Green Force cô đơn trên đỉnh bảng, Phoenix trở lại

PBA Team League: Green Force bỏ cách nhóm bám đuổi tới 7 điểm, trong khi Phoenix bắt đầu áp sát nhóm xếp trên.

Kết quả PBA Team League ngày 17/9

Laon 4-3 Bazzar 

Legend 1-4 Green Force

Phoenix 4-2 Angels

Winner 1-4 HanaPay

Đội đầu bảng Green Force gặp Legend ở ngày thi đấu 17/9, và dù Cho Jae Ho cùng Oh Seong Uk để thua ở ván đấu đôi nam, đội ‘Nhà xanh’ vẫn giành chiến thắng với tỷ số 4-1. Cho Jae Ho trở lại ván đấu đơn nam 15 điểm khi thắng Choi Sung Won với tỷ số 15-6, trong khi các cơ thủ nữ Kim Min A, Kim Bo Mi thi đấu ấn tượng. Montes vượt qua Sayginer 11-10 ở ván 5 giúp đội nhà giành trọn 3 điểm.

Green Force cô đơn trên đỉnh bảng, Phoenix trở lại - Ảnh 3
Green Force cô đơn trên đỉnh bảng PBA Team League - Ảnh PBA

Trong khi đó, đối thủ đang bám đuổi Laon chỉ giành được 2 điểm khi thắng SY Bazzar với tỷ số 4-3. Trận này, Sanchez thi đấu ấn tượng để giúp SY Bazzar thắng 2 ván đơn nam và đôi nam, dẫn 3-1 sau 4 ván đầu tiên. Dù vậy, Laon vẫn lội ngược dòng thành công khi Oh Tae Jun, Martinez đều có phong độ cao.

Ở trận đấu giữa Winner và HanaPay, Quốc Nguyện tiếp tục có 2 ván thắng ở đơn nam 11 điểm và đôi nam cùng Shin Jung Ju. Phía bên kia, Phương Linh thất bại trong ván đơn nam 15 điểm trước Coklu. Đôi như Kim Ga Young và Sakai là những người thắng ở ván còn lại cho HanaPay.

Green Force cô đơn trên đỉnh bảng, Phoenix trở lại - Ảnh 1
BXH PBA Team League sau ngày 17/9 

Đội cuối bảng Phoenix bất ngờ giành trọn 3 điểm với chiến thắng 4-2 trước Angels. Lee Sang Dae và Kim In Gwon giành trọn 2 ván thắng để Phoenix áp sát các đội xếp trên. 

Trên bảng xếp hạng lúc này, GreenForce vẫn dẫn đầu với 46 điểm, hơn Laon tận 7 điểm. 'Nhà xanh' đang có sự bứt phá lớn trên bảng xếp hạng. Các đội xếp sau bị bỏ lại khá xa. Phoenix đang đứng cuối bảng và có khoảng cách 1 điểm với đội xếp trên.

 

TIN LIÊN QUAN
Minh Cẩm mờ nhạt dù Green Force bứt phá trên bảng xếp hạng PBA Team League

Minh Cẩm mờ nhạt dù Green Force bứt phá trên bảng xếp hạng PBA Team League

PBA Team League 2023/2024: Green Force tiếp tục bay cao dù đội trưởng Cho Jae Ho không trọng dụng Mã Minh Cẩm.

Bích Trâm thắng cách biệt Tuyết Anh, vào chung kết Cubic Women Open 2023 - Mùa 1

Bích Trâm thắng cách biệt Tuyết Anh, vào chung kết Cubic Women Open 2023 - Mùa 1

Dù mắc một vài sai lầm và không thể kết thúc sớm trận đấu nhưng chung cuộc, Nguyễn Bích Trâm vẫn giành chiến thắng trước Lê Tuyết Anh để ghi tên mình vào chung kết Cubic Women Open 2023 - Mùa 1.

Bích Trâm khuất phục Huế Trân, lên ngôi vô địch Cubic Women Open 2023 - Mùa 1

Bích Trâm khuất phục Huế Trân, lên ngôi vô địch Cubic Women Open 2023 - Mùa 1

Giành chiến thắng thuyết phục với tỉ số 7-4 trước Tôn Nguyễn Huế Trân, Nguyễn Bích Trâm trở thành nhà vô địch Cubic Women Open 2023 - Mùa 1 một cách xứng đáng.

Bích Trâm hướng tới Cubic Women Open 2023 mùa 2, đặt mục tiêu giành suất tài trợ ra quốc tế

Bích Trâm hướng tới Cubic Women Open 2023 mùa 2, đặt mục tiêu giành suất tài trợ ra quốc tế

Nhà vô địch Cubic Women Open 2023 mùa 1 hài lòng với thành tích mà mình đạt được, đồng thời đặt mục tiêu giành giải thưởng cao nhất của hệ thống giải.

Xem trực tiếp vòng 3 PBA Team League 2023/2024 ngày 18/9

Xem trực tiếp vòng 3 PBA Team League 2023/2024 ngày 18/9

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 18/9. Hôm nay là ngày thi đấu thứ tư của vòng 3 PBA Team League.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Phạm Phương Nam đánh bại Ko Pin Yi ở trận đấu kéo dài 3 tiếng đồng hồ

Phạm Phương Nam đánh bại Ko Pin Yi ở trận đấu kéo dài 3 tiếng đồng hồ

Cơ thủ Phạm Phương Nam giành chiến thắng trước cựu vô địch thế giới Ko Pin Yi ở trận đấu thuộc vòng 1/32 US Open pool 2023.

Quốc Hoàng dừng bước sớm, Anh Tuấn và 2 cơ thủ Việt Nam vào vòng 1/32 US Open Pool 2023

Quốc Hoàng dừng bước sớm, Anh Tuấn và 2 cơ thủ Việt Nam vào vòng 1/32 US Open Pool 2023

Dương Quốc Hoàng không thể vượt qua trận cuối nhánh thua của US Open 2023, trong khi có 3 cơ thủ Việt Nam tiến tới vòng 1/32.

Thế Kiên đánh bại VĐV hạng 14 thế giới, 4 cơ thủ Việt Nam đi tiếp ở US Open 2023

Thế Kiên đánh bại VĐV hạng 14 thế giới, 4 cơ thủ Việt Nam đi tiếp ở US Open 2023

Đỗ Thế Kiên là cơ thủ Việt Nam duy nhất còn lại ở nhánh thắng, trong khi Hoàng Phong dừng bước sớm ở US Open 2023.

Cả 5 cơ thủ Việt Nam đều xuống nhánh thua trong ngày đầu US Open 2023

Cả 5 cơ thủ Việt Nam đều xuống nhánh thua trong ngày đầu US Open 2023

Nguyễn Anh Tuấn, Đặng Thành Kiên và các VĐV Việt Nam sẽ phải thi đấu từ nhánh thua sau khi không có thành tích tốt US Open 2023.

Quốc Hoàng bị loại khỏi Michigan Open 2023 sau trận thua trắng

Quốc Hoàng bị loại khỏi Michigan Open 2023 sau trận thua trắng

Dương Quốc Hoàng nhận thất bại toàn diện trước Wojciech Szewczyk và dừng bước ở Michigan Open 2023 khi không vượt qua được nhánh thua.

David Zapata khiến Phương Linh, Anh Chiến ‘ngồi dính ghế’ với Pefect Q

David Zapata khiến Phương Linh, Anh Chiến ‘ngồi dính ghế’ với Pefect Q

PBA Team League: Các cơ thủ Việt Nam bất lực khi đối thủ quá xuất sắc ở ngày 21/9.

Quốc Hoàng, Bích Trâm xuống nhánh thua Michigan Open Pool 2023

Quốc Hoàng, Bích Trâm xuống nhánh thua Michigan Open Pool 2023

Hai cơ thủ Việt Nam đều phải nhận trận thua đầu tiên tại Michigan Open Pool 2023 trước những đối thủ được đánh giá cao.

Minh Cẩm giữ ngôi đầu cho Green Force, Winners thoát khỏi vị trí cuối bảng

Minh Cẩm giữ ngôi đầu cho Green Force, Winners thoát khỏi vị trí cuối bảng

PBA Team League: Mã Minh Cẩm thi đấu thành công ở ván 7 giúp Green Force có chiến thắng quan trọng trước HanaPay.

Bích Trâm hướng tới Cubic Women Open 2023 mùa 2, đặt mục tiêu giành suất tài trợ ra quốc tế

Bích Trâm hướng tới Cubic Women Open 2023 mùa 2, đặt mục tiêu giành suất tài trợ ra quốc tế

Nhà vô địch Cubic Women Open 2023 mùa 1 hài lòng với thành tích mà mình đạt được, đồng thời đặt mục tiêu giành giải thưởng cao nhất của hệ thống giải.

Bích Trâm khuất phục Huế Trân, lên ngôi vô địch Cubic Women Open 2023 - Mùa 1

Bích Trâm khuất phục Huế Trân, lên ngôi vô địch Cubic Women Open 2023 - Mùa 1

Giành chiến thắng thuyết phục với tỉ số 7-4 trước Tôn Nguyễn Huế Trân, Nguyễn Bích Trâm trở thành nhà vô địch Cubic Women Open 2023 - Mùa 1 một cách xứng đáng.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 7
Nottingham Forest Nottingham Forest
Brentford Brentford
Asiad Asiad
Quarterfinals
U23 Uzbekistan U23 Uzbekistan
U23 Ả Rập Xê Út U23 Ả Rập Xê Út
U23 Iran U23 Iran
U23 Hồng Kông U23 Hồng Kông
U23 Nhật Bản U23 Nhật Bản
U23 Triều Tiên U23 Triều Tiên
U23 Trung Quốc U23 Trung Quốc
U23 Hàn Quốc U23 Hàn Quốc
La Liga La Liga
Vòng 8
Almeria Almeria
Granada CF Granada CF
Alaves Alaves
Osasuna Osasuna
Atletico Madrid Atletico Madrid
Cadiz Cadiz
Betis Betis
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 7
Bologna Bologna
Empoli Empoli
Udinese Udinese
Genoa Genoa
Atalanta Atalanta
Juventus Juventus
AS Roma AS Roma
Frosinone Frosinone
Bundesliga Bundesliga
Vòng 6
Darmstadt Darmstadt
Werder Bremen Werder Bremen
SC Freiburg SC Freiburg
Augsburg Augsburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 7
Reims Reims
Lyon Lyon
Toulouse Toulouse
Metz Metz
Le Havre Le Havre
Lille Lille
Nice Nice
Stade Brestois Stade Brestois
Lorient Lorient
Montpellier Montpellier
Rennes Rennes
Nantes Nantes
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 32
Gangwon FC Gangwon FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Jeju United Jeju United
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
J-League 1 J-League 1
Vòng 29
FC Tokyo FC Tokyo
Gamba Osaka Gamba Osaka
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 31
Toronto FC Toronto FC
FC Cincinnati FC Cincinnati
Columbus Crew Columbus Crew
Philadelphia Union Philadelphia Union
Inter Miami Inter Miami
New York City FC New York City FC
New England Revolution New England Revolution
Charlotte FC Charlotte FC
Orlando City Orlando City
Montreal Impact Montreal Impact
New York Red Bulls New York Red Bulls
Chicago Fire Chicago Fire
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
St. Louis City St. Louis City
FC Kansas City FC Kansas City
Nashville Nashville
Seattle Sounders Seattle Sounders
Minnesota United FC Minnesota United FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Austin FC Austin FC
LA Galaxy LA Galaxy
Portland Timbers Portland Timbers
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
DC United DC United
Los Angeles FC Los Angeles FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 9
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Leicester City Leicester City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Pachuca Pachuca
Necaxa Necaxa
Club America Club America
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Mazatlan FC Mazatlan FC
Tigres UANL Tigres UANL
Monterrey Monterrey
Santos Laguna Santos Laguna
Toluca Toluca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Hà Lan Hà Lan
Vòng 7
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
Excelsior SBV Excelsior SBV
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
Heracles Almelo Heracles Almelo
PEC Zwolle PEC Zwolle
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 25
Cuiaba Cuiaba
Fluminense RJ Fluminense RJ
Sao Paulo Sao Paulo
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Internacional RS Internacional RS
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Coritiba PR Coritiba PR
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
America MG America MG
Santos Santos
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bragantino Bragantino
Palmeiras Palmeiras
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 7
FC Arouca FC Arouca
GD Chaves GD Chaves
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Estoril Estoril
Rio Ave Rio Ave
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 25
IK Sirius FK IK Sirius FK
Degerfors IF Degerfors IF
Hacken Hacken
AIK Solna AIK Solna
Hammarby Hammarby
IFK Goteborg IFK Goteborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
IFK Varnamo IFK Varnamo
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Baden Baden
Schaffhausen Schaffhausen
Bellinzona Bellinzona
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Vaduz Vaduz
Thun Thun
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 9
Yverdon Yverdon
St. Gallen St. Gallen
Basel Basel
Stade Ouchy Stade Ouchy
Luzern Luzern
FC Zurich FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Karagumruk Karagumruk
Kasimpasa Kasimpasa
Fenerbahce Fenerbahce
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Alanyaspor Alanyaspor
Konyaspor Konyaspor
Besiktas JK Besiktas JK
Ba Lan Ba Lan
Vòng 10
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Radomiak Radom Radomiak Radom
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Lech Poznan Lech Poznan
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 20
Lillestrom Lillestrom
Brann Brann
Sandefjord Sandefjord
Valerenga Valerenga
Molde Molde
Viking Viking
Bodo Glimt Bodo Glimt
Stromsgodset Stromsgodset
Nga Nga
Vòng 10
Fakel Fakel
FK Sochi FK Sochi
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Spartak Moscow Spartak Moscow
Terek Grozny Terek Grozny
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 9
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
FK Kosice FK Kosice
Zlate Moravce Zlate Moravce
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Dunajska Streda Dunajska Streda
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 9
Saint Gilloise Saint Gilloise
Charleroi Charleroi
Racing Genk Racing Genk
Westerlo Westerlo
Club Brugge Club Brugge
Sint-Truidense Sint-Truidense
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 10
Rudes Rudes
Rijeka Rijeka
Hajduk Split Hajduk Split
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 8
Palermo Palermo
SudTirol SudTirol
Sampdoria Sampdoria
Catanzaro Catanzaro
Bari Bari
Como Como
Cittadella Cittadella
Lecco Lecco
Cremonese Cremonese
Parma Parma
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Eldense Eldense
Real Oviedo Real Oviedo
SD Amorebieta SD Amorebieta
FC Cartagena FC Cartagena
Valladolid Valladolid
Burgos CF Burgos CF
Zaragoza Zaragoza
Mirandes Mirandes
SD Huesca SD Huesca
Sporting Gijon Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 6
Viseu Viseu
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Leixoes Leixoes
Porto B Porto B
Feirense Feirense
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Uniao Leiria Uniao Leiria
CD Tondela CD Tondela
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 8
SV Elversberg SV Elversberg
Greuther Furth Greuther Furth
Nurnberg Nurnberg
Magdeburg Magdeburg
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
Kaiserslautern Kaiserslautern
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 37
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
Tochigi SC Tochigi SC
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Machida Zelvia Machida Zelvia
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 8
VVV Venlo VVV Venlo
Helmond Sport Helmond Sport
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 11
NK Rogaska NK Rogaska
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
Radomlje Radomlje
FC Koper FC Koper
NK Aluminij NK Aluminij
Maribor Maribor
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 11
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Botosani FC Botosani
Hermannstadt Hermannstadt
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
CFR Cluj CFR Cluj
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Randers FC Randers FC
Silkeborg Silkeborg
Vejle Vejle
Nordsjaelland Nordsjaelland
Hvidovre IF Hvidovre IF
Brondby IF Brondby IF
Viborg Viborg
Aarhus AGF Aarhus AGF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 25
Huachipato Huachipato
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
Union Espanola Union Espanola
Curico Unido Curico Unido
O.Higgins O.Higgins
Union La Calera Union La Calera
Colo Colo Colo Colo
Univ Catolica Univ Catolica
Cobresal Cobresal
Palestino Palestino
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda Arda
Etar Etar
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Racing Club Racing Club
Independiente Independiente
Banfield Banfield
Lanus Lanus
Boca Juniors Boca Juniors
River Plate River Plate
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Union Santa Fe Union Santa Fe
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Belgrano Belgrano
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 10
Wisla Krakow Wisla Krakow
Wisla Plock Wisla Plock
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
GKS Tychy GKS Tychy
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul
FK Ural-2 FK Ural-2
Nosta Novotroitsk Nosta Novotroitsk
Rubin Kazan B Rubin Kazan B
FK Khimik-Avgust FK Khimik-Avgust
FK Orenburg-2 FK Orenburg-2
Uralets Nizhny Tagil Uralets Nizhny Tagil
Akron Togliatti B Akron Togliatti B
Strogino Moscow Strogino Moscow
Saturn Moscow Saturn Moscow
FC Tver FC Tver
Dinamo Moscow B Dinamo Moscow B
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Biolog FK Biolog
Dynamo Kirov Dynamo Kirov
Zenit-2 St.Petersburg Zenit-2 St.Petersburg
Zorkyi Krasnogorsk Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Rodina Moskva III Rodina Moskva III
Irkutsk Irkutsk
Kompozit Kompozit
FK Kolomna FK Kolomna
Peresvet Podolsk Peresvet Podolsk
Zenit Penza Zenit Penza
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kaluga FK Kaluga
Dinamo Saint Petersburg Dinamo Saint Petersburg
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzerzhinsk
Luki Energiya Luki Energiya
Rubin Yalta Rubin Yalta
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Pobeda Junior FK Pobeda Junior
FK Sakhalinets FK Sakhalinets
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
FK Astrakhan FK Astrakhan
Torpedo Miass Torpedo Miass
FK Zenit Izhevsk FK Zenit Izhevsk
FK Spartak Tambov FK Spartak Tambov
FK Khimki B FK Khimki B
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 34
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Cheonan City Cheonan City
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Busan I Park Busan I Park
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 8
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
Unterhaching Unterhaching
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bodrumspor Bodrumspor
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Erzurum BB Erzurum BB
Boluspor Boluspor
Kocaelispor Kocaelispor
Keciorengucu Keciorengucu
Sakaryaspor Sakaryaspor
Eyupspor Eyupspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 11
CF Atlante CF Atlante
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Leones Negros Leones Negros
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 24
BK Olympic BK Olympic
Ariana Ariana
Bodens BK Bodens BK
Dalkurd FF Dalkurd FF
Umea FC Umea FC
Hammarby TFF Hammarby TFF
Angelholms FF Angelholms FF
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
IFK Stocksund IFK Stocksund
Pitea IF Pitea IF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
Alexandria Alexandria
Gloria Buzau Gloria Buzau
CSA Steaua Bucuresti CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 11
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 2
Ilioupoli Ilioupoli
Ionikos Ionikos
Iraklis Iraklis
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Kallithea Kallithea
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 10
FK Vrsac FK Vrsac
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Indjija Indjija
Tekstilac Tekstilac
Semendrija 1924 Semendrija 1924
Proleter Proleter
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 11
Dravinja Dravinja
Tolmin Tolmin
Malaysia Malaysia
Vòng 22
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
Perak Perak
Kelantan United Kelantan United
Pulau Pinang Pulau Pinang
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Burreli Burreli
Besa Kavaje Besa Kavaje
KS Bylis KS Bylis
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Tomori berat Tomori berat
Lushnja KS Lushnja KS
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 12
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 14
Madura United Madura United
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Persib Bandung Persib Bandung
Persita Tangerang Persita Tangerang
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 24
FK Aksu FK Aksu
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
Okzhetpes Okzhetpes
FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan
Ordabasy Ordabasy
FK Atyrau FK Atyrau
Maktaaral Maktaaral
FK Kaspyi Aktau FK Kaspyi Aktau
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC Pacific FC
Vancouver FC Vancouver FC
York 9 FC York 9 FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 21
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
FK Dinamo Riga FK Dinamo Riga
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Beitar Beitar
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 6
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Zonguldak Zonguldak
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Aksarayspor Aksarayspor
Ispartaspor Ispartaspor
Denizlispor Denizlispor
Erzincanspor Erzincanspor
Altinordu Altinordu
Bukaspor Bukaspor
Duzcespor Duzcespor
Utkoi Utkoi
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Bursaspor Bursaspor
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Sariyer Sariyer
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Nazillispor Nazillispor
Adiyamanspor Adiyamanspor
Somaspor Somaspor
Inegolspor Inegolspor
Usakspor Usakspor
Amedspor Amedspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Fethiyespor Fethiyespor
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Celspor Celspor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Erokspor Erokspor
Serbia Serbia
Vòng 10
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 10
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
Gyirmot SE Gyirmot SE
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Duna-Tisza Duna-Tisza
SOROKSAR SOROKSAR
Gyori ETO Gyori ETO
FC Ajka FC Ajka
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Szegedi AK Szegedi AK
Budapest Honved Budapest Honved
Vasas Vasas
Csakvari TK Csakvari TK
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Indy Eleven Indy Eleven
Detroit City Detroit City
Miami FC Miami FC
Hartford Athletic Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Loudoun United Loudoun United
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Rio Grande Valley Rio Grande Valley
Memphis 901 Memphis 901
Birmingham Legion Birmingham Legion
New Mexico United New Mexico United
Louisville City FC Louisville City FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Charleston Battery Charleston Battery
San Diego loyalty San Diego loyalty
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Oakland Roots Oakland Roots
San Antonio San Antonio
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Hong Kong Senior Challenge Shield Hong Kong Senior Challenge Shield
preliminaries
Wofoo Tai Po Wofoo Tai Po
North District FC North District FC
Sham Shui Po Sham Shui Po
Hong Kong FC Hong Kong FC
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 5
Persepolis Persepolis
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 4
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
Elazigspor Elazigspor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Mardin BB Mardin BB
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Sebat Genclikspor Sebat Genclikspor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
Erbaaspor S Erbaaspor S
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
Kestel Kestel
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Viven Bornova Viven Bornova
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Kusadasispor Kusadasispor
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Gumushanespor Gumushanespor
Osmaniyespor Osmaniyespor
Tepecik Bld Tepecik Bld
Adana 1954 Adana 1954
Orduspor Orduspor
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Pazarspor Pazarspor
Efeler 09 Efeler 09
Eynesil Eynesil
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Musspor Musspor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Kutahyaspor Kutahyaspor
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Silivrispor Silivrispor
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
Bulvarspor Bulvarspor
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Karabuk Idman Karabuk Idman
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Cankaya FK Cankaya FK
Sultanbeyli Sultanbeyli
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Turgutluspor Turgutluspor
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Balikesirspor Balikesirspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 10
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Humenne Humenne
STK Samorin STK Samorin
KFC Komarno KFC Komarno
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
Sokol Dolna Zdana Sokol Dolna Zdana
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Fafe Fafe
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Sanjoanense Sanjoanense
Vianense Vianense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Lusitania Lusitania
SC Covilha SC Covilha
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Anadia Anadia
Varzim Varzim
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Atletico FC Atletico FC
Llaneros FC Llaneros FC
Real Santander Real Santander
Cucuta Cucuta
Burundi League Burundi League
Vòng 7
Vitalo Vitalo
Magara Young Boys Magara Young Boys
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
BS Dynamic BS Dynamic
Kayanza Utd Kayanza Utd
Olympique Star Olympique Star
Guatemala Liga Nacional Women Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Xelaju (nữ) Xelaju (nữ)
Club Femenino San Marcos (nữ) Club Femenino San Marcos (nữ)
Botola 2 Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
USM Oujda USM Oujda
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Yemen Yemen
Vòng
Tdamn Hadramawt Tdamn Hadramawt
Al Saqr Taiz Al Saqr Taiz
Shab Hadramawt Shab Hadramawt
Taliat Taiz Taliat Taiz
Honduras Reserve League Honduras Reserve League
Vòng
CD Real Sociedad Reserves CD Real Sociedad Reserves
CD Victoria La Ceiba Reserves CD Victoria La Ceiba Reserves
CD Vida Reserves CD Vida Reserves
Motagua Reserves Motagua Reserves
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Envigado FC Envigado FC
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
America de Cali America de Cali
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Millonarios Millonarios
Union Magdalena Union Magdalena
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Brazil Youth cup Brazil Youth cup
Bán kết
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 1
Aston Villa (nữ) Aston Villa (nữ)
Manchester United (nữ) Manchester United (nữ)
Everton FC (nữ) Everton FC (nữ)
Brighton H.A. (nữ) Brighton H.A. (nữ)
Arsenal (nữ) Arsenal (nữ)
Liverpool (nữ) Liverpool (nữ)
Bristol Academy (nữ) Bristol Academy (nữ)
Leicester City (nữ) Leicester City (nữ)
West Ham United (nữ) West Ham United (nữ)
Manchester City (nữ) Manchester City (nữ)
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Tottenham Hotspur  (nữ) Tottenham Hotspur (nữ)
Phần Lan Phần Lan
Vòng 3
FC Haka FC Haka
Lahti Lahti
KuPs KuPs
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Albania Super league Albania Super league
Vòng 8
Egnatia Egnatia
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Teuta Durres Teuta Durres
Erzeni Erzeni
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Tirana KF Tirana
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 9
Lafnitz Lafnitz
First Wien 1894 First Wien 1894
Sturm Graz (Youth) Sturm Graz (Youth)
SKU Amstetten SKU Amstetten
Belgium Second Amateur Divisio Belgium Second Amateur Divisio
Vòng
RUS Rebecquoise RUS Rebecquoise
La Louviere Centre La Louviere Centre
Diegem Sport Diegem Sport
Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
Londerzeel SK Londerzeel SK
Spouwen Mopertingen Spouwen Mopertingen
Sparta Petegem Sparta Petegem
Zulte-Waregem II Zulte-Waregem II
Italian Youth League B Italian Youth League B
Vòng 3
Cosenza Calcio Youth Cosenza Calcio Youth
Cesena U20 Cesena U20
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 5
Fortuna Hjorring (nữ) Fortuna Hjorring (nữ)
Aalborg (nữ) Aalborg (nữ)
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 4
Balzan FC Balzan FC
Floriana F.C. Floriana F.C.
Naxxar Lions Naxxar Lions
Santa Lucia Santa Lucia
Sirens Sirens
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Gzira United Gzira United
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
FC Talanta FC Talanta
Tusker Tusker
Gor Mahia Gor Mahia
KCB SC KCB SC
AFC Leopards AFC Leopards
Shabana FC Shabana FC
Bandari Bandari
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Pachuca (nữ) Pachuca (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Queretaro (nữ) Queretaro (nữ)
POL WD1 POL WD1
Vòng 6
Pogon Tczew (nữ) Pogon Tczew (nữ)
GKS Katowice (nữ) GKS Katowice (nữ)
Rekord Bielsko Biala (nữ) Rekord Bielsko Biala (nữ)
WKS Slask Wroclaw (nữ) WKS Slask Wroclaw (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Los Andes Los Andes
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 31
Super Nova Super Nova
Jelgava Jelgava
Tukums-2000 Tukums-2000
FK Valmiera FK Valmiera
USA Women USA Women
Vòng 20
Washington Spirit (nữ) Washington Spirit  (nữ)
Kansas City NWSL (nữ) Kansas City NWSL (nữ)
Chicago Red Stars (nữ) Chicago Red Stars (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
San Diego Wave (nữ) San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Colchagua CD Colchagua CD
CD Provincial Ranco CD Provincial Ranco
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
D. Concepcion D. Concepcion
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
San Antonio Unido San Antonio Unido
Italy Serie B Women Italy Serie B Women
Vòng
Chievo (nữ) Chievo (nữ)
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ) SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 3
Real Tamale United Real Tamale United
Heart of Lions Heart of Lions
Samartex Samartex
Bechem United Bechem United
Great Olympics Great Olympics
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Legon Cities FC Legon Cities FC
Aduana Stars Aduana Stars
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Karela United FC Karela United FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 10
CSD Municipal CSD Municipal
CD Zacapa CD Zacapa
Malacateco Malacateco
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
Coatepeque Coatepeque
Xelaju MC Xelaju MC
CD Achuapa CD Achuapa
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
Coban Imperial Coban Imperial
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Azadegan League Azadegan League
Vòng 5
Khooshe Talaee Sana Saveh Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahrdari Astara Shahrdari Astara
Mes Soongoun Varzaghan Mes Soongoun Varzaghan
Shahr Raz FC Shahr Raz FC
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
Darya Babol Darya Babol
Saipa Saipa
Esteghlal Mollasani Esteghlal Mollasani
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence Charlotte Independence
Knoxville troops Knoxville troops
Richmond Kickers Richmond Kickers
Tormenta FC Tormenta FC
Forward Madison FC Forward Madison FC
Lexington Lexington
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
Helsingor Helsingor
Fredericia Fredericia
Naestved Naestved
Hobro Hobro
Kolding FC Kolding FC
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 6
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEL Limassol AEL Limassol
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Romania Liga 1 Women Romania Liga 1 Women
Vòng
Farul Constanta (nữ) Farul Constanta (nữ)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ) FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
FCM Targu Mures (nữ) FCM Targu Mures (nữ)
Olimpia Cluj (nữ) Olimpia Cluj (nữ)
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ) Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ)
ASU Politehnica Timisoara (nữ) ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
CD El Nacional CD El Nacional
Delfin SC Delfin SC
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Guayaquil City Guayaquil City
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 8
Korona Kielce U19 Korona Kielce U19
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Widzew lodz (Youth) Widzew lodz (Youth)
Sandecja Youth Sandecja Youth
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 6
AD Ceuta AD Ceuta
UD Melilla UD Melilla
Fuenlabrada Fuenlabrada
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
Ibiza Eivissa Ibiza Eivissa
CD Linares Deportivo CD Linares Deportivo
Algeciras Algeciras
Atletico Sanluqueno Atletico Sanluqueno
CF Intercity CF Intercity
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Sabadell Sabadell
Sestao Sestao
Barcelona B Barcelona B
Celta vigo b Celta vigo b
Real Murcia Real Murcia
CD Alcoyano CD Alcoyano
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Real Union Irun Real Union Irun
CD Arenteiro CD Arenteiro
SD Tarazona SD Tarazona
Malaga Malaga
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
UE Cornella UE Cornella
Real Sociedad B Real Sociedad B
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves
Bate Borisov Reserves Bate Borisov Reserves
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
NaF Dayton reserve NaF Dayton reserve
Vô địch U17 Đức Vô địch U17 Đức
Vòng 9
VfB Waltrop U17 VfB Waltrop U17
Bayer Leverkusen U17 Bayer Leverkusen U17
Holstein Kiel U17 Holstein Kiel U17
RasenBallsport LeipzigU17 RasenBallsport LeipzigU17
Bochum U17 Bochum U17
Dortmund U17 Dortmund U17
VfB Stuttgart U17 VfB Stuttgart U17
Eintracht Frankfurt U17 Eintracht Frankfurt U17
Kaiserslautern U17 Kaiserslautern U17
Karlsruher SC U17 Karlsruher SC U17
RW Oberhausen U17 RW Oberhausen U17
Arminia Bielefeld U17 Arminia Bielefeld U17
SC Paderborn 07 U17 SC Paderborn 07 U17
RW Essen U17 RW Essen U17
Bayern Munchen U17 Bayern Munchen U17
Nurnberg U17 Nurnberg U17
FC Heidenheim U17 FC Heidenheim U17
Hoffenheim U17 Hoffenheim U17
Greece Divison C Greece Divison C
Vòng
Agios Nikolaos Agios Nikolaos
Fostiras Fostiras
Ilisiakos FC Ilisiakos FC
Atsalenios Atsalenios
Aris Petroupolis Aris Petroupolis
Panionios Panionios
Ethnikos OFPF Ethnikos OFPF
AO Episkopis Rethymno AO Episkopis Rethymno
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
UCAM Murcia CF B UCAM Murcia CF B
Lorca Deportiva FC Lorca Deportiva FC
UD Rayo Ibense UD Rayo Ibense
Gandia Gandia
CD Subiza CD Subiza
CD Lerines CD Lerines
Portugalete Portugalete
Anaitasuna Anaitasuna
CD Plus Ultra CD Plus Ultra
Molinense Molinense
Torrejon CF Torrejon CF
CF Trival Valderas CF Trival Valderas
Parla Escuela Parla Escuela
CU Collado Villalba CU Collado Villalba
AD Siete Villas AD Siete Villas
CD Colindres CD Colindres
Grama Grama
AE Prat AE Prat
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
Ponferradina B Ponferradina B
Real Madrid C Real Madrid C
Villanueva del Pardillo Villanueva del Pardillo
UE Castelldefels UE Castelldefels
LHospitalet LHospitalet
Poli Almeria Poli Almeria
Torredonjimeno Torredonjimeno
CD Cabecense CD Cabecense
Xerez Deportivo Xerez Deportivo
UD Logrones B UD Logrones B
Calahorra B Calahorra B
FC L FC  L
UE Vilassar de Mar UE Vilassar de Mar
Real Jaen CF Real Jaen CF
Huetor Tajar Huetor Tajar
Olivenza FC Olivenza FC
SP Villafranca SP Villafranca
CF Montanesa CF Montanesa
UE Tona UE Tona
Malaga City Malaga City
Arenas Armilla Arenas Armilla
Portmany Portmany
UD Alcudia UD Alcudia
Pobla De Mafumet CF Pobla De Mafumet CF
UE Rapitenca UE Rapitenca
CD Llanes CD Llanes
Aviles Stadium CF Aviles Stadium CF
Atletico Mancha real Atletico Mancha real
Maracena Maracena
Conil CF Conil CF
Atletico Espeleno Atletico Espeleno
Alcorcon B Alcorcon B
CD Colonia Moscardo CD Colonia Moscardo
CP San Cristobal CP San Cristobal
UE Olot UE Olot
Motril Motril
Malaga B Malaga B
CD Pozoblanco CD Pozoblanco
Lucena CF Lucena CF
Castuera Castuera
CD Diocesano CD Diocesano
Mostoles Mostoles
CD Canillas CD Canillas
Puente Genil Puente Genil
Ayamonte CF Ayamonte CF
Mallorca B Mallorca B
Llosetense Llosetense
Suokuaili Moss Suokuaili Moss
CD Tarancon CD Tarancon
CD Arnedo CD Arnedo
Pena Balsamaiso CF Pena Balsamaiso CF
CD Berceo CD Berceo
CDFC La Calzada CDFC La Calzada
CD Utrera CD Utrera
CD Gerena CD Gerena
Comillas Comillas
Casalarreina Casalarreina
CF Pozuelo Alarcon CF Pozuelo Alarcon
CDF Tres Cantos CDF Tres Cantos
Silva SD Silva SD
Paiosaco Paiosaco
CF Trujillo CF Trujillo
CD Calamonte CD Calamonte
CD Vitoria(SPA) CD Vitoria(SPA)
Leioa Leioa
Atletico Victoria Atletico Victoria
Lanzarote Lanzarote
UD Gran Tarajal ST UD Gran Tarajal ST
Universidad Las Palmas B Universidad Las Palmas B
CD Buzanada CD Buzanada
La Quadra La Quadra
UD Levante B UD Levante B
Atzeneta UE Atzeneta UE
Alaior Alaior
CF Soller CF Soller
CD Anguiano CD Anguiano
Vianes Vianes
Real Avila CF Real Avila CF
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
CF Salmantino CF Salmantino
CD Laguna CD Laguna
CF Calamocha CF Calamocha
CD Caspe CD Caspe
CD Carinena CD Carinena
Tamar Ritter Tamar Ritter
Luarca CF Luarca CF
UC Ceares UC Ceares
CD Binissalem CD Binissalem
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
Real Titanico Laviana Real Titanico Laviana
UD Gijon Industrial UD Gijon Industrial
CD Burriana CD Burriana
Villarreal C Villarreal C
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
Rayo Vallecano B Rayo Vallecano B
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
CD Ebro CD Ebro
SD Ejea SD Ejea
AD Almudevar AD Almudevar
CF Peralada CF Peralada
CF Reus Deportiu CF Reus Deportiu
Silla CF Silla CF
Jove Espanol Jove Espanol
CF Jaraiz CF Jaraiz
CD Don Alvaro CD Don Alvaro
Club Deportivo Tropezon Club Deportivo Tropezon
Atletico Albericia Atletico Albericia
UB Conquense UB Conquense
CD Villacanas CD Villacanas
Haro Deportivo Haro Deportivo
CD Varea CD Varea
Barcia Barcia
CD Lealtad CD Lealtad
CD Colunga CD Colunga
SD Lenense SD Lenense
Betanzos CF Betanzos CF
CD Estradense CD Estradense
CP Montehermoso CP Montehermoso
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
Caudal Caudal
UD Llanera UD Llanera
Jerez Jerez
CD Azuaga CD Azuaga
CF Vimenor CF Vimenor
CD Bezana CD Bezana
CD Marchamalo CD Marchamalo
Cazalegas Cazalegas
EG El Palmar EG El Palmar
Deportiva Minera Deportiva Minera
Sarriana Sarriana
Polvorin Polvorin
CD Binefar CD Binefar
UD Fraga UD Fraga
AD San Clemente AD San Clemente
CP Villarrobledo CP Villarrobledo
L Entregu CF L Entregu CF
CD Praviano CD Praviano
UD Somozas UD Somozas
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
Epila CF Epila CF
SD Huesca II SD Huesca II
CCD Alberite CCD Alberite
CD Tedeon CD Tedeon
CF Alondras CF Alondras
Viveiro CF Viveiro CF
CF Badalona B CF Badalona B
CFJ Mollerussa CFJ Mollerussa
CD Utrillas CD Utrillas
Fuentes Fuentes
Almazan Almazan
CD Becerril CD Becerril
Bergantinos CF Bergantinos CF
CSD Arzua CSD Arzua
CD Torreperogil CD Torreperogil
CD Huetor Vega CD Huetor Vega
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
Toledo Toledo
CD Cieza CD Cieza
Balsicas Atletico Balsicas Atletico
Tudelano Tudelano
CA River Ebro CA River Ebro
Acero Acero
Castellon B Castellon B
RSD Alcala Henares RSD Alcala Henares
Las Rozas Las Rozas
AD Cartaya AD Cartaya
Cordoba B Cordoba B
Arroyo Club Polideportivo Arroyo Club Polideportivo
Ted Contois Feng Ted Contois Feng
CS Puertollano CS Puertollano
CD Azuqueca CD Azuqueca
Moralo CP Moralo CP
Don Benito Don Benito
UD Ourense UD Ourense
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
Ontinyent CF Ontinyent CF
Patacona Patacona
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
La Palma La Palma
Almeria B Almeria B
Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF
Tomelloso Tomelloso
CD Torrijos CD Torrijos
CD Coria CD Coria
Atletico Pueblonuevo Atletico Pueblonuevo
Arosa SC Arosa SC
UD Barbadas UD Barbadas
CD Algar CD Algar
Caravaca CF Caravaca CF
Bollullos CF Bollullos CF
Coria CF Coria CF
At. Pulpileno At. Pulpileno
Murcia B Murcia B
SD San Ignacio SD San Ignacio
CD Basconia CD Basconia
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 5
Atasehir Belediyesi (nữ) Atasehir Belediyesi (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ) Fatih Karagumruk (nữ)
Besiktas (nữ) Besiktas (nữ)
Galatasaray SK (nữ) Galatasaray SK (nữ)
Fomget Genclik (nữ) Fomget Genclik (nữ)
Gaziantep Asya Spor (nữ) Gaziantep Asya Spor (nữ)
Hakkarigucu SK (nữ) Hakkarigucu SK (nữ)
KDZ Ereglispor (nữ) KDZ Ereglispor (nữ)
Fenerbahce SK (nữ) Fenerbahce SK (nữ)
Muratpasa (nữ) Muratpasa (nữ)
Amedspor (nữ) Amedspor (nữ)
Pendik Camlikspor (nữ) Pendik Camlikspor (nữ)
Trabzonspor (nữ) Trabzonspor (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ) Fatih Vatan Spor (nữ)
Adana Idmanyurduspor (nữ) Adana Idmanyurduspor (nữ)
ALG Spor (nữ) ALG Spor (nữ)
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
preliminaries 2
Diables Noirs Diables Noirs
MUZA FC MUZA FC
Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
Sekhukhune United Sekhukhune United
Rivers United Rivers United
Etoile Filante de Ouagadougou Etoile Filante de Ouagadougou
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Singida United Singida United
Club Africain Club Africain
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
USM Alger USM Alger
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
Belarus Womens Premier League Belarus Womens Premier League
Vòng 28
Bobruichanka Bobruisk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Lokomotiv Vitebsk (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ)
FC Gomel (nữ) FC Gomel (nữ)
FK Minsk (nữ) FK Minsk (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ) Smorgon (nữ)
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 24
FK Zalgiris Vilnius B FK Zalgiris Vilnius B
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Vòng
FK Podkonice FK Podkonice
Galanta Galanta
TJ Druzstevnik Vrakun TJ Druzstevnik Vrakun
FK Belusa FK Belusa
FK Svidnik FK Svidnik
Stara Lubovna Stara Lubovna
TJ Banik Kalinovo TJ Banik Kalinovo
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
Spisske Podhradie Spisske Podhradie
TeslaStropkov TeslaStropkov
MFK Vranov nad Topou MFK Vranov nad Topou
France U19 League Women France U19 League Women
Vòng
Nantes U19 (nữ) Nantes  U19 (nữ)
Le Mans U19 (nữ) Le Mans U19 (nữ)
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 23
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
Slutsksakhar Slutsk Slutsksakhar Slutsk
Smorgon FC Smorgon FC
Neman Grodno Neman Grodno
Dinamo Brest Dinamo Brest
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 28
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
Dila Gori Dila Gori
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 23
IFK Uppsala IFK Uppsala
IK Franke IK Franke
Viggbyholms Viggbyholms
Sandvikens AIK FK Sandvikens AIK FK
Onsala BK Onsala BK
Husqvarna Husqvarna
IK Tord IK Tord
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
Varbergs GIF FK Varbergs GIF FK
Nassjo FF Nassjo FF
Nykopings BIS Nykopings BIS
Smedby AIS Smedby AIS
Osterlen FF Osterlen FF
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
FBK Karlstad FBK Karlstad
BK Forward BK Forward
Torslanda IK Torslanda IK
Sifhalla Sifhalla
IFK Trelleborg IFK Trelleborg
VMA IK VMA IK
Karlbergs BK Karlbergs BK
Enskede IK Enskede IK
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Skelleftea FF Skelleftea FF
IFK Berga IFK Berga
Nosaby IF Nosaby IF
Lidkopings FK Lidkopings FK
Stenungsunds IF Stenungsunds IF
Syrianska FC Syrianska FC
Assyriska Assyriska
Brazil Campeonato Potiguar 2 Brazil Campeonato Potiguar 2
Vòng
Club Laguna SAF Club Laguna SAF
Alecrim Natal RN Alecrim Natal RN
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 5
La Union CF La Union CF
Velez CF Velez CF
UD Alzira UD Alzira
Formentera Formentera
Badajoz Badajoz
UD San Fernando UD San Fernando
Ursaria Ursaria
CD Guadalajara CD Guadalajara
CD Estebona CD Estebona
Cadiz B Cadiz B
Atletico Saguntino Atletico Saguntino
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
Cacereno Cacereno
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
CE Europa CE Europa
SE Penya Independent SE Penya Independent
G. Segoviana G. Segoviana
CD Mensajero CD Mensajero
CE Manresa CE Manresa
Lleida Lleida
CA Antoniano CA Antoniano
UCAM Murcia UCAM Murcia
Real Betis B Real Betis B
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
SCR Pena Deportiva SCR Pena Deportiva
CF Badalona CF Badalona
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
Brea Brea
Real Zaragoza B Real Zaragoza B
Racing B Racing B
Real Valladol B Real Valladol B
CD Covadonga CD Covadonga
Deportivo La Coruna B Deportivo La Coruna B
Marino luanco Marino luanco
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
Pontevedra Pontevedra
CD Guijuelo CD Guijuelo
Barbastro Barbastro
CD Izarra CD Izarra
SD Gernika SD Gernika
UD Mutilve UD Mutilve
Naxara Naxara
Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo
Terrassa Terrassa
Torrent C.F Torrent C.F
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Real Aviles Real Aviles
Union Langreo Union Langreo
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
CD Tudelano CD Tudelano
Barakaldo CF Barakaldo CF
Real Betis B Real Betis B
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
UD Logrones UD Logrones
Alaves B Alaves B
CD Estebona CD Estebona
Cadiz B Cadiz B
CD Ciudad Real CD Ciudad Real
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
G. Segoviana G. Segoviana
CD Mensajero CD Mensajero
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
FC Cartagena B FC Cartagena B
CD El Palo CD El Palo
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
La Union CF La Union CF
Velez CF Velez CF
Badajoz Badajoz
CD San Fernando de Henares CD San Fernando de Henares
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
CD Montijo CD Montijo
Getafe B Getafe B
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Ursaria Ursaria
CD Guadalajara CD Guadalajara
Zamora CF Zamora CF
coruxo FC coruxo FC
CA Antoniano CA Antoniano
UCAM Murcia UCAM Murcia
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
Cacereno Cacereno
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Compostela Compostela
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
CF La Nucia CF La Nucia
Sant Andreu Sant Andreu
Namibia Premier League Namibia Premier League
Vòng
United Africa Tigers United Africa Tigers
Young Brazilians FC Young Brazilians FC
UNAM FC UNAM FC
Blue Waters FC Blue Waters FC
Okahandja United FC Okahandja United FC
Young Warriors FC Young Warriors FC
African Stars Windhoek African Stars Windhoek
Tura Magic FC Tura Magic FC
FC Civics FC Civics
Khomas Nampol FC Khomas Nampol FC
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 3
Asil Lysi Asil Lysi
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
Xylotympou Xylotympou
Akritas Chloraka Akritas Chloraka
Nhật bản Nhật bản
Vòng 21
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ) Speranza Takatsuki(nữ)
AS Harima ALBION (nữ) AS Harima ALBION (nữ)
Ehime FC  (nữ) Ehime FC (nữ)
Nippon Sport Science Universit (nữ) Nippon Sport Science Universit (nữ)
Gunma FC White Star (nữ) Gunma FC White Star (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ) Orca Kamogawa FC (nữ)
Shizuoka Sangyo University (nữ) Shizuoka Sangyo University (nữ)
Setagaya Sfida (nữ) Setagaya Sfida (nữ)
Yamato Sylphid (nữ) Yamato Sylphid (nữ)
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Grasshoppers U21 Grasshoppers U21
Uzi Uzi
FC Coffrane FC Coffrane
Chenois Chenois
Lugano U21 Lugano U21
Etoile Carouge Etoile Carouge
FC Winterthur U21 FC Winterthur U21
YF Juventus Zurich YF Juventus Zurich
Langenthal Langenthal
Rotkreuz Rotkreuz
Servette U21 Servette U21
Kriens Kriens
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 4
Jyvaskyla JK Jyvaskyla JK
Jaro Jaro
KaPa KaPa
SalPa SalPa
JaPS JaPS
KPV KPV
Gnistan Helsinki Gnistan Helsinki
SJK Akatemia SJK Akatemia
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 11
Olancho FC Olancho FC
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Marathon Marathon
U19 Pháp U19 Pháp
Vòng 6
Paris FC U19 Paris FC U19
Clermont U19 Clermont U19
SPA Merignacais U19 SPA Merignacais U19
Angers SCO U19 Angers SCO U19
Colomiers U19 Colomiers U19
Monaco U19 Monaco U19
Toulouse U19 Toulouse U19
Saint Etienne U19 Saint Etienne U19
Avenir Sportif Beziers U19 Avenir Sportif Beziers U19
Rodez Aveyron U19 Rodez Aveyron U19
Montfermeil U19 Montfermeil U19
Caen U19 Caen U19
MontferrandaiseU19 MontferrandaiseU19
Bourg Peronnas U19 Bourg Peronnas U19
Saran U19 Saran U19
Lille U19 Lille U19
Metz U19 Metz U19
SochauxU19 SochauxU19
StrasbourgU19 StrasbourgU19
Pagny sur Moselle U19 Pagny sur Moselle U19
Air Bel U19 Air Bel U19
Ajaccio U19 Ajaccio U19
Montrouge U19 Montrouge U19
Amiens U19 Amiens U19
Bastia U19 Bastia U19
Montpellier U19 Montpellier U19
USSA Vertou (U19) USSA Vertou (U19)
Bordeaux U19 Bordeaux U19
Quevilly US U19 Quevilly US U19
Dunkerque U19 Dunkerque U19
AuxerreU19 AuxerreU19
AC Bobigny U19 AC Bobigny U19
Chambly FC U19 Chambly FC U19
Valenciennes US U19 Valenciennes US U19
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Deportivo Carapegua Deportivo Carapegua
Atyra FC Atyra FC
24 de Setiembre 24 de Setiembre
Independiente Luque Independiente Luque
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Deportivo Santani Deportivo Santani
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 8
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
Araz Nakhchivan Araz Nakhchivan
Zira FK Zira FK
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 30
ABC RN ABC RN
Ponte Preta Ponte Preta
Vila Nova Vila Nova
Chapecoense SC Chapecoense SC
Ceara Ceara
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 11
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
Jedinstvo Bijelo Polje Jedinstvo Bijelo Polje
FK Sutjeska Niksic FK Sutjeska Niksic
Mornar Mornar
Decic Tuzi Decic Tuzi
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
Jezero Plav Jezero Plav
Arsenal Tivat Arsenal Tivat
FK Mladost DG FK Mladost DG
OFK Petrovac OFK Petrovac
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 10
SVG Reichenau SVG Reichenau
Kufstein Kufstein
FC Pinzgau Saalfelden FC Pinzgau Saalfelden
Bischofshofen Bischofshofen
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
SV Ried B SV Ried B
SC Weiz SC Weiz
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
TS Galaxy TS Galaxy
Richards Bay Richards Bay
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 5
AS Roma U20 AS Roma U20
Sampdoria Youth Sampdoria Youth
Cagliari U19 Cagliari U19
Bologna U20 Bologna U20
Empoli U20 Empoli U20
Frosinone U20 Frosinone U20
Vô địch U19 Đức Vô địch U19 Đức
Vòng 7
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
Bayer Leverkusen U19 Bayer Leverkusen U19
Fortuna Dusseldorf U19 Fortuna Dusseldorf U19
Wuppertaler SV Borussia U19 Wuppertaler SV Borussia U19
MSV Duisburg U19 MSV Duisburg U19
TSV 1860 Munchen U19 TSV 1860 Munchen U19
Augsburg U19 Augsburg U19
Hertha Berlin U19 Hertha Berlin U19
Werder Bremen U19 Werder Bremen U19
Hannover 96 U19 Hannover 96 U19
Hamburger SV U19 Hamburger SV U19
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19
Karlsruher SC U19 Karlsruher SC U19
Greuther Furth U19 Greuther Furth U19
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 24
Vikingur Gotu Vikingur Gotu
B36 Torshavn B36 Torshavn
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
EB Streymur EB Streymur
KI Klaksvik KI Klaksvik
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 23
Suzuka unlimited Suzuka unlimited
Maruyasu Industries Maruyasu Industries
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Okinawa SV Okinawa SV
Kochi United Kochi United
Rayluck Shiga Rayluck Shiga
CAF Champions League CAF Champions League
Qualifi2
Simba Sports Club Simba Sports Club
Power Dynamos Power Dynamos
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
AS Real AS Real
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 6
Shabab Al Ghazieh Shabab Al Ghazieh
Alahli Nabatiya Alahli Nabatiya
Trables Sports Club Trables Sports Club
Al-Safa Al-Safa
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 9
Nykobing FC Nykobing FC
Fremad Amager Fremad Amager
Hong Kong Premier League Hong Kong Premier League
Vòng 1
Biu Chun Rangers Biu Chun Rangers
LeeMan LeeMan
Italy C1 Italy C1
Vòng 6
JuventusU23 JuventusU23
Sassari Torres Sassari Torres
Messina Messina
Avellino Avellino
Olbia Olbia
Ancona Ancona
US Casertana 1908 US Casertana 1908
Catania Catania
Cesena Cesena
Rimini Rimini
Francavilla Francavilla
Giugliano Giugliano
Benevento Benevento
Crotone Crotone
Perugia Perugia
Sestri Levante Sestri Levante
Lumezzane Lumezzane
Renate AC Renate AC
Foggia Foggia
Turris Neapolis Turris Neapolis
Juve Stabia Juve Stabia
AC Monopoli AC Monopoli
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
Taranto Sport Taranto Sport
Audace Cerignola Audace Cerignola
Recanatese Recanatese
Spal Spal
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 21
Brommapojkarna (nữ) Brommapojkarna (nữ)
Kristianstads DFF (nữ) Kristianstads DFF (nữ)
Hammarby (nữ) Hammarby (nữ)
IK Uppsala (nữ) IK Uppsala (nữ)
Vittsjo GIK (nữ) Vittsjo GIK (nữ)
Linkopings (nữ) Linkopings (nữ)
Orebro (nữ) Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ) Pitea IF (nữ)
Djurgardens (nữ) Djurgardens (nữ)
IFK Kalmar (nữ) IFK Kalmar (nữ)
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 9
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
Eilenburg Eilenburg
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV
Eintracht Norderstedt Eintracht Norderstedt
Berliner AK 07 Berliner AK 07
Zwickau Zwickau
Oldenburg Oldenburg
Holstein Kiel II Holstein Kiel II
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 9
TSV Hartberg TSV Hartberg
Rheindorf Altach Rheindorf Altach
Sturm Graz Sturm Graz
WSG Wattens WSG Wattens
Austria Wien Austria Wien
Rapid Wien Rapid Wien
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 3
Atletic Club D Escaldes Atletic Club D Escaldes
FC Ordino FC Ordino
Penya Encarnada Penya Encarnada
FC Pas de la Casa FC Pas de la Casa
CE Carroi CE Carroi
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
CF Esperanca dAndorra CF Esperanca dAndorra
Atletic America Atletic America
Macedonian First Football League Macedonian First Football League
Vòng 9
Rabotnicki Skopje Rabotnicki Skopje
FK Tikves Kavadarci FK Tikves Kavadarci
FK Shkupi FK Shkupi
FC Struga Trim   Lum FC Struga Trim Lum
Sileks Sileks
Voska Sport Voska Sport
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
FC Vardar Skopje FC Vardar Skopje
FK Rinija Gostivar FK Rinija Gostivar
FK Shkendija 79 FK Shkendija 79
Moldova Divizia Nationala Moldova Divizia Nationala
Vòng 7
Dacia-Buiucani Dacia-Buiucani
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
FC Milsami FC Milsami
FC Floresti FC Floresti
Hạng 2 Uzbekistan Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 19
Xorazm Urganch Xorazm Urganch
Kuruvchi Kokand Qoqon Kuruvchi Kokand Qoqon
FK Andijan-2 FK Andijan-2
Mashal Muborak Mashal Muborak
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 7
Zulte-Waregem Zulte-Waregem
Club Brugge Ⅱ Club Brugge Ⅱ
RFC de Liege RFC de Liege
KVSK Lommel KVSK Lommel
FCV Dender EH FCV Dender EH
Genk II Genk II
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Sama SC Sama SC
Al-Arabi(JOR) Al-Arabi(JOR)
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Al-Ahly Al-Ahly
AL-Sareeh AL-Sareeh
Sama SC Sama SC
Al-Arabi(JOR) Al-Arabi(JOR)
Al Yarmouk Al Yarmouk
Al-Baq's Al-Baq's
El Alia El Alia
AL-Sareeh AL-Sareeh
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
Al Yarmouk Al Yarmouk
Al-Baq's Al-Baq's
Belgium Women's Premier League Belgium Women's Premier League
Vòng 5
Standard Liege (nữ) Standard Liege (nữ)
Racing Genk (nữ) Racing Genk (nữ)
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 16
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
AD Tarma AD Tarma
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
USD Latte Dolce USD Latte Dolce
San Marzano Calcio San Marzano Calcio
Gladiator Gladiator
COS Sarrabus Ogliastra COS Sarrabus Ogliastra
ASD Rigamonti Castegnato ASD Rigamonti Castegnato
ASD Mori S Stefano ASD Mori S Stefano
Renty ging Renty ging
US Corticella US Corticella
Sangiovannese Sangiovannese
Real Forte Querceta Real Forte Querceta
ASD Termoli Calcio ASD Termoli Calcio
Roma City Roma City
Romana FC Romana FC
Anzio Calcio 1924 Anzio Calcio 1924
Rotonda Rotonda
Team Altamura Team Altamura
Reggina Reggina
US Siracusa US Siracusa
AVC Vogherese AVC Vogherese
Pinerolo FC Pinerolo FC
APDC Chions APDC Chions
AC Mestre AC Mestre
Pistoiese Pistoiese
Carpi Carpi
SC Cenaia SC Cenaia
San Donato Tavarnelle San Donato Tavarnelle
Riccione Riccione
Sora Sora
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
Budoni Budoni