Quyết Chiến, Phương Vinh lọt vào top 32 carom 3 băng, Minh Kiệt bị loại giải Billiards vô địch quốc gia 2022

Các tay cơ mạnh của carom 3 băng Việt Nam giữ được phong độ trong ngày 26/9, duy chỉ có đương kim á quân Đoàn Minh Kiệt bị loại khỏi giải đấu.

Ngày thi đấu 26/9 diễn ra các trận đấu thuộc vòng 1, vòng 2 nhánh thắng và vòng 1 nhánh thua của nội dung carom 3 băng giải Billiards vô địch quốc gia 2022. Không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ mạnh đều đi tiếp, ngoại trừ việc Minh Kiệt rời giải.

Link xem trực tiếp billiard pool tại đây

Link xem trực tiếp billiard carom tại đây 

>>> LINK TẢI APP GG LiVE XEM BILLIARDS TRỰC TIẾP TRÊN IOS  ANDROID

Quyết Chiến, Phương Vinh lọt vào top 32 carom 3 băng, Minh Kiệt bị loại giải Billiards vô địch quốc gia 2022 - Ảnh 2
Quyết Chiến lọt vào top 32 carom 3 băng sau khi thắng Võ Quốc Thắng

Cụ thể, Trần Quyết Chiến có trận thắng suýt sao 30-28 ở trận đấu diễn ra đầu giờ chiều. Sau đó hơn 1 tiếng, Chiêm Hồng Thái cũng vượt qua Phạm Duy Thanh 30-27, còn Bao Phương Vinh đánh bại cơ thủ 60 tuổi Lý Thế Vinh 30-24. Nguyễn Đức Anh Chiến cũng vượt qua Phạm Ngọc Nam 30-26.

Tất cả các trận đấu kể trên đều diễn ra ở nhánh thắng. Do đó, những tay cơ thắng cuộc đã vượt qua vòng loại và vào top 32 cơ thủ mạnh nhất. Trong khi đó, những người thua cuộc có cơ hội ‘làm lại’ vào ngày mai.

Quyết Chiến, Phương Vinh lọt vào top 32 carom 3 băng, Minh Kiệt bị loại giải Billiards vô địch quốc gia 2022 - Ảnh 1
Bao Phương Vinh không gặp nhiều khó khăn trước cơ thủ kỳ cựu Lý Thế Vinh

Ở nhánh thua, Mã Xuân Cường vượt qua Hồ Hoàng Hùng với tỷ số 30-18 để đi tiếp, trong khi Vương Minh Thiện cũng vượt qua Phan Thành Lễ 30-20. Nguyễn Thành Thức thắng Đoàn Minh Kiệt 32-31 sau loạt penalty. Như vậy, đương kim á quân đã bị loại sau khi thua 2 trận liên tiếp. 

Ngày 27/9 sẽ diễn ra các trận còn lại của nhánh thắng và nhánh thua. Các trận nhánh thua sẽ chỉ kết thúc vào ngày 28/9. Cuối ngày 28/9 sẽ diễn ra vòng 32, tới ngày 29/9 và 30/9 sẽ diễn ra các trận từ vòng 16 tới chung kết.

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp Nguyễn Anh Tuấn vs Bùi Trường An, 17h00 ngày 26/9

Link xem trực tiếp billiard Nguyễn Anh Tuấn vs Bùi Trường An, giải Vô địch quốc gia, 17h00 ngày 26/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nguyễn Anh Tuấn vs Bùi Trường An hôm nay nhanh nhất.

Xuân Vàng, Bích Trâm vào bán kết pool 9 bi giải Billiards vô địch quốc gia 2022

Hai ứng viên Bùi Xuân Vàng và Nguyễn Bích Trâm tiếp tục vào bán kết giải Billiards vô địch quốc gia 2022, tuy nhiên Huỳnh Thị Ngọc Huyền đã bị loại.

Nguyễn Anh Tuấn thua sốc 0-7 trước Bùi Trường An tại pool 10 bi giải Billiards VĐQG 2022

Nhà vô địch nội dung pool 9 bi Nguyễn Anh Tuấn để thua 0-7 ngay ở vòng loại pool 10 bi tại vòng chung kết Billiards vô địch quốc gia 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tayfun Tasdemir vô địch giải 3 băng danh giá nhất hành tinh, Thổ Nhĩ Kỳ quay trở lại đỉnh cao sau 19 năm vắng bóng

Thế giới đón chào một nhà vô địch mới được sinh ra tại giải 3-Cushion World Championship 2022, giải đấu năm nay được tổ chức tại Hàn Quốc với 48 cơ thủ mạnh nhất UMB.

Kết quả giải Wolf Pack Championship: Tạ Văn Linh lên ngôi vô địch

Cơ thủ Tạ Văn Linh đã thi đấu vô cùng xuất sắc trước Vũ Quang Huy để giành ngôi vô địch giải pool 9 bi Wolf Pack Championship.

Dương Quốc Hoàng dừng bước ở vòng 1/8 Wolf Pack Championship 2022

Dương Quốc Hoàng để thua chóng vánh với tỉ số 3-10 trước Vũ Quang Huy. Qua đó, anh dừng bước tại vòng 1/8 Wolf Pack Championship.

Trần Đức Minh vô địch Giải Carom 3 băng miền Trung Tây Nguyên – Cúp Ken Nguyễn 2022

Cơ thủ Trần Đức Minh đã lên ngôi vô địch Giải carom 3 Cúp Ken Nguyễn 2022 với phong độ cực kỳ thuyết phục.

Xuất hiện series khủng 20 điểm tại Giải Carom 3 băng miền Trung Tây Nguyên – Cúp Ken Nguyễn 2022

Khi đang bị dẫn với tỉ số 4-15, cơ thủ Mai Văn Thiện đã có 1 lượt cơ xuất sắc khi anh ghi tới 20 điểm để dẫn ngược lại đối thủ 24-15 và chiến thắng chung cuộc 30-28.

Kết quả billiards hôm nay 24/10: Phương Vinh thắng, Liên Quỳnh thua trận

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 24/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Liên Quỳnh khởi sắc tại chặng 4 LPBA Tour dù dừng bước sớm

Vòng thi đấu R128 LPBA HUONS Championship vừa khép lại với lượt trận thứ 3, đáng chú ý ở lượt trận này có sự tham gia thi đấu của nữ cơ thủ Việt Nam tại bàn số 6.

Kết quả billiards hôm nay 23/10: Xong giải Billiards Hoàng Gia, 10 bi Ohio mở rộng

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 23/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 21/10: Quốc Hoàng đi tiếp trên đất Mỹ

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 21/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 20/10: Quốc Hoàng đi tiếp trên đất Mỹ

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 18/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

World Cup
1/8 Final
Anh
02:00
Senegal
Nhật Bản
22:00
Croatia
Brazil
02:00
Hàn Quốc
Trung Quốc
Vòng 29
Beijing Guoan
14:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:00
Guangzhou Evergrande
Hebei FC
18:00
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
18:30
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
18:30
Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế
Club Sacachispas Femenil (nữ)
03:00
Sportivo Italiano (nữ)
Sturm Graz
22:00
Empoli
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
CD Mafra
03:45
Vizela
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Levante
03:00
Malaga
Ponferradina
03:00
Burgos CF
VĐQG Romania
Vòng 19
FC Steaua Bucuresti
00:00
CS Mioveni
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Versailles 78
00:00
Sedan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Caykur Rizespor
00:00
Pendikspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Apollon Kalamarias
20:00
Apollon Larissas
Kallithea
20:15
AEK Athens B
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Polisi Tanzania FC
20:00
Azam
England Conference North Division
Vòng 22
Bradford Park Avenue
02:45
AFC Telford United
Argentina Torneo B
Alvear
03:00
America de Gral San Martin
Defensores La Esperanza
03:00
La Emilia
Sol de America de Formosa
03:00
CA Recreativo Juventud
Huracan de Chivilcoy
03:00
Social Atletico Television
Defensores Puerto Vilelas
03:00
Ferroviario Corrientes
Unidos de Olmos
03:00
CDYF Las Mandarinas
Velez de San Ramon
03:00
Barrio Argentino
CA Belgrano Parana
03:00
Gimnasia Y Esgrima
Regatas de San Nicolas
03:00
Sportivo Baradero
San Martin Mendoza
03:00
EFI Juniors
Huracan de Ingeniero White
03:10
Huracan de Tres Arroyos
CS Guzman
03:10
Club Deportivo Michel
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Brazil Paulista Women's League
SC Corinthians Paulista (nữ)
02:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Portugal Liga 3
Vòng 11
Alverca
02:00
CF Os Belenenses
Mokala Pancheners
23:00
Sporting CP B
Luxembourg Promotion DHonneur
Vòng
FC Marisca Mersch
02:00
Blo Weiss Medernach
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Millwall U21
21:30
Ipswich U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Rengo
03:00
AC Colina
Israel B League
Vòng 13
Bnei Eilat
18:00
Ironi Modiin
Hapoel Herzliya
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Shaarayim
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
18:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Shimshon Kafr Qasim
18:00
SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv
18:00
Sport Club Dimona
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Mauritania Division 1
Vòng
ACS Ksar
02:40
ASC Gendrim
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Omonia Nicosia FC
00:00
Karmiotissa Polemidion
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
21:00
Bristol City U21
Newcastle U21
02:00
Sheffield Utd U21
Hull City U21
02:00
Charlton Athletic U21
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ahli Al-Fujirah
19:40
Hatta
Al Bataeh
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
City Club
19:40
Al Nasr Dubai
Peru Cup
Defensor La Bocana
03:00
Comerciantes FC
CRC C
Quarterfinals
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Argentina Women Regional League
Vòng
San Martin de Burzaco (nữ)
03:00
Sportivo Barracas (nữ)
AD Berazategui (nữ)
03:00
Atletico de Rafaela (nữ)
Argentino Quilmes (nữ)
03:00
CA Ituzaingo (nữ)
Juventud Unida (nữ)
03:05
Defensores de Cambaceres (nữ)
Israel Women First National
Vòng 7
Maccabi Emekheifer (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ)
01:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Zambia U17
20:30
Seychelles(U17)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Ballymena Utd Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
02:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
02:45
Linfield Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Glentoran Reserves
02:45
Portadown Reserves
Newry City Reserves
02:45
Cliftonville Reserves
Bahrain Division
Vòng 6
Etehad Alreef
22:00
Busaiteen
Malkia
22:00
Buri
Al-Tadhmon
22:00
Al-Najma
Al-Ittifaq
22:00
A'Ali
Al-Ittihad(BHR)
22:00
Um Alhassam
Qalali
22:00
Isa Town
Iraqi Premier League
Vòng 8
AI Kahrabaa
18:30
Zakho
Arbil
18:30
Al-Naft
Karbalaa
20:45
Newroz SC(IRQ)
Naft Misan
20:45
Al Sinaah
Al Zawraa
21:00
Naft Alwasat
Al Quwa Al Jawiya
23:30
Al Shorta
Italy C1
Vòng 17
Pescara
02:30
Taranto Sport
Iran Div 2
Vòng
FC Vista Turbine
17:30
Mes Soongoun Varzaghan
Foolad Khuzestan B
17:30
Espad Tehran
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Merreikh
21:00
Haidoub FC
Ahli Al Khartoum
23:30
Wad Nobawi
Italy Serie D
Vòng
Real Monterotondo
20:30
US Palmese
U21 Ukraina
Vòng 14
Dnipro-1 U21
16:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Armenia Premier League
Vòng 20
FC Avan Academy
22:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
ASI Abengourou
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Maritimo U23
17:00
Rio Ave U23
Jamaica Premier League
Vòng 4
Harbour View FC
02:30
Faulkland
Cavalier FC
03:00
Mount Pleasant FA
Montego Bay Utd
03:00
Humble Lions
Vere United
03:15
Waterhouse FC
Liberia FA Cup
BEA Mountain FC
02:00
Cece United
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
17:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
17:00
FK Qabala II
Sabayi II
17:00
Araz Nakhchivan
Zaqatala FK
17:00
Turan Tovuz II
U21 Anh
Vòng 5
Derby County U21
02:00
Southampton U21
Fulham U21
02:00
Arsenal U21
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Bright Stars
U21 Bỉ
Vòng 11
St.-Truidense U21
01:30
FCV Dender EH U21
RS Waasland Beveren U21
01:30
Lierse U21
Westerlo U21
02:00
Lommel SK U21
Deinze U21
02:00
Kortrijk U21
RWD Molenbeek U21
02:00
AS Eupen U21
Excelsior Virton U21
02:00
KV Oostende U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá