HAGL luyện đội hình đá Cúp C1 châu Á: Xuân Trường, Minh Vương mất suất?

HLV Kiatisuk đã cho các cầu thủ HAGL luyện tập đội hình để chuẩn bị cho các trận đấu thuộc Cúp C1 châu Á 2022, trong đó Xuân Trường và Minh Vương không có suất đá chính.

Ngày 14/4, CLB HAGL luyện tập buổi thứ hai tại TPHCM để chuẩn bị cho các trận đấu thuộc bảng H Cúp C1 châu Á 2022. Hôm nay, đội bóng phố Núi tập khởi động rồi chia ra làm 2 đội hình đá đối kháng.

HAGL luyện đội hình đá Cúp C1 châu Á: Xuân Trường, Minh Vương mất suất? - Ảnh 2
Các cầu thủ HAGL chia đội tập đối kháng

Trong đó, đội hình 1 gồm thủ môn Tuấn Linh, các cầu thủ Hồng Duy, Văn Thanh, Kim Dong Su, Mauricio, Hữu Tuấn, Tuấn Anh, Công Phượng, Brandao, Baiano và Văn Toàn. Xuân Trường và Minh Vương thuộc đội hình 2, cùng với các cầu thủ Văn Trường, Văn Sơn, Văn Việt, A Hoàng, Đức Lương, Thanh Nhân, Tieu Exal, Hoàng Tú và Hữu Phước.

Thông thường, trước giải đấu vài ngày các HLV sẽ chia đội hình ra làm 2 để đá đối kháng. Trong đó, đội hình chính sẽ gần như không đổi nếu hoạt động tốt và đạt được mục tiêu đề ra. Do đó, Xuân Trường và Minh Vương sẽ phải chờ cơ hội của mình trong các trận thực chiến.

Trước bài tập đối kháng, các cầu thủ cũng được luyện bài tập sút cầu môn và đá cố định. Vì thế, những Công Phượng, Văn Toàn, Brandao được yêu cầu thực hiện các bài tập ngay khi có cơ hội ở trong trận đấu đối kháng ‘nội bộ’.

HAGL luyện đội hình đá Cúp C1 châu Á: Xuân Trường, Minh Vương mất suất? - Ảnh 1
Các miếng đánh cố định của HAGL cũng được chuẩn bị kỹ

Các trận đấu thuộc bảng H Cúp C1 châu Á 2022 sẽ diễn ra từ ngày 16/4 trên sân Thống Nhất. Mỗi đội sẽ có tổng cộng 6 trận đấu theo thể thức vòng tròn 2 lượt. Các đội sẽ sinh hoạt theo hình thức bong bóng khép kín. HAGL sẽ gặp Yokohama Marinos của Nhật Bản ở trận ra quân.

Theo HLV Kiatisuk, mục tiêu của HAGL là vượt qua vòng bảng. Tuy nhiên, để thực hiện điều này là không dễ dàng khi các đội có thực lực rất mạnh. CLB Jeonbuk Huyndai Motors thậm chí còn đặt mục tiêu toàn thắng ở vòng bảng.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Silkeborg vs Copenhagen, 21h00 ngày 14/4: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Silkeborg vs Copenhagen, 21h00 ngày 14/4 thuộc giải VĐQG Đan Mạch 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Silkeborg vs Copenhagen chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Cúp C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu Cúp C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay. Cập nhật thông tin, thời gian địa điểm các trận đấu của HAGL tại AFC Champions League mùa này.

CĐV xếp hàng dài 100m mua vé xem HAGL thi đấu ở cúp C1 châu Á

Sức hút cực lớn của HAGL đã tạo nên cơn sốt vé tại TP.HCM trước trận ra quân của đội bóng này gặp Yokohama F. Marinos tại cúp c1 châu Á 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT Lào triệu tập bổ sung Billy Ketkeo cho AFF Cup 2022

Tiền đạo Billy Ketkeo được HLV Michael Weiss triệu tập vào danh sách 28 cầu thủ chuẩn bị cho AFF Cup 2022.

Keisuke Honda không triệu tập ‘Messi Campuchia’ tham dự AFF Cup 2022

Chan Vathanaka không có tên trong danh sách công bố dự AFF Cup 2022 của HLV Honda. Cầu thủ này chưa bình phục sau khi dính chấn thương.

ĐT Indonesia triệu tập 4 cầu thủ từ châu Âu tham dự AFF Cup 2022

HLV Shin Tae Yong đã công bố danh sách 28 cầu thủ triệu tập cho AFF Cup 2022, trong đó có nhiều người đang chơi bóng ở nước ngoài.

Thai League giữ nguyên lịch FIFA Days sau sự phản đối của các CLB

LĐBĐ Thái Lan cho biết sẽ giữ nguyên lịch thi đấu cũ sau khi các CLB ở Thai League 1 và 2 phản đối mạnh mẽ quyết định thay đổi lịch vì SEA Games 32.

ĐT Philippines không triệu tập Neil Etheridge dự AFF Cup 2022

ĐT Philippines công bố danh sách sơ bộ cho AFF Cup 2022, tuy nhiên thủ môn Neil Etheridge không được triệu tập.

Cựu sao Ngoại hạng Anh có quốc tịch Indonesia, đủ điều kiện dự AFF Cup 2022

LĐBĐ Indonesia (PSSI) mới đây đã thông báo nhập tịch thành công 2 cầu thủ gốc châu Âu. Đáng chú ý, một trong hai người từng có thời gian thi đấu ở giải Ngoại hạng Anh.

Đội trưởng ĐT Myanmar chia tay ĐTQG dù vừa được triệu tập dự AFF Cup 2022

Trung vệ Zaw Min Tun đã quyết định giã từ sự nghiệp thi đấu quốc tế ngay sau khi anh được triệu tập lên ĐT Myanmar để chuẩn bị cho AFF Cup 2022.

ĐT Thái Lan thiếu gần nửa cầu thủ trong danh sách sơ bộ tham dự AFF Cup 2022

Trong danh sách sơ bộ 75 cầu thủ dự AFF Cup 2022 của ĐT Thái Lan hiện chỉ có 40 cầu thủ được CLB chủ quản cho phép tập trung cùng "Voi chiến".

U20 Indonesia tiếp tục nhập tịch 2 cầu thủ gốc châu Âu

Hai cầu thủ Ivar Jenner và Justin Hubner đang hoàn tất thủ tục nhập tịch để thi đấu cho ĐT U20 Indonesia tại U20 World Cup 2023.

Cựu HLV ĐT Trung Quốc bị bắt

HLV Li Tie (Lý Thiết) đang bị cảnh sát Trung Quốc điều tra vì tham nhũng. Ông từng làm HLV trưởng ĐT Trung Quốc giai đoạn 2019-2021.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá