Lịch thi đấu của Thanh Thúy tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản hôm nay 19/3

Lịch thi đấu của Thanh Thúy tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản hôm nay. Trận đấu giữa Hisamitsu Spings và PFU Blue Cats sẽ diễn ra lúc 13h00 ngày 19/3.

Sau 6 trận thất bại liên tiếp tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản, CLB PFU Blue Cats của chủ công Trần Thị Thanh Thúy bị dự đoán sẽ tiếp tục nối dài chuỗi thua khi phải gặp hai đối thủ sừng sỏ tại tuần đấu này.

Đầu tiên, vào ngày 19/3 sẽ là chuyến làm khách tới sân của Hisamitsu Spings. "Cựu vương" giải Vô địch quốc gia Nhật Bản đang có sự trở lại ấn tượng trong những vòng đầu vừa qua.

Lịch thi đấu của Thanh Thúy tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản hôm nay 19/3 - Ảnh 1
Thanh Thúy và đồng đội sẽ có trận đấu đầy khó khăn tuần này

Từng bị gạt ra khỏi cuộc đua vô địch do những trận đấu kém thuyết phục hồi đầu mùa nhưng Akinradewo và đồng đội đã thực sự thăng hoa kể từ khi bước sang năm 2022 và những trận thắng liên tiếp đã đưa họ trở lại đường đua.

Trong khi đó, PFU Blue Cats đã tụt xuống vị trí thứ 8 trên bảng xếp hạng do chuỗi trận thua liên tiếp trong đó có nhiều trận đấu với các đối thủ bị đánh giá yếu hơn khá nhiều. 

Lịch sử đối đầu giữa hai CLB cũng nghiêng hoàn toàn về phía Hisamitsu Spings khi đội bóng này giành chiến thắng trong cả 5 lần đối đầu gần đây nhất. Đội bóng của Thanh Thúy chỉ giành được duy nhất 1 điểm trong lần gặp nhau hồi tháng 1.

Lịch thi đấu của Thanh Thúy tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản hôm nay 19/3 - Ảnh 2
Hisamitsu Spings đang hồi sinh mạnh mẽ ở giải VĐQG

Xét cả thành tích đối đầu lẫn tương quan lực lượng và phong độ, rất khó để cho PFU Blue Cats có thể tạo nên bất ngờ trong trận đấu chiều nay. Hisamitsu Spings cũng đang rất quyết tâm giành một chiến thắng để chạy đưa cho cuộc chiến Top 3 đang ở hồi kết.

Trận đấu giữa Hisamitsu Spings và PFU Blue Cats sẽ diễn ra lúc 13h00 ngày 19/3.

TIN LIÊN QUAN

Bảng xếp hạng giải bóng chuyền vô địch Nhật Bản: Đội bóng của Thanh Thúy xếp thứ mấy?

Bảng xếp hạng giải bóng chuyền vô địch quốc gia Nhật Bản mới nhất. CLB PFU Blue Cats của Thanh Thúy xếp thứ mấy?

Thanh Thúy sớm trở lại cùng bóng chuyền Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31

Các trận đấu bù của PFU BlueCat được đẩy lên sớm là điều kiện thuận lợi để Thanh Thúy sớm hội quân cùng đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia.

Thanh Thuý ghi điểm xếp thứ bao nhiêu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản?

Thanh Thuý ghi điểm xếp thứ bao nhiêu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản? Cô có nằm trong top đầu?

Tại sao Thanh Thúy có số lần ghi điểm hạn chế tại giải bóng chuyền VĐQG Nhật Bản?

Mùa giải này, chủ công số 1 của bóng chuyền nữ Việt Nam khoác áo đội bóng PFU BlueCats và thường xuyên ra sân tại giải đâu hàng đầu châu Á.

Chân dung người đồng đội đặc biệt nhất của Thanh Thúy ở Nhật Bản

Yurie Nabeya là đồng đội của Thanh Thúy ở cả hai lần thi đấu tại Nhật. Cô cũng là thành viên đội tuyển bóng chuyền nữ Nhật Bản.

Thanh Thúy tỏa sáng ở vị trí mới, đội nhà vẫn thua trận thứ 5 liên tiếp

Thanh Thúy thi đấu ở vị trí đối chuyền trong trận đấu hôm nay. Tuy vậy, PFU Blue Cats vẫn không tránh khỏi thất bại.

Giải mã chuỗi 6 trận thua liên tiếp của Thanh Thúy và đồng đội

CLB PFU Blue Cats trải qua 6 trận thua liên tiếp kể từ sau khi trở lại thi đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco Thái Bình 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco Thái Bình 2022. Năm nay, giải đấu có 4 CLB tham dự.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền U23 quốc gia 2022 tại Đắk Lắk mới nhất

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu mới nhất giải bóng chuyền U23 quốc gia 2022. Năm nay, giải đấu khởi tranh từ 6/11 tại Đắk Lắk.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vleague Nhật Bản của Thanh Thúy

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vleague Nhật Bản của chủ công Thanh Thúy. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu của Thanh Thúy ở Nhật mới nhất.

Lịch thi đấu VCK giải bóng chuyền hạng A toàn quốc 2022 hôm nay

Lịch thi đấu vòng chung kết giải bóng chuyền hạng A toàn quốc 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tuyến giải bóng chuyền hạng A CHÍNH XÁC.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Cup LienVietPostBank 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Cup LienVietPostBank 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật link xem bán kết giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022: Chờ cú sốc

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Hai đại diện châu Á còn lại là Trung Quốc và Nhật Bản.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch thế giới 2022: Nhiều trận 'tử chiến'

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022 cũng như link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022.

World Cup
Vòng bảng
Cameroon
17:00
Serbia
Hàn Quốc
20:00
Ghana
Brazil
22:59
Thụy Sĩ
Bồ Đào Nha
02:00
Uruguay
Giao hữu quốc tế
Yokohama Marinos
17:30
AS Roma
Johor Darul Takzim
18:00
Borussia Dortmund
PAOK Saloniki
19:30
Ashdod MS
Giao Hữu ĐTQG
Turkey U17
20:00
Germany U17
Thụy Sĩ
Vòng 18
Lugano
22:00
Grasshopper
FC Zurich
22:00
St. Gallen
Servette
22:00
FC Sion
Young Boys
22:00
Winterthur
Basel
22:00
Luzern
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
GD Chaves
22:30
CD Mafra
FC Porto
22:30
Vizela
SC Covilha
22:30
Nacional da Madeira
Portimonense
22:30
Gil Vicente
Sporting Braga
22:30
Pacos de Ferreira
Casa Pia AC
22:30
Clube Desportivo Trofense
Sporting CP
22:30
Maritimo
Rio Ave
22:30
SC Farense
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 17
Ibiza Eivissa
03:00
Andorra CF
Hạng 3 Pháp
Vòng 13
Chateauroux
03:00
Le Mans
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Altinordu
00:00
Manisa BB Spor
Hạng 2 Romania
Vòng 15
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
01:00
ACS Viitorul Selimbar
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 4
Ierapetra
20:00
Proodeftiki FC
AE Kifisias
20:15
Kallithea
Ethiopia Premier League
Vòng
Mekelakeya
20:00
Ethio Electric FC
Ethiopian Insurance FC
22:30
Hawassa City FC
Tanzania Ligue 1
Vòng 14
Kagera Sugar
18:00
Mtibwa Sugar
KMC FC
20:00
Tanzania Prisons
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 14
Carshalton Athletic FC
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Marines FC
20:00
AS Kigali
Buigarian Cup
Vòng 2
Lokomotiv Sofia
17:00
Vitosha Bistritsa
Israel B League
Vòng 12
Sport Club Dimona
18:00
Maccabi Shaarayim
Beitar Tel Aviv Ramla
18:00
Bnei Eilat
Hapoel Kfar Shalem
18:00
Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Bikat Hayarden
18:00
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
18:00
MS Ironi Kuseife
Ironi Modiin
18:00
Shimshon Tel Aviv
Maccabi Herzliya
18:00
Maccabi Yavne
SC Maccabi Ashdod
18:00
Hapoel Herzliya
Cyprus 1 Division
Vòng 12
Olympiakos Nicosia FC
00:00
Nea Salamis
Aris Limassol
00:00
AEP Paphos
England U21 League Cup
Vòng bảng
Hull City U21
20:00
Fulham U21
Bristol City U21
20:00
Crystal Palace U21
Sheffield Utd U21
22:00
Newcastle U21
Sunderland U21
02:00
Wolverhampton U21
Queens Park R U21
02:00
Derby County U21
Burnley U21
02:00
Stoke City U21
Sunderland U21
02:00
Wolverhampton U21
Nottingham Forest U21
02:00
Charlton Athletic U21
India Bangalore Super Division
Vòng
Kickstart Karnataka FC
11:30
Friends United Bangalore
Scotland FA Cup
Vòng 3
Ayr United
02:45
Pollok
Israel Women First National
Vòng 13
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:00
AS Tel Aviv University (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Coleraine Reserves
02:45
Glenavon Reserves
Dungannon Swifts Reserves
02:45
Larne Reserves
Linfield Reserves
02:45
Ballymena Utd Reserves
Newry City Reserves
02:45
Crusaders Reserves
Portadown Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Azerbaijan Premier League
Vòng 15
Keshla FK
17:00
FK Kapaz Ganca
Qarabag
22:00
Zira FK
India League Division 1
Vòng 4
Real Kashmir FC
15:30
Churchill Brothers
Minerva Academy
20:30
Aizawl FC
Andorra Second Division
Vòng
UE Santa Coloma B
02:30
UE Engordany II
Italy C1
Vòng 15
Azy based nano Bo
02:30
Vicenza
Ngoại hạng Sudan
Vòng 11
Hay Al-Arab
22:00
Amal Atbara
Al Fallah SC
00:30
Al-Ahly Merowe
Italy Serie D
Vòng 24
Giana
20:30
A.C. Crema 1908
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Xinjiang Tianshan Leopard
13:30
Qingdao Zhongneng
Shanxi Chang An Athletic FC
13:30
Nantong Zhiyun
Shanghai Jiading City Fight Fat
13:30
Shijiazhuang Kungfu
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Ttadamon(KUW)
Al-Jahra
20:00
Al-Sahel
Al-Salibikhaet
22:35
Al-Arabi Club (KUW)
Libyan Premier League
Vòng 5
Al Akhdar
20:00
Al-Nasr Benghazi
Al Zawi A
20:30
Al-Ahli tripoli
Al Mahalla
20:30
Al Athad
Al-Tahaddi
00:00
Al Sadaqa FC
Angola Girabola League
Vòng 10
Progresso da Lunda Sul
21:00
Bravos do Maquis
CRD Libolo
21:00
Benfica Lubango
Sporting Cabinda
21:30
Sagrada Esperanca
Ukraina
Vòng 15
PFC Oleksandria
18:00
Rukh Vynnyky
Kryvbas
19:00
Dnipro-1
England Southern League Central Division
Vòng 19
Kings Langley
02:45
Nuneaton Borough
Hitchin Town
02:45
Redditch United
Armenia Premier League
Vòng 19
Lernayin Artsakh
17:00
FK Van Charentsavan
BKMA
00:00
Shirak
FC Pyunik
00:00
Ararat Yerevan
Lernayin Artsakh
00:00
FK Van Charentsavan
Urartu
00:00
FC Avan Academy
Noah
00:00
Alashkert
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ES Bafing
22:30
CO Korhogo
Racing d'Abidjan
01:00
Abidjan
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Estrela FC U23
18:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
20:00
Gil Vicente U23
Nữ Italia
Vòng 10
Parma s (nữ)
01:00
Inter Milan (nữ)
Bhutan League Women
Vòng
Thimphu WFC (nữ)
19:00
Ugyen Academy (nữ)
India Mumbai Elite League
Vòng
Sagolband United
13:15
Ganggam SC
Ssu Singjamei
15:35
RAU FC
Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC
20:00
Express FC
U21 Bỉ
Vòng 10
Lommel SK U21
01:00
Deinze U21
AS Eupen U21
01:30
Westerlo U21
Kortrijk U21
01:30
St.-Truidense U21
KV Oostende U21
01:30
RS Waasland Beveren U21
FCV Dender EH U21
02:00
RWD Molenbeek U21
Lierse U21
02:00
Excelsior Virton U21
Portugal women's Championship
Vòng
SL Benfica (nữ)
22:00
Braga (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền