Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song.

Thông tin UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

UFC Fight Night: Sandhagen vs Song là sự kiện võ tổng hợp MMA định kỳ được đơn vị Ultimate Fighting Championship sản xuất. Các sự kiện hàng tuần thường chỉ bao gồm những trận đấu tranh hạng, trong khi sự kiện có trận tranh đai vô địch thường diễn ra 2-3 tuần 1 lần.

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào? - Ảnh 2

UFC Fight Night: Sandhagen vs Song diễn ra ở đâu, khi nào

Theo thông báo từ UFC, sự kiện UFC Fight Night: Sandhagen vs Song diễn ra vào đêm 17/9, rạng sáng 18/9 theo giờ Việt Nam. Địa điểm tổ chức UFC Fight Night: Sandhagen vs Song là Nhà thi đấu UFC Apex ở thành phố Enterprise, bang Nevada, Mỹ. Đây là nơi thường xuyên diễn ra các sự kiện võ thuật lớn của UFC.

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song trên kênh nào

Theo thông báo từ ban tổ chức, người hâm mộ võ tổng hợp MMA có thể theo dõi UFC Fight Night: Sandhagen vs Song qua hệ thống các kênh truyền hình trả tiền. Ở phạm vi quốc tế, những đơn vị cung cấp sóng trực tiếp theo dõi UFC Fight Night: Sandhagen vs Song gồm có UFC cũng như các kênh thuộc ESPN.

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào? - Ảnh 1

Còn ở Việt Nam, khán giả có thể theo dõi UFC Fight Night: Sandhagen vs Song trên hệ thống các kênh thuộc đài truyền hình K+. Ở thời điểm hiện tại, đây là đơn vị duy nhất nắm bản quyền phát sóng UFC trên lãnh thổ Việt Nam. Các sự kiện UFC phát sóng ở Việt Nam thường có bình luận trực tiếp để phục vụ khán giả.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

Thành tích thi đấu thời gian gần đây của Cory Sandhagen không ấn tượng bằng Song Yadong. Tuy nhiên, võ sĩ người Mỹ được đánh giá nhỉnh hơn về kinh nghiệm, cũng như tầm vóc nhỉnh hơn 1 chút so với đối thủ đến từ châu Á. Trang ESPN nhận định cơ hội thắng của Cory Sandhagen là -195, còn Song Yadong là +165.

LỊCH THI ĐẤU UFC FIGHT NIGHT: SANDHAGEN VS SONG

NGÀY GIỜ HẠNG CÂN CẶP ĐẤU TỶ LỆ
PREM CARD  
18/9 3:00 Lightweight Nikolas Motta vs. Cameron VanCamp -155/130
18/9 3:25 Bantamweight Tony Gravely vs. Javid Basharat 140/-165
18/9 3:50 Women's Flyweight Mariya Agapova vs. Gillian Robertson 125/-150
18/9 4:15 Lightweight Trey Ogden vs. Daniel Zellhuber 310/-400
18/9 4:40 Women's Strawweight Denise Gomes vs. Loma Lookboonmee 170/-200
18/9 5:05 Welterweight Trevin Giles vs. Louis Cosce -220/180
18/9 5:30 Featherweight Damon Jackson vs. Pat Sabatini 170/-200
MAIN CARD  
18/9 6:00 Middleweight Anthony Hernandez vs. Marc-André Barriault -220/180
18/9 6:30 Heavyweight Tanner Boser vs. Rodrigo Nascimento -175/150
18/9 7:00 Middleweight Joseph Pyfer vs. Alen Amedovski -550/400
18/9 7:30 Featherweight Andre Fili vs. Bill Algeo -125/105
18/9 8:00 Middleweight Chidi Njokuani vs. Gregory Rodrigues -130/110
18/9 8:30 Bantamweight Cory Sandhagen vs. Song Yadong -195/165
TIN LIÊN QUAN

Cựu võ sĩ UFC Rory MacDonald giải nghệ ở tuổi 33

MMA 15/08/2022

Rory MacDonald, võ sĩ từng tranh tài ở đấu trường UFC đã thông báo giải nghệ ở tuổi 33. Anh đưa ra quyết định sau trận thua KO trong khuôn khổ giải võ tổng hợp PFL.

Nate Diaz giải nghệ sau UFC 279, chuyển sang làm ông bầu MMA

UFC 11/09/2022

Ngay sau khi trận đấu với Tony Ferguson khép lại, Nate Diaz sẽ chính thức rời xa lồng bát giác. Đây là tuyên bố của anh ngay khi biết mình không được cáp kèo thi đấu với McGregor hay Poirier.

Kết quả UFC 279: Nate Diaz đánh bại Tony Ferguson trong ngày chia tay lồng bát giác

UFC 11/09/2022

Ở trận đấu cuối cùng của sự nghiệp, Nate Diaz đã có kỷ niệm đẹp với một chiến thắng. Anh đánh bại đối thủ Tony Ferguson bằng một đòn khóa siết ở đầu hiệp đấu thứ 4.

CEO phòng tập đào tạo nhà vô địch UFC dự lễ thành lập Liên đoàn MMA TP Hồ Chí Minh

MMA 16/09/2022

Ông Viwat Sakulrat, CEO hệ thống phòng tập Tiger Muay Thai (Thái Lan) là một trong những khách mời tham dự Đại hội Đại biểu thành lập Liên đoàn Võ tổng hợp Thành phố Hồ Chí Minh (HMMAF) nhiệm kỳ 1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

McGregor xóa bình luận ác ý nhắm vào bệnh tình của Poirier

'Gã tai tiếng' Conor McGregor một lần nữa trở thành nhân vật phản diện trên các trang mạng xã hội, khi anh phải xóa bình luận ác ý khi chế giễu Dustin Poirier, người đang phải nhập viện vì bệnh hiểm nghèo.

Dustin Poirier phải nhập viện, bệnh tình nghiêm trọng

Chưa đầy một tháng sau khi giành chiến thắng ở sự kiện UFC 281, nhà cựu vô địch hạng cân Lightweight Dustin Poirierđang phải nhập viện trị bệnh với trạng thái sức khỏe suy giảm nhanh chóng.

Xem trực tiếp UFC 282 trên kênh nào

Xem trực tiếp UFC 282: Blachowicz vs Ankalaev ở đâu, kênh nào? iThethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC 282: Blachowicz vs Ankalaev.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC 282: Blachowicz vs Ankalaev

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. iThethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC 282: Blachowicz vs Ankalaev hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu UFC 282: Blachowicz vs Ankalaev

Lịch thi đấu UFC hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC 282: Blachowicz vs Ankalaev mới nhất.

Cựu vô địch Robbie Lawler rút lui khỏi UFC 282

Ít ngày trước khi sự kiện UFC 282 chính thức diễn ra, võ sĩ Robbie Lawler đã phải thông báo rút lui. Điều này có thể khiến cho sự kiện lớn cuối cùng trong năm của UFC thiếu 1 cặp đấu.

Cựu vô địch UFC TJ Dillashaw thông báo giải nghệ

Gần 2 tháng trôi qua kể từ thời điểm để thua Aljamain Sterling tại UFC 280, nhà cựu vô địch UFC TJ Dillashaw đã chính thức thông báo rút khỏi UFC, cũng như từ giã sự nghiệp thi đấu MMA quốc tế.

Adesanya đem nhà ra cược Volkanovski thắng Makhachev ở UFC 284

Nhà cựu vô địch UFC hạng cân Middleweight Israel Adesanya vừa gây chú ý khi tuyên bố anh dám đem nhà mình ra cược Alexander Volkanovski sẽ giành chiến thắng trước Islam Makhachev ở UFC 284.

Võ sĩ hạng 4 UFC vừa đến Việt Nam có vợ là người gốc Việt

Beneil Dariush, võ sĩ đang xếp hạng 4 trong danh sách các VĐV mạnh nhất thuộc hạng cân Lightweight của UFC và vừa đến Việt Nam giao lưu, có vợ là một người gốc Việt.

Thompson áp đảo, Holland xin thua tại UFC Fight Night

Ở trận đấu tâm điểm sự kiện UFC Fight Night: Thompson vs Holland, tay đấm kỳ cựu Stephen Thompson đã giành chiến thắng áp đảo trước võ sĩ đang lên là Kevin Holland sau 4 hiệp đấu.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Gillingham
02:15
Dagenham Redbridge
Giao hữu quốc tế
Reims
22:00
Sochaux
Arsenal
22:30
Lyon
Getafe
00:00
Chivas Guadalajara
Elche
02:15
Leeds United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Feirense
23:30
Santa Clara
GD Chaves
02:00
FC Porto
Serie B Italia
Vòng 16
Parma
18:30
Benevento
Perugia
21:00
Spal
Cittadella
21:00
Bari
Cosenza Calcio 1914
21:00
Brescia
Modena
21:00
Venezia
Genoa
21:00
SudTirol
Reggina
21:00
Frosinone
Pisa
00:00
Ascoli
Palermo
02:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Burgos CF
20:00
Eibar
CD Lugo
22:15
Sporting Gijon
Levante
00:30
Ponferradina
Ibiza Eivissa
00:30
Racing Santander
Malaga
03:00
Granada CF
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Olimpija Ljubljana
23:30
NK Mura 05
Hạng 4 Anh
Vòng 8
Grimsby Town
02:45
Crewe Alexandra
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopian Coffee
20:00
Hadiya Hossana
Welkite Ketema
22:59
Ethiopian Insurance FC
Indonesia Super League
Vòng 13
PSS Sleman
15:15
Madura United
PSM Makassar
15:15
Persita Tangerang
Bali United
18:15
Bhayangkara Surabaya United
England Continental Cup
Vòng bảng
Sunderland (nữ)
02:30
Leicester City (nữ)
Bangladesh Premier League Women
Vòng
Jamalpur Kacharipara Akadas (nữ)
16:00
FC Brahamnbaria (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
Vllaznia Shkoder (nữ)
00:45
Paris Saint Germain (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ)
00:45
Roma CF (nữ)
Real Madrid (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
St. Polten (nữ)
03:00
Slavia Praha (nữ)
Rwanda
Vòng
AS Kigali
22:59
APR FC
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Azerbaijan Cup
Vòng 1
Zira FK
21:00
FC Neftci Baku
FK Kapaz Ganca
21:00
Turan Tovuz
Sabail
21:00
Sabah FK Baku
Hạng 2 Senegal
Vòng
Demba Diop
23:30
Thies FC
Oslo FA
23:30
HLM
US Ouakam Dakar
23:30
Jamono Fatick
VĐQG Oman
Vòng 12
Sur Club
19:30
Al Ittehad Salalah
Al-Msnaa
21:30
Al-Nahda Muscat
Scotland Bells Challenge Cup
Quarterfinals
Falkirk
02:45
Dundee
Israel C League
Vòng
Hapoel Segev Shalom
22:30
Maccabi Beer Sheva
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ain
19:45
Dabba Al-Fujairah
Banni Yas
19:45
Masfut
Al Arabi(UAE)
22:30
Ajman
Al Oruba (UAE)
22:30
Khor Fakkan
Uganda Division 2
Vòng
Soroti FC
20:00
FC Calvary
Kaaro Karungi FC
20:00
NEC FC Bugolobi
Northern Gateway FC
20:00
Lugazi Municipal FC
Boma Young FC
20:00
Jinja North FC
Luweero United
20:00
Uganda Police FC
Airtel Kitara FC
20:00
Ndejje University
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares
18:00
SD Logrones
UE Cornella
22:00
Real Murcia
CD Alcoyano
00:00
Athletic Bilbao B
Sabadell
00:45
Real Union Irun
Osasuna B
02:00
Gimnastic Tarragona
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Viveiro CF
18:00
CF Alondras
CD Bullense
18:00
Alcantarilla
Torredonjimeno
18:00
Atletico Porcuna CF
Gran Pena
18:00
Rapido de Bouzas
Racing Villalbes
18:00
CD Barco
AD Cartaya
18:00
CD Gerena
Almeria B
18:00
Motril
Arenas Armilla
18:00
CD El Palo
Conil CF
18:00
Cordoba B
Malaga B
18:00
UD Torre del Mar
CD Rota
18:00
Coria CF
Silva SD
18:15
CSD Arzua
CD Huracan Melilla
18:45
UD Marbella
Racing Rioja B
22:00
CDFC La Calzada
Casalarreina
22:00
Tudelano
CA Antoniano
22:30
CD Pozoblanco
CF Peralada
22:30
UE Rapitenca
Atletico Arteixo
22:59
CD Estradense
CD Choco
22:59
Arosa SC
Bollullos CF
22:59
Xerez Deportivo
UD Somozas
22:59
Paiosaco
UD Ourense
22:59
Deportivo La Coruna B
CD Torreperogil
23:30
Maracena
Atletico Espeleno
00:00
Puente Genil
Lucena CF
00:00
Ayamonte CF
Malaga City
00:00
CD Huetor Vega
Georgia Primera Division
Vòng
FC Gagra
16:00
Spaeri FC
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Israel Women First National
Vòng 8
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:20
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:30
AS Tel Aviv University (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Maccabi Emekheifer (nữ)
01:30
Hapoel Jerusalem (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Coleraine Reserves
01:45
Ballymena Utd Reserves
India League Division 1
Vòng 6
Aizawl FC
15:30
Neroca
Trau FC
18:00
Minerva Academy
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alominiom
19:30
Fayoum
Kima Aswan
19:30
Tamiya Youth Center
Misr Elmaqasah
19:30
Nasr Taadeen
Al Madina Al Monawara SC
19:30
Telephonaat Bani Suweif FC
Raviena
19:30
Mallawi SC
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Natzrat Illit
00:30
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva
00:30
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:30
Maccabi Kabilio Jaffa
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
FC Famalicao U19
22:59
Braga U19
Pacos Ferreira U19
22:59
Gondomar U19
Gil Vicente U19
22:59
Vizela U19
Rio Ave U19
22:59
Anadia FC U19
Casa Pia AC U19
22:59
SC Uniao Torreense U19
Academica Coimbra U19
22:59
Vitoria FC Setubal U19
Nacional U19
22:59
Vilafranquense U19
Belenenses U19
22:59
GD Estoril-Praia U19
Boavista U19
22:59
Vitoria SC Guimaraes U19
Benfica U19
22:59
Maritimo U19
Tondela U19
22:59
FC Porto U19
Sporting Lisbon U19
22:59
Alverca U19
Libyan Premier League
Vòng 7
Al Sadaqa FC
20:00
Al-Nasr Benghazi
Angola Girabola League
Vòng 6
Desportivo Huila
21:30
Primeiro de Agosto
Israel Ligat Al Toto Cup
11-12th Places
Ashdod MS
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Beer Sheva
01:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Malta First Division League
Vòng 13
Attard
20:00
St. Andrews
Fgura United
20:00
Vittoriosa Stars
Lija Athletic
22:30
San Gwann
Naxxar Lions
22:30
Melita FC Saint Julian
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
ADO Den Haag (nữ)
01:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Northern German state premier league - bayern
SC Nienstedten
01:30
FC Alsterbruder
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Mohun Bagan(Ind)
21:00
Jamshedpur FC
Armenia Premier League
Vòng 17
Shirak
19:00
FC Noah
Ararat Yerevan
21:00
BKMA
Bahraini Premier League
Vòng 6
Manama Club
21:30
Bahrain SC
East Riffa
22:30
Al-Ahli(BHR)
Al-Shabbab
00:30
Al Khaldiya
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
03:00
Diriangen
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Enppi
19:45
Haras El Hedoud
Smouha SC
19:45
Aswan
Kokakola Cairo
22:00
Al-Ittihad Alexandria
Ceramica Cleopatra FC
00:00
Ismaily
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
CS Mioveni
01:00
UTA Arad
FC Otelul Galati
01:00
Gloria Buzau
FC Botosani
01:00
FC Steaua Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá