Bán kết 1 MSI 2021: GALA tỏa sáng, RNG giành vé vào chung kết

Ngày thi đấu của trận bán kết 1 (21/5) MSI 2021 đã chứng kiến màn đọ súng nghẹt thở giữa 2 xạ thủ RNG GALA và PSG Doggo. Sau cùng, RNG là đội tuyển giành được tấm vé đến với chung kết MSI 2021 khi GALA là người chơi xuất sắc hơn.

Ván 1: RNG 1-0 PSG

RNG quyết định tước đi con bài đã mang lại chiến thắng cho PSG ở vòng hỗn chiến: Zoe trong tay Maple. Giai đoạn đầu cũng như giữa trận diễn ra khá an toàn và chậm rãi với những pha ăn miếng trả miếng đến từ cả 2 đội.

PSG là đội có được 3 rồng nguyên tố đầu tiên nhưng RNG mới là đội có được thành công linh hồn rồng gió. Đến giai đoạn cuối trận, Tristana của GALA là không thể ngăn cản khi có được sự bảo kê từ giáp của Braum, Orianna, "khiên đen" của Morgana cùng phép bổ trợ "thanh tẩy". Công trình của PSG và các mục tiêu lớn trên bản đồ bị hủy diệt quá nhanh dưới họng súng của GALA. RNG quét sạch PSG tại giao tranh trước hang rồng ngàn tuổi và có được chiến thắng trong ván đấu đầu tiên sau 45 phút thi đấu.

Ván 2: RNG 1-1 PSG

RNG tiếp tục sử dụng bộ đôi Morgana cùng một vị tướng có khả năng gánh đội mà lần này là Kai'sa. Giai đoạn đầu trận, PSG khai thác thành công "tốc biến" của Cryin sau một pha di chuyển hớ hênh. Ngay sau đó khả năng macro đến từ PSG liên tục đem lại lợi thế về mạng và trụ cho họ. Maple và Doggo cực kỳ "xanh" ngay từ phút thứ 16 của trận đấu. Ván đấu thứ 2 là một màn "lăn cầu tuyết" hoàn hảo của PSG và đội tuyển đến từ HongKong này đã giành chiến thắng trước khi trận đấu điểm phút thứ 30.

Ván 3: RNG 2-1 PSG

RNG là đội có được lợi thế trong giai đoạn đầu trận khi PSG là đội liên tục di chuyển lỗi. Sự chênh lệch quá lớn về chỉ số lính giữa hai xạ thủ khiến đường dưới của PSG vô cùng áp lực. RNG lăn quả cầu tuyết trên khắp bản đồ và nuôi thành công điều kiện thắng của đội hình là Kai'sa trong tay GALA. RNG dứt điểm gọn gàng PSG trong ván đấu thứ 3 tại phút thứ 23 và chỉ cần một chiến thắng nữa để tiến đến trận chung kết MSI 2021.

Ván 4: RNG 3-1 PSG

RNG vẫn trung thành với chiến thuật nuôi xạ thủ khi lấy cặp đôi Morgana và Kai'sa lần thứ 3 trong trận bán kết này. Phút thứ 8, một pha biến về vô cùng ẩu của Doggo khiến PSG phải trả giá khá đắt khi là một điểm hạ gục cùng lợi thế thắng đường thuộc về GALA. Trong các tình huống giao tranh sau đó, Gangplank trong tay Hanabi có thể gây ra lượng sát thương khủng nhưng điều này vẫn chưa đủ để ngăn cản GALA. RNG có được linh hồn rồng lửa nhưng mất người đi rừng, PSG tranh thủ ép Baron và giao tranh thắng lợi. Tuy nhiên, khi trận đấu kéo đến phút thứ 35, PSG đã có một pha tự hủy tại rồng ngàn tuổi rồi để RNG quét sạch. RNG đẩy thẳng vào nhà chính của PSG và chính thức là đội bước vào trận chung kết MSI 2021 diễn ra vào ngày 23/5 tới đây.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định bán kết MSI 2021: DK vs MAD

Nhận định bán kết MSI 2021 trận đấu giữa DK và MAD. DK lại khiến đại diện của châu Âu ôm hận?

Nhận định MSI 2021: RNG vs PSG

Nhận định trận bán kết 1 MSI 2021 giữa RNG và PSG. RNG đứng trước thử thách lớn khi PSG có phong độ cao.

Bán kết MSI 2021: PSG cần làm gì để quật ngã RNG?

Đối đầu với đại diện của LPL, hạt giống số một của PCS sẽ gặp không ít khó khăn khi đối thủ tỏ ra quá đa dạng về mặt chiến thuật.

LCK lên tiếng về việc Damwon bị thay đổi lịch thi đấu ở bán kết MSI 2021

Phía Hàn Quốc cảm thấy không hài lòng về việc Riot Games sắp xếp lịch thi đấu bán kết MSI 2021, khi Damwon không được đảm bảo quyền lợi dù đứng đầu vòng hỗn chiến.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Karmine Corp chính thức mở cửa sân vận động Esports

Karmine Corp chính thức mở cửa sân vận động Esports

Mới đây, tổ chức Esports Pháp Karmine Corp chính thức công bố "sân vận động" tên Les Arènes, ngay tại trung tâm khu Évry-Courcouronnes của Paris, Pháp. Theo đó, sân này có sức chứa khoảng 3.000 chỗ ngồi, là nơi tổ chức sự kiện, giải đấu cũng như giao lưu.

Slayder: 'Thi đấu ở nước ngoài là mục tiêu của tôi từ rất lâu rồi'

Slayder: 'Thi đấu ở nước ngoài là mục tiêu của tôi từ rất lâu rồi'

Trên trang cá nhân, xạ thủ Nguyễn “Slayder” Linh Vương thông báo đã chính thức gia nhập Nigma Galaxy. Theo đó, Slayder mong rằng người hâm mộ sẽ luôn theo dõi và ủng hộ quyết định của mình.

Slayder chính thức đến Saudi Arabia thi đấu, gia nhập Nigma Galaxy

Slayder chính thức đến Saudi Arabia thi đấu, gia nhập Nigma Galaxy

Trên trang chủ, Nigma Galaxy công bố đội hình tham dự Arabian League mùa Hè 2024. Theo đó, Nguyễn “Slayder” Linh Vương sẽ là xạ thủ mới của Nigma Galaxy.

HLV Yuna chia tay Team Whales

HLV Yuna chia tay Team Whales

Trên trang cá nhân, HLV Huỳnh "Yuna" Văn Tân thông báo sẽ rời Team Whales trước thềm VCS 2024 mùa Hè.

Esports World Cup công bố các đội tham dự nội dung Liên Minh Huyền Thoại

Esports World Cup công bố các đội tham dự nội dung Liên Minh Huyền Thoại

Ban tổ chức Esports World Cup chính thức thông báo danh sách các đội thi đấu nội dung Liên Minh Huyền Thoại (LMHT), theo đó bao gồm 8 đội từ các khu vực LCK, LPL, LEC và LCS.

Jensen rời FlyQuest chỉ sau 1 mùa?

Jensen rời FlyQuest chỉ sau 1 mùa?

Theo tin đồn từ Sheep Esports, đường giữa Nicolai "Jensen" Jensen của FlyQuest sắp chuyển sang Dignitas thi đấu. Nếu tin đồn trên được xác nhận, tuyển thủ người Đan Mạch sẽ trở lại đội tuyển cũ chỉ sau 1 mùa thi đấu trong đội hình đương kim á quân LCS.

Dàn sao LCK chính thức tới Việt Nam

Dàn sao LCK chính thức tới Việt Nam

Trong tối ngày 23/5 và trưa ngày 24/5, các tuyển thủ LCK gồm Morgan, Lucid, ShowMaker, Deft và Beryl chính thức tới Hà Nội tham dự sự kiện theo lời mời của Tổng cục Du lịch Hàn Quốc tại Việt Nam. Bên cạnh đó, dàn sao của GenG cũng chính thức có mặt tại Thành phố Hồ Chí Minh, đi theo lời mời sụ kiện từ LG.

CKTG 2023 giành giải sự kiện Esports nổi bật của năm

CKTG 2023 giành giải sự kiện Esports nổi bật của năm

Trong lễ trao giải Sports Emmys, Liên Minh Huyền Thoại (LMHT) tiếp tục giành được giải thưởng danh giá "Sự kiện Esports nổi bật của năm" với trận chung kết CKTG 2023 giữa T1 - Weibo Gaming. Đây cũng là lần thứ hai liên tiếp LMHT giành giải, sau khi được vinh danh ở lễ trao giải năm 2023

Faker được vinh danh tại Hall of Legends

Faker được vinh danh tại Hall of Legends

Ngày 22/5, Riot Games chính thức công bố Hall of Legends để vinh danh các tuyển thủ Liên Minh Huyền Thoại chuyên nghiệp. Theo đó, Lee "Faker" Sang-hyeok là tuyển thủ đầu tiên được xuất hiện trong danh sách này, với video đầu tiên được nhà phát hành đăng tải trên YouTube.

T1 Gumayusi: 'Khi ra mắt với tư cách là một tuyển thủ chuyên nghiệp, vô địch Thế giới một lần chưa bao giờ là mục tiêu của tôi'

T1 Gumayusi: 'Khi ra mắt với tư cách là một tuyển thủ chuyên nghiệp, vô địch Thế giới một lần chưa bao giờ là mục tiêu của tôi'

Chia sẻ với Dexerto sau MSI 2024, xạ thủ của T1 Gumayusi đã nhận xét về màn trình diễn của đội ở giải đấu vừa qua trên đất Trung Quốc, đồng thời hướng tới LCK mùa Hè 2024.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 15
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
FC Seoul FC Seoul
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Pohang Steelers Pohang Steelers
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Indonesia (nữ) Indonesia (nữ)
Singapore (nữ) Singapore (nữ)
Argentina U17 Argentina U17
Uruguay U17 Uruguay U17
France (nữ) U20 France (nữ) U20
Morocco (nữ)U20 Morocco (nữ)U20
Curacao (nữ) Curacao  (nữ)
Aruba (nữ) Aruba (nữ)
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Malmo FF Malmo FF
Elfsborg Elfsborg
Copa Libertadores Copa Libertadores
Group
CA Penarol CA Penarol
Rosario Central Rosario Central
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Caracas FC Caracas FC
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Botafogo RJ Botafogo RJ
Flamengo Flamengo
Millonarios Millonarios
Bolivar Bolivar
Palestino Palestino
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 3
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
CA Platense CA Platense
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 1
FK Rostov-2 FK Rostov-2
Nart Cherkessk Nart Cherkessk
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 29
Shahrdary Arak Shahrdary Arak
Sepahan Sepahan
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Peykan Peykan
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan
Esteghlal Khozestan Esteghlal Khozestan
Baderan Tehran FC Baderan Tehran FC
Persepolis Persepolis
Tractor S.C. Tractor S.C.
Malavan Malavan
Zob Ahan Zob Ahan
Sanat-Naft Sanat-Naft
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Makadi FC Makadi FC
ZED FC ZED FC
El Daklyeh El Daklyeh
Smouha SC Smouha SC
Raviena Raviena
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Orsomarso Orsomarso
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Real Cartagena Real Cartagena
Atletico Huila Atletico Huila
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 4
Degerfors IF U21 Degerfors IF U21
Gefle IF U21 Gefle IF U21
Orgryte U21 Orgryte U21
Utsiktens BK U21 Utsiktens BK U21
HackenU21 HackenU21
IK Oddevold U21 IK Oddevold U21
Gais Goteborg U21 Gais Goteborg U21
Orgryte U21 Orgryte U21
Trelleborg U21 Trelleborg U21
Mjallby AIF U21 Mjallby AIF U21
Skowad U21 Skowad U21
Elfsborg U21 Elfsborg U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Monterrey (nữ) Monterrey (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 18
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 16
FK Valmiera FK Valmiera
Jelgava Jelgava
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
FK Auda Riga FK Auda Riga
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Group
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Argentinos juniors Argentinos juniors
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Internacional RS Internacional RS
Belgrano Belgrano
Racing Club Racing Club
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Delfin SC Delfin SC
Real Tomayapo Real Tomayapo
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Bragantino Bragantino
Australia Queensland Pro Series Australia Queensland Pro Series
Bán kết
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
Brisbane Wolves Brisbane Wolves
Queensland Lions SC Queensland Lions SC
Peninsula Power Peninsula Power
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Libertad FC Libertad FC
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Ventura County Fusion Ventura County Fusion
Coachella FC Coachella FC
Athens United Athens United
Asheville City Asheville City
Lansing City Lansing City
Union FC Macomb Union FC Macomb
Vermont Green Vermont Green
Black Rock FC Black Rock FC
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Dothan United SC Dothan United SC
Tennessee SC Tennessee SC
East Atlanta East Atlanta
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 17
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Telavi FC Telavi
Samtredia Samtredia
FC Gagra FC Gagra
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Sindri Sindri
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 9
SJK Akatemia SJK Akatemia
MP MIKELI MP MIKELI
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 11
Southside Eagles Southside Eagles
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
Georgia Division Georgia Division
Vòng 15
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Shturmi Shturmi
Spaeri FC Spaeri FC
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Deportivo Santani Deportivo Santani
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
Rubio nu Rubio nu
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 7
Botafogo SP Botafogo SP
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Avai FC SC Avai FC SC
Goias Goias
Amazonas FC Amazonas FC
Mirassol Mirassol
Portugal U23 Cup Portugal U23 Cup
finals
Braga U23 Braga U23
Estoril U23 Estoril U23
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 31
Arbil Arbil
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Al Karkh Al Karkh
Baghdad Baghdad
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Duhok Duhok
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Al-Hudod Al-Hudod
Al Talaba Al Talaba
Naft Alwasat Naft Alwasat
Naft Misan Naft Misan
Al Shorta Al Shorta
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 34
Al-Ameade Al-Ameade
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Uhud Uhud
Al-Trgee Al-Trgee
Al-Jndal Al-Jndal
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al Qaisoma Al Qaisoma
Hajer Hajer
Al-Jabalain Al-Jabalain
Al-Baten Al-Baten
Al-Qadasiya Al-Qadasiya
Al Safa(KSA) Al Safa(KSA)
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Al-Orubah Al-Orubah
Al Kholood Al Kholood
Al-adalh Al-adalh
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 29
RC Arba RC Arba
SC Mecheria SC Mecheria
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
GC Mascara GC Mascara
WA Boufarik WA Boufarik
RC Kouba RC Kouba
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
Olympique Akbou Olympique Akbou
IB Khemis El Khechna IB Khemis El Khechna
Oued Magrane Oued Magrane
IRB Ouargla IRB Ouargla
NRB Teleghma NRB Teleghma
MSP Batna MSP Batna
MC El Eulma MC El Eulma
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
MO Constantine MO Constantine
ES Mostaganem ES Mostaganem
ASM Oran ASM Oran
ESM Kolea ESM Kolea
JS Ghir Abadla JS Ghir Abadla
JSM Tiaret JSM Tiaret
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
WA Mostaganem WA Mostaganem
AS Khroub AS Khroub
USM Annaba USM Annaba
OM Medea OM Medea
CRB Temouchent CRB Temouchent
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
CA Batna CA Batna
Lithuania cup Lithuania cup
Vòng 2
Babrungas Babrungas
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Spartakas Ukmerge Spartakas Ukmerge
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng
Eintracht Bamberg Eintracht Bamberg
TSV Buchbach TSV Buchbach
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng
TSV Hartberg TSV Hartberg
Austria Wien Austria Wien
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 4
Royal Pari FC Royal Pari FC
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Hạng 2 Uzbekistan Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Kuruvchi Kokand Qoqon Kuruvchi Kokand Qoqon
Aral Nukus Aral Nukus
FK Do stlik Tashkent FK Do stlik Tashkent
Shurtan Guzor Shurtan Guzor
Xorazm Urganch Xorazm Urganch
Buxoro FK Buxoro FK
Mashal Muborak Mashal Muborak
FK Olympic Tashkent B FK Olympic Tashkent B
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Pinoza Deportivo Pinoza
Juventud Loma Pyta Juventud Loma Pyta
General Diaz General Diaz
Sportivo Limpeno Sportivo Limpeno
BRA D4 BRA D4
Vòng
Trem-AP Trem-AP
Rio Branco AC Rio Branco AC
Democrata SL/MG Democrata SL/MG
Real Noroeste Real Noroeste
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 18
Al Morooj Al Morooj
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
Al-Nasr Benghazi Al-Nasr Benghazi
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 14
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
San Luis Quillota San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 10
Start Kristiansand Start Kristiansand
Sogndal Sogndal
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Southside Eagles U23 Southside Eagles U23
Capalaba Bulldogs U23 Capalaba Bulldogs U23
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
SK Trygg Lade SK Trygg Lade
Stabaek B Stabaek B
Frigg Frigg
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Asker Asker
Skeid Fotball B Skeid Fotball B
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 10
Degerfors IF Degerfors IF
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 19
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Berazategui Berazategui
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 17
Temperley Temperley
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Australia FFA Cup Australia FFA Cup
Qual.
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Altona City Altona City
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 20
General Caballero General Caballero
2 de Mayo PJC 2 de Mayo PJC
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
Qumqo rg on FC Qumqo rg on FC
Jizzax FA Jizzax FA
Xorazm FA Xorazm FA
Qiziriq Football Club Qiziriq Football Club
Fergana FA Fergana FA
Namangan FA Namangan FA
Qoraqalpogiston FA Qoraqalpogiston FA
Buxoro University Buxoro University
Jizak Jizak
Navoiy FA Navoiy FA
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 9
Magic United TFA Magic United TFA
Grange Thistle SC Grange Thistle SC
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 13
FC Kuressaare FC Kuressaare
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
FC Nomme United FC Nomme United
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 28
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Olympique de Safi Olympique de Safi
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
Club Salmi Club Salmi
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Floresta CE Floresta CE
Ferroviario CE Ferroviario CE
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 10
New Lambton FC New Lambton FC
Lambton Jarvis Lambton Jarvis

Tin nổi bật