Các cơ thủ Việt Nam thăng hoa ở PBA Team League ngày 27/9

Toàn bộ các đội có cơ thủ Việt Nam đều thắng trận ở ngày 2 vòng 3 ở PBA Team League 2022. Trong đó, 1QPay tiếp tục giữ ngôi đầu.

10h30: LAON 4-3 Phoenix

13h30: 1QPay 4-3 Heroes

16:30: Legends 1-4 Direct 

21h00: Angel 3-4 Green Force 

Hôm nay, cả 4 cơ thủ Việt Nam đều có cơ hội ra sân, trong đó 3 người giành chiến thắng, 1 người để thua nhưng cả đội vẫn giành chiến thắng chung cuộc.

Các cơ thủ Việt Nam thăng hoa ở PBA Team League ngày 27/9 - Ảnh 1
Phương Linh thắng trận đánh đôi nam nữ cho Green Force - Ảnh PBA

1QPay của Quốc Nguyện tiếp đà phong độ thăng hoa khi thắng Heroes của Lee Mi Rae 4-3. Quốc Nguyện ra sân ở trận đơn nam 15 điểm và giành chiến thắng trước Yim Sung Kyun, giúp đội này trở lại với trận đấu sau khi bị dẫn trước 0-2. Phía bên kia, dù ‘tiểu tiên’ Lee Mi Rae thắng cả trận đôi nữ và trận đơn nữ, cuối cung Heroes để thua ở ván cuối khi Kim Im Gwon thua Shin Jung Ju 6-11.

Trong khi đó, Direct có trận thắng thứ 5 liên tiếp của mình kéo dài qua 2 vòng khi vượt qua Legend. Ngô Đình Nại được tin dùng ở ván 15 điểm và giành chiến thắng 15-9 trước Oh Seong Uk sau 8 lượt cơ. Các ván còn lại, chỉ có cặp đôi nam nữ của Direct thua cuộc, do đó họ thắng Legend 4-1.

Ở trận cuối, Green Force thắng Angels 3-4. Dù Mã Minh Cẩm để thua cả trận đôi nam và đơn nam với những tỷ số khá cách biệt, Phương Linh vẫn hoàn thành tốt nhiệm vụ ở trận ‘song tô’ với Kim Bo Mi. Cuối cùng, Kim Hyun Woo vượt qua đội trưởng của Angels Eom Sang pill 11-0 sau 3 lượt cơ để mang về chiến thắng cho ‘nhà xanh’. Trận còn lại, LAON vượt qua Phoenix.

TIN LIÊN QUAN

Bích Trâm phục thù Xuân Vàng, giành ngôi vô địch 9 bi nữ quốc gia 2022

Nữ cơ thủ Nguyễn Bích Trâm trả món nợ thành công trước Bùi Xuân Vàng để giành ngôi vô địch 9 bi nữ quốc gia 2022 khi giành chiến thắng với tỷ số 7-4.

Nguyễn Bích Trâm: Tôi may mắn ở những tình huống cộng bi

Nữ cơ thủ Nguyễn Bích Trâm thừa nhận may mắn khi giành điểm ở những tình huống cộng bi ở trận chung kết giải Billiards vô địch quốc gia 2022 gặp Bùi Xuân Vàng.

Lý Thế Vinh, Mã Xuân Cường chia tay giải Billiards vô địch quốc gia 2022

Hai tay cơ kỳ cựu của TPHCM bị loại khỏi nội dung carom 3 băng giải Billiards vô địch quốc gia 2022 trong ngày thi đấu 27/9.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tayfun Tasdemir vô địch giải 3 băng danh giá nhất hành tinh, Thổ Nhĩ Kỳ quay trở lại đỉnh cao sau 19 năm vắng bóng

Thế giới đón chào một nhà vô địch mới được sinh ra tại giải 3-Cushion World Championship 2022, giải đấu năm nay được tổ chức tại Hàn Quốc với 48 cơ thủ mạnh nhất UMB.

Kết quả giải Wolf Pack Championship: Tạ Văn Linh lên ngôi vô địch

Cơ thủ Tạ Văn Linh đã thi đấu vô cùng xuất sắc trước Vũ Quang Huy để giành ngôi vô địch giải pool 9 bi Wolf Pack Championship.

Dương Quốc Hoàng dừng bước ở vòng 1/8 Wolf Pack Championship 2022

Dương Quốc Hoàng để thua chóng vánh với tỉ số 3-10 trước Vũ Quang Huy. Qua đó, anh dừng bước tại vòng 1/8 Wolf Pack Championship.

Trần Đức Minh vô địch Giải Carom 3 băng miền Trung Tây Nguyên – Cúp Ken Nguyễn 2022

Cơ thủ Trần Đức Minh đã lên ngôi vô địch Giải carom 3 Cúp Ken Nguyễn 2022 với phong độ cực kỳ thuyết phục.

Xuất hiện series khủng 20 điểm tại Giải Carom 3 băng miền Trung Tây Nguyên – Cúp Ken Nguyễn 2022

Khi đang bị dẫn với tỉ số 4-15, cơ thủ Mai Văn Thiện đã có 1 lượt cơ xuất sắc khi anh ghi tới 20 điểm để dẫn ngược lại đối thủ 24-15 và chiến thắng chung cuộc 30-28.

Kết quả billiards hôm nay 24/10: Phương Vinh thắng, Liên Quỳnh thua trận

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 24/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Liên Quỳnh khởi sắc tại chặng 4 LPBA Tour dù dừng bước sớm

Vòng thi đấu R128 LPBA HUONS Championship vừa khép lại với lượt trận thứ 3, đáng chú ý ở lượt trận này có sự tham gia thi đấu của nữ cơ thủ Việt Nam tại bàn số 6.

Kết quả billiards hôm nay 23/10: Xong giải Billiards Hoàng Gia, 10 bi Ohio mở rộng

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 23/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 21/10: Quốc Hoàng đi tiếp trên đất Mỹ

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 21/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 20/10: Quốc Hoàng đi tiếp trên đất Mỹ

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 18/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

World Cup
1/8 Final
Nhật Bản
22:00
Croatia
Brazil
02:00
Hàn Quốc
Trung Quốc
Vòng 29
Beijing Guoan
14:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:00
Guangzhou Evergrande
Hebei FC
18:00
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
18:30
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
18:30
Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế
Sturm Graz
22:00
Empoli
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
CD Mafra
03:45
Vizela
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Ponferradina
03:00
Burgos CF
VĐQG Romania
Vòng 19
FC Steaua Bucuresti
00:00
CS Mioveni
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Versailles 78
00:00
Sedan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Caykur Rizespor
00:00
Pendikspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Apollon Kalamarias
20:00
Apollon Larissas
Kallithea
20:15
AEK Athens B
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Polisi Tanzania FC
20:00
Azam
England Conference North Division
Vòng 22
Bradford Park Avenue
02:45
AFC Telford United
Argentina Torneo B
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
Germinal de Rawson
04:00
San Lorenzo Puerto Deseado
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Velez de San Ramon
05:00
Barrio Argentino
Guarani A. Franco
05:00
CSyD Victoria
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Portugal Liga 3
Vòng 12
Mokala Pancheners
23:00
Sporting CP B
Luxembourg Promotion DHonneur
Vòng
FC Marisca Mersch
02:00
Blo Weiss Medernach
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Millwall U21
21:30
Ipswich U21
Israel B League
Vòng 13
Bnei Eilat
18:00
Ironi Modiin
Hapoel Herzliya
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Shaarayim
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
18:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Shimshon Kafr Qasim
18:00
SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv
18:00
Sport Club Dimona
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Omonia Nicosia FC
00:00
Karmiotissa Polemidion
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
21:00
Bristol City U21
Newcastle U21
02:00
Sheffield Utd U21
Hull City U21
02:00
Charlton Athletic U21
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ahli Al-Fujirah
19:40
Hatta
Al Bataeh
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
City Club
19:40
Al Nasr Dubai
CRC C
Quarterfinals
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Puntarenas
05:15
Herediano
Israel Women First National
Vòng 7
Maccabi Emekheifer (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ)
01:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Zambia U17
20:30
Seychelles(U17)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Ballymena Utd Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
02:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
02:45
Linfield Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Glentoran Reserves
02:45
Portadown Reserves
Newry City Reserves
02:45
Cliftonville Reserves
Bahrain Division
Vòng 6
Etehad Alreef
22:00
Busaiteen
Malkia
22:00
Buri
Al-Tadhmon
22:00
Al-Najma
Al-Ittifaq
22:00
A'Ali
Al-Ittihad(BHR)
22:00
Um Alhassam
Qalali
22:00
Isa Town
Iraqi Premier League
Vòng 8
AI Kahrabaa
18:30
Zakho
Arbil
18:30
Al-Naft
Karbalaa
20:45
Newroz SC(IRQ)
Naft Misan
20:45
Al Sinaah
Al Zawraa
21:00
Naft Alwasat
Al Quwa Al Jawiya
23:30
Al Shorta
Italy C1
Vòng 17
Pescara
02:30
Taranto Sport
Iran Div 2
Vòng
FC Vista Turbine
17:30
Mes Soongoun Varzaghan
Foolad Khuzestan B
17:30
Espad Tehran
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Merreikh
21:00
Haidoub FC
Ahli Al Khartoum
23:30
Wad Nobawi
Italy Serie D
Vòng
Real Monterotondo
20:30
US Palmese
U21 Ukraina
Vòng 14
Dnipro-1 U21
16:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Guatemala Reserve League
Vòng
CSD Municipal Reserves
03:48
CD Achuapa Reserves
El Salvador Liga Feminina
Vòng
Alianza FC San Salvador (nữ)
04:15
Santa Tecla (nữ)
Armenia Premier League
Vòng 20
FC Avan Academy
22:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
ASI Abengourou
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Maritimo U23
17:00
Rio Ave U23
Jamaica Premier League
Vòng 4
Siti Worley Garden J
05:00
Dunbeholden FC
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
17:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
17:00
FK Qabala II
Sabayi II
17:00
Araz Nakhchivan
Zaqatala FK
17:00
Turan Tovuz II
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:30
Metropolitan FA
U21 Anh
Vòng 5
Derby County U21
02:00
Southampton U21
Fulham U21
02:00
Arsenal U21
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Bright Stars
U21 Bỉ
Vòng 11
St.-Truidense U21
01:30
FCV Dender EH U21
RS Waasland Beveren U21
01:30
Lierse U21
Westerlo U21
02:00
Lommel SK U21
Deinze U21
02:00
Kortrijk U21
RWD Molenbeek U21
02:00
AS Eupen U21
Excelsior Virton U21
02:00
KV Oostende U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá