Link xem trực tiếp tứ kết giải MMA Việt Nam Lion Championship

Trực tiếp giải vô địch MMA Việt Nam. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp vòng tứ kết giải vô địch MMA Việt Nam Lion Championship 2022 hôm nay nhanh nhất.

Thông tin Lion Championship

Là giải đấu võ thuật tổng hợp (MMA) chuyên nghiệp đầu tiên tại Việt Nam, Lion Championship 2022 thu hút hơn 120 võ sĩ đăng ký tham dự, thi đấu. Trong số những vận động viên đến với Lion Championship có không ít gương mặt đáng chú ý như Nguyễn Trần Duy Nhất, Trần Quang Lộc, Phạm Bá Hợi.

Link xem trực tiếp tứ kết giải MMA Việt Nam Lion Championship - Ảnh 2

Vòng tứ kết Lion Championship diễn ra khi nào, ở đâu

Thông tin từ Ban tổ chức giải cho biết vòng tứ kết Lion Championship 2022 diễn ra trong 2 ngày 17 (chiều và tối) và 18/9 (buổi tối). Địa điểm tổ chức vòng tứ kết là Nhà thi đấu Rạch Miễu (số 1 Hoa Phượng, phường 2, quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh), qua đó hứa hẹn đón đông người hâm mộ tới xem.

Xem trực tiếp vòng tứ kết Lion Championship trên kênh nào

Theo ghi nhận của Thethao.vn, Ban tổ chức Lion Championship 2022 đã bán vé xem vòng tứ kết giải đấu. Những người không thể đến nhà thi đấu có thể xem trên trang chủ Liên đoàn Võ thuật Tổng hợp Việt Nam (VMMAF) hoặc hệ thống các kênh thể thao của Truyền hình Cáp Việt Nam.

Ở thời điểm hiện tại, các kênh thể thao của Truyền hình Cáp Việt Nam đã phát sóng trực tiếp Lion Championship. Một lựa chọn khác cho khán giả là xem phát sóng trực tiếp qua kênh mạng xã hội. Đây là một lựa chọn hợp lý với những khán giả ở xa, không thể đến xem như những người đang sinh sống, làm việc tại TP Hồ Chí Minh.

LINK XEM TRỰC TIẾP TỨ KẾT MMA VIỆT NAM LION CHAMPIONSHIP 2022

LINK 1

Theo thông báo từ VMMAF, giải vô địch Lion Championship 2022 sẽ diễn ra trong 3 giai đoạn. Từ tháng 6 đến tháng 7, giải sẽ khởi động với những trận đấu vòng loại ở 3 miền Bắc, Trung, Nam. Hà Nội, Đà Nẵng, TP Hồ Chí Minh và Cần Thơ là những địa phương đăng cai tổ chức vòng loại.

Sau khi vòng loại kết thúc, Lion Championship bước vào các trận đấu thuộc vòng tứ kết, ở TP Hồ Chí Minh, và bán kết ở Hà Nội. Vòng 2 diễn ra vào tháng 9, trong khi vòng bán kết sẽ thi đấu ở tháng 10. Giai đoạn 3 - vòng chung kết dự kiến diễn ra ở đảo Phú Quốc vào cuối tháng 12/2022 hoặc đầu tháng 1/2023 tới.

TIN LIÊN QUAN

Phạm Bá Hợi phải thi đấu thêm 1 trận vòng loại Lion Championship

MMA 20/08/2022

Theo thông báo từ Liên đoàn Võ thuật tổng hợp Việt Nam (VMMAF), vòng loại giải vô địch MMA Lion Championship sẽ tổ chức thêm một số trận đấu. Một vài võ sĩ sẽ phải đấu thêm 1 trận vòng loại, bao gồm Phạm Bá Hợi.

Giải MMA Lion Championship mở bán vé xem vòng tứ kết

MMA 31/08/2022

Thay vì mở cửa tự do đón người hâm mộ vào theo dõi như vòng loại, kể từ vòng tứ kết, giải MMA Việt Nam Lion Championship sẽ tiến hành bán vé cho khán giả đến nhà thi đấu.

Giải MMA Lion Championship bốc thăm vòng tứ kết trong ngày 31/8

MMA 31/08/2022

Theo thông báo từ ban tổ chức, lễ bốc thăm vòng tứ kết Giải MMA Lion Championship sẽ diễn ra trong buổi chiều 31/8. Lễ bốc thăm được tường thuật trực tiếp trên Fanpage Liên đoàn MMA Việt Nam.

Võ sĩ thua vòng loại giải MMA Lion Championship vẫn có tên ở vòng tứ kết

MMA 07/09/2022

Theo kết quả bốc thăm chia cặp vòng tứ kết giải MMA Việt Nam Lion Championship 2022, một số võ sĩ thua ở vòng loại vẫn có tên trong vòng tứ kết giải. Theo Ban tổ chức, việc này xuất phát từ số võ sĩ tham dự chưa nhiều.

Vòng tứ kết giải MMA Lion Championship có 2 võ sĩ rút lui trước ngày đấu

MMA 16/09/2022

Trang chủ Liên đoàn Võ thuật tổng hợp Việt Nam (VMMAF) cho biết trước khi vòng tứ kết giải MMA Lion Championship diễn ra, có 2 võ sĩ xin rút lui, không tham gia thi đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trần Quang Lộc thành lập CLB MMA sau chức vô địch Lion Championship

Không lâu sau khi đăng quang ở đấu trường Lion Championship, võ sĩ Trần Quang Lộc đã thông báo về việc thành lập câu lạc bộ võ tổng hợp mới do chính anh phụ trách.

Ben Nguyễn tập luyện, giao lưu cùng người hâm mộ MMA Hà Nội

Trong buổi sáng 3/12, võ sĩ MMA Ben Nguyễn đã có mặt tại CLB Trigger Boxing Hà Nội và giao lưu, gặp gỡ với người hâm mộ võ thuật Thủ đô.

Chiêm ngưỡng kỹ thuật của Beneil Dariush, võ sĩ hạng 4 UFC đang có mặt ở Việt Nam

Trong buổi tối 2/12, võ sĩ đang xếp hạng 4 trong danh sách các VĐV mạnh nhất thuộc hạng cân Lightweight của UFC, đã có mặt giao lưu và chia sẻ, hướng dẫn kỹ thuật mới của MMA cùng người hâm mộ Việt Nam.

Thanh Trúc dừng bước sớm ở Đại hội Thể thao Toàn quốc

Trong khuôn khổ môn Kickboxing Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022, nữ võ sĩ Nguyễn Thị Thanh Trúc đã sớm dừng cuộc chơi khi tranh tài ở hạng cân 48kg nữ.

Võ sĩ gốc Việt thành công nhất ở đấu trường UFC sắp đến Việt Nam

Ít ngày tới, Ben Nguyễn, võ sĩ MMA từng xếp hạng 8 của UFC sẽ đến Việt Nam với mục đích giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm tập luyện võ tổng hợp với những người hâm mộ yêu thích võ thuật.

Võ sĩ hạng 4 UFC đến Việt Nam giao lưu, hướng dẫn kỹ thuật MMA

Ít ngày tới, Beneil Dariush, võ sĩ đang xếp hạng 4 trong danh sách các VĐV mạnh nhất thuộc hạng cân Lightweight của UFC, sẽ đến Việt Nam giao lưu và chia sẻ, hướng dẫn kỹ thuật.

Đêm chung kết LION Championship 2022 mang đủ cảm xúc, sắc màu tới khán giả

Hoành tráng, đẹp mắt , sôi nổi, hấp dẫn và cả những tranh cãi... mang tới một đêm chung kết LION Championship 2022 đầy đủ sắc màu, cảm xúc.

Chiêm ngưỡng dàn người mẫu, hot girl khiến người xem không thể rời mắt ở chung kết LION Championship 2022

Quế Vân, Thúy Hằng, Thúy Hạnh... và nhiều người mẫu, hot girl nổi tiếng khác khiến khán đài chung kết LION Championship 2022 bắt mắt hơn bao giờ hết.

Khán giả đến chật kín quảng trường xem chung kết LION Championship 2022 đến hết đêm

Được tự do đứng ở vòng ngoài, khán giả Phú Quốc đứng chật kín khu vực phía ngoài hàng rào, hồi hộp theo từng trận chung kết giải LION Championship 2022.

Trần Quang Lộc quỳ gối bái sư sau khi giành đai MMA Lion Championship

Tinh thần tôn sư trọng đạo và võ học cao thượng đã được Quái vật da nâu Trần Quang Lộc thể hiện sau khi đăng quang ở chung kết Lion Championship 2022. Anh quỳ gối bái sư trước sư phụ Johnny Trí Nguyễn.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Gillingham
02:15
Dagenham Redbridge
Giao hữu quốc tế
Reims
22:00
Sochaux
Arsenal
22:30
Lyon
Getafe
00:00
Chivas Guadalajara
Elche
02:15
Leeds United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Feirense
23:30
Santa Clara
GD Chaves
02:00
FC Porto
Serie B Italia
Vòng 16
Parma
18:30
Benevento
Perugia
21:00
Spal
Cittadella
21:00
Bari
Cosenza Calcio 1914
21:00
Brescia
Modena
21:00
Venezia
Genoa
21:00
SudTirol
Reggina
21:00
Frosinone
Pisa
00:00
Ascoli
Palermo
02:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Burgos CF
20:00
Eibar
CD Lugo
22:15
Sporting Gijon
Levante
00:30
Ponferradina
Ibiza Eivissa
00:30
Racing Santander
Malaga
03:00
Granada CF
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Olimpija Ljubljana
23:30
NK Mura 05
Hạng 4 Anh
Vòng 8
Grimsby Town
02:45
Crewe Alexandra
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopian Coffee
20:00
Hadiya Hossana
Welkite Ketema
22:59
Ethiopian Insurance FC
Indonesia Super League
Vòng 13
PSS Sleman
15:15
Madura United
PSM Makassar
15:15
Persita Tangerang
Bali United
18:15
Bhayangkara Surabaya United
England Continental Cup
Vòng bảng
Sunderland (nữ)
02:30
Leicester City (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
Vllaznia Shkoder (nữ)
00:45
Paris Saint Germain (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ)
00:45
Roma CF (nữ)
Real Madrid (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
St. Polten (nữ)
03:00
Slavia Praha (nữ)
Rwanda
Vòng
AS Kigali
22:59
APR FC
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Azerbaijan Cup
Vòng 1
Zira FK
21:00
FC Neftci Baku
FK Kapaz Ganca
21:00
Turan Tovuz
Sabail
21:00
Sabah FK Baku
Hạng 2 Senegal
Vòng
Demba Diop
23:30
Thies FC
Oslo FA
23:30
HLM
US Ouakam Dakar
23:30
Jamono Fatick
VĐQG Oman
Vòng 12
Sur Club
19:30
Al Ittehad Salalah
Al-Msnaa
21:30
Al-Nahda Muscat
Scotland Bells Challenge Cup
Quarterfinals
Falkirk
02:45
Dundee
Israel C League
Vòng
Hapoel Segev Shalom
22:30
Maccabi Beer Sheva
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ain
19:45
Dabba Al-Fujairah
Banni Yas
19:45
Masfut
Al Arabi(UAE)
22:30
Ajman
Al Oruba (UAE)
22:30
Khor Fakkan
Uganda Division 2
Vòng
Soroti FC
20:00
FC Calvary
Kaaro Karungi FC
20:00
NEC FC Bugolobi
Northern Gateway FC
20:00
Lugazi Municipal FC
Boma Young FC
20:00
Jinja North FC
Luweero United
20:00
Uganda Police FC
Airtel Kitara FC
20:00
Ndejje University
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares
18:00
SD Logrones
UE Cornella
22:00
Real Murcia
CD Alcoyano
00:00
Athletic Bilbao B
Sabadell
00:45
Real Union Irun
Osasuna B
02:00
Gimnastic Tarragona
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Viveiro CF
18:00
CF Alondras
CD Bullense
18:00
Alcantarilla
Torredonjimeno
18:00
Atletico Porcuna CF
Gran Pena
18:00
Rapido de Bouzas
Racing Villalbes
18:00
CD Barco
AD Cartaya
18:00
CD Gerena
Almeria B
18:00
Motril
Arenas Armilla
18:00
CD El Palo
Conil CF
18:00
Cordoba B
Malaga B
18:00
UD Torre del Mar
CD Rota
18:00
Coria CF
Silva SD
18:15
CSD Arzua
CD Huracan Melilla
18:45
UD Marbella
Racing Rioja B
22:00
CDFC La Calzada
Casalarreina
22:00
Tudelano
CA Antoniano
22:30
CD Pozoblanco
CF Peralada
22:30
UE Rapitenca
Atletico Arteixo
22:59
CD Estradense
CD Choco
22:59
Arosa SC
Bollullos CF
22:59
Xerez Deportivo
UD Somozas
22:59
Paiosaco
UD Ourense
22:59
Deportivo La Coruna B
CD Torreperogil
23:30
Maracena
Atletico Espeleno
00:00
Puente Genil
Lucena CF
00:00
Ayamonte CF
Malaga City
00:00
CD Huetor Vega
Georgia Primera Division
Vòng
FC Gagra
16:00
Spaeri FC
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Israel Women First National
Vòng 8
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:20
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:30
AS Tel Aviv University (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Maccabi Emekheifer (nữ)
01:30
Hapoel Jerusalem (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Coleraine Reserves
01:45
Ballymena Utd Reserves
India League Division 1
Vòng 6
Aizawl FC
15:30
Neroca
Trau FC
18:00
Minerva Academy
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alominiom
19:30
Fayoum
Kima Aswan
19:30
Tamiya Youth Center
Misr Elmaqasah
19:30
Nasr Taadeen
Al Madina Al Monawara SC
19:30
Telephonaat Bani Suweif FC
Raviena
19:30
Mallawi SC
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Natzrat Illit
00:30
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva
00:30
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:30
Maccabi Kabilio Jaffa
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
FC Famalicao U19
22:59
Braga U19
Pacos Ferreira U19
22:59
Gondomar U19
Gil Vicente U19
22:59
Vizela U19
Rio Ave U19
22:59
Anadia FC U19
Casa Pia AC U19
22:59
SC Uniao Torreense U19
Academica Coimbra U19
22:59
Vitoria FC Setubal U19
Nacional U19
22:59
Vilafranquense U19
Belenenses U19
22:59
GD Estoril-Praia U19
Boavista U19
22:59
Vitoria SC Guimaraes U19
Benfica U19
22:59
Maritimo U19
Tondela U19
22:59
FC Porto U19
Sporting Lisbon U19
22:59
Alverca U19
Libyan Premier League
Vòng 7
Al Sadaqa FC
20:00
Al-Nasr Benghazi
Angola Girabola League
Vòng 6
Desportivo Huila
21:30
Primeiro de Agosto
Israel Ligat Al Toto Cup
11-12th Places
Ashdod MS
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Beer Sheva
01:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Malta First Division League
Vòng 13
Attard
20:00
St. Andrews
Fgura United
20:00
Vittoriosa Stars
Lija Athletic
22:30
San Gwann
Naxxar Lions
22:30
Melita FC Saint Julian
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
ADO Den Haag (nữ)
01:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Northern German state premier league - bayern
SC Nienstedten
01:30
FC Alsterbruder
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Mohun Bagan(Ind)
21:00
Jamshedpur FC
Armenia Premier League
Vòng 17
Shirak
19:00
FC Noah
Ararat Yerevan
21:00
BKMA
Bahraini Premier League
Vòng 6
Manama Club
21:30
Bahrain SC
East Riffa
22:30
Al-Ahli(BHR)
Al-Shabbab
00:30
Al Khaldiya
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
03:00
Diriangen
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Enppi
19:45
Haras El Hedoud
Smouha SC
19:45
Aswan
Kokakola Cairo
22:00
Al-Ittihad Alexandria
Ceramica Cleopatra FC
00:00
Ismaily
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
CS Mioveni
01:00
UTA Arad
FC Otelul Galati
01:00
Gloria Buzau
FC Botosani
01:00
FC Steaua Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá