ)
19:00
Club Villas Unidas (nữ)
Atletico de Rafaela (nữ)
19:00
Talleres de Remedios de Escalada (nữ)
Sportivo Barracas (nữ)
19:00
Juventud Unida (nữ)
CA Tigre (nữ)
03:00
San Martin de Burzaco (nữ)
Arsenal de Sarandi (nữ)
03:00
Nueva Chicago (nữ)
U19 Pháp
Vòng 14
Angers SCO U19
20:00
Le Mans U19
Marseille U19
20:00
Toulouse U19
Blagnac U19
20:00
Istres U19
Nantes U19
20:00
USSA Vertou (U19)
Niort U19
20:00
Laval U19
La Roche VF U19
20:00
SPA Merignacais U19
Rennes U19
20:00
Guingamp U19
Avenir Sportif Beziers U19
20:00
Cannes AS U19
Bordeaux U19
20:00
Brest Stade U19
Montpellier U19
20:00
Air Bel U19
Avranches U19
20:00
Lorient U19
Monaco U19
20:00
Nice U19
AuxerreU19
21:00
AC Bobigny U19
Troyes U19
21:00
Lyon U19
Nancy U19
21:00
StrasbourgU19
Saran U19
21:00
Dunkerque U19
Dijon U19
21:00
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
Paris FC U19
21:00
Torcy U.S U19
Valenciennes US U19
21:00
Montfermeil U19
SochauxU19
21:00
Bourg Peronnas U19
Caen U19
21:00
Orleans US 45 U19
Clermont U19
21:00
Metz U19
ESM DE Gonfreville U19
21:00
Le Havre U19
LensU19
21:00
Stade Reims U19
Lille U19
21:00
Amiens U19
U19 PSG
21:00
Drancy U19
Greece U19
PAS Lamia U19
18:00
AEK Athens U19
Olympiakos Piraeus U19
18:00
PAS Giannina U19
Wales Premier League Women
Vòng
The New Saints (nữ)
21:00
Cardiff Metropolitan (nữ)
Barry Town (nữ)
21:00
Swansea City (nữ)
Pontypridd Town (nữ)
21:00
Aberystwyth (nữ)
Azerbaijan Premier League
Vòng 15
FC Neftci Baku
19:00
Sabail
India League Division 1
Vòng 4
Sreenidi Deccan
15:30
Gokulam Kerala FC
Mohammedan SC
18:00
Trau FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 17
FK Sutjeska Niksic
18:00
OFK Petrovac
FK Buducnost Podgorica
18:00
Jezero Plav
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Berane
19:00
Celik Niksic
Bokelj Kotor
19:00
OSK Igalo
KOM Podgorica
19:00
FK Podgorica
FK Mladost DG
19:00
FK Grbalj Radanovici
Otrant
19:00
FK Zeta
Hong Kong First Division League
Vòng 9
Eastern District SA
14:30
Kwai Tsing District FA
Wing Yee FT
14:30
Happy Valley
Wong Tai Sin
14:30
North District FC
Kai Jing
14:30
Yuen Long FC
South China AA
14:30
Central Western District RSA
Shatin SA
14:30
Metro Gallery
Citizen
14:30
Kowloon City
Gibraltar Premier Division
Vòng
Mons Calpe SC
22:00
Europa FC
Glacis United FC
00:30
Brunos Magpie
Lebanese Premier League
Vòng 9
Al-Ansar (LIB)
19:15
Al-Hikma
Tadamon Sour
21:00
Al-Nejmeh
Hong Kong Premier League
Vòng 7
Wofoo Tai Po
14:00
Hong Kong FC
LeeMan
17:00
Tai Chung FC
Italy C1
Vòng 15
Pro Vercelli
18:00
Sangiuliano City Nova
Audace Cerignola
18:00
Viterbese
Triestina
20:30
Lecco
JuventusU23
20:30
Mantova
Novara
20:30
Piacenza
Us Pergolettese
20:30
USD Virtus Verona
Pro Sesto
20:30
Pordenone Calcio SSD
Pescara
20:30
Catanzaro
Messina
20:30
Turris Neapolis
Avellino
20:30
Taranto Sport
Crotone
20:30
Latina
A.S Andria Bat
20:30
Giugliano
Gelbison
20:30
AZ Picerno ASD
Nuova Monterosi
20:30
Foggia
Albinoleffe
23:30
Pro Patria
Feralpisalo
23:30
Trento
Padova
23:30
Renate AC
Juve Stabia
23:30
Potenza
AC Monopoli
23:30
Francavilla
Sweden Damallsvenskan
Vòng
Brommapojkarna (nữ)
21:00
IK Uppsala (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 14
Energie Cottbus
19:00
Germania Halberstadt
ZFC Meuselwitz
19:30
Hertha BSC Berlin Youth
Chemnitzer
20:00
Carl Zeiss Jena
FC Teutonia 05
20:00
Hannover 96 Am
Havelse
20:00
Eintracht Norderstedt
SSV Jeddeloh
21:00
SV Drochtersen/Assel
Andorra Super league
Vòng 11
FC Santa Coloma
17:00
UE Engordany
Inter Club Escaldes
19:30
Sant Julia
UE Santa Coloma
22:00
Atletic Club D Escaldes
FC Ordino
00:30
Penya Encarnada
Macedonian First Football League
Vòng 16
FK Skopje
19:00
Academy Pandev
FK Shkendija 79
19:00
FK Tikves Kavadarci
Rabotnicki Skopje
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
Bregalnica Stip
19:00
Renova Cepciste
Pobeda Prilep
19:00
FK Shkupi
U19 Slovenia
Olimpija Ljubljana U19
19:30
NK Aluminij U19
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Central Football (nữ)
06:00
Southern United (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 15
Red Star Waasland
22:30
KVSK Lommel
Lierse
02:00
Excelsior Virton
Italy Serie D
Vòng 24
Ilvamaddalena
20:00
Lupa Roma
Avezzano
20:30
Vastogirardi
Aprilia
20:30
Real Monterotondo
AC Locri
20:30
ASD Canicatti
Pinerolo FC
20:30
Chieri
Seregno
20:30
Varesina Calcio
Alma Juventus Fano
20:30
Sambenedettese
Atletico Uri
20:30
Vis Artena
Casarano
20:30
Nardo
ASD Paterno
20:30
Cittanova Interpiana
Sanremese
20:30
FC Vado
FC Matese
20:30
Vigor Senigallia
FC Francavilla
20:30
Cavese
ASD Ragusa Calcio
20:30
Trapani
SSD Porto D’Ascoli
20:30
San Nicolo
FBC Gravina
20:30
Gladiator
ASD San Luca
20:30
Santa Maria
Roma City
20:30
Chieti
Palmese 1914
20:30
Tivoli Calcio
USD Lavello
20:30
Omnia Bitonto
ASD Termoli Calcio
20:30
ASD Montegiorgio
Portici 1906
20:30
Pomezia
Trastevere Calcio
20:30
Team Nuova Florida
Clodiense
20:30
Virtus Bolzano
Riccione
20:30
Correggese Calcio
USD Casatese
20:30
Real Calepina FC
Carpi
20:30
Scandicci
Ssd Group Citta Di Castello
20:30
ASD Sporting Trestina
Sestri Levante
20:30
Gozzano
US Adriese
20:30
Villafranca
Forli
20:30
Aglianese
Ghivizzano
20:30
Orvietana
Asti
20:30
Fossano Calcio
ASD Alcione
20:30
Desenzano Calvina
Cjarlins Muzane
20:30
AC Dolomiti Bellunesi
Grosseto
20:30
ASD Flaminia Civita Castellana
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
A.S.D. Bra
20:30
Stresa Vergante
SC Caronnese
20:30
Sona
Legnago Salus
20:30
AC Este
Bagnolese
20:30
Ravenna
Livorno
20:30
Tau calcio
Vibonese
20:30
ASD Sancataldese
Castanese
20:30
As Casale Calcio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
US Breno
US Levico Terme
20:30
AC Mestre
Mezzolara
20:30
ASD Fanfulla
Montespaccato
20:30
US Pianese
AS Sorrento Calcio
20:30
US Casertana 1908
Nocerina
20:30
Citta di Fasano
Chisola
20:30
USD Pont Donnaz
US Folgore Caratese
20:30
ASD Brusaporto
Luparense FC
20:30
ACD Campodarsego
Pistoiese
20:30
US Corticella
AS Ostia Mare
20:30
Arezzo
Tolentino
20:30
Asd Pineto Calcio
SS Nola 1925
20:30
Cassino
Catania
20:30
Acireale
Fezzanese
20:30
Borgosesia
Franciacorta
20:30
Villa dAlme Valbrembana
Montebelluna
20:30
ASD Cartigliano
Nerostellati Pratola
20:30
Renty ging
Ponsacco
20:30
Poggibonsi
Vastese
20:30
Cynthiabalonga
Derthona
20:30
USD Castellanzese
Lumezzane
20:30
Arconatese
Montecchio Maggiore
20:30
ASD Caldiero Terme
Salsomaggiore
20:30
Real Forte Querceta
ASD Seravezza Calcio
20:30
Gavorrano
SS Angri
20:30
Arzachena
ASD Licata
20:30
Real Agro Aversa
Ponte San Pietro
20:30
ASD Citta Di Varese
Portogruaro
20:30
A.S.D. Torviscosa
ACD SantAngelo
20:30
Sammaurese
ASD Terranuova Traiana
20:30
Sangiovannese
FB Brindisi 1912
21:00
Puteolana
ASD Martina Franca
21:00
ASD Molfetta
Citta Di S. Agata
21:00
Castrovillari
Team Altamura
21:00
Barletta
Legnano
21:00
Ligorna
Afragolese 1944
21:30
Matera
Hạng 2 Đài Loan
Vòng
FC Kaohsiung
13:00
Inter Taoyuan FC
U21 Ukraina
Vòng 15
Kryvbas U21
17:00
Dnipro-1 U21
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 12
Szekszard UFC (nữ)
19:00
MOL Fehervar FC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Casamance
23:30
Pikine
Guediawaye
23:30
CNEPS Excellence
Mbour
23:30
Diambars
San Marino
Vòng 10
Murata
21:00
Entai Ravi Tucci
Faetano
21:00
AC Juvenes
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Arosa U19
18:00
Gimnastica de Torrelavega U19
Compostela U19
18:00
CF Bansander U19
Alcorcon U19
18:00
Getafe U19
Espanyol U19
18:30
Huesca U19
Eibar U19
19:30
Santutxu U19
UD Tomares U19
22:00
Algeciras CF U19
Real Madrid U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
CD Ebro U19
22:00
FE Grama U19
Vazquez Cultural U19
22:30
Seneca CF U19
Mallorca U19
22:59
Barcelona U19
AD San Juan U19
22:59
UD Logrones U19
CD Alaves U19
23:30
Danok Bat U19
CE Europa U19
23:30
Sabadell U19
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Sahel
20:00
Al-Salibikhaet
Al-Nasar
20:00
Al-Ttadamon(KUW)
Al-Jahra
20:00
Al-Sahel
Al-Salibikhaet
22:35
Al-Arabi Club (KUW)
France Division 2 Women
Vòng
Le Puy (nữ)
19:00
Montauban (nữ)
Lille (nữ)
20:30
CA Paris (nữ)
Saint Malo (nữ)
20:30
Brest (nữ)
Le Mans (nữ)
21:00
Lens (nữ)
Libyan Premier League
Vòng 5
Al Khmes
20:30
Abu Salim
Chile Primera B
Vòng
Cobreloa
05:00
CD Copiapo S.A.
El Salvador Liga Feminina
Vòng
Santa Tecla (nữ)
22:59
CD Aguila (nữ)
Hạng 2 Thái Lan
Vòng
Samut Prakan FC
15:30
Thonburi United FC
Nonthaburi
15:30
Kasem Bundit University FC
Royal Thai Air Force FC
15:30
Siam FC
Khonkaen Mordindang FC
15:30
Ubon Krua Napat FC
Mahasarakham United FC
17:00
Sisaket United
Khonkaen FC
18:00
Surin FC
Angola Girabola League
Vòng 10
Santa Rita FC
21:00
Isaac de Benguela
Cuando Cubango
21:00
Dragao
Sporting de Benguela
21:30
Academica Do Lobito
Desportivo Huila
21:30
Interclube Luanda
Germany Landesliga (cup)
Teutonia Uelzen
20:00
VSV Hedendorf/Neukloster
Ukraina
Vòng 15
FC Lviv
18:00
Kolos Kovalyovka
Zorya
19:00
FC Mynai
Hong Kong 2nd Division
Vòng 8
Chelsea FC Soccer School (HK)
13:00
Fu Moon FC
Tuen Mun Football Team
14:30
Kowloon Cricket Club
Lucky Mile FC
15:45
Sài Gòn
Cyprus Division 3
Vòng
Asil Lysi
19:30
AEP Polemidion
Malta First Division League
Vòng 11
Melita FC Saint Julian
19:00
Mqabba FC
New Zealand Football Championship
Vòng 9
Miramar Rangers
09:00
Wellington Olympic
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Uhlenhorster SC Paloma
16:45
FC Suderelbe
ESC Geestemunde
17:00
SV Hemelingen
TuS Makkabi Berlin
18:00
TSG Neustrelitz
FC Türkiye Wilhelmsburg
19:00
TuRa Harksheide
TuS Bersenbruck
19:00
SV Ahlerstedt Ottendorf
Eilenburg
19:00
VFC Plauen
FC Einheit Wernigerode
19:30
Wacker Nordhausen
SV Blau-Weiss Zorbau
19:30
Ludwigsfelder FC
Union 60 Bremen
20:00
TS Woltmershausen
Freie Turnerschaft Braunschweig
20:00
TSV Pattensen
Arminia Hannover
20:00
SC BW 94 Papenburg
Heeslinger SC
20:00
SC Spelle-Venhaus
SC Staaken
20:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
Niendorfer TSV
20:00
SV Rugenbergen
HSC Hannover
20:00
FC Schoningen08
TSV Buchholz 08
20:00
SC Concordia Hamburg
FC Hansa Luneburg
20:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Lupo-Martini Wolfsburg
20:00
Germania Egestorf
Eintracht Celle
20:00
MTV Gifhorn
Türkspor Augsburg
20:00
VFB Hallbergmoos
1. FC Gievenbeck
20:30
Sportfreunde Lotte
SV Westfalia Rhynern
20:30
FC Eintracht Rheine
ASC 09 Dortmund
20:30
TSV Victoria Clarholz
Gutersloh
20:30
TuS Ennepetal
MSV Düsseldorf
20:30
SC Union Nettetal
SF Hamborn 07
20:30
Uerdingen KFC 05
FC Kleve
20:30
VFB Homberg
Viktoria Griesheim
20:30
KSV Baunatal
SV Neuhof 1910
20:30
TSV Steinbach II
TUS Bovinghausen 04
20:30
SpVgg Vreden 1921
SC Preussen Munster II
20:30
TSG Sprockhovel
TSV Sasel
21:00
HEBC Hamburg
SpVg Schonnebeck
21:00
FSV Duisburg
Cronenberger SC
21:00
SF Baumberg
FC Eddersheim
21:00
FC Hanau 93
FC Monheim
21:00
TSV Meerbusch
VfL Oldenburg
21:00
Rotenburger SV
SG Finnentrop/Bamenohl
21:00
SC Paderborn 07 II
TuS Kirchberg 1909
21:30
Wadegesi Heim
Ratingen SV
21:30
DJK Teutonia St.Tonis
TuRU Dusseldorf
21:30
Schwarz-Weiss Essen
Adams Sam Beek
22:00
Delbrucker SC
Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 10
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
18:00
Colegio Aleman Valencia (nữ)
CD Alaves (nữ)
18:00
Real Betis (nữ)
Real Sociedad (nữ)
20:00
Levante Las Planas (nữ)
Atletico de Madrid (w)
22:30
Barcelona (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Gresik United
15:15
Persela Lamongan
Nusantara United
15:15
Persekat Tegal
Sriwijaya FC
15:15
PSMS Medan
Vô địch Đức nữ
Vòng 8
FCR 2001 Duisburg (w)
19:00
SV Meppen (nữ)
Koln (nữ)
19:00
VfL Wolfsburg (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 9
FC Twente Enschede (nữ)
18:15
Ajax Amsterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
20:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Northern German state premier league - bayern
Sparta Lichtenberg
20:30
TSV Mariendorf 1897
Ấn Độ Super League
Vòng 8
Jamshedpur FC
21:00
East Bengal
Hạng 2 Đức nữ
Vòng 9
Bayern Munich II (nữ)
17:00
FC Gutersloh (nữ)
Koln II (nữ)
17:00
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
RB Leipzig (nữ)
17:00
FFC Frankfurt II (nữ)
Andernach (nữ)
20:00
Nurnberg (nữ)
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
20:00
SC Freiburg II (nữ)
Ingolstadt 04 (nữ)
20:00
Carl Zeiss Jena (nữ)
Wolfsburg II (nữ)
20:00
SC Sand (nữ)
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
Stella Club d'Adjame
Hạng 2 nữ TBN
Vòng
CFF Albacete (nữ)
17:00
Levante B (nữ)
Balears FC (nữ)
20:00
Fundacion CD Tenerife (nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 10
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
18:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Nữ Italia
Vòng 10
Sampdoria (nữ)
18:30
Sassuolo (nữ)
Juventus (nữ)
20:30
Como 2000 (nữ)
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 15
Nakhon Pathom FC
17:30
Raj Pracha FC
Customs Department FC
18:00
JL Chiangmai United FC
Phrae United FC
18:30
Ayutthaya United
Krabi FC
19:00
Ranong FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Dynamo Moscow
18:00
Gazovik Orenburg
Rostov FK
18:00
Terek Grozny
Krylya Sovetov
20:00
Fakel
Zenit St. Petersburg
20:00
Spartak Moscow
FC Krasnodar
22:59
Khimki
Lokomotiv Moscow
22:59
FK Nizhny Novgorod
French Feminines D1
Vòng 9
Paris FC (nữ)
22:00
Lyon (nữ)
Bahraini Premier League
Vòng 4
Al Khaldiya
22:30
Al-Hala
East Riffa
22:30
Manama Club
Chinese Taipei Intercity League
Vòng 21
Hang Yuen FC
14:00
Taichung Futuro
Taiwan Power Company
14:00
Tatung FC
Hang Yuen FC
14:00
Taichung Futuro
Taiwan Power Company
14:00
Tatung FC
Hang Yuen FC
14:00
Taichung Futuro
Ming Chuan University
17:00
Tainan City Steel
Ming Chuan University
17:00
Tainan City Steel
Hạng nhất Nga
Vòng 20
FK Krasnodar 2
17:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
Veles
18:00
Yenisey Krasnoyarsk
Volgar-Gazprom Astrachan
18:00
Rodina Moskva
Rubin Kazan
19:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
Akron Togliatti
19:00
SKA Khabarovsk
Volga Ulyanovsk
20:00
Urozhay Krasnodar
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Makhachkala
Alania Vladikavkaz
21:00
FC Ufa
Estonia Champions League
Vòng
Tallinna JK Legion
18:00
Elva
Nicaragua Apertura league
Vòng 18
HYH Export Sebaco FC
04:00
Diriangen
Managua FC
05:00
Matagalpa FC
UNAN Managua
08:00
Real Esteli
Hạng nhất UAE
Vòng 12
Dubba Al-Husun
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
Emirates Club
19:40
Masafi
Gulf Heroes FC
19:40
Al-Hamriyah
Hatta
19:40
Masfut
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Eibar (nữ)
17:00
Seccio Esportiva AEM (nữ)
Ciudad Alcala CF (nữ)
17:00
Plaza Argel (nữ)
Salamanca (nữ)
17:30
CDE Olimpico De Madrid (nữ)
Rayo Vallecano (nữ)
17:30
CD Juan Grande (nữ)
San Ignacio (nữ)
18:00
Berriozar CF (nữ)
CD Atletico Lince (nữ)
18:00
CF Extremadura (nữ)
Sevilla B (nữ)
18:00
San Vicente (nữ)
Osasuna (w)
18:00
Barcelona B (nữ)
Las Majoreras (nữ)
19:00
Real Union de Tenerife B (nữ)
Mulier FCN (nữ)
19:00
Oiartzun KE (nữ)
Real Aviles CF (nữ)
22:00
CD Romanon (nữ)
CDEF Logrono (nữ)
22:30
Fundacion Albacete (nữ)
Kosovo Superliga
Vòng 18
Gjilani
19:00
KF Ballkani
Malisheva
19:00
KF Llapi
KF Trepca 89
19:00
Prishtina
Hạng 2 Ukraina
Vòng 8
LNZ Lebedyn
17:00
Hirnyk-Sport
FC Bukovyna chernivtsi
17:00
Nyva Ternopil
FK Epitsentr Dunayivtsi
17:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
FC Karpaty Lviv
17:00
Polissya Zhytomyr
Skoruk Tomakovka
17:00
SC Poltava
Kremin Kremenchuk
22:00
FC Chernigiv
Scotland WPL
Vòng 11
Partick Thistle (nữ)
20:00
Glasgow City (nữ)
Spartans (nữ)
20:00
Glasgow Girls (nữ)
Dundee United (nữ)
20:00
Aberdeen (nữ)
Hamilton FC (nữ)
22:59
Motherwell (nữ)
Hibernian (nữ)
23:10
Hearts (nữ)
Czech women's Cup
Lisen(nữ)
20:00
Horni Herspice (nữ)
Hradec Kralove (nữ)
20:00
Dukla Prague (nữ)
Olin Moss (nữ)
22:30
Banik Ostrava (nữ)
Prague Raptors (nữ)
00:30
FC Viktoria Plzen (nữ)
Croatia U19 League
Vòng
Dinamo Zagreb U19
17:00
NK Varazdin U19
Hạng 3 Hungary
Vòng
ETO Akademia
17:00
Mori SE
III.Keruleti TUE
19:00
Csornai SE
BKV Elore
19:00
Vasas SC II
Hajduszoboszlo SE
19:00
Kisvarda II
BVSC
19:00
Hatvan
putnok Vse
19:00
Penzugyor SE
Bank SE
19:00
Szekszard UFC
BSS Monor
19:00
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
DEAC
19:00
Bekescsabai Elore SE II
Nicaragua Youth League
Vòng
Deportivo Ocotal U20
05:00
Walter Ferretti U20
England FA Women's Cup
Vòng 2
Loughborough Lightning (nữ)
20:00
Stoke City (nữ)
Dartford (nữ)
20:00
Hashtag United (nữ)
Lichfield City (nữ)
20:00
West Bromwich WFC (nữ)
Dulwich Hamlet (nữ)
20:00
Gillingham (nữ)
Sporting Khalsa (nữ)
20:00
Peterborough (nữ)
Watford (nữ)
20:00
Crawley Wasps (nữ)
Wolves (nữ)
20:00
Northampton Town (nữ)
Milton Keynes Dons (nữ)
20:00
Worthing (nữ)
Fylde LFC (nữ)
20:00
Middlesbrough (nữ)
Coventry Sphinx (nữ)
20:00
Solihull Moors (nữ)
Swindon (nữ)
20:00
Plymouth Argyle (nữ)
Cheadle Town Stingers (nữ)
20:00
Burnley (nữ)
Ashford United (nữ)
20:00
Old Actonians (nữ)
Bournemouth Sports (nữ)
20:00
Torquay United (nữ)
Huddersfield (nữ)
20:00
Durham Cestria (nữ)
Ipswich Town (nữ)
20:00
London Seaward (nữ)
Cardiff City (nữ)
20:00
Keynsham Town (nữ)
Redcar Town (nữ)
20:00
Leeds United FC (nữ)
Southampton WFC (nữ)
20:00
London Bees (nữ)
Consett AFC (nữ)
20:00
Stockport County (nữ)
Liskeard Athletic (nữ)
20:00
Oxford United (nữ)
Portsmouth (nữ)
20:00
Bowers Pitsea (nữ)
Portishead Town (nữ)
20:00
Exeter City (nữ)
Wem Town FC (nữ)
20:00
Nottingham Forest (nữ)
AFC Wimbledon (nữ)
20:00
Billericay Town (nữ)
Liverpool Feds (nữ)
21:00
Merseyrail (nữ)
Norwich City (nữ)
21:00
Sutton Coldfield Town (nữ)
Newcastle (nữ)
21:00
Barnsley LFC (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Arua Hill SC
20:00
Onduparaka FC
Portugal women's Championship
Vòng
SCU Torreense (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
SF Damaiense (nữ)
22:00
Vilaverdense (nữ)
Amora (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Maritimo (nữ)
22:59
Clube Albergaria (nữ)
Thái Lan x
Vòng 15
Lamphun Warrior
17:30
Sukhothai
Nong Bua Lamphu
18:00
Khonkaen United
Prachuap Khiri Khan
18:00
Lampang FC
BEC Tero Sasana
19:00
Nakhon Ratchasima

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá