Nhận định, soi kèo U17 Malaysia vs U17 Guam, 11h00 ngày 5/10: 3 điểm và nhiều hơn thế

Nhận định bóng đá U17 Malaysia vs U17 Guam hôm nay 11h00 ngày 5/10, vòng loại U17 châu Á 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái U17 Malaysia vs U17 Guam chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định bóng đá U17 Malaysia vs U17 Guam

Bảng B vòng loại U17 châu Á 2022 ngoài Malaysia và Guam còn 3 đội bóng khác là UAE, Indonesia và Palestine. Ở trận ra quân, U17 Malaysia đã dễ dàng đánh bại U17 Palestine với tỷ số 4-0. Với 3 điểm, U17 Malaysia đang tạm xếp  thứ 3 trên BXH. Ở trận đấu thứ 2 chiều nay, U17 Malaysia chỉ phải gặp U17 Guam, đội bóng bị đánh giá thấp nhất bảng đấu.

Nhận định, soi kèo U17 Malaysia vs U17 Guam, 16h00 ngày 5/10: 3 điểm và nhiều hơn thế - Ảnh 3

3 điểm là mục tiêu không quá khó với U17 Malaysia. Thậm chí, ở trận đấu này, đại diện của Đông Nam Á có thể tạo nên cơn mưa bàn thắng. Thực tế, đây là mục tiêu quan trọng với U17 Malaysia bởi họ cần ghi nhiều bàn để cạnh tranh chỉ số phụ với UAE và Indonesia. Với 23 bàn thua sau 2 lượt trận, U17 Guam khó tránh khỏi thất bại nặng nề.

Soi kèo U17 Malaysia vs U17 Guam

Soi kèo châu Á U17 Malaysia vs U17 Guam

Trên sàn giao dịch, U17 Malaysia được xếp ở cửa  trên với tỷ lệ 0:8.  Kèo chấp này đã thể hiện sự vượt trội về đẳng cấp của U17 Malaysia. Giới chuyên môn đánh giá cao cơ hội thắng kèo của U17 Malaysia bởi ngoài 3 điểm, đội bóng này còn cần ưu tiên ghi nhiều bàn để so kè chỉ số phụ với UAE và Indonesia. Hàng công của U17 Malaysia đã thể hiện màn trình diễn không tệ khi nã 4 bàn vào lưới U17 Palestine ở trận ra quân. Về phần mình, U17 Guam đã để lọt lưới 23 bàn chỉ sau 2 lượt mở màn.  Với hàng thủ như vậy, đội bóng này rõ ràng không đáng tin cậy.

Lựa chọn: U17 Malaysia

Soi kèo tài xỉu U17 Malaysia vs U17 Guam

Tỷ lệ tổng bàn thắng của trận đấu này được niêm yết ở mốc 9 1/2. Khả năng ghi bàn của U17 Guam là không nhiều nhưng giới chuyên môn vẫn đánh giá cao kịch bản tưng bừng bàn thắng. Lý do là U17 Guam đã để lọt lưới 23 bàn chỉ sau 2 lượt trận. Đây là cơ sở để U17 Malaysia tạo nên cơn mưa bàn thắng.

Lựa chọn: Tài

Soi kèo dự đoán hiệp 1 U17 Malaysia vs U17 Guam

Ở lượt trận gần nhất, U17 Guam đã bị dẫn 7-0 ngay trong hiệp đấu thứ nhất. Với hàng thủ rất tệ, đội bóng này khó tránh khỏi thất bại nặng nề ngay trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: U17 Malaysia

Phong độ, lịch sử đối đầu U17 Malaysia vs U17 Guam

Nhận định, soi kèo U17 Malaysia vs U17 Guam, 16h00 ngày 5/10: 3 điểm và nhiều hơn thế - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ TỶ SỐ: U17 Malaysia 10-0 U17 Guam

Bảng xếp hạng vòng loại U17 châu Á

Nhận định, soi kèo U17 Malaysia vs U17 Guam, 16h00 ngày 5/10: 3 điểm và nhiều hơn thế - Ảnh 1
TIN LIÊN QUAN

Nhận định, soi kèo U17 Indonesia vs U17 UAE, 20h00 ngày 5/10: Trở lại mặt đất

Nhận định, soi kèo U17 Indonesia vs U17 UAE, 20h00 ngày 5/10, vòng loại Cúp U17 Châu Á. Dự đoán, soi kèo nhà cái U17 Indonesia vs U17 UAE chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Changchun Yatai vs Guangzhou FC, 14h30 ngày 5/10: Hơn ở động lực

Nhận định bóng đá Changchun Yatai vs Guangzhou FC hôm nay 14h30 ngày 5/10, giải VĐQG Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Changchun Yatai vs Guangzhou FC chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers, 15h30 ngày 5/10: Vé cho kẻ mạnh

Nhận định bóng đá Ventforet Kofu vs Kashima Antlers hôm nay 15h30 ngày 5/10, cúp Hoàng đế Nhật Bản 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ventforet Kofu vs Kashima Antlers chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Wuhan Three Towns vs Shandong Taishan, 18h30 ngày 9/12: Chung kết sớm

Nhận định bóng đá Wuhan Three Towns vs Shandong Taishan hôm nay 18h30 ngày 9/12. Dự đoán, soi kèo VĐQG Trung Quốc Wuhan Three Towns vs Shandong Taishan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Empoli vs Wolves, 19h00 ngày 9/12: Tìm động lực

Nhận định bóng đá Empoli vs Wolves hôm nay 19h00 ngày 9/12. Dự đoán, soi kèo Giao hữu Empoli vs Wolves chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Cangzhou Mighty Lions vs Wuhan, 18h00 ngày 9/12: Cân tài cân sức

Nhận định bóng đá Cangzhou Mighty Lions vs Wuhan hôm nay 18h00 ngày 9/12. Dự đoán, soi kèo VĐQG Trung Quốc Cangzhou Mighty Lions vs Wuhan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nữ Canberra vs Nữ Wellington Phoenix, 11h00 ngày 10/12: Mưa bàn thắng?

Nhận định bóng đá Nữ Canberra vs Nữ Wellington Phoenix hôm nay 11h00 ngày 10/12. Dự đoán, soi kèo Nữ Úc Nữ Canberra vs Nữ Wellington Phoenix chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Famalicao vs Tondela, 4h45 ngày 10/12: Khó nhằn

Nhận định bóng đá Famalicao vs Tondela hôm nay 3h45 ngày 10/12. Dự đoán, soi kèo Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha Famalicao vs Tondela chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo RANS vs Persikabo, 15h15 ngày 9/12: Tưng bừng ra quân

Nhận định bóng đá RANS vs Persikabo hôm nay 5h15 ngày 9/12. Dự đoán, soi kèo VĐQG Indonesia RANS vs Persikabo chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Soi kèo tài xỉu Hyderabad vs East Bengal, 21h00 ngày 9/12

Soi kèo tài xỉu Hyderabad vs East Bengal hôm nay, 21h00 ngày 9/12. Dự đoán soi kèo Hyderabad vs East Bengal tài xỉu chính xác nhất tại iThethao.vn.

Nhận định, soi kèo Malaysia vs Cambodia, 20h00 ngày 9/12: Con mồi quen thuộc

Nhận định bóng đá Malaysia vs Cambodia, 20h00 ngày 9/12, giải Giao hữu quốc tế. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Giao hữu quốc tế giữa Malaysia vs Cambodia chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo PSIS vs Borneo, 18h15 ngày 9/12: Điểm tựa sân nhà

Nhận định bóng đá PSIS vs Borneo, 18h15 ngày 9/12, giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải giao hữu giữa PSIS vs Borneo chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Shenzhen vs Changchun YaTai, 18h30 ngày 9/12: Mồi ngon khó bỏ

Nhận định bóng đá Shenzhen vs Changchun YaTai, 18h30 ngày 9/12, giải VĐQG Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải VĐQG Trung Quốc giữa Shenzhen vs Changchun YaTai chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

World Cup
Quarterfinals
Croatia
22:00
Brazil
Hà Lan
02:00
Argentina
VĐQG Úc
Vòng 7
Brisbane Roar
15:45
Adelaide United
Trung Quốc
Vòng 30
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan FC
Shenzhen FC
18:30
Changchun Yatai
Shanghai Shenhua
18:30
Dalian Pro
Wuhan three town
18:30
Shandong Taishan
Giao hữu quốc tế
Metz
17:00
AJ Auxerre
GKS Tychy
17:00
Ruch Chorzow
SC Paderborn 07
18:00
Hannover 96
MFK Karvina
18:00
MSK Zilina
FC Zurich
18:00
FC Dornbirn 1913
Empoli
19:00
Wolves
Emmen
20:00
SV Meppen
SC Freiburg
20:00
Luzern
Saint Gilloise
20:00
Angers
Bologna
20:00
Kapfenberg
Valencia
20:00
Clermont
Sturm Graz (Youth)
22:00
LASK (Youth)
Strasbourg
22:30
Vitesse Arnhem
Rapid Wien
01:00
Schalke 04
Atalanta
02:00
Eintracht Frankfurt
Giao Hữu ĐTQG
AlbaniaU16
18:00
Montenegro U16
Malaysia
20:00
Cambodia
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
FC Famalicao
03:45
CD Tondela
VĐQG Romania
Vòng 20
Rapid Bucuresti
22:00
Petrolul Ploiesti
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:00
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Red Star FC 93
01:30
Versailles 78
Sedan
01:30
Cholet So
Stade Briochin
01:30
Le Mans
Villefranche
01:30
Chateauroux
Avranches
01:30
Nancy
Bourg Peronnas
01:30
Orleans US 45
Le Puy Foot 43 Auvergne
01:30
USL Dunkerque
Paris 13 Atletico
02:00
Bastia Borgo
Hạng 4 Anh
Vòng 21
Crawley Town
02:45
Hartlepool United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 17
Samsunspor
00:00
Yeni Malatyaspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Iraklis
20:15
Veria FC
Ethiopia Premier League
Vòng
Fasil Kenema
22:59
Dire Dawa
Indonesia Super League
Vòng 13
Cilegon United
15:15
Pstni
PSIS Semarang
18:15
Pusamania Borneo FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 20
Aveley
02:45
Enfield Town
Algeria U19 Youth League
Vòng
ES Ben Aknoun U19
15:00
USM Alger U19
Burundi League
Vòng 9
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Algeria CUP
Vòng 1
MC Magra
20:00
MC Alger
IRB Nezla
20:00
CS Constantine
JS Saoura
20:00
CR Bendaoud
US Tebessa
20:00
JS Jijel
IRB Maghnia
20:00
USM Alger
Paradou AC
20:00
WA Mostaganem
Hanshely
20:00
IS Tighenif
HB Chelghoum Laid
20:00
ES Setif
Azerbaijan Cup
Quarterfinals
FK Kapaz Ganca
17:00
Turan Tovuz
Sabail
20:00
Sabah FK Baku
Japanese WE League
Vòng 6
Albirex Niigata (nữ)
11:00
Omiya Ardija (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
12:00
Nojima Stella (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
French Championnat Amateur
Vòng 13
Vannes
01:00
FC Rouen
Andrezieux
01:00
FC Nantes B
Bourges
01:00
Angouleme
VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Suwaiq
19:40
Bahla
Al-Nasr(OMA)
20:05
Al-Seeb
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 3
Arbroath
02:45
Dunfermline Athletic
Alloa Athletic
02:45
Queen of South
Israel C League
Vòng
Hapoel Ramat Israel
14:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ironi Netivot
15:00
Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ramat Gan
16:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Maccabi Ramla
16:00
AS Nordia Jerusalem
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
17:30
Hapoel Ganei Tikva
Israel B League
Vòng 11
Hapoel Bueine
16:00
Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Kafr Kana
17:00
Hapoel Kaukab
Hapoel Holon Yaniv
17:40
Maccabi Herzliya
Maccabi Shaarayim
17:45
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Migdal HaEmek
18:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Nesher
18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Ironi Kuseife
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Herzliya
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
MS Tseirey Taybe
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
Syria
Vòng
Al-Taleiah
18:00
Al-Karamah
Al-Wahda Damascus
18:00
Al-Jaish Damascus
Jableh SC
18:00
Al futowa
Cyprus 1 Division
Vòng 14
Doxa Katokopias
00:00
AEK Larnaca
AEP Paphos
00:00
APOEL Nicosia
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
20:00
Sheffield Utd U21
Brighton U21
02:00
Queens Park R U21
Huddersfield Town U21
02:00
Watford U21
Arsenal U21
02:00
Burnley U21
Stoke City U21
02:00
Swansea City U21
Fulham U21
02:00
Nottingham Forest U21
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
22:30
ASF Bobo
Australia W-League
Vòng 4
Canberra United (nữ)
11:00
Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne City (nữ)
11:00
Newcastle Jets (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 16
Swansea University
02:30
Briton Ferry Athletic
CRC C
Bán kết
Herediano
09:00
Alajuelense
Hạng 2 Síp
Vòng 12
Dignis Yepsonas
22:00
Omonia 29is Maiou
Ethnikos Achnas FC
00:00
Alki Oroklini
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Nahdha
18:50
Al Entesar
Al-Kawkab
19:05
Al Najma(KSA)
Al-Sadd FC(SA)
19:10
Al-Jndal
Tuwaiq
19:10
Al Qous Club
Al-Saqer
19:15
Al-Draih
Al Liwaa
19:20
Arar FC
Qilwah
19:35
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:35
Jerash FC
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Algeria U20 Youth League
Vòng
IB Khemis El Khechna U21
17:00
US Chaouia U21
IRB Ouargla U21
17:00
ES Sour Ghozlane U21
JSM Skikda U21
17:00
AS Khroub U21
MC EI Eulma U21
17:00
Hamra Annaba U21
MO Constantine U21
17:00
JS Bordj Menaiel U21
NRB Teleghma U21
17:00
CA Batna U21
USM Annaba U21
17:00
US Souf U21
USM El Harrach U21
17:00
AS Ain Mlila U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Wadi Degla (nữ)
19:30
Al Tayaran (nữ)
EG Future SC (nữ)
19:30
Maadi Yacht Club (nữ)
Delphi SC (nữ)
19:30
Al Maamoura (nữ)
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alameen
19:30
Wadi Degla SC
El Entag Al Harby
19:30
Kahraba Ismailia
ZED FC
19:30
El Obour SC
Mustak balwatan
19:30
Petrojet
Olympic El Qanal
19:30
Telecom Egypt
FC Porto Suez
19:30
Eastern Company
Tersana SC
19:30
Suez Montakhab
Al Nasr Cairo
19:30
El Sekka El Hadid
Iraqi Premier League
Vòng 9
Al Diwaniya
18:00
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
18:00
AI Kahrabaa
AL Najaf
20:15
Karbalaa
Duhok
20:15
Al Karkh
Al Zawraa
22:30
Al Qasim Sport Club
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 10
NRB Teleghma
21:00
CA Batna
MO Constantine
21:00
JS Bordj Menaiel
MC El Eulma
21:00
Hamra Annaba
JSM Skikda
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
21:00
ES Sour El Ghozlane
IB Khemis El Khechna
21:00
US Chaouia
USM Annaba
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
AS Ain Mlila
Gibraltar Premier Division
Vòng
Lynx FC
02:45
Europa Point
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Hikma
19:15
Al-Ahed
Germany Regionalliga
Vòng 20
Astoria Walldorf
01:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Chemnitzer
01:00
Hertha BSC Berlin Youth
VSG Altglienicke
01:00
Germania Halberstadt
ETSV Weiche Flensburg
01:00
Hannover 96 Am
Eintracht Norderstedt
01:30
SV Drochtersen/Assel
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Eastern Suburbs (nữ)
13:30
Western Springs (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 17
Red Star Waasland
02:00
Anderlecht II
Genk II
02:00
Club Brugge Ⅱ
Belgium Women's Premier League
Vòng 14
Charleroi (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Anderlecht (nữ)
02:00
KV Mechelen (w)
San Marino
Vòng 12
S.S Pennarossa
03:15
Fiorentino
Libyan Premier League
Vòng 7
Altai Phoenix
20:00
Shah Bob Chyba
Al Akhdar
20:00
AlHilal
Al Athad
20:30
Al-Madina
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Khmes
Al-Tahaddi
00:00
Darnes
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 3
Setagaya Sfida (nữ)
09:00
Toyo University (nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
09:00
Ehime FC (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
12:00
Okayama Prefecture Sakuyo High School (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
12:00
Waseda University AFC (nữ)
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Viktoria Griesheim
01:30
FC Eddersheim
FC Oberneuland
01:30
Brinkumer SV
Uhlenhorster SC Paloma
01:30
TuRa Harksheide
Hamm United
01:30
TuS Osdorf
TuS Dietkirchen
01:30
FC Giessen
Eintracht Frankfurt (Youth)
02:00
KSV Baunatal
Hamburger SV III
02:00
FC Suderelbe
Cronenberger SC
02:00
DJK Teutonia St.Tonis
Indonesia Division 1
Vòng
PSDS Serdang
16:00
Perserang Serang
PSCS Cilacap
18:30
Persekat Tegal
Persijap Jepara
19:00
Persikab Bandung
Vô địch Đức nữ
Vòng 10
Eintracht Frankfurt (nữ)
01:15
Turbine Potsdam (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
SC Heerenveen (nữ)
00:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Zwolle (nữ)
00:00
VV Alkmaar (nữ)
SC Telstar (nữ)
00:00
PSV Eindhoven (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Fateh Hyderabad
21:00
East Bengal
Armenia Premier League
Vòng 17
FC Avan Academy
19:00
Lernayin Artsakh
FC Pyunik
21:00
Urartu
Ivory Coast Premier Division
Vòng
USC Bassam
22:30
CO Korhogo
AF Amadou Diallo Djekanou
01:00
Bouake FC
Algeria Womens League
Vòng
Afak Relizane(nữ)
15:00
FC Bejaia(nữ)
England Southern Premier League
Vòng 11
Bracknell Town
21:00
Dorchester Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 17
Kasetsart FC
18:00
Suphanburi FC
French Feminines D1
Vòng 11
Fleury 91 (w)
00:00
Bordeaux (nữ)
VĐQG Séc
Vòng bảng
Mlada Boleslav
16:30
SK Slovan Varnsdorf
SK Prostejov
17:00
Sigma Olomouc
Scotland WPL
Vòng 12
Motherwell (nữ)
03:00
Partick Thistle (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 19
Coleraine
02:45
Crusaders
Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC
18:00
Busoga United
Kampala City Council FC
20:00
Express FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá