Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến hôm nay nhanh nhất.

Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến là trận đấu thuộc vòng 16 của nội dung carom 3 băng của Vòng chung kết Vô địch quốc gia 2022. Cơ thủ nào thua trận sẽ bị loại.

Link xem trực tiếp billiard pool tại đây

Link xem trực tiếp billiard carom tại đây 

>>> LINK TẢI APP GG LiVE XEM BILLIARDS TRỰC TIẾP TRÊN IOS  ANDROID

Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 9h00 ngày 29/9 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 9h00 ngày 29/9

Bao Phương Vinh là tay cơ mới nổi của Việt Nam nhưng tạo nhiều ấn tượng mạnh. Bao Phương Vinh có lần đầu dự World Cup tại Seoul tháng 8 vừa qua và lọt vào vòng 16. Tại giải Vô địch quốc gia 2022, Phương Vinh toàn thắng 2 trận, ghi 60 điểm sau 30 lượt cơ. Anh là người có AVG (tỷ lệ ghi điểm/cơ) cao nhất vòng loại với điểm 2.0 và qua đó trở thành ứng viên số 1 của giải.

Đáng chú ý, tại World Cup Seoul, Bao Phương Vinh phải tham dự từ vòng loại 2. Anh đi một mạch vượt qua vòng loại 3, vòng loại 4, vòng bảng để tới vòng 16 tay cơ mạnh nhất. Anh là vận động viên tiến xa nhất giải và là người thi đấu nhiều trận nhất.

Nguyễn Đức Anh Chiến hiện là cơ thủ có thứ hạng khá cao trên bảng xếp hạng thế giới. Anh từng giành ngôi Á quân World Championship 2019 nên vẫn được đánh giá là một trong những tay cơ ấn tượng nhất của Việt Nam thời điểm hiện tại. 

Nguyễn Đức Anh Chiến được đánh giá là tay cơ số 2 Việt Nam hiện tại. Anh thua Trần Quyết Chiến nhưng được đánh giá cao hơn Bao Phương Vinh, Mã Xuân Cường...

Về thể thức, mỗi trận vòng bảng, các VĐV đấu tới 30 điểm. Từ vòng 32, đấu tới 40 điểm. Từ tứ kết đấu tới 50 điểm. Mỗi lượt đi được 40 giây suy nghĩ, áp dụng luật thêm giờ.

TIN LIÊN QUAN

TRỰC TIẾP Billiards vô địch quốc gia 2022 ngày 29/9: Kết thúc vòng tứ kết

Thethao.vn trực tiếp vòng chung kết Billiards Vô địch quốc gia – 29/9. Hôm nay diễn ra các nội dung 10 bi nam, carom 3 băng, billiards Anh.

Link xem trực tiếp billiard Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hoàn thành nghĩa vụ quân sự, thần đồng Cho Myung-woo bật chế độ sát thương

Báu vật billiard Hàn Quốc quay trở lại thi đấu sau gần 2 năm sống trong môi trường quân đội, vẫn là khuôn mặt bầu bĩnh ngây thơ đấy nhưng rõ ràng Cho Myung-woo đã trưởng thành hơn rất nhiều.

Lịch thi đấu PBA Team League hôm nay 16/11: Phương Linh, Minh Cẩm cùng Greenforce nuôi tham vọng dẫn đầu bảng xếp hạng

Trong khuôn khổ ngày thi đấu thứ 6 của vòng 4 PBA Team League, các đội cạnh tranh nhau khốc liệt thứ hạng trên bảng tổng sắp. Lịch thi đấu kèm link trực tiếp các trận đấu carom 3 băng được cập nhật liên tục trên thethao.vn

Link xem trực tiếp giải Wolf Pack Championship 2022: Hoàng Sao, Thiện Lương thi đấu

Thethao.vn trực tiếp giải Wolf Pack Championship 2022. Ngày thi đấu đầu tiên và thứ hai của giải Wolf Pack Championship 2022 được trực tiếp tại Thethao.vn và GGLive.

Xem trực tiếp bida vòng 4 PBA Team League 2022/23 ở đâu?

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League 2022/23 hôm nay. Giải PBA Team League 2022/23 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

Link xem trực tiếp billiard World Championship 2022: Trần Quyết Chiến đại chiến các anh tài

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp World Championship 2022 hôm nay. Giải World Championship 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

Trực tiếp chặng 4 PBA Tour ngày 24/10: Liên Quỳnh đấu survival

Thethao.vn trực tiếp ngày thi đấu đầu tiên của PBA Tour chặng 4. Nguyễn Lê Liên Quỳnh ra quân ở trận đấu thuộc vòng 128 LPBA.

Link xem trực tiếp billiard World Cup Veghel 2022: Việt Nam đại chiến top đầu thế giới

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp World Cup Veghel 2022 hôm nay. Giải World Cup Veghel 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

Link xem trực tiếp billiard Huons PBA Championship 2022 - PBA Tour chặng 4

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp Huons PBA Championship 2022 hôm nay. Giải Huons PBA Championship 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

Xem trực tiếp US Open pool 9 bi 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp US Open pool 9 bi 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tuyến US Open pool 9 bi 2022 mùa giải 2022 nhanh nhất.

Trực tiếp PBA Team League ngày 1/10: Chờ Quốc Nguyện, Đình Nại tỏa sáng

Thethao.vn trực tiếp vòng 3 PBA Team League ngày 6 – 1/10. Bốn tay cơ Việt Nam sẽ thi đấu cho các đội tuyển Hàn Quốc tại PBA hôm nay.

World Cup
Quarterfinals
Croatia
22:00
Brazil
Hà Lan
02:00
Argentina
VĐQG Úc
Vòng 7
Brisbane Roar
15:45
Adelaide United
Trung Quốc
Vòng 30
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan FC
Shenzhen FC
18:30
Changchun Yatai
Shanghai Shenhua
18:30
Dalian Pro
Wuhan three town
18:30
Shandong Taishan
Giao hữu quốc tế
Metz
17:00
AJ Auxerre
GKS Tychy
17:00
Ruch Chorzow
SC Paderborn 07
18:00
Hannover 96
MFK Karvina
18:00
MSK Zilina
FC Zurich
18:00
FC Dornbirn 1913
Empoli
19:00
Wolves
Emmen
20:00
SV Meppen
SC Freiburg
20:00
Luzern
Saint Gilloise
20:00
Angers
Bologna
20:00
Kapfenberg
Valencia
20:00
Clermont
Sturm Graz (Youth)
22:00
LASK (Youth)
Strasbourg
22:30
Vitesse Arnhem
Rapid Wien
01:00
Schalke 04
Atalanta
02:00
Eintracht Frankfurt
Giao Hữu ĐTQG
AlbaniaU16
18:00
Montenegro U16
Malaysia
20:00
Cambodia
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
FC Famalicao
03:45
CD Tondela
VĐQG Romania
Vòng 20
Rapid Bucuresti
22:00
Petrolul Ploiesti
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:00
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Red Star FC 93
01:30
Versailles 78
Sedan
01:30
Cholet So
Stade Briochin
01:30
Le Mans
Villefranche
01:30
Chateauroux
Avranches
01:30
Nancy
Bourg Peronnas
01:30
Orleans US 45
Le Puy Foot 43 Auvergne
01:30
USL Dunkerque
Paris 13 Atletico
02:00
Bastia Borgo
Hạng 4 Anh
Vòng 21
Crawley Town
02:45
Hartlepool United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 17
Samsunspor
00:00
Yeni Malatyaspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Iraklis
20:15
Veria FC
Ethiopia Premier League
Vòng
Fasil Kenema
22:59
Dire Dawa
Indonesia Super League
Vòng 13
Cilegon United
15:15
Pstni
PSIS Semarang
18:15
Pusamania Borneo FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 20
Aveley
02:45
Enfield Town
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Algeria U19 Youth League
Vòng
ES Ben Aknoun U19
15:00
USM Alger U19
Burundi League
Vòng 9
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Algeria CUP
Vòng 1
MC Magra
20:00
MC Alger
IRB Nezla
20:00
CS Constantine
JS Saoura
20:00
CR Bendaoud
US Tebessa
20:00
JS Jijel
IRB Maghnia
20:00
USM Alger
Paradou AC
20:00
WA Mostaganem
Hanshely
20:00
IS Tighenif
HB Chelghoum Laid
20:00
ES Setif
Azerbaijan Cup
Quarterfinals
FK Kapaz Ganca
17:00
Turan Tovuz
Sabail
20:00
Sabah FK Baku
Japanese WE League
Vòng 6
Albirex Niigata (nữ)
11:00
Omiya Ardija (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
12:00
Nojima Stella (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
French Championnat Amateur
Vòng 13
Vannes
01:00
FC Rouen
Andrezieux
01:00
FC Nantes B
Bourges
01:00
Angouleme
VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Suwaiq
19:40
Bahla
Al-Nasr(OMA)
20:05
Al-Seeb
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 3
Arbroath
02:45
Dunfermline Athletic
Alloa Athletic
02:45
Queen of South
Israel C League
Vòng
Hapoel Ramat Israel
14:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ironi Netivot
15:00
Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ramat Gan
16:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Maccabi Ramla
16:00
AS Nordia Jerusalem
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
17:30
Hapoel Ganei Tikva
Israel B League
Vòng 11
Hapoel Bueine
16:00
Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Kafr Kana
17:00
Hapoel Kaukab
Hapoel Holon Yaniv
17:40
Maccabi Herzliya
Maccabi Shaarayim
17:45
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Migdal HaEmek
18:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Nesher
18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Ironi Kuseife
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Herzliya
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
MS Tseirey Taybe
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
Syria
Vòng
Al-Taleiah
18:00
Al-Karamah
Al-Wahda Damascus
18:00
Al-Jaish Damascus
Jableh SC
18:00
Al futowa
Cyprus 1 Division
Vòng 14
Doxa Katokopias
00:00
AEK Larnaca
AEP Paphos
00:00
APOEL Nicosia
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
20:00
Sheffield Utd U21
Brighton U21
02:00
Queens Park R U21
Huddersfield Town U21
02:00
Watford U21
Arsenal U21
02:00
Burnley U21
Stoke City U21
02:00
Swansea City U21
Fulham U21
02:00
Nottingham Forest U21
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
22:30
ASF Bobo
Australia W-League
Vòng 4
Canberra United (nữ)
11:00
Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne City (nữ)
11:00
Newcastle Jets (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 16
Swansea University
02:30
Briton Ferry Athletic
CRC C
Bán kết
Herediano
09:00
Alajuelense
Hạng 2 Síp
Vòng 12
Dignis Yepsonas
22:00
Omonia 29is Maiou
Ethnikos Achnas FC
00:00
Alki Oroklini
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Nahdha
18:50
Al Entesar
Al-Kawkab
19:05
Al Najma(KSA)
Al-Sadd FC(SA)
19:10
Al-Jndal
Tuwaiq
19:10
Al Qous Club
Al-Saqer
19:15
Al-Draih
Al Liwaa
19:20
Arar FC
Qilwah
19:35
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:35
Jerash FC
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Algeria U20 Youth League
Vòng
IB Khemis El Khechna U21
17:00
US Chaouia U21
IRB Ouargla U21
17:00
ES Sour Ghozlane U21
JSM Skikda U21
17:00
AS Khroub U21
MC EI Eulma U21
17:00
Hamra Annaba U21
MO Constantine U21
17:00
JS Bordj Menaiel U21
NRB Teleghma U21
17:00
CA Batna U21
USM Annaba U21
17:00
US Souf U21
USM El Harrach U21
17:00
AS Ain Mlila U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Wadi Degla (nữ)
19:30
Al Tayaran (nữ)
EG Future SC (nữ)
19:30
Maadi Yacht Club (nữ)
Delphi SC (nữ)
19:30
Al Maamoura (nữ)
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alameen
19:30
Wadi Degla SC
El Entag Al Harby
19:30
Kahraba Ismailia
ZED FC
19:30
El Obour SC
Mustak balwatan
19:30
Petrojet
Olympic El Qanal
19:30
Telecom Egypt
FC Porto Suez
19:30
Eastern Company
Tersana SC
19:30
Suez Montakhab
Al Nasr Cairo
19:30
El Sekka El Hadid
Iraqi Premier League
Vòng 9
Al Diwaniya
18:00
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
18:00
AI Kahrabaa
AL Najaf
20:15
Karbalaa
Duhok
20:15
Al Karkh
Al Zawraa
22:30
Al Qasim Sport Club
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 10
NRB Teleghma
21:00
CA Batna
MO Constantine
21:00
JS Bordj Menaiel
MC El Eulma
21:00
Hamra Annaba
JSM Skikda
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
21:00
ES Sour El Ghozlane
IB Khemis El Khechna
21:00
US Chaouia
USM Annaba
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
AS Ain Mlila
Gibraltar Premier Division
Vòng
Lynx FC
02:45
Europa Point
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Hikma
19:15
Al-Ahed
Germany Regionalliga
Vòng 20
Astoria Walldorf
01:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Chemnitzer
01:00
Hertha BSC Berlin Youth
VSG Altglienicke
01:00
Germania Halberstadt
ETSV Weiche Flensburg
01:00
Hannover 96 Am
Eintracht Norderstedt
01:30
SV Drochtersen/Assel
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Eastern Suburbs (nữ)
13:30
Western Springs (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 17
Red Star Waasland
02:00
Anderlecht II
Genk II
02:00
Club Brugge Ⅱ
Belgium Women's Premier League
Vòng 14
Charleroi (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Anderlecht (nữ)
02:00
KV Mechelen (w)
San Marino
Vòng 12
S.S Pennarossa
03:15
Fiorentino
Libyan Premier League
Vòng 7
Altai Phoenix
20:00
Shah Bob Chyba
Al Akhdar
20:00
AlHilal
Al Athad
20:30
Al-Madina
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Khmes
Al-Tahaddi
00:00
Darnes
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 3
Setagaya Sfida (nữ)
09:00
Toyo University (nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
09:00
Ehime FC (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
12:00
Okayama Prefecture Sakuyo High School (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
12:00
Waseda University AFC (nữ)
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Viktoria Griesheim
01:30
FC Eddersheim
FC Oberneuland
01:30
Brinkumer SV
Uhlenhorster SC Paloma
01:30
TuRa Harksheide
Hamm United
01:30
TuS Osdorf
TuS Dietkirchen
01:30
FC Giessen
Eintracht Frankfurt (Youth)
02:00
KSV Baunatal
Hamburger SV III
02:00
FC Suderelbe
Cronenberger SC
02:00
DJK Teutonia St.Tonis
Indonesia Division 1
Vòng
PSDS Serdang
16:00
Perserang Serang
PSCS Cilacap
18:30
Persekat Tegal
Persijap Jepara
19:00
Persikab Bandung
Vô địch Đức nữ
Vòng 10
Eintracht Frankfurt (nữ)
01:15
Turbine Potsdam (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
SC Heerenveen (nữ)
00:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Zwolle (nữ)
00:00
VV Alkmaar (nữ)
SC Telstar (nữ)
00:00
PSV Eindhoven (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Fateh Hyderabad
21:00
East Bengal
Armenia Premier League
Vòng 17
FC Avan Academy
19:00
Lernayin Artsakh
FC Pyunik
21:00
Urartu
Ivory Coast Premier Division
Vòng
USC Bassam
22:30
CO Korhogo
AF Amadou Diallo Djekanou
01:00
Bouake FC
Algeria Womens League
Vòng
Afak Relizane(nữ)
15:00
FC Bejaia(nữ)
England Southern Premier League
Vòng 11
Bracknell Town
21:00
Dorchester Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 17
Kasetsart FC
18:00
Suphanburi FC
French Feminines D1
Vòng 11
Fleury 91 (w)
00:00
Bordeaux (nữ)
VĐQG Séc
Vòng bảng
Mlada Boleslav
16:30
SK Slovan Varnsdorf
SK Prostejov
17:00
Sigma Olomouc
Scotland WPL
Vòng 12
Motherwell (nữ)
03:00
Partick Thistle (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 19
Coleraine
02:45
Crusaders
Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC
18:00
Busoga United
Kampala City Council FC
20:00
Express FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá