Dương Quốc Hoàng lọt top 1 thế giới ở bảng xếp hạng phong độ Fargo Rate

Cơ thủ người Việt Nam Dương Quốc Hoàng được đánh giá là VĐV bida pool có phong độ tốt nhất thế giới, sau giải Alfa Las Vegas 2023.

Cụ thể, trước giải Alfa Las Vegas 2023, Dương Quốc Hoàng được trang Fargo Rate chấm điểm phong độ đạt 805, xếp hạng 26 thế giới. Tuy nhiên, với việc lọt vào tới bán kết giải đấu Alfa Las Vegas 2023, đánh bại những cơ thủ được đánh giá rất cao như Shane Van Boening, Ko Pin Yi, Roland Garcia, cơ thủ sinh năm 1987 thăng tiến tột bậc. Hiện anh được Fargo Rate chấm điểm phong độ 839, cao nhất thế giới, ngang bằng với ‘máy bắn bóng’ Joshua Filler.

Dương Quốc Hoàng lội ngược dòng trước Shane Van Boening, vào bán kết Alfa Las Vegas Open 2023 - Ảnh 2
Cơ thủ Dương Quốc Hoàng là lá cờ đầu của bida pool Việt Nam trên trường quốc tế

Điều kể trên cũng có nghĩa là anh hiện đang được đánh giá có phong độ cao hơn nhiều cơ thủ danh tiếng khác, như Fedor Gorst, Shane Van Boening hay nhà vô địch thế giới Francisco Sanchez Ruiz, anh em nhà Ko Pin Yi, Ko Pin Chung, cơ thủ Carlo Biado hay Eklent Kaci… Đây là lần đầu tiên có một cơ thủ pool Việt Nam đã đạt tới trình độ sẵn sàng thách thức mọi đối thủ.

Fargo Rate là trang tính điểm phong độ các cơ thủ dựa theo tỷ số các trận thắng thua. Công thức tính của Fargo Rate giống như tính elo, hiện đang được áp dụng ở cờ vua. Trong khi đó, bảng xếp hạng của WPA hay matchroom tính theo thứ hạng các cơ thủ đạt được ở những giải đấu lớn, có thời hạn lên tới 2 năm. Vì thế, Dương Quốc Hoàng chỉ lọt top 30 ở bảng xếp hạng matchroom và top 70 ở WPA do không tham dự nhiều giải quốc tế (chủ yếu vì vấn đề visa, thị thực).

Dương Quốc Hoàng lọt top 1 thế giới ở bảng xếp hạng phong độ Fargo Rate - Ảnh 1
Điểm Fargo Rate mới nhất của Dương Quốc Hoàng là 839

Với chiến tích ở 2 giải đấu gần đây là Vô địch thế giới 9 bi và Las Vegas Open 2023, Dương Quốc Hoàng được đánh giá rất cao ở giải Vô địch thế giới 10 bi sẽ diễn ra từ ngày 1/3 (giờ Việt Nam). Giải này có sự hiện diện của 4 cơ thủ Việt Nam, ngoài ‘Hoàng Sao’ còn có Tạ Văn Linh, Nguyễn Anh Tuấn và Lường Đức Thiện.

Predator Pro Billiard Series và Box Sports đạt thỏa thuận sở hữu bản quyền truyền thông và phát sóng nhiều năm, độc quyền trên lãnh thổ Việt Nam, bắt đầu từ mùa giải 2023.

Quý khán giả có thể xem trực tiếp các giải đấu trên các nền tảng sau của Box Sports

https://www.facebook.com/billiardproseries

https://www.youtube.com/@BilliardPoolVN/

Ngoài ra, quý độc giả có thể theo dõi thông tin, hình ảnh mới nhất của các cơ thủ Việt Nam trên iThethao.vn 

TIN LIÊN QUAN
Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 28/2: Khởi tranh VĐTG 10 bi, hấp dẫn World Cup Las Vegas

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 28/2: Khởi tranh VĐTG 10 bi, hấp dẫn World Cup Las Vegas

iThethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay 28/2. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Link xem trực tiếp bida Tạ Văn Linh vs Thorsten Hohmann, 02h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Tạ Văn Linh vs Thorsten Hohmann, 02h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Tạ Văn Linh vs Thorsten Hohmann - giải Vô địch thế giới pool 10 bi 2023, 02h00 ngày 1/3. iThethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tạ Văn Linh vs Thorsten Hohmann hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bida Lường Đức Thiện vs Pijus Labutis, 05h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Lường Đức Thiện vs Pijus Labutis, 05h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Lường Đức Thiện vs Pijus Labutis - giải Vô địch thế giới pool 10 bi 2023, 05h00 ngày 1/3. iThethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Lường Đức Thiện vs Pijus Labutis hôm nay nhanh nhất.

 Link xem trực tiếp bida Nguyễn Anh Tuấn vs Alex Kazakis, 7h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Nguyễn Anh Tuấn vs Alex Kazakis, 7h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Nguyễn Anh Tuấn vs Alex Kazakis - giải Vô địch thế giới pool 10 bi 2023, 7h00 ngày 1/3. iThethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nguyễn Anh Tuấn vs Alex Kazakis hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bida Dương Quốc Hoàng vs Mika Immonen, 10h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Dương Quốc Hoàng vs Mika Immonen, 10h00 ngày 1/3

Link xem trực tiếp bida Dương Quốc Hoàng vs Mika Immonen - giải Vô địch thế giới pool 10 bi 2023, 10h00 ngày 1/3. iThethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Dương Quốc Hoàng vs Mika Immonen hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
TE Capital Open 2023: Bùi Trường An vào tứ kết, trở thành niềm hy vọng cuối của Việt Nam

TE Capital Open 2023: Bùi Trường An vào tứ kết, trở thành niềm hy vọng cuối của Việt Nam

Kết quả Bida 14 giờ trước

Bùi Trường An là cơ thủ Việt Nam duy nhất lọt vào tứ kết TE Capital Open 2023 đang diễn ra ở Singapore.

Phương Linh dừng bước, cơ thủ Việt Nam sạch bóng ở tứ kết PBA Tour chặng 7

Phương Linh dừng bước, cơ thủ Việt Nam sạch bóng ở tứ kết PBA Tour chặng 7

Kết quả Bida 4 ngày trước

Nguyễn Huỳnh Phương Linh là tay cơ Việt Nam cuối cùng còn trụ lại ở PBA Tour chặng 7. Tuy nhiên, anh cũng không thể lọt vào tứ kết.

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 28/11: Phương Linh đơn độc ở vòng 1/8

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 28/11: Phương Linh đơn độc ở vòng 1/8

Trực tiếp Bida 5 ngày trước

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp High1 Resort Championship 2023 hôm nay 28/11. Chặng 7 PBA Tour 2023/2024 có 5 cơ thủ Việt Nam.

Quốc Nguyện ‘rơi từ thiên đàng xuống địa ngục’, cùng Anh Chiến rời PBA Tour chặng 7

Quốc Nguyện ‘rơi từ thiên đàng xuống địa ngục’, cùng Anh Chiến rời PBA Tour chặng 7

Kết quả Bida 5 ngày trước

Trong số 3 cơ thủ Việt Nam dự vòng 3, chỉ có Phương Linh đi tiếp. Quốc Nguyện và Anh Chiến dừng bước với những cảm xúc khác nhau.

Phạm Phương Nam lên ngôi vô địch Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023

Phạm Phương Nam lên ngôi vô địch Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023

Kết quả Bida 5 ngày trước

Đánh bại Tùng Lê tại chung kết, Phạm Phương Nam lên ngôi vô địch Giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023 cực kỳ thuyết phục và giành giải thưởng 80 triệu đồng.

Bích Trâm giành cú đúp danh hiệu tại giải Billiards Carom 3 băng nữ TP.HCM mở rộng 2023

Bích Trâm giành cú đúp danh hiệu tại giải Billiards Carom 3 băng nữ TP.HCM mở rộng 2023

Kết quả Bida 5 ngày trước

Vượt qua Lương Thị Thơm ở trận chung kết, Nguyễn Thị Bích Trâm lên ngôi vô địch giải Billiards Carom 3 băng nữ TP.HCM mở rộng 2023, đồng thời nhận luôn giải series xuất sắc.

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 27/11: Phương Linh, Anh Chiến đấu vòng 3

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 27/11: Phương Linh, Anh Chiến đấu vòng 3

Trực tiếp Bida 6 ngày trước

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp High1 Resort Championship 2023 hôm nay 27/11. Chặng 7 PBA Tour 2023/2024 có 5 cơ thủ Việt Nam.

Đình Nại và Minh Cẩm dừng bước ở vòng 2 PBA Tour chặng 7

Đình Nại và Minh Cẩm dừng bước ở vòng 2 PBA Tour chặng 7

Kết quả Bida 6 ngày trước

Trong số 5 cơ thủ Việt Nam dự vòng 2 PBA Tour chặng 7 2023/2024, có 2 người dừng bước và 3 người đi tiếp.

Quyết Chiến, Phương Vinh cùng thua, Việt Nam mất Siêu Cúp vào tay Hàn Quốc

Quyết Chiến, Phương Vinh cùng thua, Việt Nam mất Siêu Cúp vào tay Hàn Quốc

Kết quả Bida 6 ngày trước

Các cơ thủ Việt Nam không có được phong độ cao nên không bảo vệ được danh hiệu Siêu Cúp Việt – Hàn trước đối thủ đến từ Đông Á.

‘Đầu bếp cầm cơ’ Lu Hui Chan vô địch All Japan Championship 2023

‘Đầu bếp cầm cơ’ Lu Hui Chan vô địch All Japan Championship 2023

Kết quả Bida 6 ngày trước

Cơ thủ đến từ Đài Bắc Trung Hoa, Lu Hui Chan đã tạo nên bất ngờ lớn khi giành chức vô địch All Japan Championship 2023 một cách thuyết phục.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 14
Chelsea Chelsea
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Liverpool Liverpool
Fulham Fulham
West Ham United West Ham United
Crystal Palace Crystal Palace
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Aston Villa Aston Villa
Manchester City Manchester City
Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur
La Liga La Liga
Vòng 15
Mallorca Mallorca
Alaves Alaves
Almeria Almeria
Betis Betis
Sevilla Sevilla
Villarreal Villarreal
Barca Barca
Atletico Madrid Atletico Madrid
Serie A Serie A
Vòng 14
Lecce Lecce
Bologna Bologna
Fiorentina Fiorentina
Salernitana Salernitana
Udinese Udinese
Verona Verona
Sassuolo Sassuolo
AS Roma AS Roma
Napoli Napoli
Inter Milan Inter Milan
Bundesliga Bundesliga
Vòng 13
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
SC Freiburg SC Freiburg
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
Augsburg Augsburg
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 14
Le Havre Le Havre
PSG PSG
Toulouse Toulouse
Lorient Lorient
Stade Brestois Stade Brestois
Clermont Clermont
Monaco Monaco
Montpellier Montpellier
Lille Lille
Metz Metz
Marseille Marseille
Rennes Rennes
V-League V-League
Vòng 4
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Nam Định FC Nam Định FC
Hà Nội FC Hà Nội FC
Bình Định Bình Định
TP.HCM FC TP.HCM FC
Viettel FC Viettel FC
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 6
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Melbourne Victory Melbourne Victory
Newcastle Jets Newcastle Jets
Melbourne City Melbourne City
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 5
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Pohang Steelers Pohang Steelers
Daegu FC Daegu FC
Incheon United Incheon United
Cúp FA Cúp FA
Vòng 2
Eastleigh Eastleigh
Reading Reading
Aldershot Town Aldershot Town
Stockport County Stockport County
Chesterfield Chesterfield
Leyton Orient Leyton Orient
Wrexham Wrexham
Yeovil Town Yeovil Town
J-League 1 J-League 1
Vòng 34
Albirex Niigata Albirex Niigata
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Gamba Osaka Gamba Osaka
Vissel Kobe Vissel Kobe
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Kashima Antlers Kashima Antlers
Yokohama FC Yokohama FC
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Sagan Tosu Sagan Tosu
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
FC Tokyo FC Tokyo
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng
Los Angeles FC Los Angeles FC
Houston Dynamo Houston Dynamo
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 19
Bristol City Bristol City
Norwich City Norwich City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng
Monterrey Monterrey
Atletico San Luis Atletico San Luis
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Tigres UANL Tigres UANL
Puebla Puebla
Hà Lan Hà Lan
Vòng 14
Feyenoord Feyenoord
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
AFC Ajax AFC Ajax
FC Utrecht FC Utrecht
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 37
Flamengo Flamengo
Cuiaba Cuiaba
Palmeiras Palmeiras
Fluminense RJ Fluminense RJ
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Santos Santos
Botafogo RJ Botafogo RJ
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Bragantino Bragantino
Coritiba PR Coritiba PR
Fortaleza Fortaleza
Goias Goias
Gremio (RS) Gremio (RS)
Vasco da Gama Vasco da Gama
America MG America MG
Bahia Bahia
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
China (nữ) U20 China (nữ) U20
Australia (nữ) U20 Australia (nữ) U20
Finland (nữ) U17 Finland (nữ) U17
Italy (nữ) U17 Italy (nữ) U17
Brazil (nữ) Brazil (nữ)
Japan (nữ) Japan (nữ)
Czech Republic (nữ) U17 Czech Republic (nữ) U17
Morocco (nữ) football U17 Morocco (nữ) football U17
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 12
Sporting Braga Sporting Braga
Estoril Estoril
Moreirense Moreirense
Benfica Benfica
Boavista FC Boavista FC
FC Arouca FC Arouca
Scotland Scotland
Vòng 15
Saint Johnstone Saint Johnstone
Celtic FC Celtic FC
Hibernian Hibernian
Aberdeen Aberdeen
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Saint Mirren Saint Mirren
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Thun Thun
Bellinzona Bellinzona
Baden Baden
Aarau Aarau
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 16
St. Gallen St. Gallen
Yverdon Yverdon
Lugano Lugano
Luzern Luzern
Young Boys Young Boys
Servette Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Kasimpasa Kasimpasa
Gazisehir Gaziantep Gazisehir Gaziantep
Trabzonspor Trabzonspor
Kayserispor Kayserispor
Ankaragucu Ankaragucu
Besiktas JK Besiktas JK
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ Phú Thọ
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Phố Hiến Phố Hiến
Ba Lan Ba Lan
Vòng 17
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Legia Warszawa Legia Warszawa
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Na Uy Na Uy
Vòng 30
Molde Molde
Ham-Kam Ham-Kam
Odd Grenland Odd Grenland
Aalesund FK Aalesund FK
Viking Viking
Rosenborg Rosenborg
Sandefjord Sandefjord
Lillestrom Lillestrom
Haugesund Haugesund
Stabaek Stabaek
Bodo Glimt Bodo Glimt
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Valerenga Valerenga
Tromso IL Tromso IL
Stromsgodset Stromsgodset
Brann Brann
Nga Nga
Vòng 17
CSKA Moscow CSKA Moscow
Rostov FK Rostov FK
FC Krasnodar FC Krasnodar
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Terek Grozny Terek Grozny
Spartak Moscow Spartak Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 16
Spartak Trnava Spartak Trnava
MFK Skalica MFK Skalica
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 16
Racing Genk Racing Genk
KAA Gent KAA Gent
Mechelen Mechelen
Sint-Truidense Sint-Truidense
Club Brugge Club Brugge
Standard Liege Standard Liege
Saint Gilloise Saint Gilloise
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 17
Rudes Rudes
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 15
Lecco Lecco
Bari Bari
SudTirol SudTirol
Como Como
Brescia Brescia
Sampdoria Sampdoria
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Andorra CF Andorra CF
SD Huesca SD Huesca
AD Alcorcon AD Alcorcon
Elche Elche
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Albacete Albacete
Mirandes Mirandes
Racing Santander Racing Santander
SD Amorebieta SD Amorebieta
Burgos CF Burgos CF
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
SCU Torreense SCU Torreense
Leixoes Leixoes
Penafiel Penafiel
CD Tondela CD Tondela
Santa Clara Santa Clara
Maritimo Maritimo
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 15
Hertha Berlin Hertha Berlin
SV Elversberg SV Elversberg
Karlsruher SC Karlsruher SC
Hansa Rostock Hansa Rostock
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Hannover 96 Hannover 96
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 17
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
NK Mura 05 NK Mura 05
Maribor Maribor
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 18
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 17
Lyngby Lyngby
Silkeborg Silkeborg
Odense BK Odense BK
Nordsjaelland Nordsjaelland
Brondby IF Brondby IF
Hvidovre IF Hvidovre IF
FC Copenhagen FC Copenhagen
Aarhus AGF Aarhus AGF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 29
Nublense Nublense
Huachipato Huachipato
Cobresal Cobresal
Universidad de Chile Universidad de Chile
Colo Colo Colo Colo
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 19
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Botev Vratsa Botev Vratsa
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng
River Plate River Plate
Belgrano Belgrano
Racing Club Racing Club
Rosario Central Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 17
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Miedz Legnica Miedz Legnica
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Motor Lublin Motor Lublin
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Odra Opole Odra Opole
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 17
SC Verl SC Verl
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Erzurum BB Erzurum BB
Genclerbirligi Genclerbirligi
Goztepe Goztepe
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng
Cancun FC Cancun FC
CF Atlante CF Atlante
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 15
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
Concordia Chiajna Concordia Chiajna
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Lech II Poznan Lech II Poznan
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 10
Ilioupoli Ilioupoli
Egaleo Athens Egaleo Athens
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Kissamikos Kissamikos
Kalamata AO Kalamata AO
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
AEK Athens B AEK Athens B
Aiolikos Aiolikos
Egaleo Athens Egaleo Athens
Ilioupoli Ilioupoli
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Levadiakos Levadiakos
AO Giouchtas AO Giouchtas
Ionikos Ionikos
AEL Larisa AEL Larisa
Niki Volou Niki Volou
Panathinaikos B Panathinaikos B
Tylikratis Tylikratis
Iraklis Iraklis
Kozani F.S. Kozani F.S.
Kambaniakos Kambaniakos
Makedonikos Makedonikos
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 19
FK Vrsac FK Vrsac
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 13
Vasieni Vasieni
Victoria Bardar Victoria Bardar
FCM Ungheni FCM Ungheni
Victoria Bardar Victoria Bardar
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City Adama City
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
Hawassa City FC Hawassa City FC
Ethiopia Nigd Bank Ethiopia Nigd Bank
Malaysia Malaysia
Vòng 25
Pulau Pinang Pulau Pinang
Terengganu Terengganu
Pahang Pahang
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
Perak Perak
Sabah Sabah
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 19
FC Maritsa 1921 FC Maritsa 1921
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
Spartak Varna Spartak Varna
Sportist Svoge Sportist Svoge
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 21
PSIS Semarang PSIS Semarang
PSS Sleman PSS Sleman
Persis Solo FC Persis Solo FC
Madura United Madura United
Pstni Pstni
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
Persija Jakarta Persija Jakarta
Persita Tangerang Persita Tangerang
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 17
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
NK Jarun NK Jarun
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 16
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Duzcespor Duzcespor
Sariyer Sariyer
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Bukaspor Bukaspor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Inegolspor Inegolspor
Usakspor Usakspor
Somaspor Somaspor
Aksarayspor Aksarayspor
Denizlispor Denizlispor
Adiyamanspor Adiyamanspor
Zonguldak Zonguldak
Amedspor Amedspor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 21
Chinland Chinland
Dagon FC Dagon FC
Serbia Serbia
Vòng 17
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Backa Topola Backa Topola
Radnicki Nis Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 17
SOROKSAR SOROKSAR
Vasas Vasas
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Kazincbarcika Kazincbarcika
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Szegedi AK Szegedi AK
Pecsi MFC Pecsi MFC
Duna-Tisza Duna-Tisza
Csakvari TK Csakvari TK
Gyori ETO Gyori ETO
FC Ajka FC Ajka
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
Gyirmot SE Gyirmot SE
Budapest Honved Budapest Honved
BVSC BVSC
Rwanda Rwanda
Vòng
Muhazi United Muhazi United
Etincelles Etincelles
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 13
Silivrispor Silivrispor
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Efeler 09 Efeler 09
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Osmaniyespor Osmaniyespor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Kusadasispor Kusadasispor
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Elazigspor Elazigspor
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Ergene Velimese Ergene Velimese
Eynesil Eynesil
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Turgutluspor Turgutluspor
Pazarspor Pazarspor
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Adana 1954 Adana 1954
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Gumushanespor Gumushanespor
Cankaya FK Cankaya FK
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
Kutahyaspor Kutahyaspor
Viven Bornova Viven Bornova
Orduspor Orduspor
Kestel Kestel
Karabuk Idman Karabuk Idman
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Karsiyaka Karsiyaka
Bulvarspor Bulvarspor
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Erbaaspor S Erbaaspor S
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Vianense Vianense
Lusitania Lusitania
Varzim Varzim
Fafe Fafe
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Sporting CP B Sporting CP B
Dezembro Dezembro
Pero pinheiro Pero pinheiro
Sanjoanense Sanjoanense
Anadia Anadia
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Sporting Braga II Sporting Braga II
UEFA Youth League U19 UEFA Youth League U19
Round 2 Domestic Champions
Dinamo Minsk U19 Dinamo Minsk U19
FSV Mainz 05 U19 FSV Mainz 05 U19
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Montalegre Montalegre
ribeirao ribeirao
GD Vitoria Sernache GD Vitoria Sernache
Peniche Peniche
FC Serpa FC Serpa
Vasco da Gama(POR) Vasco da Gama(POR)
Pevidem SC Pevidem SC
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
CD Gouveia CD Gouveia
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
Brito SC Brito SC
Vila Real Vila Real
GD Fontinhas GD Fontinhas
FC Alverca B FC Alverca B
Gondomar Gondomar
Florgrade Florgrade
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
Marinhense Marinhense
Paredes Paredes
CF Oliveira Douro CF Oliveira Douro
Rebordosa Rebordosa
Salgueiros Salgueiros
Louletano Louletano
Juventude de Evora Juventude de Evora
Maritimo B Maritimo B
Dumiense Dumiense
Amarante Amarante
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Imortal Imortal
Lusitano Evora Lusitano Evora
Camacha Camacha
Mirandela Mirandela
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
AD Marco 09 AD Marco 09
Portosantense Portosantense
Os Sandinenses Os Sandinenses
Real Sport Clube Real Sport Clube
Barreirense Barreirense
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
Vila Mea Vila Mea
O.Elvas O.Elvas
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Beira Mar Beira Mar
S. Joao Ver S. Joao Ver
Tirsense Tirsense
Limianos Limianos
Sertanense FC Sertanense FC
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
Sintrense Sintrense
Rabo Peixe Rabo Peixe
Mortagua Mortagua
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 9
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Jeddah Youth Jeddah Youth
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
America de Cali America de Cali
Millonarios Millonarios
Aruba Division Di Honor Aruba Division Di Honor
Vòng
SV Dakota SV Dakota
SV Deportivo Nacional SV Deportivo Nacional
Albania Super league Albania Super league
Vòng 15
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Teuta Durres Teuta Durres
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
KF Laci KF Laci
KF Tirana KF Tirana
Partizani Tirana Partizani Tirana
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 16
SV Ried SV Ried
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
FC Dornbirn 1913 FC Dornbirn 1913
FC Liefering FC Liefering
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 9
Naxxar Lions Naxxar Lions
Gudja United Gudja United
Floriana F.C. Floriana F.C.
Valletta FC Valletta FC
Gzira United Gzira United
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Hibernians FC Hibernians FC
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Kenya Police FC Kenya Police FC
Muranga Muranga
Bandari Bandari
Muhoroni Youth Muhoroni Youth
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
Bidco United Bidco United
Nzoia United Nzoia United
Sofapaka FC Sofapaka FC
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
Gor Mahia Gor Mahia
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 13
Karela United FC Karela United FC
Bechem United Bechem United
Accra Lions Accra Lions
Nations FC Nations FC
Aduana Stars Aduana Stars
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Nsoatreman FC Nsoatreman FC
Bofoakwa Tano Bofoakwa Tano
Samartex Samartex
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Wasl Dubai U21 Wasl Dubai U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
Baniyas SC Reserves Baniyas SC Reserves
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 11
Remo Stars Remo Stars
Plateau United Plateau United
Bayelsa United Bayelsa United
Abia Warriors Abia Warriors
Sporting Lagos FC Sporting Lagos FC
Katsina United Katsina United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Heartland FC Heartland FC
Gombe United Gombe United
Kano Pillars Kano Pillars
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Nairobi United Nairobi United
Darajani Gogo Darajani Gogo
Kibera Black Stars Kibera Black Stars
Mombasa Elite Mombasa Elite
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal CSD Municipal
CD Zacapa CD Zacapa
CD Achuapa CD Achuapa
Xelaju MC Xelaju MC
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 18
Naestved Naestved
Helsingor Helsingor
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
Aalborg Aalborg
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 13
Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion
AE Zakakiou AE Zakakiou
Nea Salamis Nea Salamis
AEP Paphos AEP Paphos
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
UAE Emirates Cup UAE Emirates Cup
Playoffs
Dabba Al-Fujairah Dabba Al-Fujairah
Al-Jazira Al-Hamra Al-Jazira Al-Hamra
Dubba Al-Husun Dubba Al-Husun
Al Arabi(UAE) Al Arabi(UAE)
Cúp quốc gia Singapore Cúp quốc gia Singapore
Bán kết
Hougang United FC Hougang United FC
DPMM FC DPMM FC
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
Lion City Sailors Lion City Sailors
EAFF Women’s Football Championship EAFF Women’s Football Championship
Qual
Northern Mariana Island (nữ) Northern Mariana Island  (nữ)
North Korea (nữ) North Korea (nữ)
China Hong Kong (nữ) China Hong Kong (nữ)
Mongolia (nữ) Mongolia (nữ)
Chinese Taipei (nữ) Chinese Taipei (nữ)
Guam (nữ) Guam (nữ)
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 17
Urartu II Urartu II
Lernayin Artsakh Lernayin Artsakh
Pyunik B Pyunik B
MIKA Ashtarak MIKA Ashtarak
Shirak Gjumri B Shirak Gjumri B
Ararat Yerevan II Ararat Yerevan II
Alashkert B Martuni Alashkert B Martuni
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Ararat-Armenia B Ararat-Armenia B
Andranik Andranik
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
BKMA II BKMA II
Luxembourg National Division Luxembourg National Division
Vòng 14
UN Kaerjeng 97 UN Kaerjeng 97
Fola Esch Fola Esch
US Mondorf-les-Bains US Mondorf-les-Bains
FC Wiltz 71 FC Wiltz 71
UNA Strassen UNA Strassen
FC Schifflange 95 FC Schifflange 95
Red Boys Differdange Red Boys Differdange
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
F91 Dudelange F91 Dudelange
Victoria Rosport Victoria Rosport
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Blacks Power FC Blacks Power FC
FC Calvary FC Calvary
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Delfin SC Delfin SC
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
Orense SC Orense SC
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Universidad Catolica Universidad Catolica
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 17
Rakow Czestochowa (Youth) Rakow Czestochowa (Youth)
Polonia Warszawa   (Youth) Polonia Warszawa (Youth)
Wisla Krakow (Youth) Wisla Krakow (Youth)
Arka Gdynia (Youth) Arka Gdynia (Youth)
Sandecja Youth Sandecja Youth
Zaglebie Lubin (Youth) Zaglebie Lubin (Youth)
Odra Opole Youth Odra Opole Youth
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
Baleares Baleares
CD Alcoyano CD Alcoyano
UD Melilla UD Melilla
Cordoba Cordoba
Osasuna B Osasuna B
Teruel Teruel
SD Logrones SD Logrones
Celta vigo b Celta vigo b
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
Real Murcia Real Murcia
Barcelona B Barcelona B
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
AD Ceuta AD Ceuta
Ibiza Eivissa Ibiza Eivissa
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Gimnastic Tarragona Gimnastic Tarragona
Antequera CF Antequera CF
Algeciras Algeciras
CD Arenteiro CD Arenteiro
Sabadell Sabadell
Real Sociedad B Real Sociedad B
Ponferradina Ponferradina
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Shakhter Soligorsk Reserves Shakhter Soligorsk Reserves
Bate Borisov Reserves Bate Borisov Reserves
FC Minsk Reserves FC Minsk Reserves
FC Isloch Reserves FC Isloch Reserves
Energetik-BGU Minsk Reserves Energetik-BGU Minsk Reserves
Slavia Mozyr Reserve Slavia Mozyr Reserve
FC Gomel Reserves FC Gomel Reserves
FC Slutsk Reserves FC Slutsk Reserves
Vô địch U17 Đức Vô địch U17 Đức
Vòng 16
VfB Stuttgart U17 VfB Stuttgart U17
FC Heidenheim U17 FC Heidenheim U17
Bayer Leverkusen U17 Bayer Leverkusen U17
Fortuna Dusseldorf U17 Fortuna Dusseldorf U17
Blumenthaler SV U17 Blumenthaler SV U17
Werder Bremen U17 Werder Bremen U17
Monchengladbach U17 Monchengladbach U17
MSV Duisburg U17 MSV Duisburg U17
Viktoria Berlin U17 Viktoria Berlin U17
Energie Cottbus U17 Energie Cottbus U17
FSV Mainz 05 U17 FSV Mainz 05 U17
Kaiserslautern U17 Kaiserslautern U17
FC Schalke 04 U17 FC Schalke 04 U17
Arminia Bielefeld U17 Arminia Bielefeld U17
Hannover 96 U17 Hannover 96 U17
Hamburger SV U17 Hamburger SV U17
Eintracht Frankfurt U17 Eintracht Frankfurt U17
Hoffenheim U17 Hoffenheim U17
RW Essen U17 RW Essen U17
Viktoria koln(U17) Viktoria koln(U17)
Hertha BSC Berlin U17 Hertha BSC Berlin U17
Union Berlin U17 Union Berlin U17
FC IngolstadtU17 FC IngolstadtU17
Karlsruher SC U17 Karlsruher SC U17
RW Oberhausen U17 RW Oberhausen U17
Dortmund U17 Dortmund U17
SC Freiburg U17 SC Freiburg U17
Augsburg U17 Augsburg U17
SC Paderborn 07 U17 SC Paderborn 07 U17
Bochum U17 Bochum U17
Jahn Regensburg U17 Jahn Regensburg U17
Nurnberg U17 Nurnberg U17
VfB Waltrop U17 VfB Waltrop U17
Koln U17 Koln U17
TSV 1860 Munchen U17 TSV 1860 Munchen U17
Bayern Munchen U17 Bayern Munchen U17
Holstein Kiel U17 Holstein Kiel U17
Dynamo DresdenU17 Dynamo DresdenU17
RasenBallsport LeipzigU17 RasenBallsport LeipzigU17
Chemnitzer(U17) Chemnitzer(U17)
VfL Wolfsburg U17 VfL Wolfsburg U17
St. PauliU17 St. PauliU17
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
Murcia B Murcia B
Muleno CF Muleno CF
Alcantarilla Alcantarilla
CD Bullense CD Bullense
SD Huesca II SD Huesca II
CD Ebro CD Ebro
Racing Murcia Racing Murcia
Caravaca CF Caravaca CF
CD Basconia CD Basconia
Alaves C Alaves C
CD Canillas CD Canillas
Las Rozas Las Rozas
Athletic Torrellano Athletic Torrellano
Gandia Gandia
SD Beasain SD Beasain
CD Vitoria(SPA) CD Vitoria(SPA)
Portugalete Portugalete
CD Lagun Onak CD Lagun Onak
UE Tona UE Tona
UE Olot UE Olot
Toledo Toledo
CD Tarancon CD Tarancon
Cazalegas Cazalegas
Quintanar Del Rey Quintanar Del Rey
Villarrubia CF Villarrubia CF
CD Azuqueca CD Azuqueca
CD Villacanas CD Villacanas
CP Villarrobledo CP Villarrobledo
Casalarreina Casalarreina
Rio Sports Rio Sports
Motril Motril
Torredonjimeno Torredonjimeno
CD Diocesano CD Diocesano
CF Trujillo CF Trujillo
CD Utiel CD Utiel
CD Roda CD Roda
CDF Tres Cantos CDF Tres Cantos
CU Collado Villalba CU Collado Villalba
Girona B Girona B
CFJ Mollerussa CFJ Mollerussa
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
CD Carinena CD Carinena
UD Castellonense UD Castellonense
Jove Espanol Jove Espanol
CF Montanesa CF Montanesa
CF Badalona B CF Badalona B
CD Utrera CD Utrera
CD Pozoblanco CD Pozoblanco
Alcorcon B Alcorcon B
Torrejon CF Torrejon CF
Pobla De Mafumet CF Pobla De Mafumet CF
Grama Grama
FC Vilafranca FC Vilafranca
UE Castelldefels UE Castelldefels
Mostoles Mostoles
Parla Escuela Parla Escuela
Albacete B Albacete B
La Solana La Solana
Deportiva Minera Deportiva Minera
Molinense Molinense
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
CD Galapagar CD Galapagar
Olivenza FC Olivenza FC
Atletico Pueblonuevo Atletico Pueblonuevo
EG El Palmar EG El Palmar
CD Algar CD Algar
Malaga B Malaga B
CD Rincon CD Rincon
Castuera Castuera
CF Jaraiz CF Jaraiz
CD Llanes CD Llanes
Sporting de Gijon B Sporting de Gijon B
CD Praviano CD Praviano
UD Gijon Industrial UD Gijon Industrial
Aviles Stadium CF Aviles Stadium CF
Urraca Urraca
Silva SD Silva SD
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
CD Azuaga CD Azuaga
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
CD Binefar CD Binefar
SD Ejea SD Ejea
Polvorin Polvorin
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
FC L FC  L
LHospitalet LHospitalet
Ted Contois Feng Ted Contois Feng
CD Calamonte CD Calamonte
SP Villafranca SP Villafranca
CD Don Alvaro CD Don Alvaro
Constancia Constancia
Portmany Portmany
CD Marchamalo CD Marchamalo
Suokuaili Moss Suokuaili Moss
La Quadra La Quadra
Panaderia Pulido Panaderia Pulido
Villanueva del Pardillo Villanueva del Pardillo
CF Trival Valderas CF Trival Valderas
Marino Marino
Lanzarote Lanzarote
UD Logrones B UD Logrones B
CD Anguiano CD Anguiano
Barcia Barcia
Real Titanico Laviana Real Titanico Laviana
Real Avila CF Real Avila CF
Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
CCD Alberite CCD Alberite
CD Arnedo CD Arnedo
Bell Bridget Bell Bridget
AD Almudevar AD Almudevar
UD Llanera UD Llanera
SD Lenense SD Lenense
CF Calamocha CF Calamocha
CD Utrillas CD Utrillas
UD Levante B UD Levante B
Acero Acero
CD Becerril CD Becerril
CD La Virgen Del Camino CD La Virgen Del Camino
Epila CF Epila CF
Fuentes Fuentes
CF Salmantino CF Salmantino
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
AD San Clemente AD San Clemente
CS Puertollano CS Puertollano
Betanzos CF Betanzos CF
UD Somozas UD Somozas
Real Jaen CF Real Jaen CF
Almeria B Almeria B
Rayo Vallecano B Rayo Vallecano B
CD Colonia Moscardo CD Colonia Moscardo
Balsicas Atletico Balsicas Atletico
Ciudad de Murcia Ciudad de Murcia
SD Borja SD Borja
CF Illueca CF Illueca
Almazan Almazan
Palencia Palencia
Don Benito Don Benito
CD Coria CD Coria
Moralo CP Moralo CP
CP Montehermoso CP Montehermoso
CA River Ebro CA River Ebro
Vianes Vianes
CF Peralada CF Peralada
CP San Cristobal CP San Cristobal
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
Tomelloso Tomelloso
CD Cieza CD Cieza
CD Plus Ultra CD Plus Ultra
Paiosaco Paiosaco
CSD Arzua CSD Arzua
Sarriana Sarriana
CF Alondras CF Alondras
Anaitasuna Anaitasuna
Leioa Leioa
CD Burriana CD Burriana
Castellon B Castellon B
Ontinyent CF Ontinyent CF
Silla CF Silla CF
CDFC La Calzada CDFC La Calzada
CD Tedeon CD Tedeon
At. Pulpileno At. Pulpileno
Lorca Deportiva FC Lorca Deportiva FC
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
CF Platges De Calvia CF Platges De Calvia
Bergantinos CF Bergantinos CF
Pontevedra CF B Pontevedra CF B
CD Torreperogil CD Torreperogil
Poli Almeria Poli Almeria
SD Laredo SD Laredo
CD Naval CD Naval
Tudelano Tudelano
Alfaro Alfaro
CD Estradense CD Estradense
Viveiro CF Viveiro CF
SD San Ignacio SD San Ignacio
Pasaia KE Pasaia KE
UC Ceares UC Ceares
CD Lealtad CD Lealtad
UE Vilassar de Mar UE Vilassar de Mar
UE Rapitenca UE Rapitenca
UB Conquense UB Conquense
CD Torrijos CD Torrijos
Caudal Caudal
Condal CF Condal CF
Atletico Melilla Atletico Melilla
Atletico Mancha real Atletico Mancha real
CD Derio CD Derio
Cultural de Durango Cultural de Durango
Xerez Deportivo Xerez Deportivo
Coria CF Coria CF
L Entregu CF L Entregu CF
CD Colunga CD Colunga
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
Group
Supersport United Supersport United
USM Alger USM Alger
Abu Salim Abu Salim
Sagrada Esperanca Sagrada Esperanca
Academica Do Lobito Academica Do Lobito
Club Africain Club Africain
Stade Malien de Bamako Stade Malien de Bamako
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
AlHilal AlHilal
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Ghana Dream FC Ghana Dream FC
Rivers United Rivers United
SOA Renaissante SOA Renaissante
Zamalek Zamalek
Sekhukhune United Sekhukhune United
Diables Noirs Diables Noirs
Cúp Quốc gia Estonia Cúp Quốc gia Estonia
1/8 Final
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Elva Elva
Liberia First Division Liberia First Division
Vòng
Watanga FC Watanga FC
Invicible Eleven Invicible Eleven
BEA Mountain FC BEA Mountain FC
Freeport Freeport
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 14
La Union CF La Union CF
Aguilas CF Aguilas CF
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
UD Marbella UD Marbella
Ursaria Ursaria
CD Illescas CD Illescas
CA Antoniano CA Antoniano
Manchego Ciudad Manchego Ciudad
CD Cayon CD Cayon
Racing Villalbes Racing Villalbes
SE Penya Independent SE Penya Independent
Lleida Lleida
Sant Andreu Sant Andreu
Formentera Formentera
CD El Palo CD El Palo
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
FC Cartagena B FC Cartagena B
CD Estebona CD Estebona
Torrent C.F Torrent C.F
Valencia CF Mestalla Valencia CF Mestalla
Cacereno Cacereno
AD Llerenense AD Llerenense
Andratks Andratks
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
CE Europa CE Europa
SCR Pena Deportiva SCR Pena Deportiva
UCAM Murcia UCAM Murcia
Mar Menor Mar Menor
Real Aviles Real Aviles
Arandina Arandina
CD Guadalajara CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Getafe B Getafe B
CF La Nucia CF La Nucia
Atletico Saguntino Atletico Saguntino
AD Union Adarve AD Union Adarve
Villanovense Villanovense
Velez CF Velez CF
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
CD Mensajero CD Mensajero
Badajoz Badajoz
UD San Fernando UD San Fernando
Numancia Numancia
Racing B Racing B
Marino luanco Marino luanco
Calahorra Calahorra
CD Izarra CD Izarra
Naxara Naxara
Athletic Bilbao B Athletic Bilbao B
Union Langreo Union Langreo
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
Pontevedra Pontevedra
Compostela Compostela
Barakaldo CF Barakaldo CF
Valle de Egues Valle de Egues
SD Gernika SD Gernika
Brea Brea
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
G. Segoviana G. Segoviana
CD Montijo CD Montijo
Cerdanyola del Valles Cerdanyola del Valles
CF Badalona CF Badalona
CA Antoniano CA Antoniano
CD Ciudad Real CD Ciudad Real
Real Sociedad C Real Sociedad C
UD Logrones UD Logrones
Real Betis B Real Betis B
Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo
CD El Palo CD El Palo
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
CD Guadalajara CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
CD San Fernando de Henares CD San Fernando de Henares
Numancia Numancia
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Getafe B Getafe B
AD Union Adarve AD Union Adarve
Villanovense Villanovense
FC Cartagena B FC Cartagena B
CD Estebona CD Estebona
Ursaria Ursaria
CD Illescas CD Illescas
La Union CF La Union CF
Aguilas CF Aguilas CF
CD Mensajero CD Mensajero
Badajoz Badajoz
Orihuela CF Orihuela CF
Cadiz B Cadiz B
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
UD Marbella UD Marbella
Cacereno Cacereno
AD Llerenense AD Llerenense
Hercules Hercules
CE Manresa CE Manresa
UCAM Murcia UCAM Murcia
Mar Menor Mar Menor
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
Velez CF Velez CF
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
G. Segoviana G. Segoviana
CD Montijo CD Montijo
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 10
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
Akritas Chloraka Akritas Chloraka
Hong Kong  Elite Cup Hong Kong Elite Cup
Group
Sham Shui Po Sham Shui Po
Wofoo Tai Po Wofoo Tai Po
Eastern A.A Football Team Eastern A.A Football Team
U23 Hồng Kông U23 Hồng Kông
U19 Pháp U19 Pháp
Vòng 14
Concarneau U19 Concarneau U19
Trelissac U19 Trelissac U19
Clermont U19 Clermont U19
Pagny sur Moselle U19 Pagny sur Moselle U19
Guingamp U19 Guingamp U19
SPA Merignacais U19 SPA Merignacais U19
Brest Stade U19 Brest Stade U19
USSA Vertou (U19) USSA Vertou (U19)
Le Havre U19 Le Havre U19
Quevilly US U19 Quevilly US U19
Nantes U19 Nantes U19
Avranches U19 Avranches U19
LensU19 LensU19
Montfermeil U19 Montfermeil U19
Lorient U19 Lorient U19
Bordeaux U19 Bordeaux U19
Dunkerque U19 Dunkerque U19
Lille U19 Lille U19
Dijon U19 Dijon U19
AuxerreU19 AuxerreU19
Stade Reims U19 Stade Reims U19
Chambly FC U19 Chambly FC U19
Troyes U19 Troyes U19
Paris FC U19 Paris FC U19
Angers SCO U19 Angers SCO U19
Chateauroux U19 Chateauroux U19
Lyon U19 Lyon U19
MontferrandaiseU19 MontferrandaiseU19
Amiens U19 Amiens U19
Saran U19 Saran U19
Nice U19 Nice U19
Bastia U19 Bastia U19
Ajaccio U19 Ajaccio U19
Montpellier U19 Montpellier U19
Saint Etienne U19 Saint Etienne U19
Ajaccio Gfco U19 Ajaccio Gfco U19
Rodez Aveyron U19 Rodez Aveyron U19
Marseille U19 Marseille U19
Orleans US 45 U19 Orleans US 45 U19
Metz U19 Metz U19
AC Bobigny U19 AC Bobigny U19
StrasbourgU19 StrasbourgU19
Valenciennes US U19 Valenciennes US U19
Caen U19 Caen U19
U19 PSG U19 PSG
Montrouge U19 Montrouge U19
Colomiers U19 Colomiers U19
Air Bel U19 Air Bel U19
Avenir Sportif Beziers U19 Avenir Sportif Beziers U19
Toulouse U19 Toulouse U19
Bourg Peronnas U19 Bourg Peronnas U19
SochauxU19 SochauxU19
Greece U19 Greece U19
Vòng
Atromitos U19 Atromitos U19
PAS Giannina U19 PAS Giannina U19
Panathinaikos U19 Panathinaikos U19
OFI Crete U19 OFI Crete U19
Volos Nps U19 Volos Nps U19
Olympiakos Piraeus  U19 Olympiakos Piraeus U19
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 15
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
Sabah FK Baku Sabah FK Baku
FC Neftci Baku FC Neftci Baku
Zira FK Zira FK
Hạng nhì Tunisia Hạng nhì Tunisia
Vòng 9
Oceano Kerkennah Oceano Kerkennah
Chebba Chebba
SC Moknine SC Moknine
AS Djelma AS Djelma
CO Sidi Bouzid CO Sidi Bouzid
Jerba Midoun Jerba Midoun
Rejiche Rejiche
AS Gabes AS Gabes
CS.Hammam-Lif CS.Hammam-Lif
Jeunesse Sportive Omrane Jeunesse Sportive Omrane
Stade Gabesien Stade Gabesien
E. M. Mahdia E. M. Mahdia
ES Rades ES Rades
CS Korba CS Korba
Hong Kong 3rd Division Hong Kong 3rd Division
Vòng
Sui Tung Sui Tung
Supreme FC Supreme FC
Islands District FT Islands District FT
Tsun Tat Kwok Keung Tsun Tat Kwok Keung
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 8
Rajasthan Club Rajasthan Club
Shillong Lajong FC Shillong Lajong FC
Mohammedan SC Mohammedan SC
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 12
Inter Milan U20 Inter Milan U20
AS Roma U20 AS Roma U20
Vô địch U19 Đức Vô địch U19 Đức
Vòng 13
Werder Bremen U19 Werder Bremen U19
RB LeipzigU19 RB LeipzigU19
Monchengladbach U19 Monchengladbach U19
Wuppertaler SV Borussia U19 Wuppertaler SV Borussia U19
Bayern Munchen U19 Bayern Munchen U19
VfB Stuttgart U19 VfB Stuttgart U19
TSV 1860 Munchen U19 TSV 1860 Munchen U19
Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19
Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19
Paderborn U19 Paderborn U19
Fortuna Dusseldorf U19 Fortuna Dusseldorf U19
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
Koln U19 Koln U19
MSV Duisburg U19 MSV Duisburg U19
Viktoria koln U19 Viktoria koln U19
Bayer Leverkusen U19 Bayer Leverkusen U19
Union Berlin U19 Union Berlin U19
Carl Zeiss Jena U19 Carl Zeiss Jena U19
Arminia Bielefeld U19 Arminia Bielefeld U19
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
Hansa Rostock U19 Hansa Rostock U19
Hannover 96 U19 Hannover 96 U19
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 12
Al Safa(KSA) Al Safa(KSA)
Uhud Uhud
Guatemala D2 Guatemala D2
Vòng
Marquense Marquense
Universidad de San Carlos Universidad de San Carlos
Montenegro Division 2 Montenegro Division 2
Vòng 19
Otrant Otrant
FK Podgorica FK Podgorica
FK Berane FK Berane
Internacional Podgorica Internacional Podgorica
Bokelj Kotor Bokelj Kotor
FK Grbalj Radanovici FK Grbalj Radanovici
FK Iskra Danilovgrad FK Iskra Danilovgrad
OSK Igalo OSK Igalo
KOM Podgorica KOM Podgorica
Lovcen Cetinje Lovcen Cetinje
Hong Kong First Division League Hong Kong First Division League
Vòng 9
Sài Gòn Sài Gòn
Central   Western District RSA Central Western District RSA
Kowloon City Kowloon City
Shatin SA Shatin SA
Eastern District SA Eastern District SA
Wing Yee FT Wing Yee FT
Wong Tai Sin Wong Tai Sin
3 Sing FC 3 Sing FC
Kai Jing Kai Jing
South China AA South China AA
Yuen Long FC Yuen Long FC
Citizen Citizen
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
Manchester 62 FC Manchester 62 FC
College 1975 FC College 1975 FC
Europa Point Europa Point
St Joseph's FC St Joseph's FC
Hong Kong Premier League Hong Kong Premier League
Vòng 11
North District FC North District FC
Kitchee Kitchee
Italy C1 Italy C1
Vòng 16
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Sestri Levante Sestri Levante
Fermana Fermana
Sassari Torres Sassari Torres
Novara Novara
Vicenza Vicenza
Olbia Olbia
Perugia Perugia
Juve Stabia Juve Stabia
Benevento Benevento
Alessandria Alessandria
US Fiorenzuola US Fiorenzuola
Juve Stabia Juve Stabia
Benevento Benevento
Latina Latina
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
AC Monopoli AC Monopoli
Giugliano Giugliano
Nuova Monterosi Nuova Monterosi
Messina Messina
Potenza Potenza
Taranto Sport Taranto Sport
Audace Cerignola Audace Cerignola
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
Avellino Avellino
Turris Neapolis Turris Neapolis
FB Brindisi 1912 FB Brindisi 1912
Crotone Crotone
Catania Catania
Francavilla Francavilla
Albinoleffe Albinoleffe
Pro Vercelli Pro Vercelli
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
Us Pergolettese Us Pergolettese
Giana Giana
Trento Trento
Mantova Mantova
Renate AC Renate AC
Padova Padova
Lumezzane Lumezzane
Vis Pesaro Vis Pesaro
Rimini Rimini
Catania Catania
Francavilla Francavilla
Audace Cerignola Audace Cerignola
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
Avellino Avellino
Turris Neapolis Turris Neapolis
FB Brindisi 1912 FB Brindisi 1912
Crotone Crotone
Pro Sesto Pro Sesto
Legnago Salus Legnago Salus
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 16
FSV luckenwalde FSV luckenwalde
Energie Cottbus Energie Cottbus
Stuttgarter Kickers Stuttgarter Kickers
Hessen Kassel Hessen Kassel
Te Cu Kukuh Atta Seip Te Cu Kukuh Atta Seip
TSV Aubstadt TSV Aubstadt
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
Eintracht Norderstedt Eintracht Norderstedt
Eintracht Frankfurt (Youth) Eintracht Frankfurt (Youth)
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 16
Rheindorf Altach Rheindorf Altach
Austria Lustenau Austria Lustenau
FC Blau Weiss Linz FC Blau Weiss Linz
Sturm Graz Sturm Graz
Austria Wien Austria Wien
LASK Linz LASK Linz
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 33
Nacional Potosi Nacional Potosi
Royal Pari FC Royal Pari FC
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 10
Atletic Club D Escaldes Atletic Club D Escaldes
UE Santa Coloma UE Santa Coloma
FC Pas de la Casa FC Pas de la Casa
FC Ordino FC Ordino
CF Esperanca dAndorra CF Esperanca dAndorra
Penya Encarnada Penya Encarnada
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
CE Carroi CE Carroi
Macedonian First Football League Macedonian First Football League
Vòng 17
Sileks Sileks
FK Rinija Gostivar FK Rinija Gostivar
FK Tikves Kavadarci FK Tikves Kavadarci
FC Struga Trim   Lum FC Struga Trim Lum
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
Voska Sport Voska Sport
Rabotnicki Skopje Rabotnicki Skopje
Academy Pandev Academy Pandev
FK Shkupi FK Shkupi
FK Shkendija 79 FK Shkendija 79
Moldova Divizia Nationala Moldova Divizia Nationala
Vòng 14
CSF Baliti CSF Baliti
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
FC Floresti FC Floresti
FC Milsami FC Milsami
CF Sparta Selemet CF Sparta Selemet
CS Petrocub CS Petrocub
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
Dacia-Buiucani Dacia-Buiucani
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 14
Oostende Oostende
Lierse Lierse
RFC de Liege RFC de Liege
Seraing United Seraing United
FCV Dender EH FCV Dender EH
Francs Borains Francs Borains
Turkmenistan Turkmenistan
Vòng 23
Arkadag FK Arkadag FK
FC Altyn Asyr FC Altyn Asyr
Kopetdag Asgabat Kopetdag Asgabat
HTTU Asgabat HTTU Asgabat
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 2
Cunupia FC Cunupia FC
Prison Service FC Prison Service FC
Trinidad Tobago Police FC Trinidad  Tobago Police FC
National Defense Forces National Defense Forces
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
Trapani Trapani
Portici 1906 Portici 1906
Pinerolo FC Pinerolo FC
ASD Citta Di Varese ASD Citta Di Varese
USD Casatese USD Casatese
Desenzano Calvina Desenzano Calvina
Treviso Treviso
Luparense FC Luparense FC
Vibonese Vibonese
ASD San Luca ASD San Luca
Sanremese Sanremese
Ligorna Ligorna
Varesina Calcio Varesina Calcio
Legnano Legnano
AC Locri AC Locri
Igea Virtus Igea Virtus
AVC Vogherese AVC Vogherese
FC Vado FC Vado
Citta Di S. Agata Citta Di S. Agata
Nuova Gioiese Nuova Gioiese
A.S.D. Bra A.S.D. Bra
ASD Alcione ASD Alcione
ASD Victor San Marino ASD Victor San Marino
Forli Forli
ASD Atletico Ascoli ASD Atletico Ascoli
FC Fossombrone 1949 FC Fossombrone 1949
Budoni Budoni
San Marzano Calcio San Marzano Calcio
SS Angri SS Angri
Citta di Fasano Citta di Fasano
Clodiense Clodiense
AC Dolomiti Bellunesi AC Dolomiti Bellunesi
Ghivizzano Ghivizzano
Sansepolcro ASD Sansepolcro ASD
Chieti Chieti
San Nicolo San Nicolo
Cavese Cavese
Boreale Boreale
Casarano Casarano
Barletta Barletta
Villa dAlme Valbrembana Villa dAlme Valbrembana
Club Milano Club Milano
Livorno Livorno
Figline Figline
ASD Flaminia Civita Castellana ASD Flaminia Civita Castellana
Romana FC Romana FC
A.S Andria Bat A.S Andria Bat
Matera Matera
ASD Brusaporto ASD Brusaporto
Ponte San Pietro Ponte San Pietro
US Breno US Breno
Bassano Bassano
Aglianese Aglianese
Mezzolara Mezzolara
L'Aquila L'Aquila
Vastogirardi Vastogirardi
Gladiator Gladiator
Ischia Isolaverde Ischia Isolaverde
FBC Gravina FBC Gravina
Gallipoli Gallipoli
Chieri Chieri
Alba(ITA) Alba(ITA)
USD Castellanzese USD Castellanzese
ASD Caldiero Terme ASD Caldiero Terme
ASD Rigamonti Castegnato ASD Rigamonti Castegnato
APDC Chions APDC Chions
US Corticella US Corticella
Certaldo Certaldo
FC Matese FC Matese
Riccione Riccione
Nocerina Nocerina
Atletico Uri Atletico Uri
ASD Martina Franca ASD Martina Franca
Santa Maria Santa Maria
Chisola Chisola
US Albenga US Albenga
Virtus Ciserano Bergamo Virtus Ciserano Bergamo
AC Palazzolo (ITL) AC Palazzolo (ITL)
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
ASD Mori S Stefano ASD Mori S Stefano
ASD Fanfulla ASD Fanfulla
Prato Prato
Ponsacco Ponsacco
Tau calcio Tau calcio
Real Monterotondo Real Monterotondo
ASD Termoli Calcio ASD Termoli Calcio
AS Ostia Mare AS Ostia Mare
USD Latte Dolce USD Latte Dolce
Palmese 1914 Palmese 1914
USD Bitonto USD Bitonto
ASD Canicatti ASD Canicatti
Reggina Reggina
Derthona Derthona
ASD RG Ticino ASD RG Ticino
Clivense Clivense
Piacenza Piacenza
AC Este AC Este
ACD Campodarsego ACD Campodarsego
Renty ging Renty ging
Imolese Imolese
Real Forte Querceta Real Forte Querceta
Grosseto Grosseto
Roma City Roma City
Alma Juventus Fano Alma Juventus Fano
Rotonda Rotonda
Manfredonia Manfredonia
Gozzano Gozzano
Asti Asti
US Folgore Caratese US Folgore Caratese
Arconatese Arconatese
AC Mestre AC Mestre
US Adriese US Adriese
San Donato Tavarnelle San Donato Tavarnelle
Montevarchi Montevarchi
Tivoli Calcio Tivoli Calcio
Sora Sora
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
Cynthiabalonga Cynthiabalonga
Lavagnese Lavagnese
Borgosesia Borgosesia
Real Calepina FC Real Calepina FC
A.C. Crema 1908 A.C. Crema 1908
Montecchio Maggiore Montecchio Maggiore
Montebelluna Montebelluna
Sangiuliano City Nova Sangiuliano City Nova
Pistoiese Pistoiese
Sangiovannese Sangiovannese
SC Cenaia SC Cenaia
Vigor Senigallia Vigor Senigallia
Avezzano Avezzano
USD Pont Donnaz USD Pont Donnaz
Fezzanese Fezzanese
Tritium Tritium
Caravaggio Caravaggio
Portogruaro Portogruaro
Virtus Bolzano Virtus Bolzano
ACD SantAngelo ACD SantAngelo
Borgo San Donnino Borgo San Donnino
ASD Sporting Trestina ASD Sporting Trestina
Gavorrano Gavorrano
ASD Ragusa Calcio ASD Ragusa Calcio
ASD Licata ASD Licata
Nardo Nardo
Gelbison Gelbison
Castrovillari Castrovillari
US Siracusa US Siracusa
Ardea Ardea
Cassino Cassino
Team Altamura Team Altamura
Paganese Paganese
Real Casalnuovo Real Casalnuovo
Acireale Acireale
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 13
Standard Liege B (nữ) Standard Liege B (nữ)
Eendracht Aalst (nữ) Eendracht Aalst (nữ)
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 16
FC Shakhtar Donetsk U21 FC Shakhtar Donetsk U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21) Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Nam Phi Nam Phi
Bán kết
AmaZulu AmaZulu
TS Galaxy TS Galaxy
Primera Division de El Salvador Primera Division de El Salvador
Vòng
CD FAS CD FAS
CD Dragon CD Dragon
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
Jocoro FC Jocoro FC
Aguila Aguila
A.D. Isidro Metapan A.D. Isidro Metapan
Ngoại hạng Senegal Ngoại hạng Senegal
Vòng
Guediawaye Guediawaye
Jamono Fatick Jamono Fatick
Linguere Linguere
US Ouakam Dakar US Ouakam Dakar
SONACOS SONACOS
Casamance Casamance
San Marino San Marino
Vòng 11
SP Domagnano SP Domagnano
San Giovanni San Giovanni
Fiorentino Fiorentino
SP La Fiorita SP La Fiorita
AC Juvenes AC Juvenes
Folgore/Falciano Folgore/Falciano
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
CD Muxes CD Muxes
Chivas Alamos FC Chivas Alamos FC
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Atletico de Madrid U19 Atletico de Madrid U19
UD San Sebastian Reyes U19 UD San Sebastian Reyes U19
Inter Amistad U19 Inter Amistad U19
Leganes U19 Leganes U19
Patacona CF U19 Patacona CF U19
Villarreal U19 Villarreal U19
Real Betis U19 Real Betis U19
CD 26 de Febrero U19 CD 26 de Febrero U19
Bilbao U19 Bilbao U19
Dux Logrono U19 Dux Logrono U19
AD San Juan U19 AD San Juan U19
UDC Txantrea U19 UDC Txantrea U19
Coruxo U19 Coruxo U19
Real Oviedo U19 Real Oviedo U19
Racing Santander U19 Racing Santander U19
ED Val Minor Nigran U19 ED Val Minor Nigran U19
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
Real Madrid U19 Real Madrid U19
CF Alhendin Balompie U19 CF Alhendin Balompie U19
Cordoba U19 Cordoba U19
Valladolid U19 Valladolid U19
Rayo Vallecano U19 Rayo Vallecano U19
Getafe U19 Getafe U19
Numancia U19 Numancia U19
Real Zaragoza U19 Real Zaragoza U19
Mercantil U19 Mercantil U19
Malaga U19 Malaga U19
Sevilla U19 Sevilla U19
San Felix CF U19 San Felix CF U19
Granada U19 Granada U19
Cartagena FC U19 Cartagena FC U19
Real Murcia U19 Real Murcia U19
Valencia U19 Valencia U19
Kelme CF U19 Kelme CF U19
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 17
Pardubice Pardubice
Sparta Praha Sparta Praha
Banik Ostrava Banik Ostrava
FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen
Tescoma Zlin Tescoma Zlin
Slavia Praha Slavia Praha
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng
Kongsvinger Kongsvinger
Kristiansund BK Kristiansund BK
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 3
Nippon Sport Science Universit (nữ) Nippon Sport Science Universit (nữ)
Teikyo Heisei University (nữ) Teikyo Heisei University (nữ)
Viamaterras Miyazaki (nữ) Viamaterras Miyazaki (nữ)
Toyo University (nữ) Toyo University (nữ)
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Fukuoka AN (nữ) Fukuoka AN (nữ)
Hạng 2 Thái Lan Hạng 2 Thái Lan
Vòng 12
Rasi Salai United Rasi Salai United
Udon United Udon United
North Bangkok College North Bangkok College
Royal Thai Air Force FC Royal Thai Air Force FC
Ubon Krua Napat FC Ubon Krua Napat FC
SURANAREE BLACK CAT FC SURANAREE BLACK CAT FC
Nonthaburi Nonthaburi
Kasem Bundit University FC Kasem Bundit University FC
Samut Sakhon Samut Sakhon
Bankunmae FC Bankunmae FC
Mahasarakham United FC Mahasarakham United FC
Khonkaen Mordindang FC Khonkaen Mordindang FC
Bangkok Bangkok
Samut Prakan FC Samut Prakan FC
English Women's Conference South English Women's Conference South
Vòng 11
Oxford United (nữ) Oxford United (nữ)
Cardiff City (nữ) Cardiff City (nữ)
Rugby Borough (nữ) Rugby Borough (nữ)
Chatham Town (nữ) Chatham Town (nữ)
Billericay Town (nữ) Billericay Town (nữ)
Ipswich Town (nữ) Ipswich Town (nữ)
Hashtag United (nữ) Hashtag United (nữ)
Cheltenham Town (nữ) Cheltenham Town (nữ)
London Bees (nữ) London Bees (nữ)
Portsmouth (nữ) Portsmouth (nữ)
Milton Keynes Dons (nữ) Milton Keynes Dons (nữ)
Plymouth Argyle (nữ) Plymouth Argyle (nữ)
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 6
Desportivo Huila Desportivo Huila
Benfica Lubango Benfica Lubango
Interclube Luanda Interclube Luanda
CD Sao Salvador CD Sao Salvador
Ukraina Ukraina
Vòng 16
FC Mynai FC Mynai
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
Chernomorets Odessa Chernomorets Odessa
LNZ Lebedyn LNZ Lebedyn
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
Hong Kong 2nd Division Hong Kong 2nd Division
Vòng 10
Mutual Football Club Mutual Football Club
WSE WSE
Chelsea FC Soccer School (HK) Chelsea FC Soccer School (HK)
Kowloon Cricket Club Kowloon Cricket Club
Kwun Tong Kwun Tong
Convoy Sun Hei Convoy Sun Hei
Metro Gallery Metro Gallery
Wan Chai Wan Chai
Fu Moon FC Fu Moon FC
Yau Tsim Mong Yau Tsim Mong
Tung Sing FC Tung Sing FC
Wing Go FC Wing Go FC
Kwong Wah AA Kwong Wah AA
Lucky Mile FC Lucky Mile FC
Kwai Tsing District FA Kwai Tsing District FA
Tuen Mun Football Team Tuen Mun Football Team
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 9
Tarxien Rainbows F.C Tarxien Rainbows F.C
Marsa Marsa
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
Msida St. Joseph Msida St. Joseph
Senglea Athletic Senglea Athletic
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
Swieqi United Swieqi United
Zebbug Rangers Zebbug Rangers
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
VfR Mannheim VfR Mannheim
Goppinger SV Goppinger SV
Rotenburger SV Rotenburger SV
SSV Vorsfelde SSV Vorsfelde
Schwarz-Weiss Essen Schwarz-Weiss Essen
TVD Velbert TVD Velbert
SpVg Porz 1919 SpVg Porz 1919
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
FC Brunninghausen FC Brunninghausen
1. FC Gievenbeck 1. FC Gievenbeck
DJK Adler Union Frintrop DJK Adler Union Frintrop
FC Kleve FC Kleve
Ratingen SV Ratingen SV
SF Hamborn 07 SF Hamborn 07
Fortuna Cologne II Fortuna Cologne II
Siegburger SV 04 Siegburger SV 04
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng 15
Antwerp B Antwerp B
Royal Cappellen FC Royal Cappellen FC
Sint-Eloois-Winkel Sint-Eloois-Winkel
Thes Sport Thes Sport
Leuven B Leuven B
Union Royale Namur Union Royale Namur
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
PSBS Biak