Filip Nguyễn đưa gia đình về Việt Nam

V League 1 ngày trước

Thủ môn Filip Nguyễn đã trở về Việt Nam và đặc biệt, anh đăng hình ảnh check in tại Liên đoàn bóng đá Việt Nam.

Hà Nội FC chia tay cùng lúc 2 ngoại binh

V League 3 ngày trước

Thi đấu thành công ở mùa giải 2022 với 2 danh hiệu V.League và Cúp Quốc gia, tuy nhiên Hà Nội FC vẫn quyết định cải tổ đội hình khi để hàng loạt ngôi sao ra đi.

Alexander Đặng ký hợp đồng với Nam Định?

V League 3 ngày trước

Theo một số nguồn tin, tiền đạo Alexander Đặng đã ký hợp đồng với CLB Nam Định và bắt đầu chơi bóng từ mùa giải V.League 2023.

CLB Thanh Hóa bổ nhiệm cựu HLV U22 Myanmar vào ghế 'thuyền trưởng'

V League 5 ngày trước

HLV Velizar Popov đã đạt thỏa thuận dẫn dắt CLB Thanh Hóa, trở thành "thuyền trưởng" người nước ngoài tiếp theo sau HLV Ljupko Petrovic.

SLNA bổ nhiệm HLV thể lực người Brazil

V League 14:19 01/12/2022

CLB SLNA lần đầu có trợ lý HLV thể lực người nước ngoài sau khi bổ nhiệm ông Tiago Almeida cho mùa giải V.League 2023.

Chủ tịch SLNA: Phan Văn Đức không còn động lực cống hiến, CLB cũng không miễn cưỡng giữ lại

V League 13:54 01/12/2022

Trước nguyện vọng mong muốn ra đi của Phan Văn Đức, Ban Lãnh đạo CLB SLNA đã chấp thuận đề nghị của cầu thủ sinh năm 1996 ngay sau khi kết thúc mùa giải 2022.

Những CLB nào có mặt sân tốt nhất V.League 2022?

V League 18:34 30/11/2022

Sân Vinh của SLNA hay Lạch Tray của Hải Phòng từng là những sân đấu bị chê nhiều nhất V.League vì chất lượng mặt cỏ. Tuy vậy, cả hai đội bóng này đều đã cho thấy sự thay đổi tích cực ở mùa giải 2022.

Nguyễn Phi Hoàng là ai? Cầu thủ trẻ xuất sắc nhất V.League 2022 đang khoác CLB nào

V League 18:05 30/11/2022

Tiền vệ Nguyễn Phi Hoàng đã được vinh danh là cầu thủ trẻ xuất sắc nhất V.League 2022. iThethao.vn cung cấp thông tin về Phi Hoàng - cầu thủ trẻ xuất sắc nhất V.League 2022.

Đội hình tiêu biểu V.League 2022: Hà Nội góp 4 cái tên, 'làn gió mới' Đông Á Thanh Hóa xuất hiện

V League 17:57 30/11/2022

Bên cạnh các nhân tố của đội vô địch Hà Nội FC, đội hình tiêu biểu V.League 2022 còn xuất hiện gương mặt mới nổi Đàm Tiến Dũng đang chơi cho Đông Á Thanh Hóa.

Chu Đình Nghiêm giành giải HLV xuất sắc nhất V.League 2022, Văn Quyết được vinh danh

V League 17:37 30/11/2022

Ban tổ chức V.League vừa công bố giải thưởng dành cho tập thể và cá nhân xuất sắc nhất mùa giải 2022. Những gương mặt quen thuộc như HLV Chu Đình Nghiêm hay tiền đạo Nguyễn Văn Quyết đều được vinh danh.

Cựu tiền vệ lò La Masia chia tay Topenland Bình Định

V League 16:50 30/11/2022

Cầu thủ Hendrio Araujo thông báo rời CLB Topenland Bình Định sau khi V.League 2022 kết thúc.

Bùi Tiến Dũng đón con trai đầu lòng

V League 14:32 29/11/2022

Thủ môn người Thanh Hóa đón con đầu lòng cùng vợ là người mẫu tự do Dianka Zakhidova (Ukraine).

Phan Văn Đức gia nhập Công an Hà Nội

V League 22:15 28/11/2022

Đội bóng ngành công an chính thức công bố một loạt danh thủ cho mùa giải 2023. Trong đó, Phan Văn Đức là cái tên đáng chú ý nhất.

Châu Ngọc Quang và Dụng Quang Nho trở lại HAGL ở V.League 2023

V League 14:52 28/11/2022

CLB HAGL ra thông báo chính thức về việc gọi trở lại hai cầu thủ Châu Ngọc Quang và Dụng Quang Nho cho mùa giải tới.

Xem thêm
Cúp FA
Round 2 Playoff
Gillingham
02:15
Dagenham Redbridge
Giao hữu quốc tế
Girona
17:00
Standard Liege
Adana Demirspor
17:30
FK Liepaja
Reims
22:00
Sochaux
Arsenal
22:30
Lyon
Getafe
00:00
Chivas Guadalajara
Elche
02:15
Leeds United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Feirense
23:30
Santa Clara
GD Chaves
02:00
FC Porto
Serie B Italia
Vòng 16
Parma
18:30
Benevento
Perugia
21:00
Spal
Cittadella
21:00
Bari
Cosenza Calcio 1914
21:00
Brescia
Modena
21:00
Venezia
Genoa
21:00
SudTirol
Reggina
21:00
Frosinone
Pisa
00:00
Ascoli
Palermo
02:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Burgos CF
20:00
Eibar
CD Lugo
22:15
Sporting Gijon
Levante
00:30
Ponferradina
Ibiza Eivissa
00:30
Racing Santander
Malaga
03:00
Granada CF
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Olimpija Ljubljana
23:30
NK Mura 05
Hạng 4 Anh
Vòng 8
Grimsby Town
02:45
Crewe Alexandra
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopian Coffee
20:00
Hadiya Hossana
Welkite Ketema
22:59
Ethiopian Insurance FC
Indonesia Super League
Vòng 13
Bali United
18:15
Bhayangkara Surabaya United
England Continental Cup
Vòng bảng
Sunderland (nữ)
02:30
Leicester City (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
Vllaznia Shkoder (nữ)
00:45
Paris Saint Germain (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ)
00:45
Roma CF (nữ)
Real Madrid (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
St. Polten (nữ)
03:00
Slavia Praha (nữ)
Rwanda
Vòng
AS Kigali
22:59
APR FC
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Azerbaijan Cup
Vòng 1
Zira FK
21:00
FC Neftci Baku
FK Kapaz Ganca
21:00
Turan Tovuz
Sabail
21:00
Sabah FK Baku
Hạng 2 Senegal
Vòng
Demba Diop
23:30
Thies FC
Oslo FA
23:30
HLM
US Ouakam Dakar
23:30
Jamono Fatick
VĐQG Oman
Vòng 12
Sur Club
19:30
Al Ittehad Salalah
Al-Msnaa
21:30
Al-Nahda Muscat
Scotland Bells Challenge Cup
Quarterfinals
Falkirk
02:45
Dundee
Israel C League
Vòng
Hapoel Segev Shalom
22:30
Maccabi Beer Sheva
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ain
19:45
Dabba Al-Fujairah
Banni Yas
19:45
Masfut
Al Arabi(UAE)
22:30
Ajman
Al Oruba (UAE)
22:30
Khor Fakkan
Uganda Division 2
Vòng
Soroti FC
20:00
FC Calvary
Kaaro Karungi FC
20:00
NEC FC Bugolobi
Northern Gateway FC
20:00
Lugazi Municipal FC
Boma Young FC
20:00
Jinja North FC
Luweero United
20:00
Uganda Police FC
Airtel Kitara FC
20:00
Ndejje University
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares
18:00
SD Logrones
UE Cornella
22:00
Real Murcia
CD Alcoyano
00:00
Athletic Bilbao B
Sabadell
00:45
Real Union Irun
Osasuna B
02:00
Gimnastic Tarragona
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Viveiro CF
18:00
CF Alondras
CD Bullense
18:00
Alcantarilla
Torredonjimeno
18:00
Atletico Porcuna CF
Gran Pena
18:00
Rapido de Bouzas
Racing Villalbes
18:00
CD Barco
AD Cartaya
18:00
CD Gerena
Almeria B
18:00
Motril
Arenas Armilla
18:00
CD El Palo
Conil CF
18:00
Cordoba B
Malaga B
18:00
UD Torre del Mar
CD Rota
18:00
Coria CF
Silva SD
18:15
CSD Arzua
CD Huracan Melilla
18:45
UD Marbella
Racing Rioja B
22:00
CDFC La Calzada
Casalarreina
22:00
Tudelano
CA Antoniano
22:30
CD Pozoblanco
CF Peralada
22:30
UE Rapitenca
Atletico Arteixo
22:59
CD Estradense
CD Choco
22:59
Arosa SC
Bollullos CF
22:59
Xerez Deportivo
UD Somozas
22:59
Paiosaco
UD Ourense
22:59
Deportivo La Coruna B
CD Torreperogil
23:30
Maracena
Atletico Espeleno
00:00
Puente Genil
Lucena CF
00:00
Ayamonte CF
Malaga City
00:00
CD Huetor Vega
Georgia Primera Division
Vòng
FC Gagra
16:00
Spaeri FC
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Israel Women First National
Vòng 8
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:20
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:30
AS Tel Aviv University (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Maccabi Emekheifer (nữ)
01:30
Hapoel Jerusalem (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Coleraine Reserves
01:45
Ballymena Utd Reserves
India League Division 1
Vòng 6
Trau FC
18:00
Minerva Academy
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alominiom
19:30
Fayoum
Kima Aswan
19:30
Tamiya Youth Center
Misr Elmaqasah
19:30
Nasr Taadeen
Al Madina Al Monawara SC
19:30
Telephonaat Bani Suweif FC
Raviena
19:30
Mallawi SC
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Natzrat Illit
00:30
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva
00:30
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:30
Maccabi Kabilio Jaffa
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
FC Famalicao U19
22:59
Braga U19
Pacos Ferreira U19
22:59
Gondomar U19
Gil Vicente U19
22:59
Vizela U19
Rio Ave U19
22:59
Anadia FC U19
Casa Pia AC U19
22:59
SC Uniao Torreense U19
Academica Coimbra U19
22:59
Vitoria FC Setubal U19
Nacional U19
22:59
Vilafranquense U19
Belenenses U19
22:59
GD Estoril-Praia U19
Boavista U19
22:59
Vitoria SC Guimaraes U19
Benfica U19
22:59
Maritimo U19
Tondela U19
22:59
FC Porto U19
Sporting Lisbon U19
22:59
Alverca U19
Libyan Premier League
Vòng 7
Al Sadaqa FC
20:00
Al-Nasr Benghazi
Angola Girabola League
Vòng 6
Desportivo Huila
21:30
Primeiro de Agosto
Israel Ligat Al Toto Cup
11-12th Places
Ashdod MS
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Beer Sheva
01:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Malta First Division League
Vòng 13
Attard
20:00
St. Andrews
Fgura United
20:00
Vittoriosa Stars
Lija Athletic
22:30
San Gwann
Naxxar Lions
22:30
Melita FC Saint Julian
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
ADO Den Haag (nữ)
01:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Northern German state premier league - bayern
SC Nienstedten
01:30
FC Alsterbruder
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Mohun Bagan(Ind)
21:00
Jamshedpur FC
Armenia Premier League
Vòng 17
Shirak
19:00
FC Noah
Ararat Yerevan
21:00
BKMA
Bahraini Premier League
Vòng 6
Manama Club
21:30
Bahrain SC
East Riffa
22:30
Al-Ahli(BHR)
Al-Shabbab
00:30
Al Khaldiya
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
03:00
Diriangen
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Enppi
19:45
Haras El Hedoud
Smouha SC
19:45
Aswan
Kokakola Cairo
22:00
Al-Ittihad Alexandria
Ceramica Cleopatra FC
00:00
Ismaily
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
CS Mioveni
01:00
UTA Arad
FC Otelul Galati
01:00
Gloria Buzau
FC Botosani
01:00
FC Steaua Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá